Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/03/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

LUCKY88.COM - Ca Cuoc Bong Da

19:00  2nd Division south Legion Dynamo vs Angusht Nazran Under 2.5 goals
01:00  Regionalliga Nord SV Drochtersen/Assel vs SSV Jeddeloh Over 2.5 goals
01:00  Regionalliga N. Babelsberg vs FSV Luckenwalde Home Win
02:00  Premier League AFC Leopards vs Wazito FC Under 2.5 goals
00:45  Super League Lausanne vs Basel Away Win
01:30  National Division FC Progres Niedercorn vs Una Strassen Over 2.5 goals and Btts
00:00  Serie A Juventus vs Atalanta Under 2.5 goals
01:00  Regionalliga Nord Eintracht Norderstedt vs Oldenburg Over 2.5 goals
01:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs FC Hansa Lueneburg Under 2.5 goals
02:00  Challenge League Winterthur vs FC Vaduz Under 2.5 goals
01:30  National Division AS Jeunesse Esch vs F91 Dudelange Over 2.5 goals
01:30  National Division FC Rodange 91 vs Union Esch FC Over 2.5 goals and Btts
01:30  National Division FC Victoria Rosport vs Union Titus Petange Over 2.5 goals and Btts
01:30  National Division RM Hamm Benfica vs FC Differdange 03 Btts
01:30  National Division Racing FC Union Luxembourg vs CS Fola Esch Over 2.5 goals
01:30  National Division US Hostert vs US Mondorf les Bains Over 2.5 goals and Btts
21:00  1st League Cibalia vs Rudes Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga Südwest Hessen Kassel vs Ulm Over 2.5 goals and Btts
21:30  1st League Osijek vs Inter Zapresic Home Win
02:30  Primera División Caracas vs Deportivo Anzoategui Under 2.5 goals
23:00  Cup Mlada Boleslav vs Banik Ostrava Under 2.5 goals
00:00  Round of 16 Besiktas vs Bayern Munich Over 2.5 goals
02:45  Round of 16 Barcelona vs Chelsea Home Win
02:45  League 1 Bradford City vs Wigan Athletic Over 2.5 goals
01:00  Regionalliga Bayern 1860 Muenchen vs FC Unterfoehring Home Win
01:00  Regionalliga N. TSG Neustrelitz vs ZFC Meuselwitz Under 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Paris Saint Germain vs Angers Home Win
22:00  Segunda Liga Sporting CP B vs Penafiel Under 2.5 goals
23:00  Segunda Liga Cova da Piedade vs Nacional Over 2.5 goals
22:00  Cup EIF vs AC Oulu Over 2.5 goals
22:00  Cup HJK vs VPS Home Win
22:00  Cup Haka vs FC Lahti Over 2.5 goals
22:00  Cup Anorthosis vs Apollon Limassol Over 2.5 goals and Btts
00:00  Cup APOEL Nicosia vs Nea Salamis Over 2.5 goals
20:30  Cup FK Iskra Borcice vs Zilina Home Win
00:00  Cup Slovan Bratislava vs Liptovsky Mikulas Home Win
19:00  Cup Javor vs Partizan Beograd Away Win
23:00  Cup Vojvodina vs Mladost Lucani Away Win
22:00  1st SNL NK Celje vs ND Triglav Over 2.5 goals
22:00  1st SNL Olimpija Ljubljana vs Rudar Velenje Over 2.5 goals
22:00  Cup Budapest Honved vs Debrecen Over 2.5 goals
02:00  Cup Dinamo Brest vs Slutsk Home Win
02:00  Cup Isloch vs BATE Borisov Over 2.5 goals
01:00  A Lyga Suduva vs Zalgiris Vilnius Under 2.5 goals
00:00  Premium liiga FC Kuressaare vs Tulevik Viljandi Under 2.5 goals
00:30  Premium liiga Nomme JK Kalju vs Flora Tallinn Over 2.5 goals and Btts
02:00  Cup Pelister vs Akademija Pandev Over 2.5 goals
02:00  Cup Shkendija vs Renova Under 2.5 goals
23:00  Telekom 1st CFL Decic Tuzi vs Buducnost Podgorica Under 2.5 goals
23:00  Telekom 1st CFL Grbalj Radanovici vs Sutjeska Under 2.5 goals
23:00  Telekom 1st CFL Mladost Podgorica vs FK Iskra Under 2.5 goals
23:00  Telekom 1st CFL Petrovac vs Zeta Under 2.5 goals
23:00  Telekom 1st CFL Rudar Pljevlja vs Kom Under 2.5 goals
00:40  Leumit League Hapoel Katamon Jerusalem vs Hapoel Marmorek Under 2.5 goals
05:15  S. America Bolivar vs Colo Colo Over 2.5 goals
05:15  S. America Estudiantes vs Real Garcilaso Home Win
02:00  Primera B Atlanta vs CA Talleres Remedios de Escalada Under 2.5 goals
02:00  Primera B Comunicaciones vs Acassuso Over 2.5 goals
02:00  Primera B Villa San Carlos vs CA Fenix Over 2.5 goals
07:30  Primera Division Oriente Petrolero vs Destroyers Over 2.5 goals
06:00  Primera A Deportivo Pasto vs Patriotas Under 2.5 goals
02:00  Copa Real Cartagena vs Valledupar Under 2.5 goals
02:00  Copa Deportivo Pereira vs Fortaleza FC Under 2.5 goals
02:00  Copa Llaneros FC vs Union Magdalena Under 2.5 goals
02:00  Copa Real Santander vs Cortulua Over 2.5 goals
03:30  Peru Sporting Cristal vs CD UT Cajamarca Home Win
08:06  Copa MX CA Zacatepec vs Leon Over 2.5 goals
19:00  Asia Kitchee vs Kashiwa Reysol Over 2.5 goals
19:00  Asia Tianjin Quanjian vs Jeonbuk FC Over 2.5 goals and Btts
02:00  Asia Altyn Asyr vs FC Istiklol Over 2.5 goals
02:00  Asia New Radiant SC vs Aizawl Under 2.5 goals
02:00  Asia Bengaluru FC vs Abahani Limited Under 2.5 goals
02:00  Asia Home United FC vs Boeung Ket Home Win
02:00  Asia Persija Jakarta vs Song Lam Nghe An Under 2.5 goals
02:00  Asia Johor Darul Ta’zim FC vs Tampines Rovers FC Over 2.5 goals
02:00  Asia HangYuen/Fujen vs April 25 SC Under 2.5 goals
17:30  Japan Sanfrecce Hiroshima vs Nagoya Grampus Eight Under 2.5 goals
21:00  Premier League FK Neftchi vs Qarabag FK Away Win
23:00  Premier League Sumqayit vs FC Kapaz Under 2.5 goals
20:00  Premier League Tanta vs Alassiouty Under 2.5 goals