Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/04/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

21:00  Premiership Hamilton Academical vs Kilmarnock Over 2.5 goals
19:00  Super League Lamia vs Apollon Smirnis Under 2.5 goals
21:15  Super League Levadiakos vs Asteras Tripolis Home Win
23:30  Super League PAOK Thessaloniki FC vs Panionios Away Win
18:30  Premier League Southampton vs Chelsea Under 2.5 goals
21:00  Premier League Burnley vs Leicester City Over 2.5 goals
21:00  Premier League Crystal Palace vs Brighton & Hove Albion Under 2.5 goals
21:00  Premier League Huddersfield Town vs Watford Under 2.5 goals
21:00  Premier League Swansea City vs Everton Over 2.5 goals
23:30  Premier League Liverpool vs AFC Bournemouth Over 2.5 goals
21:00  Championship Barnsley vs Bolton Wanderers Over 2.5 goals
21:00  Championship Burton Albion vs Derby County Under 2.5 goals
21:00  Championship Hull City vs Sheffield Wednesday Over 2.5 goals
21:00  Championship Middlesbrough vs Bristol City Over 2.5 goals
21:00  Championship Norwich City vs Cardiff City Over 2.5 goals
21:00  Championship Nottingham Forest vs Ipswich Town Under 2.5 goals
21:00  Championship Queens Park Rangers vs Preston North End Under 2.5 goals
21:00  Championship Reading vs Sunderland Under 2.5 goals
23:30  Championship Fulham vs Brentford Under 2.5 goals
21:00  League 1 Blackpool vs Fleetwood Town Over 2.5 goals
21:00  League 1 Bristol Rovers vs Blackburn Rovers Over 2.5 goals
21:00  League 1 Bury vs Northampton Town Under 2.5 goals
21:00  League 1 Oxford United vs Southend United Under 2.5 goals
21:00  League 1 Plymouth Argyle vs Portsmouth Over 2.5 goals
21:00  League 1 Walsall vs AFC Wimbledon Under 2.5 goals
19:00  League 2 Chesterfield vs Mansfield Town Over 2.5 goals
21:00  League 2 Crawley Town vs Coventry City Over 2.5 goals and Btts
21:00  League 2 Grimsby Town vs Barnet Under 2.5 goals
21:00  League 2 Luton Town vs Crewe Alexandra Over 2.5 goals and Btts
21:00  League 2 Morecambe vs Carlisle United Under 2.5 goals
21:00  League 2 Newport County vs Swindon Town Over 2.5 goals and Btts
21:00  League 2 Stevenage vs Cambridge United Under 2.5 goals
21:00  League 2 Yeovil Town vs Wycombe Wanderers Under 2.5 goals
18:30  National League Macclesfield Town vs Leyton Orient Under 2.5 goals
21:00  National League Boreham Wood vs Chester FC Under 2.5 goals
21:00  National League Gateshead FC vs Eastleigh Over 2.5 goals
21:00  National League Maidenhead United vs Dover Over 2.5 goals
21:00  National League Maidstone vs AFC Fylde Over 2.5 goals
21:00  National League Sutton United vs Hartlepool United Over 2.5 goals
21:00  National League Torquay United vs FC Halifax Town Over 2.5 goals
21:00  National League Woking vs Bromley Over 2.5 goals
21:00  National League Wrexham vs Dagenham & Redbridge Under 2.5 goals
20:00  Serie A Cagliari vs Udinese Under 2.5 goals
23:00  Serie A ChievoVerona vs Torino Over 2.5 goals
23:00  Serie A Genoa vs Crotone Home Win
01:45  Serie A Atalanta vs Inter Under 2.5 goals
20:00  Serie B Brescia vs Carpi Under 2.5 goals
20:00  Serie B Empoli vs Pro Vercelli Over 2.5 goals
20:00  Serie B Entella vs Avellino Under 2.5 goals
20:00  Serie B Novara vs Ternana Over 2.5 goals
20:00  Serie B Palermo vs Cremonese Home Win
20:00  Serie B Pescara vs Bari Under 2.5 goals
19:30  Italy Pistoiese vs Arzachena Under 2.5 goals
22:00  Italy Livorno vs Pisa Under 2.5 goals
23:30  Italy Arezzo vs Robur Siena Under 2.5 goals
18:00  La Liga Sevilla vs Villarreal Home Win
21:15  La Liga Barcelona vs Valencia Home Win
23:30  La Liga Las Palmas vs Real Sociedad Under 2.5 goals
23:30  La Liga Leganes vs Celta Vigo Under 2.5 goals
01:45  La Liga Athletic Bilbao vs Deportivo La Coruna Under 2.5 goals
21:00  LaLiga Reus vs Cadiz Under 2.5 goals
23:00  LaLiga Numancia vs Lugo Over 2.5 goals
01:00  LaLiga Leonesa vs Tenerife Under 2.5 goals
21:00  Spain SD Gernika vs Real Sociedad B Under 2.5 goals
21:30  Spain Athletic Bilbao B vs Burgos CF Under 2.5 goals
23:00  Spain Arenas Getxo vs Real Union  
23:00  Spain Mirandes vs Logrones Under 2.5 goals
00:00  Spain Lleida Esportiu vs Valencia B Under 2.5 goals
21:00  Spain Cordoba B vs CD El Ejido 2012 Over 2.5 goals
21:30  Spain Granada B vs Linense Under 2.5 goals
22:00  Spain Futbol Club Jumilla vs Betis Deportivo Balompie Under 2.5 goals
20:30  Bundesliga Bayer Leverkusen vs Eintracht Frankfurt Over 2.5 goals
20:30  Bundesliga Hoffenheim vs Hamburger SV Home Win
20:30  Bundesliga VfB Stuttgart vs Hannover 96 Under 2.5 goals
23:30  Bundesliga Bayern Munich vs Borussia Moenchengladbach Home Win
18:00  2nd Bundesliga Arminia Bielefeld vs Erzgebirge Aue Under 2.5 goals
18:00  2nd Bundesliga Duisburg vs Sandhausen Over 2.5 goals
18:00  2nd Bundesliga Dynamo Dresden vs Holstein Kiel Btts
18:00  2nd Bundesliga St. Pauli vs Union Berlin Over 2.5 goals
19:00  3rd Liga Carl Zeiss Jena vs Aalen Over 2.5 goals
19:00  3rd Liga Chemnitzer FC vs Meppen Over 2.5 goals
19:00  3rd Liga Osnabrueck vs Paderborn Under 2.5 goals
19:00  3rd Liga Sonnenhof Grossaspach vs Werder Bremen II Over 2.5 goals
17:30  Regionalliga Bayern 1860 Muenchen vs VfB Eichstaett Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Bayern 1860 Rosenheim vs Augsburg II Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Bayern Ingolstadt II vs Greuther Fuerth II Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Bayern SV Seligenporten vs FC Unterfoehring Under 2.5 goals
18:00  Regionalliga Nord Hamburger SV II vs FC Hansa Lueneburg Under 2.5 goals
18:00  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs BSV Rehden Over 2.5 goals
18:00  Regionalliga N. Germania Halberstadt vs Berliner AK 07 Over 2.5 goals and Btts
18:30  Regionalliga N. Budissa Bautzen vs Babelsberg Under 2.5 goals
18:30  Regionalliga N. VSG Altglienicke vs FC Viktoria 1889 Berlin Over 2.5 goals
18:30  Regionalliga N. VfB Auerbach vs Lokomotive Leipzig Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Elversberg vs Mainz 05 II Under 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Hessen Kassel vs FSV Frankfurt Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest SV Roechling vs Stuttgarter Kickers Under 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest TSV Schott Mainz vs Eintracht Stadtallendorf Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Ulm vs Wormatia Worms Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest VfB Stuttgart II vs Saarbruecken Over 2.5 goals
20:35  Regionalliga Südwest Kickers Offenbach vs Waldhof Mannheim Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga West Alemannia Aachen vs Bonner SC Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga West Borussia Moenchengladbach II vs Westfalia Rhynern Under 2.5 goals
19:00  Regionalliga West SC Verl vs Wattenscheid Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga West SV Roedinghausen vs FC Wegberg-Beeck Over 2.5 goals
22:00  Ligue 1 Lyon vs Amiens Home Win
01:00  Ligue 1 Caen vs Toulouse Under 2.5 goals
01:00  Ligue 1 Lille vs Guingamp Under 2.5 goals
01:00  Ligue 1 Rennes vs Metz Away Win
01:00  Ligue 1 Strasbourg vs Saint-Etienne Over 2.5 goals
00:45  Eredivisie Vitesse vs Sparta Rotterdam Over 2.5 goals
01:45  Eredivisie PEC Zwolle vs Excelsior Over 2.5 goals
01:30  First Division A Cham Standard Liege vs Gent Over 2.5 goals
23:00  Belgium Zulte-Waregem vs Royal Excel Mouscron Over 2.5 goals
01:00  Belgium Lierse vs Kortrijk Over 2.5 goals
01:00  Belgium Waasland-Beveren vs Oud-Heverlee Home Win
01:00  Belgium Lokeren vs Eupen Under 2.5 goals
22:00  Primeira Liga Aves vs Feirense Over 2.5 goals
22:00  Primeira Liga Portimonense vs Estoril Away Win
00:15  Primeira Liga Boavista vs Chaves Under 2.5 goals
02:30  Primeira Liga Vitoria de Guimaraes vs Vitoria de Setubal Over 2.5 goals
18:15  Scottish Cup Motherwell vs Aberdeen Under 2.5 goals
21:00  Championship Dundee United vs Falkirk Under 2.5 goals
21:00  Championship Greenock Morton vs Queen of South Over 2.5 goals
21:00  Championship Inverness CT vs Dumbarton Over 2.5 goals
21:00  League 1 Ayr United vs Stranraer Over 2.5 goals
21:00  League 1 East Fife vs Arbroath Over 2.5 goals
21:00  League 1 Forfar Athletic vs Alloa Athletic Over 2.5 goals
21:00  League 1 Raith Rovers vs Queen’s Park Over 2.5 goals
21:00  League 2 Peterhead vs Cowdenbeath Over 2.5 goals
21:00  Denmark SoenderjyskE vs Lyngby Under 2.5 goals
18:30  2nd Division Kjellerup vs Middelfart G og BK Over 2.5 goals
19:00  2nd Division Marienlyst vs Naestved Over 2.5 goals
20:00  2nd Division FC Sydvest 05 vs Kolding IF Over 2.5 goals
20:00  2nd Division Frem vs Avarta Over 2.5 goals
20:00  2nd Division Jammerbugt FC vs Hvidovre Over 2.5 goals and Btts
18:00  2nd Division HIK vs Hilleroed Over 2.5 goals and Btts
19:00  2nd Division Aarhus Fremad vs B 93 Over 2.5 goals and Btts
19:00  2nd Division Naesby vs AB Over 2.5 goals and Btts
20:00  2nd Division Broenshoej vs IF Lyseng Over 2.5 goals
20:00  2nd Division Odder IGF vs Greve Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Start vs Vaalerenga Over 2.5 goals
20:30  OBOS-ligaen Mjoendalen vs Sogndal Under 2.5 goals
19:00  Allsvenskan Elfsborg vs Sirius Over 2.5 goals
21:00  Allsvenskan Haecken vs Dalkurd FF Under 2.5 goals
19:00  Superettan IK Frej Taeby vs Helsingborg Over 2.5 goals
21:00  Superettan Gefle vs Degerfors Over 2.5 goals and Btts
20:00  Veikkausliiga IFK Mariehamn vs HJK Over 2.5 goals
20:00  Veikkausliiga VPS vs RoPS Over 2.5 goals
21:00  Bundesliga Sturm Graz vs Mattersburg Over 2.5 goals and Btts
23:30  Bundesliga Altach vs Wolfsberger AC Under 2.5 goals
23:30  Bundesliga SKN St. Poelten vs LASK Away Win
00:00  Super League Grasshopper vs St. Gallen Away Win
00:00  Super League Lugano vs Thun Over 2.5 goals
00:00  Challenge League Schaffhausen vs Aarau Home Win
21:00  Football League AE Karaiskakis vs Kallithea Home Win
19:00  Football League Panserraikos FC vs Kissamikos FC Over 2.5 goals
17:30  Super Lig Kasimpasa vs Karabukspor Over 2.5 goals
20:00  Super Lig Yeni Malatyaspor vs Alanyaspor Away Win
17:00  1st Lig Denizlispor vs Rizespor Away Win
00:30  Airtricity League Limerick vs Sligo Rovers Under 2.5 goals
20:30  Premier League Cefn Druids AFC vs Cardiff Met University Over 2.5 goals
20:30  Premier League Connah’s Quay vs Bangor City Over 2.5 goals
21:30  Premier League Carmarthen vs Llandudno FC Over 2.5 goals and Btts
21:00  Premiership Champions Cliftonville vs Glenavon Over 2.5 goals
21:00  Premiership Champions Coleraine vs Ballymena United Over 2.5 goals
21:00  Premiership Champions Crusaders vs Linfield Over 2.5 goals
21:00  Premiership Relegatio Ballinamallard United vs Dungannon Swifts Over 2.5 goals
21:00  Premiership Relegatio Warrenpoint Town vs Glentoran Over 2.5 goals and Btts
21:00  1st League Championsh AEL Limassol vs Apollon Limassol Over 2.5 goals
23:00  1st League Championsh Anorthosis vs AEK Larnaca Away Win
21:00  1st League Relegation Doxa Katokopia vs Olympiakos Nicosia Over 2.5 goals
21:00  1st League Jablonec vs Sigma Olomouc Over 2.5 goals
21:30  1st League Banik Ostrava vs Bohemians 1905 Away Win
22:00  1st League Slovacko vs FC Zbrojovka Brno Under 2.5 goals
21:30  2nd league Frydek-Mistek vs SK Dynamo Ceske Budejovice Under 2.5 goals
22:00  Fortuna League DAC 1904 Dunajska Streda vs Zilina Under 2.5 goals
22:00  Fortuna League Nitra vs Tatran Presov Under 2.5 goals
22:00  Fortuna League Zeleziarne Podbrezova vs FK Senica Over 2.5 goals
22:00  Fortuna League Zemplin Michalovce vs Zlate Moravce Under 2.5 goals
18:00  Premier League Dinamo Moscow vs Lokomotiv Moscow Away Win
20:30  Premier League Zenit St. Petersburg vs Anzhi Makhachkala Under 2.5 goals
23:00  Premier League FC Krasnodar vs Arsenal Tula Home Win
20:00  2nd Division west FC Dolgoprudny vs Tekstilshchik Over 2.5 goals
18:00  2nd Division west Spartak Kostroma vs Torpedo Vladimir Over 2.5 goals
19:00  2nd Division west Veles Moscow vs Pskov 747 Over 2.5 goals
18:00  2nd Division west Znamya vs Chertanovo Moscow Away Win
18:00  2nd Division center Ararat Moscow vs Metalurg Lypetsk Under 2.5 goals
19:00  2nd Division center Energomash Belgorod vs Sokol Saratov Over 2.5 goals
22:00  2nd Division center Torpedo Moscow vs Khimik Novomoskovsk Over 2.5 goals
18:00  2nd Division center Zorky Krasnogorsk vs FC Rotor Volgograd II Home Win
17:00  2nd Division east Dinamo Barnaul vs Sakhalin Under 2.5 goals
15:00  2nd Division east Irtysh vs Smena Komsomolsk Under 2.5 goals
19:00  2nd Division south Akademia Rostov vs Dinamo Stavropol Over 2.5 goals
19:30  2nd Division south Anzhi Makhachkala II vs Spartak Vladikavkaz Under 2.5 goals
21:00  2nd Division south Armavir FC vs Chayka Over 2.5 goals
20:00  2nd Division south Mashuk-KMV vs Angusht Nazran Over 2.5 goals
18:00  Premier League champi Mariupol vs Veres Rivne Under 2.5 goals
21:00  Premier League champi Shakhtar Donetsk vs Dynamo Kyiv Over 2.5 goals
22:00  1st Liga Chojniczanka Chojnice vs Zaglebie Sosnowiec Under 2.5 goals
00:00  1st Liga Olimpia Grudziadz vs GKS Tychy 71 Under 2.5 goals
00:45  1st Liga Odra Opole vs Wigry Suwalki Under 2.5 goals
01:00  1st Liga Miedz Legnica vs Stomil Olsztyn Under 2.5 goals
17:00  2nd Liga Znicz Pruszkow vs Olimpia Elblag Away Win
20:00  2nd Liga Stal Stalowa Wola vs Wisla Pulawy Under 2.5 goals
21:00  2nd Liga Gryf Wejherowo vs Garbarnia Under 2.5 goals
22:00  1st League Cibalia vs Dinamo Zagreb Over 2.5 goals
00:00  1st League Inter Zapresic vs Hajduk Split Away Win
20:00  1st SNL NK Celje vs NK Krsko Home Win
21:55  1st SNL Olimpija Ljubljana vs Domzale Over 2.5 goals
22:00  OTP BANK Liga Balmazujvaros vs Diosgyori VTK Away Win
22:00  OTP BANK Liga Mezokovesd SE vs Videoton FC Away Win
22:00  OTP BANK Liga Paksi SE vs Haladas Over 2.5 goals
22:00  OTP BANK Liga Puskas FC Academy vs Budapest Honved Away Win
22:00  OTP BANK Liga Ujpest vs Vasas Budapest Over 2.5 goals
00:30  OTP BANK Liga Debrecen vs Ferencvaros Away Win
19:00  First Professional Lea Beroe vs Botev Plovdiv Home Win
21:30  First Professional Lea PFC CSKA-Sofia vs Vereya Under 2.5 goals
00:00  First Professional Lea Levski Sofia vs Ludogorets Razgrad Away Win
20:00  Premier Neman Grodno vs Dnepr Mogilev Over 2.5 goals
22:00  Premier BATE Borisov vs Dinamo Brest Home Win
23:45  Premier Isloch vs Torpedo Zhodino Away Win
17:00  Virsliga Valmieras FK vs FK Spartaks Away Win
17:00  Premium liiga Tammeka vs Trans Narva Over 2.5 goals
17:00  Premium liiga Tulevik Viljandi vs Nomme JK Kalju Over 2.5 goals
20:00  Premium liiga FCI Levadia vs Flora Tallinn Over 2.5 goals
20:00  National Division FC Milsami Orhei vs FC Sheriff Under 2.5 goals
21:30  Premijer Liga Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka Under 2.5 goals
23:00  Premijer Liga Celik Zenica vs FK Mladost Doboj Kakanj Under 2.5 goals
21:00  Telekom 1st CFL Buducnost Podgorica vs Zeta Under 2.5 goals
21:00  Telekom 1st CFL Decic Tuzi vs Mladost Podgorica Under 2.5 goals
21:00  Telekom 1st CFL Kom vs FK Iskra Under 2.5 goals
21:00  Telekom 1st CFL Rudar Pljevlja vs Grbalj Radanovici Under 2.5 goals
21:00  Telekom 1st CFL Sutjeska vs Petrovac Under 2.5 goals
22:45  Ligat HaAl championsh Bnei Yehuda Tel Aviv vs Maccabi Netanya Under 2.5 goals
22:00  Ligat HaAl Hapoel Ironi Akko vs FC Ashdod Under 2.5 goals
00:30  Ligat HaAl Maccabi Haifa vs Hapoel Ashkelon Home Win
23:15  Primera Division Godoy Cruz vs Temperley Home Win
23:15  Primera Division Olimpo vs San Martin San Juan Over 2.5 goals
01:30  Primera Division Lanus vs Banfield Under 2.5 goals
03:45  Primera Division Belgrano vs Arsenal Sarandi Over 2.5 goals
02:00  Primera B Nacional Agropecuario vs Almagro Under 2.5 goals
03:05  Primera B Nacional Aldosivi vs Los Andes Over 2.5 goals
23:05  Primera B Nacional All Boys vs Gimnasia Jujuy Under 2.5 goals
02:00  Primera B Nacional Atletico Rafaela vs Quilmes Under 2.5 goals
01:30  Primera B Comunicaciones vs San Telmo Under 2.5 goals
01:30  Primera B Sacachispas FC vs CA San Miguel Over 2.5 goals
22:00  Primera B Villa San Carlos vs Colegiales Over 2.5 goals
02:00  Serie A Cruzeiro vs Gremio Under 2.5 goals
05:00  Serie A Vitoria vs Flamengo Over 2.5 goals
07:30  Serie B Figueirense vs Juventude Under 2.5 goals
02:30  Serie B Brasil de Pelotas vs Sao Bento Over 2.5 goals
02:30  Serie B Londrina EC vs Boa Esporte Clube Under 2.5 goals
05:00  Serie B Sampaio Correa vs Coritiba Under 2.5 goals
04:15  Primera Division Universitario vs Oriente Petrolero Over 2.5 goals
04:00  Primera A CD Jaguares vs Chico FC Under 2.5 goals
06:00  Primera A Bucaramanga vs Atletico Huila Under 2.5 goals
07:15  Serie A Tecnico Universitario vs Delfin Under 2.5 goals
04:00  Serie A Universidad Catolica vs Aucas Over 2.5 goals
07:00  Division Profesional Cerro Porteno vs Nacional Under 2.5 goals
06:30  Division Profesional Libertad vs Luqueno Over 2.5 goals
02:00  Primera División River Plate vs Cerro Over 2.5 goals
05:00  Primera División Fenix vs Club Atletico Penarol Under 2.5 goals
09:00  Liga MX Atlas vs Queretaro FC Under 2.5 goals
09:00  Liga MX Tijuana vs CD Guadalajara Under 2.5 goals
07:00  Major League Soccer Philadelphia Union vs Orlando City Home Win
00:00  Major League Soccer New York Red Bulls vs Montreal Impact Over 2.5 goals
02:00  Major League Soccer Colorado Rapids vs Toronto FC Under 2.5 goals
02:30  Major League Soccer Chicago Fire vs LA Galaxy Over 2.5 goals
06:00  United Soccer League Charlotte Independence vs North Carolina FC Over 2.5 goals
06:00  United Soccer League Pittsburgh Riverhounds vs Ottawa Fury Under 2.5 goals
09:00  Liga Nacional Deportivo Marquense vs Club Xelaju Over 2.5 goals
12:00  J. League V-Varen Nagasaki vs Gamba Osaka Over 2.5 goals and Btts
13:00  J. League Cerezo Osaka vs FC Tokyo Over 2.5 goals
17:00  J. League Vegalta Sendai vs Kawasaki Frontale Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Avispa Fukuoka vs Renofa Yamaguchi Over 2.5 goals
16:30  Sg. Premier League Albirex Niigata FC vs Brunei DPMM Over 2.5 goals and Btts
16:30  Sg. Premier League Geylang International FC vs Balestier Khalsa FC Btts
14:30  Super League Beijing Renhe vs Guizhou Hengfeng Under 2.5 goals
14:30  Super League Tianjin Teda vs Guangzhou R&F F.C. Over 2.5 goals
18:35  Super League Shandong Luneng vs Dalian Yifang Under 2.5 goals
12:00  K-League 1 Suwon Bluewings vs Sangju Sangmu Under 2.5 goals
12:00  K-League 1 Ulsan Hyundai vs FC Seoul Under 2.5 goals
14:00  K-League 1 Jeju United vs Incheon United Under 2.5 goals
14:00  K-League 1 Jeonbuk FC vs Jeonnam Dragons Over 2.5 goals
13:00  K-League 2 Daejeon Citizen vs Asan Mugunghwa Under 2.5 goals
13:00  K-League 2 Gwangju FC vs Ansan Greeners Under 2.5 goals
15:00  K-League 2 Seoul E-Land FC vs FC Anyang Under 2.5 goals
17:00  V-League Da Nang vs Ha Noi TT Over 2.5 goals
18:00  V-League Nam Dinh vs CLB TP Ho Chi Minh Under 2.5 goals
18:00  V-League Saigon FC vs Hoang Anh Gia Lai Over 2.5 goals
19:00  Premier League FC Kapaz vs Qarabag FK Under 2.5 goals
19:30  Erovnuli Liga Lokomotivi Tbilisi vs Sioni Bolnisi Over 2.5 goals
22:00  Erovnuli Liga Torpedo Kutaisi vs Chikhura Over 2.5 goals
13:30  Liga 1 Perseru Serui vs Bhayangkara FC Over 2.5 goals
15:30  Liga 1 Sriwijaya FC vs Persipura Jayapura Over 2.5 goals and Btts
18:30  Liga 1 Persija Jakarta vs Pusamania Borneo Over 2.5 goals
18:00  Premier League Aktobe vs Tobol Kostanay Under 2.5 goals
16:00  Premier League Akzhaiyk Uralsk vs Ordabasy Shymkent Under 2.5 goals
18:00  Premier League Atyrau vs Shakhter Karagandy Home Win
17:00  Premier League Kaisar Kyzylorda vs Irtysh Pavlodar Under 2.5 goals
14:35  Hyundai A-League Wellington Phoenix vs Melbourne City FC Over 2.5 goals
16:50  Hyundai A-League Central Coast Mariners vs Newcastle Jets Over 2.5 goals
02:00  Premier League Kariobangi Sharks vs Nakumatt Under 2.5 goals
02:00  Premier League Kakamega Homeboyz vs Gor Mahia Under 2.5 goals
02:00  Premier League AFC Leopards vs Zoo FC Over 2.5 goals
22:00  Botola Pro Raja Casablanca vs Wydad Casablanca Under 2.5 goals
00:30  Botola Pro RSB Berkane vs Chabab Rif Al Hoceima Under 2.5 goals
23:00  Premier League Free State Stars vs Bloemfontein Celtic Under 2.5 goals
20:00  Premier League Mamelodi Sundowns FC vs Bidvest Wits Under 2.5 goals
01:15  Premier League Cape Town City FC vs SuperSport United Under 2.5 goals
21:00  National League N. Boston United vs Bradford PA Over 2.5 goals
21:00  National League N. Brackley Town vs Alfreton Town Over 2.5 goals
21:00  National League N. Chorley vs Blyth Spartans Over 2.5 goals
21:00  National League N. FC United of Manchester vs Darlington Under 2.5 goals
21:00  National League N. Gainsborough vs York City Over 2.5 goals
21:00  National League N. Kidderminster Harriers vs Tamworth Over 2.5 goals
21:00  National League N. Nuneaton Town vs Salford City Over 2.5 goals
21:00  National League N. Spennymoor Town FC vs North Ferriby United Btts
21:00  National League N. Stockport vs Telford Over 2.5 goals
21:00  National League S. Bath City vs Hungerford Town Over 2.5 goals
21:00  National League S. Braintree Town vs Concord Rangers Under 2.5 goals
21:00  National League S. Chippenham Town vs Truro City Over 2.5 goals
21:00  National League S. East Thurrock United vs Chelmsford Under 2.5 goals
21:00  National League S. Eastbourne Borough vs Dartford Over 2.5 goals
21:00  National League S. Hampton & Richmond vs Gloucester City Over 2.5 goals
21:00  National League S. Poole Town FC vs Wealdstone Over 2.5 goals
03:30  Primera División Huachipato vs Deportes Temuco Under 2.5 goals
05:45  Peru Sport Rosario vs Universidad San Martin Under 2.5 goals
02:45  Primera División Deportivo La Guaira vs Estudiantes Merida Under 2.5 goals
06:00  Primera División Zulia vs Portuguesa FC Under 2.5 goals
02:00  Cup Afturelding vs KFR Hvolsvollur Under 2.5 goals
02:00  Cup Kordrengir vs Stokkseyri Under 2.5 goals
02:00  Cup Njardvik vs KB Breidholt Under 2.5 goals
02:00  Cup Nokkvi vs KF Under 2.5 goals
02:00  Cup Sindri vs Einherji Under 2.5 goals
02:00  Cup Stal-ulfur vs Skallagrimur Under 2.5 goals
02:00  Cup Alafoss vs GG Under 2.5 goals
23:00  Ekstraklasa final Jagiellonia Bialystok vs Gornik Zabrze Over 2.5 goals
01:30  Ekstraklasa final Legia Warszawa vs Zaglebie Lubin Over 2.5 goals
20:30  Ekstraklasa Cracovia vs Piast Gliwice Away Win
20:00  Super Liga championsh Cukaricki vs Radnicki Nis Over 2.5 goals
23:30  Super Liga championsh FK Crvena Zvezda vs Partizan Beograd Over 2.5 goals
23:00  Super Liga FK Radnik Surdulica vs Javor Under 2.5 goals
23:00  Super Liga Mladost Lucani vs Rad Beograd Over 2.5 goals