Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 15/04/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

21:15  Super League Xanthi vs PAS Giannina Under 2.5 goals
23:30  Super League Platanias vs AEK Athens Under 2.5 goals
01:30  Primera B Nacional Brown de Adrogue vs Santamarina Under 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Club Atletico Mitre vs Villa Dalmine Under 2.5 goals
02:00  Primera B Nacional Juventud Unida Gualeguaychu vs Instituto Under 2.5 goals
07:00  Serie B Ponte Preta vs Paysandu Under 2.5 goals
02:00  Primera División Club Atletico Torque vs Danubio Over 2.5 goals
01:00  Primera División Universidad de Costa Rica vs LD Alajuelense Over 2.5 goals
21:00  Ligue I CS Sfaxien vs Ben Guerdane Under 2.5 goals
21:00  Ligue I Club Africain vs CA Bizertin Under 2.5 goals
21:00  Ligue I Etoile Metlaoui vs Club Olympique de Medenine Under 2.5 goals
21:00  Ligue I JS Kairouanaise vs Zarzis Over 2.5 goals
21:00  Ligue I Stade Tunisien vs Etoile du Sahel Under 2.5 goals
21:00  Ligue I US Monastir vs AS Gabes Under 2.5 goals
19:30  Premier League Newcastle United vs Arsenal Away Win
22:00  Premier League Manchester United vs West Bromwich Albion Home Win
18:00  Championship Wolverhampton Wanderers vs Birmingham City Over 2.5 goals
17:30  Serie A Fiorentina vs SPAL 2013 Home Win
20:00  Serie A AC Milan vs SSC Napoli Under 2.5 goals
20:00  Serie A Bologna vs Hellas Verona Home Win
20:00  Serie A Sassuolo vs Benevento Under 2.5 goals
23:00  Serie A Juventus vs Sampdoria Over 2.5 goals
01:45  Serie A Lazio vs Roma Over 2.5 goals
19:30  Italy Alessandria vs Piacenza Under 2.5 goals
19:30  Italy Cuneo vs Viterbese Under 2.5 goals
21:30  Italy FeralpiSalo vs Santarcangelo Under 2.5 goals
21:30  Italy Gubbio vs Triestina Under 2.5 goals
01:30  Italy Calcio Padova vs AlbinoLeffe Under 2.5 goals
19:30  Italy Akragas vs Catania Under 2.5 goals
19:30  Italy Bisceglie vs Reggina Under 2.5 goals
19:30  Italy Catanzaro vs Siracusa Calcio Under 2.5 goals
19:30  Italy Juve Stabia vs Monopoli Over 2.5 goals
19:30  Italy Lecce vs Racing Fondi Under 2.5 goals
19:30  Italy Trapani vs Fidelis Andria Over 2.5 goals
21:30  Italy Virtus Francavilla vs Matera Under 2.5 goals
23:30  Italy Sicula Leonzio vs Cosenza Under 2.5 goals
21:15  La Liga Atletico Madrid vs Levante Under 2.5 goals
23:30  La Liga Getafe vs Espanyol Under 2.5 goals
01:45  La Liga Malaga vs Real Madrid Away Win
17:00  LaLiga Osasuna vs Cordoba Home Win
21:00  LaLiga Almeria vs Albacete Under 2.5 goals
21:00  LaLiga Valladolid vs Sporting Gijon Away Win
23:00  LaLiga Rayo Vallecano vs Zaragoza Over 2.5 goals
23:00  LaLiga Sevilla Atletico vs Granada Over 2.5 goals
01:00  LaLiga Real Oviedo vs Gimnastic Under 2.5 goals
17:00  Spain Atletico Madrid B vs RC Deportivo Fabril Under 2.5 goals
17:00  Spain Celta Vigo B vs Ponferradina Over 2.5 goals
17:00  Spain Fuenlabrada vs Racing de Ferrol Under 2.5 goals
17:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Valladolid B Under 2.5 goals
23:00  Spain Gimnastica Segoviana vs Navalcarnero Under 2.5 goals
23:00  Spain Rapido de Bouzas vs Coruxo F.C. Under 2.5 goals
17:00  Spain Toledo vs Real Madrid Castilla Under 2.5 goals
17:00  Spain Sporting Gijon B vs Tudelano Over 2.5 goals
22:00  Spain Izarra vs Caudal Deportivo Under 2.5 goals
22:00  Spain Pena Sport vs CD Lealtad Under 2.5 goals
22:00  Spain Racing Santander vs Osasuna B Home Win
23:00  Spain Barakaldo vs SD Leioa Under 2.5 goals
23:00  Spain CD Vitoria vs SD Amorebieta Under 2.5 goals
17:00  Spain Atletico Baleares vs Ontinyent Under 2.5 goals
17:00  Spain Atletico Saguntino vs Hercules Under 2.5 goals
17:00  Spain CF Peralada vs Alcoyano Under 2.5 goals
17:00  Spain Pena Dep. Santa Eulalia vs Llagostera Under 2.5 goals
17:00  Spain UE Olot vs SD Formentera Under 2.5 goals
22:00  Spain Badalona vs Ebro Under 2.5 goals
22:00  Spain Sabadell vs Villarreal B Under 2.5 goals
17:00  Spain Las Palmas B vs Lorca Deportiva Under 2.5 goals
17:00  Spain Marbella FC vs Recreativo Huelva Under 2.5 goals
23:00  Spain Cartagena vs CD Badajoz Over 2.5 goals
17:00  Spain Merida vs Melilla Under 2.5 goals
23:00  Spain Real Murcia vs Extremadura Over 2.5 goals
23:00  Spain San Fernando CD vs Ecija Over 2.5 goals
23:00  Spain Villanovense vs UCAM Murcia Over 2.5 goals
20:30  Bundesliga Schalke 04 vs Borussia Dortmund Under 2.5 goals
23:00  Bundesliga Werder Bremen vs RasenBallsport Leipzig Over 2.5 goals and Btts
18:30  2nd Bundesliga Darmstadt vs Eintracht Braunschweig Under 2.5 goals
18:30  2nd Bundesliga FC Heidenheim vs Fortuna Duesseldorf Over 2.5 goals and Btts
18:30  2nd Bundesliga Ingolstadt vs Nuernberg Home Win
19:00  3rd Liga Sportfreunde Lotte vs RW Erfurt Over 2.5 goals and Btts
19:00  3rd Liga Unterhaching vs FSV Zwickau Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Nord St.Pauli II vs TSV Havelse Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs Eintracht Norderstedt Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord SV Drochtersen/Assel vs Altonaer FC 93 Under 2.5 goals
18:30  Regionalliga N. Energie Cottbus vs FSV Union Fuerstenwalde Over 2.5 goals
18:30  Regionalliga N. TSG Neustrelitz vs FSV Luckenwalde Over 2.5 goals
19:05  Regionalliga N. BSG Chemie Leipzig vs BFC Dynamo Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Hoffenheim II vs Koblenz Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga West Borussia Dortmund II vs SC Wiedenbrueck Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga West Fortuna Duesseldorf II vs Wuppertal Under 2.5 goals
20:00  Ligue 1 Montpellier vs Bordeaux Over 2.5 goals
02:00  Ligue 1 Paris Saint Germain vs Monaco Over 2.5 goals
17:30  Eredivisie NAC Breda vs Willem II Away Win
19:30  Eredivisie FC Groningen vs Roda JC Kerkrade Home Win
19:30  Eredivisie Feyenoord vs FC Utrecht Over 2.5 goals and Btts
21:45  Eredivisie PSV Eindhoven vs Ajax Over 2.5 goals
19:30  Belgium Royal Antwerp vs KFCO Beerschot-Wilrijk Over 2.5 goals and Btts
01:00  Belgium Oostende vs St.Truiden Home Win
21:00  First Division B Roeselare vs Westerlo Under 2.5 goals
22:00  Primeira Liga Maritimo vs Moreirense Over 2.5 goals
00:00  Primeira Liga Benfica vs FC Porto Under 2.5 goals
02:15  Primeira Liga Belenenses vs Sporting CP Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Arouca vs Benfica B Home Win
22:00  Segunda Liga FC Porto B vs Sporting CP B Over 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Famalicao vs Academica Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Leixoes vs Penafiel Over 2.5 goals
21:00  Segunda Liga Nacional vs Santa Clara Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Real SC vs Varzim Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Sporting Covilha vs Cova da Piedade Under 2.5 goals
20:30  Scottish Cup Celtic vs Rangers Over 2.5 goals
19:00  Superliga championshi AaB vs AC Horsens Home Win
21:00  Superliga championshi Broendby IF vs FC Koebenhavn Over 2.5 goals
23:00  Superliga championshi FC Nordsjaelland vs FC Midtjylland Over 2.5 goals
17:00  Denmark OB vs Randers FC Home Win
18:45  1st Division FC Roskilde vs Skive Under 2.5 goals
18:45  1st Division HB Koege vs Nykoebing FC Over 2.5 goals
18:45  1st Division Vendsyssel FF vs Vejle Boldklub Under 2.5 goals
18:45  1st Division Viborg vs Fredericia Under 2.5 goals
19:00  2nd Division Ringkoebing vs Skovshoved Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Molde vs Lillestroem Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Sandefjord vs Kristiansund BK  
23:00  Eliteserien Stroemsgodset vs Odds Ballklubb Over 2.5 goals and Btts
01:00  Eliteserien Sarpsborg 08 vs Brann Over 2.5 goals
23:00  OBOS-ligaen Kongsvinger vs Jerv Under 2.5 goals
23:00  OBOS-ligaen Notodden vs Nest Sotra Over 2.5 goals and Btts
23:00  OBOS-ligaen Sandnes vs Levanger Over 2.5 goals
23:00  OBOS-ligaen Tromsdalen vs Viking Over 2.5 goals
23:00  OBOS-ligaen Ull/Kisa vs Stroemmen Over 2.5 goals and Btts
20:00  Allsvenskan AIK vs Djurgaarden Home Win
20:00  Allsvenskan IFK Norrkoeping vs Kalmar FF Away Win
20:00  Superettan GAIS vs Falkenbergs FF Over 2.5 goals and Btts
22:30  Superettan AFC Eskilstuna vs IFK Vaernamo Over 2.5 goals
19:00  Veikkausliiga Honka vs FC Lahti Over 2.5 goals and Btts
19:00  Veikkausliiga Ilves vs KuPS Over 2.5 goals
00:00  Bundesliga Admira Moedling vs Salzburg Over 2.5 goals
21:00  Super League Basel vs Lausanne Under 2.5 goals
21:00  Super League Young Boys vs FC Zuerich Home Win
21:00  Challenge League Wohlen vs Wil Over 2.5 goals
21:00  Football League AE Sparti vs Anagennisi Karditsas Under 2.5 goals
21:00  Football League Aris Thessaloniki FC vs Panegialios Home Win
21:00  Football League Doxa Dramas vs OFI Crete Over 2.5 goals
21:00  Football League Ergotelis vs Apollon Larissa Over 2.5 goals
17:30  Super Lig Kayserispor vs Genclerbirligi Over 2.5 goals
20:00  Super Lig Goztepe vs Bursaspor Away Win
23:00  Super Lig Galatasaray vs Istanbul Basaksehir Over 2.5 goals
17:00  1st Lig Eskisehirspor vs Samsunspor Over 2.5 goals
19:30  1st Lig Manisaspor vs Erzurum BB Over 2.5 goals and Btts
22:00  1st Lig Giresunspor vs Balikesirspor Over 2.5 goals
21:30  Premier League Barry Town vs Newtown Over 2.5 goals
23:00  1st League Championsh APOEL Nicosia vs Omonia Nicosia Over 2.5 goals
22:00  1st League Relegation Pafos FC vs Nea Salamis Under 2.5 goals
21:00  National Division FC Progres Niedercorn vs AS Jeunesse Esch Over 2.5 goals
21:00  National Division FC Victoria Rosport vs RM Hamm Benfica Over 2.5 goals
21:00  National Division Racing FC Union Luxembourg vs US Mondorf les Bains Over 2.5 goals
21:00  National Division US Hostert vs FC Rodange 91 Over 2.5 goals and Btts
21:00  National Division Union Titus Petange vs Union Esch FC Over 2.5 goals
23:00  National Division Una Strassen vs FC Differdange 03 Away Win
23:30  National Division CS Fola Esch vs F91 Dudelange Over 2.5 goals and Btts
18:30  2nd league Opava vs Trinec Over 2.5 goals
20:00  2nd league Sokolov vs Zizkov Over 2.5 goals
19:45  Fortuna League Spartak Trnava vs Ruzomberok Under 2.5 goals
18:00  Premier League Ural vs Spartak Moscow Away Win
20:30  Premier League FC Ufa vs CSKA Moscow Over 2.5 goals and Btts
23:00  Premier League FC Rostov vs SKA-Khabarovsk Under 2.5 goals
18:00  1st Division Krylya Sovetov Samara vs FC Yenisey Krasnoyarsk Home Win
18:00  1st Division Shinnik Yaroslavl vs FC Orenburg Under 2.5 goals
19:30  1st Division Avangard Kursk vs Tyumen Under 2.5 goals
20:00  1st Division FC Volgar vs FC Tambov Under 2.5 goals
19:00  1st Division Fakel vs Luch Energiya Vladivostok Over 2.5 goals
19:00  1st Division Olimpiec Nizhny vs Zenit St. Petersburg II Under 2.5 goals
16:00  1st Division Tom Tomsk vs Baltika Under 2.5 goals
22:00  1st Division Kuban Krasnodar vs FC Rotor Volgograd Under 2.5 goals
18:00  2nd Division Ural/Pov Neftekhimik vs Krylya Sovetov Samara II Under 2.5 goals
19:00  2nd Division Ural/Pov NoSta vs FC Orenburg II Home Win
19:00  2nd Division Ural/Pov Zenit Izhevsk vs Ural II Under 2.5 goals
20:00  2nd Division Ural/Pov KamAZ vs Syzran-2003 Under 2.5 goals
23:30  Premier League champi Zorya vs Vorskla Away Win
18:00  Premier League Olimpik Donetsk vs FC Olexandria Under 2.5 goals
21:00  Premier League Zirka vs Chornomorets Odesa Under 2.5 goals
23:30  Premier League Stal Kamianske vs Karpaty Under 2.5 goals
21:00  1st Liga Pogon Siedlce vs Podbeskidzie Bielsko-Biala Under 2.5 goals
22:00  1st Liga Puszcza Niepolomice vs Bytovia Bytow Under 2.5 goals
00:00  1st Liga Gornik Leczna vs Ruch Chorzow Under 2.5 goals
18:00  1st SNL ND Triglav vs Rudar Velenje Over 2.5 goals
21:55  1st SNL Gorica vs Maribor Away Win
23:45  1st SNL Aluminij vs Ankaran Hrvatini Over 2.5 goals and Btts
00:45  Liga I championship FC Viitorul Constanta vs CFR Cluj Under 2.5 goals
17:00  Liga I Concordia Chiajna vs Juventus Bucuresti Under 2.5 goals
21:30  Bulgaria Dunav Ruse vs Septemvri Sofia Under 2.5 goals
00:00  Bulgaria Lokomotiv Plovdiv vs Etar Under 2.5 goals
18:00  Premier Smolevichy vs FC Minsk Under 2.5 goals
20:00  Premier Gomel vs FC Torpedo Minsk Under 2.5 goals
22:00  Premier FK Gorodeya vs Dinamo Minsk Over 2.5 goals
19:00  Virsliga Ventspils vs FK Liepaja Home Win
19:00  Premium liiga Parnu JK Vaprus vs FC Kuressaare Btts
00:30  Premijer Liga champio Siroki Brijeg vs Radnik Bijeljina Under 2.5 goals
21:30  Premijer Liga GOSK Gabela vs Vitez Under 2.5 goals
20:00  Prva Liga FK Sileks vs FC Academy Pandev Under 2.5 goals
21:00  Prva Liga FK Skopje vs Rabotnicki Under 2.5 goals
21:00  Prva Liga FK Vardar Skopje vs Shkupi Over 2.5 goals
21:00  Prva Liga Pelister vs KF Shkendija Under 2.5 goals
00:30  Ligat HaAl championsh Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Haifa Home Win
23:00  Ligat HaAl Bnei Sakhnin vs Maccabi Petach Tikva Over 2.5 goals
01:30  Primera Division Chacarita Juniors vs Colon Over 2.5 goals
03:45  Primera Division River Plate vs Rosario Central Over 2.5 goals
06:00  Primera Division Independiente vs Boca Juniors Under 2.5 goals
02:30  Federal A : final Juventud Unida Universitario vs Estudiantes de Rio Cuarto Under 2.5 goals
02:00  Serie A Corinthians vs Fluminense Under 2.5 goals
02:00  Serie A Internacional vs Bahia Under 2.5 goals
02:00  Serie A Vasco da Gama vs Atletico MG Under 2.5 goals
02:00  Primera Division Jorge Wilstermann vs Aurora Over 2.5 goals
03:00  Primera Division Bolivar vs Destroyers Under 2.5 goals
04:15  Primera Division Real Potosi vs Guabira Over 2.5 goals
06:30  Primera Division Blooming vs San Jose Over 2.5 goals
22:00  Primera División Universidad de Chile vs Colo Colo Over 2.5 goals
06:00  Primera División Audax Italiano vs San Luis Over 2.5 goals
08:00  Primera A Leones vs Millonarios Under 2.5 goals
08:00  Primera A America de Cali vs Deportivo Cali Over 2.5 goals
06:00  Primera A Patriotas vs Atletico Junior Under 2.5 goals
04:30  Serie A Emelec vs Independiente del Valle Over 2.5 goals
04:45  Division Profesional Olimpia vs Independiente CG Over 2.5 goals
02:00  Peru CD UT Cajamarca vs Alianza Lima Under 2.5 goals
23:15  Peru Sporting Cristal vs Ayacucho FC Over 2.5 goals and Btts
04:00  Peru Universitario de Deportes vs Comerciantes Unidos Over 2.5 goals
01:30  Peru Academia Cantolao vs FBC Melgar Under 2.5 goals
02:00  Peru Binacional vs Sport Boys Over 2.5 goals
02:00  Peru Sport Huancayo vs Deportivo Municipal Home Win
02:00  Primera División Rampla Juniors vs Atenas Home Win
04:00  Primera División Nacional vs Boston River Under 2.5 goals
02:30  Primera División Atletico Venezuela vs Deportivo Anzoategui Under 2.5 goals
02:00  Primera División Estudiantes de Caracas vs Mineros De Guayana Under 2.5 goals
07:00  Liga MX Tigres vs Cruz Azul Over 2.5 goals
07:06  Liga MX Pachuca vs Santos Over 2.5 goals
08:30  Liga MX Monarcas Morelia vs Toluca Over 2.5 goals
09:00  Liga MX CF America vs Monterrey Over 2.5 goals and Btts
06:00  Liga MX Veracruz vs Leon Over 2.5 goals
09:30  Major League Soccer San Jose Earthquakes vs Houston Dynamo Over 2.5 goals
05:00  Major League Soccer Atlanta United vs New York City FC Over 2.5 goals
07:00  United Soccer League Seattle Sounders FC II vs Rio Grande Valley FC Over 2.5 goals
07:30  United Soccer League Saint Louis FC vs LA Galaxy II Under 2.5 goals
07:30  United Soccer League San Antonio FC vs Orange County SC Over 2.5 goals
02:00  United Soccer League Bethlehem Steel FC vs FC Cincinnati Under 2.5 goals
08:00  Primera Division Firpo vs CD Aguila Over 2.5 goals
08:00  Primera Division Isidro Metapan vs CD FAS Over 2.5 goals
04:00  Liga Nacional CD Marathon vs Honduras Progreso Home Win
04:00  Liga Nacional CD Olimpia vs Lobos UPNFM Under 2.5 goals
04:00  Liga Nacional CD Real Sociedad vs Platense FC Over 2.5 goals
04:00  Liga Nacional CD Vida vs CD Motagua Over 2.5 goals
04:00  Liga Nacional Juticalpa vs Real Espana Over 2.5 goals
13:00  J. League Jubilo Iwata vs Sagan Tosu Over 2.5 goals
14:00  J. League Urawa Red Diamonds vs Shimizu S-Pulse Under 2.5 goals
11:00  J. League 2 Montedio Yamagata vs Kyoto Sanga FC Over 2.5 goals
12:00  J. League 2 FC Gifu vs Tokushima Vortis Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs Ehime FC Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Tochigi SC vs Albirex Niigata Over 2.5 goals
18:35  Super League Chongqing Lifan vs Beijing Guoan Over 2.5 goals
14:00  K-League 1 Pohang Steelers vs Gyeongnam FC Over 2.5 goals
17:00  V-League Binh Duong vs FLC Thanh Hoa Over 2.5 goals
22:00  Premier League Zira vs FK Neftchi Under 2.5 goals
19:00  Erovnuli Liga Dinamo Tbilisi vs Saburtalo Over 2.5 goals
19:00  Erovnuli Liga Samtredia vs Dila Gori Over 2.5 goals
15:30  Liga 1 PSIS vs PSMS Under 2.5 goals
18:30  Liga 1 Arema vs Persib Bandung Over 2.5 goals
14:00  Hyundai A-League Western Sydney Wanderers FC vs Adelaide United Over 2.5 goals
02:00  Premier League Chemelil Sugar vs Wazito FC Under 2.5 goals
02:00  Premier League Ulinzi Stars vs Thika United Under 2.5 goals
22:00  Botola Pro Hassania Agadir vs Chabab Atlas Khenifra Under 2.5 goals
00:00  Botola Pro OCK Khouribga vs Difaa El Jadida Under 2.5 goals
20:00  Premier League AmaZulu FC vs Orlando Pirates Over 2.5 goals
22:00  Professional Football El Kanemi Warriors vs Heartland Owerri Under 2.5 goals
22:00  Professional Football Enyimba vs Ifeanyi Ubah United Home Win
22:00  Professional Football Go Round vs Niger Tornadoes Under 2.5 goals
22:00  Professional Football Kano Pillars vs Akwa United Under 2.5 goals
22:00  Professional Football Rivers United FC vs Nasarawa United Under 2.5 goals
22:00  Professional Football Yobe Desert Stars vs MFM FC Under 2.5 goals
02:00  Cup UMF Geisli vs Dalvík/Reynir Under 2.5 goals
23:00  Super Liga championsh FK Spartak Subotica vs Vozdovac Over 2.5 goals
21:00  Super Liga championsh Napredak vs Vojvodina Under 2.5 goals
20:30  Ekstraklasa Pogon Szczecin vs Termalica Nieciecza Over 2.5 goals
23:00  Ekstraklasa Slask Wroclaw vs Sandecja Nowy Sacz Home Win
02:00  Czech Republic Vysocina Jihlava U21 vs Dukla Praha U21 Under 2.5 goals
03:30  Federal A Gimnasia y Tiro vs Sportivo Belgrano Under 2.5 goals
05:00  Federal A Sarmiento de Resistencia vs Crucero del Norte Under 2.5 goals