Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 16/05/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

LUCKY88.COM - Ca Cuoc Bong Da

00:00  Regionalliga Nord Altonaer FC 93 vs Eutin 08 Btts
00:00  Regionalliga Nord TSV Havelse vs SC Weiche Flensburg Over 2.5 goals and Btts
00:00  Regionalliga Nord Luebeck vs Wolfsburg II Over 2.5 goals and Btts
00:00  Regionalliga Nord St.Pauli II vs SSV Jeddeloh Under 2.5 goals
00:00  Regionalliga Nord BSV Rehden vs Eintracht Norderstedt Over 2.5 goals and Btts
00:00  Regionalliga Nord FC Hansa Lueneburg vs VfV Hildesheim Under 2.5 goals
22:00  2nd Liga Olimpia Elblag vs MKS Kluczbork Over 2.5 goals and Btts
22:00  2nd Liga Blekitni Stargard vs Lodzki KS Over 2.5 goals
22:30  2nd Liga KS Legionovia Legionowo vs Garbarnia Under 2.5 goals
22:00  2nd Liga Rozwoj Katowice vs Siarka Tarnobrzeg Over 2.5 goals
00:00  2nd Liga GKS Belchatow vs GKS Jastrzebie Over 2.5 goals
22:00  Professional Football El Kanemi Warriors vs Akwa United Under 2.5 goals
02:00  Czech Republic Sigma Olomouc U21 vs Dukla Praha U21 Over 2.5 goals and Btts
01:45  Final Marseille vs Atletico Madrid Away Win
23:15  Club Friendlies Mamelodi Sundowns FC vs Barcelona Over 2.5 goals and Btts
23:30  Club Friendlies FSV Zwickau vs VfB Stuttgart Over 2.5 goals
00:00  Club Friendlies Hessen Kassel vs Hannover 96 Over 2.5 goals
23:30  1st Division Brabrand vs FC Roskilde Under 2.5 goals
23:30  1st Division Fremad Amager vs Thisted Under 2.5 goals
23:30  1st Division HB Koege vs Viborg Away Win
23:30  1st Division Skive vs Esbjerg fB Away Win
23:30  1st Division Vejle Boldklub vs Fredericia Under 2.5 goals
23:30  1st Division Vendsyssel FF vs Nykoebing FC Over 2.5 goals
23:00  2nd Division Skovshoved vs Avarta Over 2.5 goals
23:30  2nd Division Hvidovre vs Middelfart G og BK Over 2.5 goals
00:00  2nd Division FC Sydvest 05 vs Frem Over 2.5 goals
00:00  2nd Division Jammerbugt FC vs Kolding IF Under 2.5 goals
00:00  2nd Division Marienlyst vs Ringkoebing Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Brann vs FK Haugesund Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Molde vs Stroemsgodset Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Odds Ballklubb vs Sandefjord Home Win
23:00  Eliteserien Rosenborg vs Lillestroem Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Sarpsborg 08 vs Start Over 2.5 goals
21:30  OBOS-ligaen Tromsdalen vs Levanger Over 2.5 goals
23:00  OBOS-ligaen Aalesund vs Stroemmen Over 2.5 goals
23:00  OBOS-ligaen Floroe vs Nest Sotra Btts
23:00  OBOS-ligaen Kongsvinger vs Hamarkameratene Over 2.5 goals
23:00  OBOS-ligaen Sogndal vs Aasane Over 2.5 goals and Btts
23:00  OBOS-ligaen Viking vs Sandnes Home Win
00:00  Allsvenskan Hammarby vs Malmoe FF Home Win
22:30  Ykkonen Haka vs AC Oulu Over 2.5 goals
21:00  Football League AE Sparti vs Aris Thessaloniki FC Under 2.5 goals
21:00  Football League Aiginiakos FC vs Kallithea Under 2.5 goals
21:00  Football League Anagennisi Karditsas vs Ergotelis Over 2.5 goals
21:00  Football League Panegialios vs AE Karaiskakis Under 2.5 goals
21:00  Football League Panserraikos FC vs Panachaiki Under 2.5 goals
22:30  Cup AEK Larnaca vs Apollon Limassol Over 2.5 goals
22:00  2nd league Opava vs Pribram Over 2.5 goals
22:00  2nd league Pardubice vs SK Dynamo Ceske Budejovice Under 2.5 goals
22:00  2nd league Sokolov vs Frydek-Mistek Over 2.5 goals
22:00  2nd league Vitkovice vs Hradec Kralove Away Win
23:00  2nd league Usti nad Labem vs Olympia Prague Over 2.5 goals
17:00  2nd Division west Dinamo St Petersburg II vs Znamya Home Win
22:30  2nd Division west CRFSO Smolensk vs Luki-Energiya Under 2.5 goals
22:30  2nd Division west Murom vs Kolomna Under 2.5 goals
22:30  2nd Division west Pskov 747 vs Chertanovo Moscow Over 2.5 goals
22:30  2nd Division center FC Ryazan vs Saturn Ramenskoye Over 2.5 goals
00:00  2nd Division center Torpedo Moscow vs Zorky Krasnogorsk Under 2.5 goals
21:00  2nd Division Ural/Pov Lada Togliati vs NoSta Under 2.5 goals
21:00  2nd Division Ural/Pov Volga Ulyanovsk vs Zenit Izhevsk Under 2.5 goals
23:00  2nd Division Ural/Pov Mordovya vs Syzran-2003 Under 2.5 goals
20:30  2nd Division south Angusht Nazran vs Akademia Rostov Under 2.5 goals
21:00  2nd Division south Biolog Novokubansk vs Chayka Away Win
21:00  2nd Division south Spartak Vladikavkaz vs Kuban Krasnodar II Under 2.5 goals
22:30  2nd Division south Druzhba vs Anzhi Makhachkala II Over 2.5 goals
22:30  Liga I Botosani vs Concordia Chiajna Over 2.5 goals
23:00  First Professional Lea Cherno More Varna vs Lokomotiv Plovdiv Under 2.5 goals
21:00  Virsliga FK Spartaks vs FK Jelgava Over 2.5 goals
23:00  Virsliga Riga FC vs FK Liepaja Over 2.5 goals
23:00  Virsliga Valmieras FK vs Ventspils Over 2.5 goals
00:00  Virsliga FS Metta/LU vs RFS Over 2.5 goals
22:00  A Lyga FK Palanga vs Stumbras Kaunas Under 2.5 goals
22:00  A Lyga Lietava Jonava vs Trakai FK Under 2.5 goals
23:00  Premium liiga Flora Tallinn vs FC Kuressaare Over 2.5 goals and Btts
21:15  Prva Liga FK Sileks vs Rabotnicki Under 2.5 goals
21:15  Prva Liga FK Skopje vs Pobeda Over 2.5 goals
21:15  Prva Liga FK Vardar Skopje vs FC Academy Pandev Over 2.5 goals
21:15  Prva Liga Pelister vs Shkupi Btts
21:15  Prva Liga Renova vs KF Shkendija Over 2.5 goals
22:30  Telekom 1st CFL Decic Tuzi vs Kom Over 2.5 goals
22:30  Telekom 1st CFL Grbalj Radanovici vs FK Iskra Away Win
22:30  Telekom 1st CFL Petrovac vs Buducnost Podgorica Under 2.5 goals
23:15  Ligat HaAl championsh Maccabi Netanya vs Bnei Yehuda Tel Aviv Over 2.5 goals
07:30  S. America Monagas SC vs Gremio Under 2.5 goals
02:00  Copa Argentina Tigre vs Guillermo Brown Under 2.5 goals
07:30  Serie B Criciuma vs Juventude Over 2.5 goals
05:30  Cup Chapecoense AF vs Atletico MG Over 2.5 goals
02:00  Cup Santiago Morning vs Independiente FC Under 2.5 goals
06:00  US Open Cup Erie Commodores FC vs Pittsburgh Riverhounds Under 2.5 goals
06:00  US Open Cup Jacksonville Armada FC vs Tampa Bay Rowdies Under 2.5 goals
06:00  US Open Cup Miami FC II vs Miami United Under 2.5 goals
06:00  US Open Cup Reading United A.C. vs Richmond Kickers Over 2.5 goals
06:30  US Open Cup FC Cincinnati vs Detroit City FC Over 2.5 goals
06:30  US Open Cup Seacoast United Phantoms vs Elm City Express Under 2.5 goals
03:00  Primera Division Alianza FC vs Santa Tecla FC Over 2.5 goals
18:00  Champions League Suwon Bluewings vs Ulsan Hyundai Under 2.5 goals
19:00  Champions League Shanghai SIPG FC vs Kashima Antlers Home Win
18:30  Asia FC Alay Osh vs Ahal Away Win
18:30  Asia FC Istiklol vs Altyn Asyr Under 2.5 goals
20:15  Asia Abahani Limited vs Bengaluru FC Under 2.5 goals
18:00  Asia April 25 SC vs HangYuen/Fujen Over 2.5 goals
17:00  Japan FC Tokyo vs Vegalta Sendai Over 2.5 goals
17:00  Japan Yokohama F.Marinos vs Albirex Niigata Over 2.5 goals
17:00  Japan Consadole Sapporo vs Shimizu S-Pulse Over 2.5 goals
17:00  Japan Gamba Osaka vs Nagoya Grampus Eight Home Win
17:00  Japan Shonan Bellmare vs V-Varen Nagasaki Over 2.5 goals and Btts
18:45  Sg. Premier League Young Lions vs Albirex Niigata FC Over 2.5 goals
02:00  Africa HCB Songo vs RSB Berkane Under 2.5 goals
02:00  Africa Al Hilal Omdurman vs Al Masry Over 2.5 goals
02:00  Africa CARA vs Enyimba Under 2.5 goals
02:00  Africa Djoliba AC vs Williamsville Athletic Club Under 2.5 goals
02:00  Africa Gor Mahia vs USM Alger Btts