Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 18/04/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

23:00  Regionalliga Nord Oldenburg vs St.Pauli II Under 2.5 goals
23:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs Hamburger SV II Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs SV Drochtersen/Assel Over 2.5 goals
00:30  Regionalliga West Viktoria Koeln 1904 vs SC Wiedenbrueck Over 2.5 goals
23:00  1st SNL NK Krsko vs Gorica Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga West Wuppertal vs Wattenscheid Over 2.5 goals
23:15  Regionalliga Nord BSV Rehden vs Eintracht Braunschweig II Over 2.5 goals and Btts
23:15  Regionalliga Nord FC Hansa Lueneburg vs Eintracht Norderstedt Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga West Borussia Moenchengladbach II vs Borussia Dortmund II Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga West Fortuna Duesseldorf II vs SV Roedinghausen Over 2.5 goals
23:00  Regionalliga Nord VfV Hildesheim vs TSV Havelse Over 2.5 goals
21:00  1st SNL Domzale vs NK Celje Over 2.5 goals
22:30  2nd Liga Garbarnia vs Rozwoj Katowice Under 2.5 goals
22:00  2nd Liga Siarka Tarnobrzeg vs GKS Belchatow Under 2.5 goals
22:00  2nd Liga Warta Poznan vs Gwardia Koszalin Over 2.5 goals
22:00  2nd Liga Wisla Pulawy vs ROW Rybnik 1964 Over 2.5 goals
21:00  2nd Liga Stal Stalowa Wola vs Znicz Pruszkow Over 2.5 goals
21:30  Telekom 1st CFL Sutjeska vs Rudar Pljevlja Under 2.5 goals
00:00  1st Liga Chojniczanka Chojnice vs GKS Katowice Under 2.5 goals
23:00  Botola Pro KACM vs Rapide Club Oued Zem Under 2.5 goals
02:00  Cup Kuressaare FC vs Flora Tallinn Over 2.5 goals and Btts
02:00  Confederations Cup : Hilal Obayed vs UD Songo Home Win
02:00  Confederations Cup : Raja Casablanca Atlhletic vs Zanaco FC Under 2.5 goals
02:00  Confederations Cup : SuperSport United vs Gor Mahia Under 2.5 goals
01:45  Premier League AFC Bournemouth vs Manchester United Over 2.5 goals
23:00  Serie A Benevento vs Atalanta Over 2.5 goals
01:45  Serie A Crotone vs Juventus Over 2.5 goals
01:45  Serie A Hellas Verona vs Sassuolo Under 2.5 goals
01:45  Serie A Roma vs Genoa Under 2.5 goals
01:45  Serie A SPAL 2013 vs ChievoVerona Under 2.5 goals
01:45  Serie A SSC Napoli vs Udinese Home Win
01:45  Serie A Torino vs AC Milan Over 2.5 goals
00:30  La Liga Espanyol vs Eibar Under 2.5 goals
00:30  La Liga Valencia vs Getafe Over 2.5 goals
02:30  La Liga Real Madrid vs Athletic Bilbao Over 2.5 goals
23:00  Regionalliga N. Hertha Berlin II vs Germania Halberstadt Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga N. FC Viktoria 1889 Berlin vs FC Oberlausitz Neugersdorf Under 2.5 goals
00:00  Regionalliga N. FSV Luckenwalde vs Energie Cottbus Away Win
00:00  Regionalliga N. FSV Wacker Nordhausen vs TSG Neustrelitz Home Win
02:05  Cup Caen vs Paris Saint Germain Away Win
23:30  Eredivisie AZ Alkmaar vs Vitesse Over 2.5 goals
23:30  Eredivisie Roda JC Kerkrade vs PSV Eindhoven Over 2.5 goals
00:45  Eredivisie Excelsior vs Heracles Away Win
01:45  Eredivisie Sparta Rotterdam vs NAC Breda Over 2.5 goals
01:45  Eredivisie Willem II vs Feyenoord Over 2.5 goals
01:30  First Division A Cham Standard Liege vs Anderlecht Over 2.5 goals
01:30  Belgium Eupen vs Royal Antwerp Over 2.5 goals
01:30  Belgium KFCO Beerschot-Wilrijk vs St.Truiden Under 2.5 goals
00:30  Cup Caldas vs Aves Under 2.5 goals
02:30  Cup Sporting CP vs FC Porto Under 2.5 goals
23:00  Superliga championshi AC Horsens vs FC Nordsjaelland Home Win
01:00  Superliga championshi FC Koebenhavn vs AaB Over 2.5 goals
23:00  Denmark Randers FC vs OB Over 2.5 goals
02:00  Cup Bjoernevatn vs Alta Under 2.5 goals
02:00  Cup Harstad vs Mosjoeen Under 2.5 goals
23:00  Cup Aarvoll vs Vaalerenga Under 2.5 goals
02:00  Cup Arna-Bjoernar vs Lysekloster Under 2.5 goals
02:00  Cup Asker vs Follo Over 2.5 goals
02:00  Cup Baerum vs Droebak/Frogn Under 2.5 goals
02:00  Cup Bergsoey vs Aalesund Under 2.5 goals
02:00  Cup Eiger vs Egersund Under 2.5 goals
23:00  Cup Eik-Toensberg vs Sandefjord Under 2.5 goals
02:00  Cup Fana vs Nest Sotra Over 2.5 goals
02:00  Cup Floeya vs Tromsdalen Over 2.5 goals and Btts
02:00  Cup Frigg vs Stroemmen Under 2.5 goals
02:00  Cup Gjelleraasen vs Ull/Kisa Under 2.5 goals
02:00  Cup Grorud vs FK Toensberg Btts
02:00  Cup Halsen vs Fram Larvik Over 2.5 goals
23:00  Cup Kloefta vs Lillestroem Under 2.5 goals
23:00  Cup Kvik vs Ranheim Under 2.5 goals
02:00  Cup Kvik Halden vs Fredrikstad Over 2.5 goals
02:00  Cup Lommedalen vs Skeid Under 2.5 goals
02:00  Cup Madla vs Viking Away Win
02:00  Cup NIL-Trysil vs Elverum Under 2.5 goals
02:00  Cup Oern-Horten vs Lyn Over 2.5 goals
23:00  Cup Oestsiden vs Sarpsborg 08 Away Win
02:00  Cup Oeystese vs Sogndal Under 2.5 goals
02:00  Cup Orkla vs Nardo Under 2.5 goals
02:00  Cup Os vs Aasane Over 2.5 goals
02:00  Cup Pors Grenland vs Notodden Over 2.5 goals and Btts
02:00  Cup Senja vs Finnsnes Over 2.5 goals and Btts
23:00  Cup Skarphedin vs Odds Ballklubb Under 2.5 goals
23:00  Cup Skjervoey vs Tromsoe Under 2.5 goals
23:00  Cup Skjold vs FK Haugesund Under 2.5 goals
02:00  Cup Sola vs Sandnes Over 2.5 goals
02:00  Cup Staal Joerpeland vs Bryne Under 2.5 goals
02:00  Cup Tertnes vs FK Fyllingsdalen Under 2.5 goals
23:00  Cup Traeff vs Molde Away Win
23:00  Cup Ullern vs Stabaek Btts
23:00  Cup Vestfossen vs Stroemsgodset Over 2.5 goals
23:00  Cup Vigoer vs Start Away Win
23:15  Cup Sandviken vs Brann Under 2.5 goals
02:00  Cup Junkeren vs Mo Under 2.5 goals
00:00  Allsvenskan Djurgaarden vs Malmoe FF Away Win
00:00  Allsvenskan Kalmar FF vs Oestersunds FK Home Win
00:00  Allsvenskan Oerebro vs AIK Under 2.5 goals
00:00  Allsvenskan Sirius vs Haecken Away Win
22:30  Veikkausliiga KuPS vs RoPS Under 2.5 goals
23:00  ÖFB Cup Mattersburg vs Salzburg Over 2.5 goals and Btts
01:30  ÖFB Cup Sturm Graz vs Rapid Wien Over 2.5 goals
01:00  Super League Basel vs Grasshopper Over 2.5 goals
01:00  Super League FC Zuerich vs St. Gallen Over 2.5 goals and Btts
01:00  Super League Sion vs Lugano Home Win
01:00  Super League Thun vs Young Boys Away Win
01:00  Challenge League Aarau vs Xamax Over 2.5 goals
23:30  Cup AEK Athens vs AE Larissa Over 2.5 goals
22:00  Cup Apollon Limassol vs Pafos FC Over 2.5 goals
23:00  Cup AEK Larnaca vs APOEL Nicosia Over 2.5 goals
22:00  Cup Spartak Trnava vs Slovan Bratislava Under 2.5 goals
22:30  Cup Zilina vs Ruzomberok Home Win
23:30  Premier League Lokomotiv Moscow vs FK Akhmat Under 2.5 goals
23:30  Premier League Zenit St. Petersburg vs Dinamo Moscow Home Win
00:30  Premier League CSKA Moscow vs Amkar Home Win
21:00  2nd Division south Chayka vs SKA Rostov Over 2.5 goals
22:30  Cup Spartak Moscow vs Tosno Over 2.5 goals
23:00  Cup SC Dnipro-1 vs Dynamo Kyiv Under 2.5 goals
01:30  Cup Legia Warszawa vs Gornik Zabrze Home Win
23:00  1st League Dinamo Zagreb vs Osijek Home Win
01:00  1st League Hajduk Split vs Cibalia Under 2.5 goals
21:00  Cup Macva Sabac vs Mladost Lucani Under 2.5 goals
23:30  Cup Cukaricki vs Partizan Beograd Over 2.5 goals
01:15  Cup Puskas FC Academy vs Debrecen Under 2.5 goals
19:00  First Professional Lea Vereya vs Botev Plovdiv Over 2.5 goals
22:00  First Professional Lea PFC CSKA-Sofia vs Levski Sofia Away Win
00:30  First Professional Lea Ludogorets Razgrad vs Beroe Over 2.5 goals
02:00  Cup BATE Borisov vs Neman Grodno Home Win
02:00  Cup Dinamo Brest vs Dnepr Mogilev Over 2.5 goals
22:00  A Lyga Atlantas Klaipeda vs Trakai FK Over 2.5 goals and Btts
00:00  A Lyga FK Kauno Zalgiris vs Zalgiris Vilnius Away Win
02:00  Cup Sloboda Tuzla vs Zeljeznicar Under 2.5 goals
20:00  Prva Liga FK Vardar Skopje vs KF Shkendija Under 2.5 goals
21:00  Prva Liga FK Skopje vs FK Sileks Under 2.5 goals
21:00  Prva Liga Pelister vs Pobeda Over 2.5 goals
02:00  Cup Mladost Podgorica vs Buducnost P. Home Win
07:30  S. America Cerro Porteno vs Gremio Home Win
07:05  Primera B Club Atletico Estudiantes vs Sacachispas FC Under 2.5 goals
01:30  Primera B Almirante Brown vs CA Fenix Over 2.5 goals
01:30  Primera B Colegiales vs Comunicaciones Over 2.5 goals
01:30  Primera B Deportivo Espanol vs CD UAI Urquiza Under 2.5 goals
01:35  Primera B San Telmo vs Club Atletico Platense Under 2.5 goals
06:00  Primera B Atlanta vs Villa San Carlos Under 2.5 goals
08:00  Primera A Chico FC vs Bucaramanga Over 2.5 goals
04:00  Primera A Atletico Huila vs Deportivo Pasto Under 2.5 goals
06:00  Primera A Once Caldas vs Patriotas Under 2.5 goals
04:00  Primera División Grecia vs Universidad de Costa Rica Over 2.5 goals
03:30  Primera Division Pasaquina vs Isidro Metapan Over 2.5 goals
04:00  Primera Division CD FAS vs CD Sonsonate Home Win
04:30  Primera Division CD Audaz vs CD Aguila Over 2.5 goals
03:00  Liga Nacional Deportivo Malacateco vs Deportivo Petapa Over 2.5 goals and Btts
18:00  Asia Tianjin Quanjian vs Kashiwa Reysol Over 2.5 goals
17:00  Asia Melbourne Victory vs Shanghai SIPG FC Over 2.5 goals and Btts
17:00  Japan Albirex Niigata vs Vegalta Sendai Under 2.5 goals
17:00  Japan FC Tokyo vs Yokohama F.Marinos Over 2.5 goals
17:00  Japan Nagoya Grampus Eight vs Sanfrecce Hiroshima Away Win
17:00  Japan V-Varen Nagasaki vs Vissel Kobe Over 2.5 goals
18:00  Japan Sagan Tosu vs Shonan Bellmare Under 2.5 goals
18:45  Sg. Premier League Home United FC vs Albirex Niigata FC Over 2.5 goals and Btts
02:00  Confederations Cup : Welayta Dicha vs Young Africans Under 2.5 goals
02:00  Confederations Cup : Costa do Sol vs Rayon Sports Under 2.5 goals