Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 14/01/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

Dortmund vs Wolfsburg (0h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Nantes vs Paris SG (3h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Kerkyra vs PAOK (20h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

18:00  LaLiga Huesca vs Numancia 80.00%
17:30  Spain Valladolid B vs Rayo Majadahonda 65.00%
18:00  Spain Atletico Madrid B vs AD Union Adarve 55.00%
22:30  Spain Cerceda vs Guijuelo 60.00%
18:00  Spain Sporting Gijon B vs Mirandes 60.00%
03:15  Primeira Liga Sporting CP vs Aves 60.00%
20:00  Super League AOK Kerkyra vs PAOK Thessaloniki FC 75.00%
01:00  Liga Nacional Deportivo Malacateco vs Club Xelaju 65.00%
06:00  Liga Nacional Honduras Progreso vs Juticalpa 65.00%
19:00  Indian Super League Delhi Dynamos FC vs Bengaluru FC 65.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

08:00  Primera Division Firpo vs CD FAS
02:00  LaLiga Sevilla Atletico vs Osasuna
23:00  Spain Burgos CF vs CD Lealtad
23:00  Spain Racing Santander vs SD Gernika
18:00  Spain Pena Dep. Santa Eulalia vs Mallorca
23:00  Spain Badalona vs Elche
23:00  Spain Ontinyent vs Ebro
23:00  Spain Atletico Saguntino vs Villarreal B
00:00  Spain Hercules vs Alcoyano
18:00  Spain Futbol Club Jumilla vs Melilla
18:00  Spain Granada B vs Villanovense
23:00  Spain San Fernando CD vs Merida
22:00  Segunda Liga Leixoes vs Real SC
23:00  Segunda Liga Santa Clara vs Cova da Piedade
22:15  Super League Asteras Tripolis vs AE Larissa
22:15  Super League Atromitos vs Panetolikos
00:30  Super League AEK Athens vs PAS Giannina
20:00  Football League Aiginiakos FC vs Panserraikos FC
20:00  Football League Kallithea vs Veria FC
20:00  Football League Kissamikos FC vs Anagennisi Karditsas
20:00  1st League Doxa Katokopia vs APOEL Nicosia
23:00  1st League Pafos FC vs AEL Limassol
01:30  Ligat HaAl Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Haifa
04:00  Primera División Deportiva Carmelita vs Santos de Guapiles
00:00  Liga Nacional Sanarate vs CD Suchitepequez
23:30  Africa Ivory Coast vs Namibia
01:00  Premier League El Zamalek vs El Entag El Harby
20:30  Premier League Chippa United vs Bidvest Wits
20:30  Premier League Lamontville Golden Arrows vs SuperSport United