Soi Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất ngày 17/04/2018

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt các trận đấu đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Tài Xỉu ngon ăn nhất được nhiều chuyên gia soi kèo chọn ra dưới đây. Ngoài ra chúng tôi cũng bonus thêm cho người chơi tài xỉu các trận đấu có hiệu suất thắng kèo tương đối cao trong ngày.

LUCKY88.COM - Ca Cuoc Bong Da

Lok. Tashkent vs Zob Ahan (21h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Slavia Prague vs Mlada Boleslav (1h)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Inter vs Cagliari (1h45)

Pick: Over 2.5 (Đặt cược tốt nhất tại đây)

Over 2.5 ngon ăn hôm nay

23:30  Regionalliga Südwest Ulm vs TSV Steinbach 65.00%
01:45  League 2 Exeter City vs Chesterfield 55.00%
01:45  National League S. Braintree Town vs Whitehawk 60.00%
01:45  National League Maidenhead United vs Sutton United 65.00%
01:30  Serie B Ternana vs Foggia 75.00%
02:00  La Liga Celta Vigo vs Barcelona 60.00%
23:15  Regionalliga Bayern VfB Eichstaett vs FV Illertissen 85.00%
00:00  Regionalliga Bayern FC Schweinfurt vs SV Seligenporten 60.00%
01:45  DFB Cup Bayer Leverkusen vs Bayern Munich 70.00%
23:30  Eredivisie FC Twente vs PEC Zwolle 65.00%
01:30  Belgium Royal Excel Mouscron vs Waasland-Beveren 65.00%
01:00  1st League NK Istra 1961 vs Rijeka 65.00%
19:15  Sg. Premier League Brunei DPMM vs Geylang International FC 70.00%

Under 2.5 ngon ăn hôm nay

01:45  League 1 Shrewsbury Town vs Charlton Athletic
23:30  Regionalliga Südwest Eintracht Stadtallendorf vs Freiburg II
01:45  National League Guiseley vs Barrow
01:45  League 1 Bradford City vs Portsmouth
01:45  League 1 Gillingham vs Rotherham United
01:45  National League N. North Ferriby United vs Gainsborough
07:05  Primera B Nacional Atletico Rafaela vs Quilmes
02:00  Confederations Cup : Akwa United vs Al Hilal Omdurman
01:45  National League Hartlepool United vs Leyton Orient
01:30  Serie B Carpi vs Perugia
01:30  Serie B Cremonese vs Salernitana
21:30  Italy Arezzo vs Monza
01:45  Championship St. Mirren vs Falkirk
01:45  Airtricity League Cork City vs Sligo Rovers
01:45  Airtricity League Limerick vs Dundalk
18:30  2nd Division east Dinamo Barnaul vs Smena Komsomolsk
01:30  Primera B Tristan Suarez vs CA Defensores de Belgrano
06:00  Primera A Leones vs Tolima
18:00  Asia Guangzhou Evergrande vs Cerezo Osaka
02:00  Asia Al Quwa Al Jawiya vs Malkia
02:00  Confederations Cup : Al Masry Club vs Mounana
22:30  Premier League El Entag El Harby vs Smouha SC