Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 01/08/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 01/08/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
01:30 

Diaz – 12 de Octubre

  

2 – 0
Home
Under
02:30 

Orlando City – Los Angeles FC

  

1 – 2
Away
Over
02:30 

Tampa Bay – Charleston

  

1 – 2
A
Over
03:30 

Puebla – Cruz Azul

  

1 – 2
Away
Over
05:30 

Juarez – Necaxa

  

3 – 2
H
Over
07:00 

South Hobart – Glenorchy Knights

  

1 – 0
Home
Under
07:15 

Devonport – Olympia Warriors

  

2 – 2
D
Over
08:00 

Canberra Olympic – Monaro Panthers

  

3 – 1
Home
Over
08:30 

Para – Adelaide Comets

  

3 – 2
H
Over
08:30 

Modbury Jets – Blue Eagles

  

1 – 2
A
Over
08:30 

NE Metrostars – Adelaide U21

  

3 – 0
Home
Over
08:30 

Cumberland Utd. – Adelaide Raiders

  

1 – 1
D
Under
08:30 

Adelaide City – Campbelltown City

  

1 – 2
A
Over
08:45 

Woden Weston – Tuggeranong Utd

  

1 – 2
Away
Over
09:30 

Launceston – Riverside Olympic

  

1 – 2
A
Over
09:30 

Clarence Zebras – Kingborough Lions

  

4 – 0
Home
Over
10:00 

Melbourne City – Sydney FC

  

1 – 1
D
Under
10:00 

The Gap – Centenary Stormers

  

2 – 1
H
Over
10:00 

Gwelup Croatia SC – Floreat Athena

  

3 – 2
H
Over
10:00 

ECU Joondalup – Armadale

  

1 – 2
A
Over
10:00 

Bayswater – Perth Glory U21

  

1 – 2
A
Over
10:00 

Rockingham City – Balcatta

  

0 – 1
Away
Under
10:00 

Inglewood Utd – Perth SC

  

2 – 1
H
Over
10:00 

Cockburn City – Sorrento

  

1 – 2
A
Over
10:30 

Brisbane City – Queensland Lions

  

1 – 4
Away
Over
11:00 

Grange Thistle – Acacia Ridge

  

3 – 0
Home
Over
11:00 

Caboolture – Toowong

  

1 – 3
Away
Over
11:30 

Gold Coast Knights – Eastern Suburbs

  

4 – 2
Home
Over
11:30 

Adelaide Olympic – Croydon Kings

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Vegalta Sendai – Yokohama M.

  

1 – 2
Away
Over
12:00 

Yokohama – Hiroshima

  

0 – 1
Away
Under
12:00 

Redlands – Brisbane Strikers

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Nagoya – Kashiwa

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Beijing Guoan – Wuhan Zall

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

G-Osaka – Kawasaki Frontale

  

2 – 2
D
Over
13:00 

FC Tokyo – Sagan Tosu

  

1 – 0
Home
Under
13:00 

Oita – Kashima

  

1 – 2
Away
Over
13:00 

Shonan – C-Osaka

  

1 – 2
Away
Over
13:00 

Urawa – Shimizu

  

2 – 1
Home
Over
13:00 

Okayama – Ryukyu

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Seongnam – Seoul

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Jeonbuk – Pohang

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

Asan – Daejeon

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Jeju Utd – Jeonnam

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Nizhny Novgorod – Tomsk

  

2 – 1
H
Over
14:00 

Incheon – Gwangju FC

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Suwon City – Ansan Greeners

  

2 – 0
Home
Under
14:00 

KaaPo – PIF Pargas

  

1 – 1
D
Under
14:30 

Arna-Bjornar W – Valerenga W

  

0 – 2
Away
Under
14:30 

Aberdeen – Rangers

  

1 – 1
D
Under
14:30 

Bollstanas W – Moron W

  

2 – 3
Away
Over
15:00 

Lyn W – LSK Kvinner W

  

0 – 2
Away
Under
15:00 

Chertanovo M. – Spartak Moscow 2

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Weymouth – Dartford

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Keski-Uusimaa – PK-35

  

1 – 3
Away
Over
15:00 

Viikingit – EPS

  

1 – 2
Away
Over
15:00 

SalPa – HJS Akatemia

  

2 – 2
D
Over
15:00 

KuFu-98 – JIPPO

  

3 – 2
H
Over
15:00 

Sotra – Notodden

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Nosaby IF – Almeboda/Linneryd

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Sandvikens W – Hammarby W

  

0 – 2
Away
Under
15:00 

IF Brommapojkarna W – Jitex W

  

1 – 2
A
Over
15:00 

Sunnana W – Kalmar W

  

0 – 2
Away
Under
16:00 

Legion – Paide

  

0 – 2
Away
Under
16:00 

Ekenas – KTP

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Shelbourne – Waterford

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Kolbotn W – Roa W

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Omsk – Yenisey

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Orebro – Falkenbergs

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Djurgarden – Hacken

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Kvarnsvedens W – AIK W

  

0 – 1
Away
Under
16:30 

Academica Clinceni – FC Hermannstadt

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Boston Utd – Altrincham

  

1 – 1
D
Under
17:00 

HJK – KuPS

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Ilves – HIFK

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

SJK – Haka

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Inter Turku – Mariehamn

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Rovaniemi – TPS

  

1 – 0
H
Under
17:00 

AC Oulu – Jaro

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

VPS – KPV Kokkola

  

2 – 2
D
Over
17:00 

MyPa – AC Kajaani

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Banga – Riteriai

  

2 – 1
H
Over
17:00 

D. Bryansk – Orenburg

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Tekstilshtik – Veles Moscow

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Dundee Utd – St Johnstone

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Hibernian – Kilmarnock

  

2 – 0
H
Under
17:00 

St. Mirren – Livingston

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Lahden Reipas – PEPO

  

2 – 2
D
Over
17:00 

NJS – JaPS

  

0 – 2
Away
Under
17:00 

Jazz Pori – P-Iirot Rauma

  

3 – 2
Home
Over
17:00 

Kemi City – Rovaniemi 2

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Fredrikstad – Skeid

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Moss – Alta

  

2 – 3
A
Over
17:00 

Kjelsas – Eidsvold

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Baerum Sportsklubb – Flekkeroy

  

1 – 4
A
Over
17:00 

Arendal – V. Haugesund

  

3 – 3
D
Over
17:00 

Bryne – Fram

  

2 – 0
Home
Under
17:30 

Zilina B – Samorin

  

3 – 0
Home
Over
18:00 

Neftekhimik – FK Chayka

  

1 – 2
A
Over
18:00 

F. Voronezh – Akron Togliatti

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Volgar-Astrakhan – Krasnodar 2

  

3 – 2
H
Over
18:00 

Banska Bystrica – Slovan Bratislava B

  

3 – 0
Home
Over
18:00 

L. Mikulas – FC Kosice

  

1 – 2
Away
Over
18:00 

Dubnica – Trebisov

  

4 – 0
Home
Over
18:00 

Nassaji Mazandaran – Persepolis

  

0 – 1
Away
Under
18:30 

Slavia Mozyr – Isloch

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Napredak – Partizan

  

0 – 2
Away
Under
18:30 

AFC Eskilstuna – Osters

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Sundsvall – Degerfors

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Ljungskile – Halmstad

  

1 – 1
D
Under
18:30 

Sloboda – Radnik Bijeljina

  

0 – 2
A
Under
18:45 

Gol Gohar – Foolad

  

0 – 1
A
Under
19:00 

Narva – Kuressaare

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Shamrock Rovers – Finn Harps

  

3 – 0
Home
Over
19:00 

Brescia – Sampdoria

  

0 – 1
Away
Under
19:00 

Sandefjord – Molde

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

Alania Vladikavkaz – SKA Khabarovsk

  

3 – 1
H
Over
19:00 

Podbrezova – Komarno

  

3 – 0
Home
Over
19:00 

Borac Banja Luka – Mladost DK

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Pars Janoobi Jam – Shahin Bushehr

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Tromsdalen – Hodd

  

1 – 2
A
Over
19:00 

Viitorul Constanta – Sepsi Sf. Gheorghe

  

2 – 0
Home
Under
19:30 

Arsenal – Chelsea

  

2 – 1
H
Over
19:30 

Dinamo Tbilisi – Chikhura

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Esteghlal F.C. – Sepahan

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Skalica – Petrzalka

  

3 – 0
Home
Over
20:30 

Neman – Din. Minsk

  

1 – 1
D
Under
20:30 

Lokomotiv Tbilisi – Torpedo Kutaisi

  

2 – 0
Home
Under
20:30 

FK Crvena zvezda – Novi Pazar

  

2 – 0
Home
Under
20:30 

Radnicki Nis – Metalac

  

2 – 0
Home
Under
20:30 

Macva – Backa

  

1 – 2
A
Over
20:30 

Proleter – Rad Beograd

  

2 – 0
Home
Under
20:30 

Cukaricki – FK Indjija

  

2 – 0
Home
Under
20:30 

FK Vozdovac – Radnik

  

1 – 1
D
Under
21:00 

Zrinjski – Olimpic Sarajevo

  

2 – 2
D
Over
21:30 

Club Brugge KV – Antwerp

  

1 – 0
Home
Under
21:30 

Rijeka – Lok. Zagreb

  

2 – 1
Home
Over
21:30 

Brann – Valerenga

  

1 – 1
D
Under
21:30 

Zeljeznicar – Velez Mostar

  

2 – 0
Home
Under
21:45 

AC Milan – Cagliari

  

3 – 0
Home
Over
21:45 

Atalanta – Inter

  

2 – 2
D
Over
21:45 

Napoli – Lazio

  

2 – 1
H
Over
21:45 

Juventus – AS Roma

  

1 – 1
D
Under
22:45 

Benfica – FC Porto

  

1 – 2
A
Over
23:00 

Sol de America – Nacional Asuncion

  

1 – 2
A
Over