Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 01/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 01/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PreSoccer PreTIPS
00:00 

New York Red Bulls 2 – North Carolina

  

Over
2 – 1
H
01:00 

Itabaiana – Coruripe

  

Over
3 – 0
Home
01:00 

Goianesia – Aguia Negra

  

Over
3 – 0
Home
01:00 

Guayaquil City – EL Nacional

  

Over
1 – 2
A
01:00 

Tapatio – Tepatitlan de Morelos

  

Over
3 – 2
H
01:00 

Diriangen U20 – Real Madriz U20

  

Over
2 – 2
D
01:15 

Palmeiras (Bra) – Bolivar (Bol)

  

Under
2 – 0
Home
01:15 

Nacional (Uru) – Racing Club (Arg)

  

Over
2 – 1
H
01:15 

Caracas (Ven) – Ind. Medellin (Col)

  

Under
2 – 0
Home
01:30 

Novorizontino – Tubarao

  

Under
2 – 0
Home
02:00 

Tigres – Cartagena

  

Under
1 – 0
H
02:00 

Indy Eleven – Sporting Kansas City 2

  

Under
1 – 0
Home
02:30 

Philadelphia Union 2 – Hartford Athletic

  

Over
1 – 3
Away
02:30 

Miami FC – Charleston

  

Under
0 – 2
Away
03:00 

FC Tulsa – Oklahoma City Energy

  

Under
1 – 0
Home
03:06 

Club Tijuana – Juarez

  

Under
1 – 1
D
03:30 

Flamengo RJ (Bra) – Ind. del Valle (Ecu)

  

Over
2 – 2
D
03:30 

River Plate (Arg) – Sao Paulo (Bra)

  

Under
1 – 1
D
03:30 

Alianza Lima (Per) – Estudiantes Merida (Ven)

  

Over
2 – 1
H
03:30 

Junior (Col) – Barcelona SC (Ecu)

  

Under
1 – 0
Home
04:00 

Rio Grande – Austin Bold

  

Under
0 – 2
Away
04:00 

Colorado Springs – El Paso

  

Under
0 – 1
Away
04:30 

Reno – Las Vegas Lights

  

Over
3 – 0
Home
04:30 

Real Monarchs – New Mexico

  

Over
1 – 2
A
05:00 

Portland Thorns W – Reign W

  

Under
1 – 0
Home
05:00 

Tacoma Defiance – Sacramento Republic

  

Under
1 – 1
D
05:00 

San Diego Loyal – Phoenix Rising

  

Over
1 – 3
Away
05:00 

LA Galaxy 2 – Orange County SC

  

Over
1 – 2
A
05:00 

Mexico – Guatemala

  

Over
3 – 1
Home
08:00 

Shakhtar Bulat – FK Akzhayik

  

Over
0 – 3
Away
10:00 

Suzhou Dongwu – Taizhou Yuanda

  

Over
2 – 2
D
10:00 

Guangzhou R&F (HK) – Kitchee

  

Over
4 – 1
Home
12:00 

Hantharwady Utd – Ayeyawady

  

Over
2 – 3
A
12:00 

Shan Utd – Yadanarbon

  

Over
3 – 0
Home
12:45 

FC Astana – Kaspij Aktau

  

Under
1 – 0
Home
13:00 

Leningradets – Chertanovo M.

  

Under
1 – 1
D
13:00 

Hai Phong – Song Lam Nghe An

  

Under
1 – 1
D
13:00 

Binh Duong – The Cong

  

Over
2 – 2
D
13:00 

Hong Linh Ha Tinh – BHTS Quang Nam

  

Over
3 – 1
Home
13:00 

Hanoi FC – Thanh Hoa

  

Under
2 – 0
Home
13:00 

Gia Lai – Ho Chi Minh

  

Under
0 – 1
A
13:00 

Nam Dinh – Da Nang

  

Over
1 – 2
A
13:00 

Sai Gon FC – Than Quang Ninh

  

Under
1 – 1
D
13:45 

Blue Eagles – Cumberland Utd.

  

Over
2 – 1
H
14:00 

Kunshan – Sichuan Jiuniu

  

Under
2 – 0
Home
14:35 

Jiangxi Liansheng – Shaanxi Changan

  

Under
0 – 1
Away
16:00 

K. Almaty – Shakhtar Karagandy

  

Over
2 – 1
Home
18:00 

Floriana – Sirens

  

Over
2 – 1
Home
18:00 

Mosta – Balzan

  

Over
2 – 3
A
18:30 

CFR Cluj (Rou) – KuPS (Fin)

  

Under
2 – 0
Home
18:30 

MiPK – EPS

  

Over
2 – 1
H
18:30 

Kultsu – PEPO

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Llacuabamba – FBC Melgar

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Brentford – Fulham

  

Under
2 – 0
H
20:00 

Hvidovre IF – Fredericia

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Ararat-Armenia (Arm) – FK Crvena zvezda (Srb)

  

Under
0 – 1
Away
20:00 

Rosenborg (Nor) – PSV (Ned)

  

Over
2 – 2
D
20:00 

Charleroi (Bel) – Lech Poznan (Pol)

  

Over
1 – 2
A
20:00 

D. Zagreb (Cro) – Flora (Est)

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Malmo FF (Swe) – Granada CF (Esp)

  

Over
1 – 3
Away
20:00 

Liberec (Cze) – APOEL (Cyp)

  

Over
2 – 2
D
20:00 

Hammer SpVgg. – Westfalia Rhynern

  

Over
0 – 3
Away
20:00 

Eintracht Rheine – Preussen Munster 2

  

Over
3 – 2
Home
20:00 

SG Wattenscheid – Westfalia Herne

  

Over
4 – 0
Home
20:00 

Erndtebruck – RSV Meinerzhagen

  

Under
0 – 2
Away
20:00 

Ath Bilbao – Cadiz CF

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Sevilla – Levante

  

Under
2 – 0
Home
20:30 

H. Beer Sheva (Isr) – Plzen (Cze)

  

Over
1 – 2
Away
20:30 

Siegen – Vreden

  

Over
1 – 2
Away
20:30 

ASC 09 Dortmund – Finnentrop/Bamenohl

  

Over
2 – 1
Home
20:45 

Haltern – Ennepetal

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Aston Villa – Stoke

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Dynamo Brest (Blr) – Ludogorets (Bul)

  

Over
2 – 2
D
21:00 

FK Sarajevo (Bih) – Celtic (Sco)

  

Under
0 – 2
Away
21:00 

Legia (Pol) – Qarabag (Aze)

  

Under
1 – 1
D
21:00 

St. Liege (Bel) – MOL Fehervar (Hun)

  

Over
4 – 0
Home
21:00 

FC Copenhagen (Den) – Rijeka (Cro)

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Hurth – Breinig

  

Over
2 – 2
D
21:00 

Breidablik – KA Akureyri

  

Over
3 – 1
Home
21:30 

Young Boys (Sui) – KF Tirana (Alb)

  

Over
4 – 0
Home
21:30 

Basel (Sui) – CSKA Sofia (Bul)

  

Under
2 – 0
Home
21:30 

Dundalk (Irl) – Klaksvik (Fai)

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Liverpool – Arsenal

  

Over
2 – 3
A
21:45 

AEK Athens FC (Gre) – Wolfsburg (Ger)

  

Over
1 – 2
Away
21:45 

Rangers (Sco) – Galatasaray (Tur)

  

Over
2 – 2
D
22:00 

Tottenham (Eng) – Maccabi Haifa (Isr)

  

Over
3 – 1
Home
22:00 

Rio Ave (Por) – AC Milan (Ita)

  

Over
0 – 4
Away
22:00 

Sporting (Por) – LASK (Aut)

  

Over
2 – 1
H
22:15 

Vikingur Reykjavik – KR Reykjavik

  

Over
1 – 2
Away
22:15 

Sliema – Santa Lucia

  

Under
1 – 1
D
22:15 

Zejtun Corinthians – Gudja

  

Over
2 – 2
D
22:30 

Celta Vigo – Barcelona

  

Under
1 – 1
D
23:00 

Ayacucho – Cusco

  

Under
1 – 1
D
23:15 

Real San Andres – Huila

  

Over
2 – 2
D
23:15 

Stjarnan – Hafnarfjordur

  

Over
2 – 1
H
23:30 

Alianza Huanuco – Cajamarca

  

Over
2 – 1
H
choi game giai tri choi game giai tri