Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 02/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
03:00 
Eastern Suburbs – Waitakere United
 
Premier League 
D
1 – 1
Under
04:00 
Yokohama F.Marinos – Vegalta Sendai
  
J. League 
D
1 – 1
U 44%
05:00 
Shimizu S-Pulse – Gamba Osaka
  
J. League 
D
2 – 2
O 55%
05:00 
Nagoya Grampus Eight – Cerezo Osaka
 
J. League 
A
1 – 2
O 52%
05:00 
Omiya Ardija – FC Ryukyu
  
J2 League 
D
1 – 1
U 55%
05:00 
Kyoto Sanga FC – Kagoshima United
 
J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 
Incheon United – Jeju United
  
Korea League 
A
1 – 2
O
06:00 
Vissel Kobe – Sagan Tosu
  
J. League 
H
2 – 0
U 60%
06:05 
Avispa Fukuoka – V-Varen Nagasaki
  
J2 League 
H
2 – 1
O
07:00 
SWQ Thunder FC – Magpies Crusaders
 
National Premier League 
H
2 – 1
O 70%
07:00 
Moreton Bay United FC – Brisbane City
 
National Premier League 
D
2 – 2
O 77%
07:00 
Urawa Red Diamonds – Consadole Sapporo
  
J. League 
Home
2 – 0
U 49%
07:00 
Oita Trinita – Matsumoto Yamaga
  
J. League 
H
2 – 1
O
07:00 
Shonan Bellmare – FC Tokyo
  
J. League 
D
1 – 1
U 63%
07:00 
Sangju Sangmu Phoenix – Gangwon FC
  
Korea League 
D
1 – 1
U 58%
07:30 
Chongqing Lifan – Guangzhou RF
  
China Premier League 
H
2 – 1
O 63%
08:00 
Brisbane Strikers – Gold Coast United FC
  
National Premier League 
Home
3 – 0
O 81%
08:30 
Ural – Zenit St. Petersburg
  
Premier League 
D
1 – 1
Under
08:50 
Melbourne Victory – Newcastle Jets
  
A League 
H
2 – 1
O 59%
09:00 
Brisbane Roar FC Youth – Peninsula Power
  
National Premier League 
Away
1 – 3
O 79%
09:00 
Logan Lightning – Capalaba FC
  
State Leagues 
D
2 – 2
O 81%
09:00 
Daco Getica – Balotesti CS
  
Liga II 
Home
2 – 0
U 43%
09:00 
Aerostar Bacau – Energeticianul
  
Liga II 
Home
2 – 1
O 62%
09:00 
CS Mioveni – Pandurii Targu Jiu
  
Liga II 
Home
1 – 0
U 52%
09:00 
ACS Poli Timisoara – Luceafarul Oradea
  
Liga II 
H
2 – 1
O 51%
09:00 
Dacia Unirea Braila – FC Academica Clinceni
  
Liga II 
Away
0 – 2
U
09:00 
Universitatea Cluj – ASU Poli Timisoara
  
Liga II 
Home
2 – 0
Under
09:00 
SSC Farul Constanta – CS Sportul Snagov
  
Liga II 
H
3 – 2
O 53%
09:00 
Ufa U21 – Dinamo Moskva U21
  
U21 Premier League 
Away
0 – 3
O 67%
09:15 
Trinec – Usti nad Labem
  
Druha Liga 
Home
2 – 1
O
09:15 
Chrudim – FC Zbrojovka Brno
  
Druha Liga 
H
2 – 1
O 57%
10:30 
Dunav 2010 Ruse – Botev Plovdiv
  
A PFG 
Away
0 – 2
U 57%
11:00 
Shenzhen FC – Hebei China Fortune
  
China Premier League 
A
2 – 3
O 55%
11:00 
Gaz Metan Medias – Dunarea Calarasi
  
Liga 1 
Home
3 – 1
O
11:00 
Arsenal Tula – CSKA Moscow
  
Premier League 
Away
0 – 1
U 61%
12:00 
Espanyol – Real Valladolid
  
Primera Division 
Home
1 – 0
U 56%
12:00 
FC Heidenheim 1846 – Jahn Regensburg
  
2.Bundesliga 
D
2 – 2
O 57%
12:00 
Sandhausen – Erzgebirge Aue
  
2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 61%
12:00 
Paderborn – St. Pauli
  
2.Bundesliga 
Home
3 – 0
O 64%
12:00 
Hamburger SV Am. – Eintracht Norderstedt
  
Regionalliga 
Home
3 – 1
O 60%
12:00 
Ripensia Timisoara – UTA Arad
  
Liga II 
H
2 – 1
O
12:00 
Desna – Dynamo Kiev
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 53%
12:30 
VSG Altglienicke – Meuselwitz
  
Regionalliga 
Home
2 – 1
O 63%
12:30 
Berliner AK 07 – Auerbach
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 43%
12:30 
Weiche Flensburg – Werder Bremen Am.
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 59%
12:30 
Lokomotive Leipzig – Berliner FC Dynamo
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O 59%
12:30 
Skra Czestochowa – Olimpia Grudziadz
 
2. Liga 
D
1 – 1
Under
12:45 
Podbeskidzie – Stal Mielec
  
1. Liga 
D
1 – 1
U 60%
13:00 
DRB Tadjenanet U21 – Olympique Medea U21
  
U21 League 
D
1 – 1
U 43%
13:00 
Lokomotiv Plovdiv – Beroe
  
A PFG 
A
1 – 2
O
13:00 
Meppen – Wehen
  
3. Liga 
A
1 – 2
O 53%
13:00 
Fortuna Koln – Kaiserslautern
  
3. Liga 
A
1 – 2
O
13:00 
Wurzburger Kickers – Unterhaching
  
3. Liga 
H
2 – 1
Over
13:00 
Preussen Munster – Aalen
  
3. Liga 
H
1 – 0
U 57%
13:00 
Karlsruher – Osnabruck
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Zwickau – Lotte
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Sonnenhof Grossaspach – Energie Cottbus
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Eintracht Stadtallendorf – Stuttgart Am.
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 44%
13:00 
Freiburg Am. – Waldhof Mannheim
  
Regionalliga 
Away
1 – 2
O 63%
13:00 
Greuther Furth Am. – Viktoria Aschaffenburg
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 60%
13:00 
Schweinfurt – Augsburg Am.
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 45%
13:00 
FSV Frankfurt – TSG Balingen
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 60%
13:00 
Saarbrucken – Steinbach
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 44%
13:00 
Eichstatt – Bayreuth
  
Regionalliga 
Home
2 – 1
O 56%
13:00 
St. Pauli Am. – Lubeck
  
Regionalliga 
Away
1 – 2
O 56%
13:00 
Burghausen – Garching
  
Regionalliga 
Home
1 – 0
Under
13:00 
Hessen Dreieich – Pirmasens
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 48%
13:00 
Ulm – Wormatia Worms
  
Regionalliga 
Home
3 – 1
O 59%
13:00 
Ingolstadt Am. – Illertissen
  
Regionalliga 
Home
2 – 1
Over
13:00 
Lippstadt – Wuppertaler
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 50%
13:00 
Trikala – Ergotelis
  
B Ethniki 
D
1 – 1
Under
13:00 
Platanias – Apollon Pontou
  
B Ethniki 
H
1 – 0
Under
13:00 
Mosta – Pieta Hotspurs FC
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 57%
13:00 
Birkirkara FC – St. Andrews FC
  
Premier League 
D
1 – 1
U 50%
13:00 
Rudar Pljevlja – Sutjeska Niksic
  
Prva Liga 
A
0 – 2
U 67%
13:00 
Petrovac – Mornar
  
Prva Liga 
D
1 – 1
U 64%
13:00 
Iskra Danilovgrad – Grbalj Radanovici
  
Prva Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Buducnost P. – FK Lovcen
  
Prva Liga 
Home
2 – 0
U
13:00 
Mladost Podgorica – Zeta Golubovci
  
Prva Liga 
A
0 – 2
U 69%
13:00 
Energetyk ROW Rybnik – Elana Torun
  
2. Liga 
H
2 – 1
Over
13:00 
Stal Stalowa Wola – Stargard Szczecinski
  
2. Liga 
H
2 – 1
Over
13:00 
Jonkopings Sodra – Norrby IF
  
Cup 
Home
2 – 0
U 45%
13:00 
AIK – Orgryte
  
Cup 
Home
2 – 0
U 49%
13:00 
IFK Norrkoping – AFC Eskilstuna
  
Cup 
Home
2 – 0
U 42%
13:00 
Kayserispor – Besiktas
  
Super Lig 
Away
1 – 2
O
13:00 
Bursaspor – Sivasspor
  
Super Lig 
H
2 – 1
O
13:30 
Mamelodi Sundowns – Bloemfontein Celtic
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 66%
13:30 
Cape Umoya United FC – Jomo Cosmos
  
1st Division 
D
1 – 1
U 68%
13:30 
TS Sporting FC – Uthongathi FC
  
1st Division 
D
1 – 1
U 68%
13:30 
Wiener Neustadt – Austria Lustenau
  
Erste Liga 
H
3 – 2
O 51%
13:30 
Vysocina Jihlava – Znojmo
  
Druha Liga 
Home
2 – 0
Under
13:30 
AC Oulu – MuSa
  
FA Cup 
Home
2 – 1
O 67%
13:30 
Cuneo – Arezzo
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 65%
13:30 
Piacenza – Juventus U23
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 62%
13:30 
ASD Albissola 2010 – Carrarese
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O 52%
13:30 
Alma Juventus Fano 1906 – Albinoleffe
 
Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
13:30 
Lokomotiv Moscow – Krylya Sovetov
  
Premier League 
Home
2 – 0
Under
13:30 
Musanze FC – Muhanga FC
  
National Football League 
H
2 – 1
O
13:30 
AS Kigali – Marines
  
National Football League 
Home
2 – 0
U 63%
13:45 
JS Kabylie U21 – ES Setif U21
  
U21 League 
D
1 – 1
U 56%
13:45 
Lorient – Orleans
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 61%
14:00 
Empoli – Parma
  
Serie A 
H
2 – 1
O 55%
14:00 
Gorica HNK – Rudes
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U 46%
14:00 
Pribram – MFK Karvina
  
Czech Liga 
H
2 – 0
U 53%
14:00 
Dukla Praha – Sigma Olomouc
  
Czech Liga 
H
2 – 1
O
14:00 
Slovacko – Mlada Boleslav
  
Czech Liga 
A
1 – 2
O
14:00 
Viktoria Plzen – Jablonec
  
Czech Liga 
Home
2 – 0
U 55%
14:00 
Le Mans – Rodez Aveyron
  
Championnat National 
D
1 – 1
U 64%
14:00 
SSV Jeddeloh – Germania Egestorf
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 60%
14:00 
Calcio Padova – Crotone
  
Serie B 
D
1 – 1
U 62%
14:00 
Carpi – Ascoli
  
Serie B 
D
1 – 1
U 60%
14:00 
Brescia – Cittadella
  
Serie B 
Home
2 – 1
O
14:00 
Rozwoj Katowice – Siarka Tarnobrzeg
  
2. Liga 
H
2 – 1
Over
14:00 
Dinamo Vranje – Napredak
  
Super Liga 
D
1 – 1
Under
14:00 
Spartak Subotica – FK Cukaricki
  
Super Liga 
H
2 – 1
Over
14:00 
Vozdovac – Vojvodina Novi Sad
  
Super Liga 
H
2 – 1
O
14:00 
Proleter – Mladost Lucani
  
Super Liga 
D
1 – 1
Under
14:00 
Radnicki Nis – Radnik Surdulica
  
Super Liga 
Home
3 – 0
Over
14:30 
Bayer Leverkusen – Freiburg
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U
14:30 
Nurnberg – RB Leipzig
  
Bundesliga 
D
2 – 2
O 55%
14:30 
Hertha Berlin – Mainz 05
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U 49%
14:30 
Schalke 04 – Fortuna Dusseldorf
  
Bundesliga 
Home
3 – 0
O 51%
14:30 
Eintracht Frankfurt – Hoffenheim
  
Bundesliga 
H
2 – 1
O 70%
14:30 
Zaglebie Sosnowiec – Korona Kielce
  
Ekstraklasa 
A
1 – 2
O 52%
14:30 
Nitra – Sered
  
Super Liga 
H
2 – 1
O 57%
14:30 
DAC Dunajska Streda – Senica
  
Super Liga 
Home
3 – 0
O 61%
14:30 
Trencin – Podbrezova
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 48%
14:30 
Ruzomberok – Zemplin Michalovce
  
Super Liga 
Home
1 – 0
U 49%
14:30 
Zilina – Zlate Moravce
  
Super Liga 
Home
3 – 1
O 64%
14:30 
Llandudno – The New Saints
  
Welsh Cup 
Away
0 – 2
Under
15:00 
Brighton and Hove Albion – Huddersfield Town
  
Premier League 
D
1 – 1
U 64%
15:00 
Burnley – Crystal Palace
  
Premier League 
A
1 – 2
O
15:00 
Brentford – Queens Park Rangers
  
Championship 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 
Rotherham United – Blackburn Rovers
  
Championship 
A
1 – 2
O 51%
15:00 
Swansea City – Bolton Wanderers
  
Championship 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 
Preston North End – Bristol City
  
Championship 
H
3 – 2
O
15:00 
Aston Villa – Derby County
  
Championship 
A
1 – 2
O 53%
15:00 
Millwall – Norwich City
  
Championship 
A
1 – 2
O 51%
15:00 
Ipswich Town – Reading
  
Championship 
D
1 – 1
U 60%
15:00 
Wigan Athletic – Middlesbrough
  
Championship 
A
1 – 2
O
15:00 
Shrewsbury Town – AFC Wimbledon
  
League 1 
Home
2 – 0
U 61%
15:00 
Bristol Rovers – Blackpool
  
League 1 
H
2 – 1
O
15:00 
Oxford United – Scunthorpe United
  
League 1 
Home
2 – 0
U 52%
15:00 
Burton Albion – Walsall
  
League 1 
Home
1 – 0
U 54%
15:00 
Peterborough United – Wycombe Wanderers
  
League 1 
H
2 – 1
O 52%
15:00 
Portsmouth – Bradford City
  
League 1 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 
Sunderland – Plymouth Argyle
  
League 1 
Home
3 – 0
O 54%
15:00 
Accrington Stanley – Coventry City
  
League 1 
H
2 – 1
O
15:00 
Mansfield Town – Cheltenham Town
  
League 2 
Home
3 – 0
O
15:00 
Oldham Athletic – Stevenage
  
League 2 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 
Exeter City – Tranmere Rovers
  
League 2 
D
1 – 1
U 55%
15:00 
Notts County – Port Vale
  
League 2 
A
1 – 2
O
15:00 
Forest Green Rovers – Lincoln City
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Swindon Town – Colchester United
  
League 2 
D
1 – 1
U 54%
15:00 
Bury – Macclesfield Town
  
League 2 
Home
1 – 0
U 50%
15:00 
Milton Keynes Dons – Crawley Town
  
League 2 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 
Crewe Alexandra – Northampton Town
 
League 2 
D
2 – 2
O 53%
15:00 
Yeovil Town – Morecambe
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Newport County – Carlisle United
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Lowestoft Town – Kettering Town
  
Non League Premeir 
Away
0 – 3
O 65%
15:00 
Dorking Wanderers – Burgess Hill Town
  
Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 83%
15:00 
Poole Town – Beaconsfield Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 63%
15:00 
Dorchester Town – Gosport Borough
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 67%
15:00 
Hitchin Town – Rushall Olympic
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Hendon – Basingstoke Town
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 69%
15:00 
Barwell – Stratford Town
  
Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 48%
15:00 
Hornchurch AFC – Margate
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 63%
15:00 
Carshalton Athletic – Folkestone Invicta
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Bishops Stortford – Potters Bar Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 
Harrow Borough – Taunton Town
  
Non League Premeir 
H
3 – 2
O 63%
15:00 
Banbury United – Needham Market
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 60%
15:00 
Gainsborough Trinity – Bamber Bridge
 
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 48%
15:00 
South Shields – Buxton
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 42%
15:00 
Wimborne Town – Salisbury
  
Non League Premeir 
H
3 – 2
O 65%
15:00 
Nantwich Town – Stalybridge Celtic
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 60%
15:00 
Workington – Hyde United FC
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 56%
15:00 
Witton Albion – Scarborough Athletic
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 54%
15:00 
Redditch United – St. Neots Town
  
Non League Premeir 
Home
3 – 1
O 60%
15:00 
Lewes – Whitehawk
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 
Bedworth United – St Ives Town
  
Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 50%
15:00 
Walton Casuals – Farnborough
  
Non League Premeir 
H
3 – 1
O 67%
15:00 
Bognor Regis Town – Worthing
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 61%
15:00 
Hartley Wintney – Staines Town
  
Non League Premeir 
Home
3 – 1
O 79%
15:00 
Swindon Supermarine – Chesham Utd.
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 61%
15:00 
Matlock Town – North Ferriby United
  
Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 78%
15:00 
Mickleover Sports – Warrington Town
  
Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 48%
15:00 
Whitby Town – Basford United
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U
15:00 
Kings Langley – Merthyr Town
  
Non League Premeir 
A
2 – 3
O 67%
15:00 
Stafford Rangers – Marine
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 61%
15:00 
Tamworth – Halesowen Town
  
Non League Premeir 
Home
4 – 0
O 55%
15:00 
Rushden and Diamonds – Alvechurch
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 49%
15:00 
Brightlingsea Regent – Harlow Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 50%
15:00 
Haringey Borough – Corinthian-Casuals
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 
Hednesford Town – Grantham
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 61%
15:00 
Leatherhead – Merstham
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 53%
15:00 
Stourbridge – Leiston
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 
Biggleswade Town – Royston Town
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 49%
15:00 
Kingstonian – Wingate and Finchley
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 
Lancaster City – Farsley Celtic
  
Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 42%
15:00 
Enfield Town – Tonbridge Angels
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 60%
15:00 
Frome Town – Weymouth
  
Non League Premeir 
Away
0 – 2
U
15:00 
Kings Lynn Town – Coalville
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 61%
15:00 
Tiverton – Metropolitan Police
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 67%
15:00 
Esbjerg fB – AC Horsens
  
Superligaen 
A
2 – 3
O
15:00 
Chelmsford City – Concord Rangers
  
National League 
H
2 – 1
O 55%
15:00 
Barnet – Barrow AFC
  
National League 
H
2 – 0
U 64%
15:00 
Bath City – Truro City
  
National League 
Home
3 – 0
O 63%
15:00 
Ebbsfleet United – Salford City
  
National League 
D
1 – 1
U 57%
15:00 
Aldershot Town – Gateshead
  
National League 
D
1 – 1
U 63%
15:00 
United of Manchester – Hereford FC
  
National League 
D
2 – 2
O 53%
15:00 
Hampton and Richmond – Eastbourne Borough
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Altrincham – Chester FC
  
National League 
H
2 – 1
O 56%
15:00 
Sutton United – Hartlepool United
  
National League 
D
1 – 1
U 58%
15:00 
Chippenham Town – Oxford City
  
National League 
H
3 – 2
O 58%
15:00 
Havant and Waterlooville – Leyton Orient
  
National League 
Away
0 – 2
U 53%
15:00 
Alfreton Town – Ashton United FC
  
National League 
Home
2 – 1
O 57%
15:00 
Bromley – Boreham Wood
  
National League 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 
Stockport County – Spennymoor Town
  
National League 
D
1 – 1
U 41%
15:00 
Dulwich Hamlet – Dartford
  
National League 
A
1 – 2
O 54%
15:00 
Welling United – St. Albans City
  
National League 
Home
2 – 1
O 58%
15:00 
Hungerford Town – Woking
  
National League 
Away
0 – 2
U 49%
15:00 
Eastleigh – Halifax Town
  
National League 
Home
1 – 0
U 59%
15:00 
East Thurrock – Billericay Town
  
National League 
D
1 – 1
U 40%
15:00 
Dover Athletic – Braintree Town
  
National League 
Home
2 – 0
U 55%
15:00 
Harrogate Town – Dagenham and Redbridge
  
National League 
Home
1 – 0
U 47%
15:00 
Torquay United – Weston Super Mare
  
National League 
Home
3 – 0
O 67%
15:00 
Kidderminster Harriers – Nuneaton Town
  
National League 
Home
3 – 0
O 56%
15:00 
Leamington – York City
  
National League 
H
2 – 1
O 57%
15:00 
Slough Town – Hemel Hempstead
  
National League 
A
1 – 2
O 56%
15:00 
Darlington 1883 – Chorley
  
National League 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Guiseley AFC – Southport
  
National League 
H
3 – 2
O
15:00 
Gloucester City – Wealdstone
  
National League 
D
1 – 1
U 58%
15:00 
Fylde AFC – Maidenhead United
  
National League 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 
Boston United – Telford United
  
National League 
H
2 – 1
O 60%
15:00 
Heimstetten – Buchbach
  
Regionalliga 
Away
1 – 2
O 63%
15:00 
Sliema Wanderers FC – Hamrun Spartans
  
Premier League 
H
2 – 1
O 52%
15:00 
Crusaders – Ballymena United
  
Cup 
H
2 – 1
Over
15:00 
Dungannon Swifts – Ballinamallard United
  
Cup 
Home
3 – 0
Over
15:00 
Glenavon FC – Cliftonville
  
Premier League 
D
2 – 2
Over
15:00 
Stomil Olsztyn – GKS Tychy 71
  
1. Liga 
Away
1 – 2
O
15:00 
Bytovia Bytow – Warta Poznan
  
1. Liga 
D
1 – 1
U 54%
15:00 
Dunfermline Athletic – Queen of South
 
Championship 
D
1 – 1
U 54%
15:00 
Stenhousemuir – Brechin City
  
League 1 
H
2 – 1
O 56%
15:00 
Dumbarton – Arbroath
  
League 1 
Away
0 – 2
U 43%
15:00 
Stranraer – Raith Rovers
  
League 1 
Away
0 – 3
O 61%
15:00 
Forfar Athletic – East Fife
  
League 1 
H
2 – 1
O 59%
15:00 
Airdrieonians – Montrose
  
League 1 
D
1 – 1
U 49%
15:00 
Albion Rovers – Berwick Rangers
  
League 2 
H
3 – 2
O 55%
15:00 
Peterhead – Elgin City
  
League 2 
Home
2 – 0
U
15:00 
Clyde – Edinburgh City
  
League 2 
D
1 – 1
U 55%
15:00 
Annan Athletic – Queens Park
  
League 2 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 
Cowdenbeath – Stirling Albion
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Cadiz – Albacete
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 65%
15:00 
Malmo FF – Falkenbergs FF
  
Cup 
Home
2 – 0
U
15:00 
Hacken – Brommapojkarna
  
Cup 
Home
2 – 0
U
15:00 
Degerfors IF – Osters IF
  
Cup 
D
1 – 1
U 47%
15:00 
Chornomorets Odessa – Shakhtar Donetsk
  
Premier League 
Away
0 – 2
U
15:15 
Villarreal – Deportivo Alaves
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 54%
15:15 
Qormi F.C – Gzira United
  
Premier League 
D
1 – 1
U 52%
15:30 
Nacional CD – Tondela
  
Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
15:30 
PFC CSKA Sofia – Septemvri Sofia
  
A PFG 
Home
2 – 0
U 45%
15:30 
Alessandria – Pistoiese
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 64%
15:30 
Robur Siena – ASDC Gozzano
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 60%
16:00 
Caen – Paris SG
  
Ligue 1 
D
1 – 1
U
16:00 
Kaizer Chiefs – Highlands Park
  
Premier League 
Home
1 – 0
U 67%
16:00 
Free State Stars – Black Leopards
  
Premier League 
H
2 – 1
O
16:00 
US Biskra – JSM Skikda
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 72%
16:00 
ASO Chlef – Saida
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 67%
16:00 
Rheindorf Altach – FC Admira
  
Bundesliga 
D
1 – 1
U 50%
16:00 
RB Salzburg – Wolfsberger AC
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U
16:00 
St. Polten – Rapid Wien
  
Bundesliga 
Away
1 – 3
O 52%
16:00 
PFC CSKA Sofia – Beroe
  
A PFG 
Home
2 – 0
Under
16:00 
Slovan Liberec – Sparta Praha
  
Czech Liga 
A
1 – 2
O
16:00 
Mezokovesd-Zsory – Paksi SE
  
NB1 
D
1 – 1
Under
16:00 
Puskas Academy FC – Debrecen
  
NB1 
D
1 – 1
U 57%
16:00 
Ujpest – MTK Budapest
  
NB1 
D
1 – 1
U 50%
16:00 
MOL Vidi FC – Varda SE
  
NB1 
Home
2 – 0
U 45%
16:00 
Budapest Honved – Haladas
  
NB1 
Home
3 – 0
O 52%
16:00 
LKS Lodz – Garbarnia Krakow
  
1. Liga 
Home
2 – 0
U 47%
16:00 
Sandecja Nowy Sacz – BB Termalica Nieciecza
  
1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 
Puszcza Niepolomice – Chojniczanka Chojnice
  
1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 
MKS GKS Jastrzebie – Odra Opole
  
1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 
Olimpia Elblag – Radomiak Radom
  
2. Liga 
D
1 – 1
Under
16:00 
GKS Belchatow – Ruch Chorzow
  
2. Liga 
Home
2 – 0
Under
16:00 
Rubin Kazan – FC Akhmat Grozny
  
Premier League 
D
1 – 1
U 71%
16:00 
Fenerbahce – Rizespor
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U 43%
16:30 
Lokomotiva Zagreb – Dinamo Zagreb
  
1. NHL 
D
1 – 1
U 52%
16:45 
JS Kabylie – ES Setif
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 70%
17:00 
Sporting Charleroi – Genk
  
Pro League 
Away
1 – 2
O 56%
17:00 
Aris Thessaloniki – AEK Athens
  
Super League 
D
1 – 1
U 69%
17:00 
Palermo – Lecce
  
Serie B 
H
2 – 1
O
17:00 
Znicz Pruszkow – Pogon Siedlce
  
2. Liga 
H
2 – 1
Over
17:00 
Jagiellonia Bialystok – Gornik Zabrze
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 50%
17:00 
Voluntari – Steaua Bucuresti
  
Liga 1 
Away
0 – 2
U 49%
17:00 
Crvena Zvezda – Partizan Beograd
  
Super Liga 
A
1 – 2
O 51%
17:00 
Osasuna – Gimnastic de Tarragona
  
Segunda Division 
Home
2 – 0
U 61%
17:00 
Cordoba – Malaga
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 64%
17:15 
Hibernian – Celtic
  
FA Cup 
Away
0 – 2
U 46%
17:20 
Solihull Moors – Maidstone United
  
National League 
Home
2 – 0
U 48%
17:30 
Huesca – Sevilla
  
Primera Division 
A
0 – 2
U 50%
17:30 
Heracles Almelo – FC Utrecht
  
Eredivisie 
D
2 – 2
O 64%
17:30 
Ajax – PEC Zwolle
  
Eredivisie 
Home
3 – 0
Over
17:30 
PAS Giannina – Xanthi
  
Super League 
H
1 – 0
U 71%
18:00 
Moreirense – Vitoria Setubal
  
Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U 60%
18:00 
Universitatea Craiova – Astra Giurgiu
  
Liga 1 
Home
1 – 0
U 64%
18:00 
Grasshoppers – Luzern
  
Super League 
H
2 – 1
O 57%
18:00 
Young Boys – Sion
  
Super League 
Home
2 – 0
U
18:15 
Golden Arrows – Orlando Pirates
  
Premier League 
A
1 – 2
O
19:00 
Reims – Amiens SC
  
Ligue 1 
Home
1 – 0
U 66%
19:00 
Nimes – Rennes
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
19:00 
Angers – Monaco
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
19:00 
Kortrijk – Cercle Brugge
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 42%
19:00 
KV Oostende – RS Waasland-Beveren
  
Pro League 
D
1 – 1
U 46%
19:00 
Brazil (w) – Japan (w)
  
SheBelieves Cup 
H
3 – 2
O 62%
19:00 
Cobh Ramblers – Athlone Town
  
Premier League 
Home
3 – 0
O 57%
19:30 
Club Brugge – Sint-Truiden
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 41%
19:30 
Wisla Plock – Cracovia Krakow
  
Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
19:30 
Longford Town – Drogheda United
  
Premier League 
D
1 – 1
U 54%
19:45 
Real Madrid – Barcelona
  
Primera Division 
A
1 – 2
O 66%
19:45 
Vitesse – NAC Breda
  
Eredivisie 
Home
2 – 0
U 46%
20:30 
FC Porto – Benfica
  
Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
21:30 
FC Dallas – New England Revolution
  
MLS 
Home
3 – 0
O 57%
21:30 
Columbus Crew – New York Red Bulls
  
MLS 
D
1 – 1
U 44%
21:30 
USA (w) – England (w)
SheBelieves Cup 
A
1 – 2
O
23:00 
Colorado Rapids – Portland Timbers
MLS 
H
2 – 1
O 54%
23:00 
Vancouver Whitecaps – Minnesota United
MLS 
D
1 – 1
U 52%
23:00 
Houston Dynamo – Real Salt Lake
MLS 
Home
2 – 0
U

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký