Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 02/08/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 02/08/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
01:30 

Libertad Asuncion – Guarani

  

2 – 1
Home
Over
02:00 

Indy Eleven – Sporting Kansas City 2

  

3 – 0
Home
Over
02:00 

North Carolina – Birmingham

  

2 – 1
H
Over
02:00 

Pittsburgh – Philadelphia Union 2

  

3 – 0
Home
Over
03:00 

U.A.N.L.- Tigres – Pachuca

  

1 – 1
D
Under
03:00 

San Jose Earthquakes – Minnesota United

  

2 – 1
H
Over
03:00 

Oklahoma City Energy – New Mexico

  

1 – 2
A
Over
03:00 

Colorado Springs – Real Monarchs

  

1 – 3
A
Over
03:30 

Memphis – Saint Louis FC

  

2 – 1
H
Over
04:00 

Austin Bold – San Antonio

  

3 – 2
H
Over
04:00 

Rio Grande – FC Tulsa

  

1 – 2
A
Over
05:00 

Club America – Club Tijuana

  

2 – 0
Home
Under
05:00 

Atlas – U.N.A.M.- Pumas

  

1 – 1
D
Under
05:00 

San Diego Loyal – Sacramento Republic

  

1 – 1
D
Under
05:30 

New York City – Portland Timbers

  

1 – 2
A
Over
05:30 

Phoenix Rising – El Paso

  

3 – 0
Home
Over
05:30 

Las Vegas Lights – Reno

  

0 – 3
A
Over
07:30 

Broadmeadow – Edgeworth E.

  

2 – 3
A
Over
07:30 

Maitland – Valentine

  

2 – 0
Home
Under
07:30 

Adamstown Rosebud – Weston Workers

  

0 – 2
Away
Under
07:30 

Wollongong Wolves – Druitt Town Rangers

  

2 – 2
D
Over
08:00 

Sapporo – Kobe

  

2 – 2
D
Over
08:00 

Gungahlin – Belconnen United

  

4 – 2
H
Over
08:00 

Sydney Utd – Sydney Olympic

  

2 – 1
H
Over
08:00 

Peninsula – Brisbane U21

  

3 – 2
Home
Over
09:00 

Grulla Morioka – C-Osaka U23

  

2 – 1
H
Over
09:00 

Sunshine Coast Wanderers – Olympic FC

  

1 – 2
Away
Over
09:00 

Gold Coast – Moreton Bay Utd

  

1 – 2
A
Over
10:00 

Albany Creek – Taringa

  

2 – 3
A
Over
11:00 

Fujieda MYFC – Gifu

  

1 – 1
D
Under
11:00 

Sagamihara – Kagoshima Utd

  

1 – 1
D
Under
11:00 

YSCC – Blaublitz

  

1 – 2
Away
Over
12:00 

Tochigi – Albirex Niigata

  

2 – 1
H
Over
12:00 

Kofu – Renofa Yamaguchi

  

3 – 0
Home
Over
12:00 

V-Varen Nagasaki – Verdy

  

2 – 0
Home
Under
12:00 

Yamaga – Giravanz Kitakyushu

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Nagano – G-Osaka U23

  

2 – 0
Home
Under
12:00 

Kumamoto – Fukushima Utd

  

2 – 0
Home
Under
12:00 

Kamatamare – Azul Claro Numazu

  

1 – 2
A
Over
12:30 

Newcastle Jets – Western United

  

1 – 2
A
Over
12:30 

Kyoto – Machida

  

3 – 0
Home
Over
13:00 

Shanghai SIPG – Hebei

  

2 – 1
Home
Over
13:00 

Tokushima – Montedio Yamagata

  

2 – 1
Home
Over
13:00 

Mito – Kanazawa

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Chiba – Kusatsu

  

1 – 0
Home
Under
13:00 

Ehime – Iwata

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Omiya Ardija – Avispa Fukuoka

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

Gainare Tottori – Toyama

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Suwon Bluewings – Daegu

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Busan – Ulsan Hyundai

  

0 – 1
Away
Under
13:00 

Gangwon – Sangju Sangmu

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Gyeongnam – Anyang

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Seoul E. – Bucheon FC 1995

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Kristianstads W – Umea W

  

2 – 0
Home
Under
14:00 

Rosenborg W – Klepp W

  

3 – 1
Home
Over
14:00 

Poli Iasi – Chindia Targoviste

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Brattvag – Senja

  

3 – 0
Home
Over
14:00 

Egersunds – Nardo

  

2 – 0
Home
Under
15:00 

Chongqing Lifan – Tianjin Teda

  

1 – 1
D
Under
15:00 

SJK Akatemia – Gnistan

  

1 – 2
A
Over
15:00 

Espoo – Klubi 04

  

1 – 3
Away
Over
15:00 

Rosengard W – Pitea W

  

2 – 0
Home
Under
15:30 

Kalmar – AIK

  

1 – 2
A
Over
15:30 

Helsingborg – Hammarby

  

2 – 1
H
Over
15:30 

Norrby – Jonkopings

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Zhodino – BATE

  

0 – 2
Away
Under
16:00 

Kiisto – GBK Kokkola

  

0 – 3
Away
Over
16:00 

Alvsjo W – Alingsas FC W

  

1 – 2
A
Over
16:00 

Vaxjo DFF W – Djurgarden W

  

2 – 1
H
Over
16:30 

Saburtalo Tbilisi – Dila Gori

  

1 – 0
Home
Under
16:30 

Shinnik Yaroslavl – T. Moscow

  

2 – 3
A
Over
17:00 

Harrogate – Notts Co

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Suduva – FK Panevezys

  

3 – 0
Home
Over
17:00 

Avaldsnes W – Sandviken W

  

3 – 2
H
Over
17:00 

Kiffen – Honka Akatemia

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Ilves 2 – TPV

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Skala Itrottarfelag – Klaksvik

  

0 – 3
Away
Over
17:00 

HB Torshavn – NSI Runavik

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Vikingur – Streymur

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Stal Krasnik – Korona Kielce 2

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Orebro W – Vittsjo W

  

1 – 1
D
Under
18:00 

FC Minsk – Rukh Brest

  

1 – 2
A
Over
18:00 

FK Krylya Sovetov Samara – Baltika

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Swit Skolwin – Gornik Konin

  

2 – 1
Home
Over
18:00 

Sandomierz – Chelmianka Chelm

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Mikkelin – MuSa

  

3 – 2
H
Over
18:30 

Mioveni – Petrolul

  

1 – 0
Home
Under
18:30 

FC Rapid Bucuresti – Turnu Magurele

  

2 – 1
H
Over
18:30 

FC Arges – UTA Arad

  

1 – 2
A
Over
18:30 

Celtic – Hamilton

  

3 – 0
Home
Over
18:30 

Goteborg – Malmo FF

  

1 – 2
Away
Over
18:30 

Varbergs – Ostersunds

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Akropolis – GAIS

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Krupa – FK Sarajevo

  

0 – 3
Away
Over
18:30 

Kultsu – MiPK

  

1 – 2
A
Over
18:30 

GrIFK – Atlantis

  

2 – 2
D
Over
18:30 

OLS Oulu – Hercules

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Soroksar – Debreceni EAC

  

3 – 0
Home
Over
18:45 

Debrecen – Budaorsi SC

  

1 – 0
Home
Under
19:00 

Levadia – Tulevik

  

3 – 0
Home
Over
19:00 

Cork City – Bohemians

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Spal – Fiorentina

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

Zalgiris – Kauno Zalgiris

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Start – Mjondalen

  

2 – 1
H
Over
19:00 

Bodo/Glimt – Stromsgodset

  

3 – 0
Home
Over
19:00 

Viking – Kristiansund

  

2 – 1
H
Over
19:00 

Sarpsborg 08 – Aalesund

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Haugesund – Stabaek

  

1 – 2
A
Over
19:00 

AB Argir – TB Tvoroyri

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Gorodeja – Energetik-BGU

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Leuven – Beerschot VA

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Toluca – Atl. San Luis

  

2 – 2
D
Over
20:00 

B36 Torshavn – IF Fuglafjordur

  

4 – 0
Home
Over
20:00 

Pecsi MFC – Dorogi

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Ajka – Gyor

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Szeged – Bekescsaba 1912

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Gyirmot – Csakvari

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Szolnoki MAV – Szentlorinc

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Siofok – Haladas

  

1 – 1
D
Under
20:30 

Ludogorets – Lok. Plovdiv

  

2 – 0
Home
Under
21:00 

Siroki Brijeg – Tuzla City

  

3 – 0
Home
Over
21:00 

Orijent – Istra 1961

  

1 – 1
D
Under
21:00 

Vasas – Kazincbarcikai

  

1 – 0
Home
Under
21:30 

Odd – Rosenborg

  

2 – 1
H
Over
21:30 

Viitorul Constanta – Sepsi Sf. Gheorghe

  

1 – 1
D
Under
21:30 

FC Voluntari – Din. Bucuresti

  

2 – 1
H
Over
21:45 

Genoa – Verona

  

1 – 0
Home
Under
21:45 

Lecce – Parma

  

1 – 1
D
Under
21:45 

Bologna – Torino

  

2 – 1
H
Over
21:45 

Sassuolo – Udinese

  

2 – 1
Home
Over
22:00 

Corinthians – Mirassol

  

1 – 1
D
Under
23:00 

Cerro Porteno – San Lorenzo

  

2 – 0
Home
Under