Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 02/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 02/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
08:00 

Vanraure – C-Osaka U23

  

1 – 1
D
Under
09:00 

Imabari – Nagano

  

1 – 2
A
Over
09:00 

Fukushima Utd – G-Osaka U23

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Blaublitz – Azul Claro Numazu

  

2 – 0
Home
Under
12:30 

Capalaba FC – Brisbane Strikers

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Kofu – Kusatsu

  

2 – 1
Home
Over
13:00 

Montedio Yamagata – Renofa Yamaguchi

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Omiya Ardija – Kyoto

  

3 – 1
H
Over
13:00 

Tokushima – Mito

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Okayama – Yamaga

  

2 – 0
H
Under
13:00 

Tochigi – Giravanz Kitakyushu

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Kanazawa – Ryukyu

  

2 – 2
D
Over
13:00 

Chiba – Avispa Fukuoka

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Ehime – Machida

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Albirex Niigata – V-Varen Nagasaki

  

2 – 1
H
Over
13:00 

FC Tokyo – Nagoya

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Sapporo – Yokohama M.

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Kobe – Kawasaki Frontale

  

3 – 2
H
Over
13:00 

C-Osaka – Kashiwa

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Toyama – Kumamoto

  

2 – 3
A
Over
13:00 

Sagamihara – Kamatamare

  

3 – 2
Home
Over
13:00 

Kagoshima Utd – Grulla Morioka

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Gifu – YSCC

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

Gainare Tottori – Fujieda MYFC

  

2 – 1
H
Over
13:30 

Iwata – Verdy

  

1 – 0
Home
Under
17:00 

Fleury-Merogis – Guingamp II

  

0 – 2
A
Under
17:00 

Podhale Nowy Targ – Pogon Szczecin

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Orleta Radzyn – Pogon Siedlce

  

0 – 2
Away
Under
17:00 

Nysa – Leczna

  

1 – 3
Away
Over
17:30 

Gwarek Tarnowskie Gory – Zielona Gora

  

1 – 1
D
Under
18:00 

Ilves 2 – HJS Akatemia

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Lusitanos – GFC Ajaccio

  

1 – 1
D
Under
18:00 

T. Mazowiecki – Sokol Aleksandrow L.

  

1 – 2
A
Over
18:00 

Gryf Wejherowo – Elana Torun

  

1 – 2
A
Over
18:00 

Polonia Bytom – Pniowek

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

USK Anif – Grodig

  

2 – 1
Home
Over
18:30 

Znojmo – Frydek-Mistek

  

1 – 1
D
Under
18:30 

MyPa – KPV Kokkola

  

2 – 2
D
Over
18:30 

Furstenwalde – Bischofswerdaer

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

BFC Dynamo – Jena

  

2 – 3
A
Over
19:00 

Black Leopards – Bidvest Wits

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Andrezieux – Toulon

  

1 – 0
H
Under
19:00 

Hyeres – Marignane

  

0 – 1
A
Under
19:00 

Nantes II – Bourges

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Romorantin – Les Herbiers

  

0 – 1
A
Under
19:00 

Pforzheim – Lorrach-Brombach

  

3 – 0
Home
Over
19:00 

Backnang – Stutt. Kickers

  

1 – 2
Away
Over
19:00 

Rielasingen-Arlen – Freiburger

  

2 – 3
A
Over
19:00 

Ravensburg – Oberachern

  

2 – 1
Home
Over
19:00 

Linx – Bruchsal

  

2 – 1
Home
Over
19:00 

Polokwane – Mamelodi Sundowns

  

1 – 2
Away
Over
19:00 

Supersport Utd – Baroka

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Highlands – Cape Town City

  

2 – 1
H
Over
19:00 

Kaizer Chiefs – Chippa Utd.

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Maritzburg Utd – Orlando Pirates

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

Stellenbosch – Amazulu

  

2 – 1
H
Over
19:00 

Golden Arrows – Bloem Celtic

  

1 – 2
A
Over
19:00 

Karlstad – Taby

  

1 – 2
A
Over
19:00 

Ahlafors IF – Stenungsunds

  

1 – 2
Away
Over
19:15 

Meuselwitz – TB Berlin

  

2 – 2
D
Over
19:30 

Vannes – Granville

  

1 – 2
A
Over
19:30 

Aalen – Steinbach Haiger

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Seekirchen – Bischofshofen

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Valour – HFX Wanderers

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Saint-Pryve – Blois

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Neckarsulmer – Reutlingen

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Walldorf II – Sandhausen II

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Bissingen – TSV Ilshofen

  

3 – 0
Home
Over
20:00 

Villingen – Freiberg

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Goppinger SV – Nottingen

  

3 – 0
Home
Over
20:00 

Babelsberg – Chemnitzer

  

3 – 2
H
Over
20:00 

Halberstadt – Rathenow

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

Auerbach – Energie Cottbus

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Viktoria Berlin – Altglienicke

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Hertha Berlin II – Berliner AK 07

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Sandvikens – Gefle

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

IFK Lulea – Frej

  

2 – 2
D
Over
20:00 

Sollentuna – Team TG FF

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Sylvia – Vasalunds

  

2 – 2
D
Over
20:00 

Brommapojkarna – IFK Berga

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Linkoping City – Assyriska IK

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Karlskrona – Varnamo

  

0 – 3
Away
Over
20:00 

Skovde AIK – Oskarshamns

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

Qviding – Lindome

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Trollhattan – Motala

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Utsiktens – Landskrona

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Lunds – Torns

  

2 – 1
H
Over
20:30 

Kuchl – A. Salzburg

  

2 – 2
D
Over
20:30 

Lokomotive Leipzig – Luckenwalde

  

3 – 0
Home
Over
20:30 

Fjardabyggd – Volsungur

  

2 – 1
Home
Over
20:30 

IR Reykjavik – Vidir

  

2 – 2
D
Over
20:30 

Selfoss – Haukar

  

1 – 2
A
Over
20:30 

Vestri – Thor Akureyri

  

1 – 3
A
Over
20:30 

Magni – Afturelding

  

0 – 2
Away
Under
20:30 

Vestmannaeyjar – Leiknir

  

2 – 2
D
Over
20:30 

Haninge – Orebro Syr.

  

3 – 0
Home
Over
20:30 

Karlslunds – Nykopings

  

2 – 2
D
Over
20:30 

Tvaakers – Eskilsminne

  

1 – 2
A
Over
21:00 

Medjimurje Cakovec – Rudes

  

2 – 1
H
Over
21:00 

Poissy – Versailles

  

2 – 1
Home
Over
21:00 

Sannois – Haguenau

  

1 – 2
A
Over
22:15 

Fram – Olafsvik

  

2 – 0
Home
Under
23:30 

Throttur – Leiknir F.

  

3 – 1
H
Over
00:45 

LDU Quito – Macara

  

2 – 1
Home
Over
02:00 

Ayacucho – Carlos Mannucci

  

1 – 1
D
Under
02:00 

Guairena FC – Diaz

  

2 – 1
H
Over
02:00 

Pittsburgh – Loudoun

  

3 – 0
Home
Over
03:00 

Toronto FC – Montreal Impact

  

2 – 0
Home
Under
03:00 

Edmonton – York 9

  

0 – 2
Away
Under
05:05 

Tampico Madero – Venados

  

0 – 1
A
Under
choi game giai tri choi game giai tri