Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 02/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

19:00  Premier League Chelsea FC vs Fulham Home Win
21:05  Premier League Arsenal vs Tottenham Hotspur Home Win
23:15  Premier League Liverpool vs Everton Home Win
21:00  FA Cup Barnet vs Stockport County Btts
21:00  FA Cup Bury vs Luton Town Over 2.5 goals
21:00  FA Cup Chesterfield vs Grimsby Town Under 2.5 goals
21:00  FA Cup Rochdale vs Portsmouth Home Win
21:00  FA Cup Shrewsbury Town vs Scunthorpe United Over 2.5 goals and Btts
21:00  FA Cup Slough Town vs Gillingham Home Win
21:00  FA Cup Swindon Town vs Woking Away Win
21:00  FA Cup Tranmere Rovers vs Southport Home Win
20:30  Championship Bristol City vs Millwall Home Win
18:30  Serie A Milan vs Parma Over 2.5 goals
21:00  Serie A Torino vs Genoa Over 2.5 goals
21:00  Serie A Frosinone vs Cagliari Over 2.5 goals
21:00  Serie A US Sassuolo Calcio vs Udinese Home Win
00:00  Serie A AC Chievo Verona vs Lazio Away Win
02:30  Serie A Roma vs Inter Over 2.5 goals
21:00  Serie B Brescia vs Livorno Home Win
21:00  Serie B Carpi vs Lecce Over 2.5 goals
03:00  Serie B Perugia vs Pescara Calcio Home Win
20:30  Italy AC Cuneo 1905 vs US Citta DI Pontedera Under 2.5 goals
20:30  Italy ASDC Gozzano vs Pro Vercelli Away Win
20:30  Italy Arzachena Costa Smeralda Calcio vs Robur Siena Over 2.5 goals
20:30  Italy Lucchese vs Olbia Over 2.5 goals
22:30  Italy Pisa vs Albissola Under 2.5 goals
00:30  Italy Pistoiese vs Juventus U23 Under 2.5 goals
20:30  Italy Viterbese vs Trapani Under 2.5 goals
20:30  Italy Catanzaro vs Cavese Over 2.5 goals
20:30  Italy Reggina vs Rieti Under 2.5 goals
22:30  Italy SS Juve Stabia vs AS Bisceglie Under 2.5 goals
22:30  Italy Monopoli vs Matera Under 2.5 goals
02:30  Italy Rende vs Casertana FC Under 2.5 goals
02:30  Italy Siracusa Calcio vs Sicula Leonzio Home Win
18:00  La Liga Real Betis Balompie vs Real Sociedad Home Win
22:15  La Liga Girona vs Atletico Madrid Away Win
00:30  La Liga Barcelona vs Villarreal Over 2.5 goals
02:45  La Liga Deportivo Alaves vs FC Sevilla Home Win
18:00  LaLiga Rayo Majadahonda vs Deportivo La Coruna Away Win
22:00  LaLiga Osasuna vs Lugo Home Win
00:00  LaLiga Albacete vs Alcorcon Home Win
00:00  LaLiga Numancia vs Gimnastic Under 2.5 goals
02:30  LaLiga Las Palmas vs Real Oviedo Over 2.5 goals
18:00  Spain AD Union Adarve vs Celta Vigo B Over 2.5 goals
18:00  Spain CF Burgos vs Navalcarnero Under 2.5 goals
18:00  Spain Coruxo F.C. vs Las Palmas B Under 2.5 goals
18:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Atletico Madrid B Home Win
22:30  Spain Rapido de Bouzas vs Pontevedra Over 2.5 goals
23:00  Spain Guijuelo vs Unionistas de Salamanca Under 2.5 goals
23:00  Spain Ponferradina vs Real Valladolid B Home Win
23:00  Spain Salamanca CF Uds vs Leonesa Home Win
18:00  Spain CD Tudelano vs Barakaldo CF Under 2.5 goals
18:00  Spain Real Oviedo B vs CD Mirandes Under 2.5 goals
23:00  Spain CD Vitoria vs Cd Calahorra Over 2.5 goals
23:00  Spain Gimnastica Torrelavega vs SCD Durango Under 2.5 goals
23:00  Spain UD Logrones vs Real Sociedad B Under 2.5 goals
18:00  Spain CD Atletico Baleares vs Atletico Levante UD Over 2.5 goals
18:00  Spain Cf Peralada vs Club Lleida Esportiu Over 2.5 goals
18:00  Spain Ub Conquense vs CF Badalona Under 2.5 goals
23:00  Spain CE Sabadell vs Hercules CF Under 2.5 goals
18:00  Spain Real Murcia Club De Futbol vs CF Jumilla Under 2.5 goals
18:00  Spain UD Ibiza Eivissa vs Ucam Murcia CF Under 2.5 goals
22:30  Spain Marbella FC vs Granada CF B Under 2.5 goals
23:00  Spain CD Badajoz vs UD Almeria B Under 2.5 goals
23:00  Spain CD El Ejido 2012 vs FC Cartagena Away Win
23:00  Spain CF Talavera de La Reina vs Real Balompedica Linense Under 2.5 goals
23:00  Spain San Fernando CD vs CD Don Benito Home Win
21:30  Bundesliga RasenBallsport Leipzig vs Borussia Mönchengladbach Home Win
00:00  Bundesliga Eintracht Frankfurt vs Wolfsburg Over 2.5 goals
19:30  2nd Bundesliga 1. FC Magdeburg vs VfL Bochum 1848 Home Win
19:30  2nd Bundesliga MSV Duisburg vs Holstein Kiel Under 2.5 goals
19:00  3rd Liga SV Meppen vs Fortuna Köln Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga SG Sonnenhof Großaspach vs Karlsruher SC Under 2.5 goals
19:00  Regionalliga Nord Hannover 96 II vs SC Weiche Flensburg Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Holstein Kiel II vs Eintracht Norderstedt Over 2.5 goals and Btts
20:00  Regionalliga Nord U.s.i. Lupo-Martini vs SSV Jeddeloh II Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. Bischofswerdaer FV 1908 vs Berliner AK 07 Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. FC Oberlausitz Neugersdorf vs FSV Optik Rathenow Under 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. FC Rot-Weiss Erfurt vs VSG Altglienicke Home Win
19:30  Regionalliga N. FSV Union Furstenwalde vs Chemnitzer FC Over 2.5 goals
21:00  Ligue 1 FC Toulouse vs Dijon Under 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Rennes vs Racing Strasbourg Home Win
23:00  Ligue 1 Olympique Marseille vs Reims Home Win
03:00  Ligue 1 Bordeaux vs Paris Saint Germain Away Win
18:15  Eredivisie Ajax Amsterdam vs ADO Den Haag Under 2.5 goals
20:30  Eredivisie Feyenoord vs PSV Eindhoven Over 2.5 goals
20:30  Eredivisie Heracles vs VVV-Venlo Under 2.5 goals
22:45  Eredivisie FC Groningen vs NAC Breda Under 2.5 goals
20:30  First Division A Club Brugge vs Standard Liege Over 2.5 goals
00:00  First Division A RSC Anderlecht vs KRC Genk Under 2.5 goals
02:00  First Division A Eupen vs Waasland-Beveren Over 2.5 goals
22:00  First Division B Tubize vs Union St.-Gilloise Over 2.5 goals
22:00  Primeira Liga Aves vs Nacional Over 2.5 goals
22:00  Primeira Liga Portimonense vs Tondela Over 2.5 goals
00:30  Primeira Liga Chaves vs Vitoria de Guimaraes Under 2.5 goals
03:00  Primeira Liga Boavista vs FC Porto Away Win
18:15  Segunda Liga FC Pacos Ferreira vs Penafiel Home Win
22:00  Segunda Liga Leixoes vs Braga B Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Sporting Covilha vs Farense Home Win
19:00  Premiership Hearts vs Rangers Under 2.5 goals
22:00  League Cup Celtic vs Aberdeen Over 2.5 goals
18:00  Superliga SonderjyskE vs FC Nordsjaelland Home Win
20:00  Superliga Randers FC vs FC Midtjylland Home Win
22:00  Superliga AC Horsens vs FC Koebenhavn Over 2.5 goals
00:00  Superliga Broendby If vs Hobro Under 2.5 goals
19:15  Cup Rosenborg vs Stroemsgodset Over 2.5 goals and Btts
20:30  Bundesliga Salzburg vs Altach Away Win
20:30  Bundesliga FC Wacker Innsbruck vs Rapid Wien Away Win
23:00  Bundesliga SK Sturm Graz vs Wolfsberger AC Under 2.5 goals
22:00  Super League FC Basel 1893 vs Young Boys Home Win
22:00  Super League Lugano vs Xamax Over 2.5 goals and Btts
22:00  Super League FC Zuerich vs Grasshoppers Over 2.5 goals
20:30  Challenge League Wil vs Schaffhausen Under 2.5 goals
21:00  Challenge League Aarau vs Lausanne Over 2.5 goals
22:00  Challenge League Servette vs Chiasso Over 2.5 goals and Btts
22:15  Super League Levadiakos vs Asteras Tripolis Home Win
00:00  Super League Aris Thessaloniki vs Panathinaikos Home Win
00:30  Super League AEK Athens vs Xanthi FC Under 2.5 goals
20:00  Football League AOK Kerkyra vs Aoc-Kissamikos Under 2.5 goals
20:00  Football League Pao Aittitos Spata FC vs Iraklis Under 2.5 goals
21:00  1st League Doxa Katokopia vs Pafos FC Over 2.5 goals
23:00  1st League Anorthosis vs Ermis Aradippou Over 2.5 goals
21:00  National Division CS Fola Esch vs FC Differdange 03 Home Win
21:30  National Division Una Strassen vs FC Victoria Rosport Over 2.5 goals
22:00  National Division F91 Dudelange vs US Hostert Over 2.5 goals and Btts
22:00  National Division Racing FC Union Luxembourg vs US Rumelange Over 2.5 goals
22:00  National Division US Mondorf les Bains vs RM Hamm Benfica Over 2.5 goals
22:00  National Division Union Titus Petange vs FC Etzella Ettelbruck Over 2.5 goals and Btts
21:00  1st League Pribram vs FC Banik Ostrava Over 2.5 goals
21:00  1st League Bohemians Prague 1905 vs FK Dukla Prague Away Win
23:00  1st League FC Viktoria Plzen vs SK Sigma Olomouc Home Win
20:00  Fortuna League MFK Ruzomberok vs Spartak Trnava Under 2.5 goals
18:00  Premier League FC Krasnodar vs Ural Over 2.5 goals
20:30  Premier League FK Rostov vs CSKA Moscow Under 2.5 goals
23:00  Premier League FC Spartak Moscow vs FC Lokomotiv Moscow Home Win
19:00  Premier League FC Lviv vs Mariupol Home Win
22:00  Premier League FC Shakhtar Donetsk vs FC Olimpik Donetsk Over 2.5 goals
21:30  Ekstraklasa Zaglebie Sosnowiec vs KGHM Zaglebie Lubin Over 2.5 goals
00:00  Ekstraklasa Cracovia vs Lech Poznan Away Win
18:45  1st Liga Odra Opole vs Rakow Czestochowa Over 2.5 goals
22:00  1st Liga GKS Katowice vs Sandecja Nowy Sacz Under 2.5 goals
22:00  1st Liga MKS Chojniczanka Chojnice vs GKS Jastrzebie Under 2.5 goals
22:00  1st Liga Stal Mielec vs Drutex-Bytovia Over 2.5 goals
19:00  2nd Liga Radomiak Radom vs Olimpia Grudziadz Over 2.5 goals
21:00  1st League Dinamo Zagreb vs HNK Gorica Home Win
19:00  Prva Liga NS Mura vs NK Celje Over 2.5 goals
22:00  Prva Liga Rudar Velenje vs NK Triglav Kranj Home Win
00:00  OTP BANK Liga Vidi FC vs Budapest Honved Under 2.5 goals
22:00  Liga I CS Universitatea Craiova vs FC Dunarea Calarasi Under 2.5 goals
01:00  Liga I FC FCSB vs Gaz Metan Medias Under 2.5 goals
17:30  First Professional Lea Botev Vratsa vs FK Septemvri Sofia Home Win
19:45  First Professional Lea Ludogorets 1945 Razgrad vs Vitosha Bistritsa Over 2.5 goals
22:00  First Professional Lea Slavia Sofia vs PFC CSKA-Sofia Home Win
18:00  Premier FC Luch Minsk vs Smolevichy Under 2.5 goals
18:00  Premier FC Torpedo Minsk vs Dinamo Minsk Under 2.5 goals
18:00  Premier FK Gorodeya vs FK Slutsk Under 2.5 goals
18:00  Premier Gomel vs FK Vitebsk Away Win
18:00  Premier Isloch vs Dnepr Mogilev Over 2.5 goals
18:00  Premier Neman Grodno vs Dinamo Brest Under 2.5 goals
18:00  Premier Shakhtyor Soligorsk vs FC Minsk Home Win
18:00  Premier Torpedo Zhodino vs BATE Borisov Away Win
00:00  Premijer Liga NK Gosk Gabela vs FK Radnik Bijeljina Under 2.5 goals
19:00  Prva Liga FK Sileks vs FK Belasica Strumica Under 2.5 goals
19:00  Prva Liga Fk Akademija Pandev vs FK Vardar Skopje Under 2.5 goals
01:15  Ligat HaAl Hapoel Raanana FC vs Beitar Jerusalem FC Under 2.5 goals
02:00  Ligat HaAl Maccabi Netanya FC vs Hapoel Tel Aviv FC Under 2.5 goals
07:30  Primera Division Atletico Tucuman vs San Martin de Tucuman Over 2.5 goals
03:10  Primera Division Aldosivi vs San Lorenzo Under 2.5 goals
05:20  Primera Division Independiente vs Boca Juniors Over 2.5 goals
02:00  Serie A Bahia vs Cruzeiro Under 2.5 goals
02:00  Serie A Ceara vs Vasco da Gama Under 2.5 goals
02:00  Serie A Chapecoense AF vs Sao Paulo Under 2.5 goals
02:00  Serie A Flamengo vs Atletico PR Home Win
02:00  Serie A Fluminense vs America MG Under 2.5 goals
02:00  Primera Division Jorge Wilstermann vs Bolivar Over 2.5 goals
04:15  Primera Division Nacional Potosi vs Sport Boys Warnes Over 2.5 goals
04:15  Primera Division The Strongest vs Aurora Home Win
00:00  Serie A Barcelona SC vs CD Tecnico Universitario Over 2.5 goals
00:00  Serie A Universidad Catolica vs Deportivo Cuenca Under 2.5 goals
00:00  Serie A Delfin vs El Nacional Under 2.5 goals
00:00  Serie A Aucas vs CSD Independiente Del Valle Over 2.5 goals
05:00  Serie A Emelec vs Deportivo Cuenca Home Win
08:00  Liga Nacional CD Olimpia vs Real Espana Over 2.5 goals
05:00  Liga Nacional CD Motagua vs Platense FC Home Win
03:00  Premier League Dunbeholden Fc vs Portmore United FC Over 2.5 goals
03:00  Premier League Humble Lions FC vs Harbour View FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Reno FC vs Montego Bay United Under 2.5 goals
03:00  Premier League Tivoli Gardens vs Waterhouse FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Uwi FC vs Cavalier FC Under 2.5 goals
11:00  J. League 2 Yokohama FC vs Tokyo Verdy Home Win
12:00  K-League 1 Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai Over 2.5 goals
15:30  GO-JEK Liga 1 PS TIRA vs Arema Over 2.5 goals
18:30  GO-JEK Liga 1 Bali United Pusam vs Persija Jakarta Over 2.5 goals
19:15  Premier League Al-Hazm vs Al-Ittihad Jeddah Under 2.5 goals
21:45  Premier League AL Nassr vs Al Wehda Home Win
13:00  Hyundai A-League Wellington Phoenix FC vs Perth Glory Over 2.5 goals
15:00  Hyundai A-League Melbourne City FC vs Newcastle United Jets Home Win
12:00  W-League Canberra United FC vs Sydney FC Over 2.5 goals
12:00  W-League Melbourne Victory FC vs Western Sydney Wanderers FC Home Win
10:00  Premiership Tasman United vs Hawkes Bay United Over 2.5 goals
11:00  Premiership Wellington Phoenix Academy vs Southern United Over 2.5 goals
02:00  Confederations Cup AS Vita Club vs Raja Casablanca Under 2.5 goals
20:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Polokwane City Under 2.5 goals
20:30  Premier League SuperSport United vs Mamelodi Sundowns FC Under 2.5 goals