Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/02/2019

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

Một số dự đoán nổi bật của Máy Tính

1/Leicester City vs Manchester United 

Pick: Man Utd cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

2/Manchester City vs Arsenal

Pick: Man City cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

3/Real Madrid vs Alaves

Chuyên gia soi kèo nhà cái ZBET
Soi kèo bóng đá trực tuyến hôm nay

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Nhà cái cá cược thể thao
Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký

Pick: Real Madrid cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

4/Lyon vs Paris SG

Pick: Paris SG cả trận (Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử)

GMT+7 Home vs Away League FREE Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 
Hawkes Bay United – Team Wellington
  
Premier League 
H
2 – 1
Over
01:00 
Southern United – Waitakere United
 
Premier League 
Home
3 – 2
Over
02:00 
Wellington Phoenix Reserves – Tasman United
  
Premier League 
D
1 – 1
Under
03:35 
Eastern Suburbs – Hamilton Wanderers
  
Premier League 
Home
1 – 0
Under
06:00 
Sydney FC – Melbourne City
  
A League 
H
2 – 1
O
06:00 
Sunshine Coast FC – Eastern Suburbs Brisbane
  
National Premier League 
Away
0 – 3
O 86%
10:30 
Navalcarnero – Las Palmas B
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 65%
10:30 
Sevilla B – Marbella
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
10:30 
BB Erzurum – Rizespor
  
Super Lig 
D
1 – 1
U 55%
11:00 
Villarreal – Espanyol
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 50%
11:00 
Internacional De Madrid – Rapido Bouzas
  
Segunda B 
Home
2 – 1
O
11:00 
Union Adarve – Salamanca
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 68%
11:00 
Recreativo Huelva – Real Murcia
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 67%
11:00 
Peralada – Barcelona B
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
11:00 
Malaga II – Linense
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 67%
11:00 
Real Valladolid II – Pontevedra
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
Sporting Gijon B – Logrones UD
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
Fuenlabrada – SS Reyes
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 59%
11:00 
FC Jumilla – Don Benito
  
Segunda B 
Home
3 – 0
O
11:00 
CD Badajoz – UD Ibiza
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 67%
11:00 
Burgos CF – Guijuelo
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 65%
11:00 
Sabadell – Atletico Baleares
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 65%
11:00 
UCAM Murcia – FC Cartagena
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
UD Melilla – Talavera CF
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 62%
11:00 
Mallorca – Alcorcon
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 69%
11:15 
Excelsior Rotterdam – Feyenoord
  
Eredivisie 
Away
0 – 2
U
11:30 
Spal – Torino
  
Serie A 
A
2 – 3
Over
11:30 
CD Vitoria – Gimnastica Torrelavega
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
12:00 
Wehen – Hansa Rostock
  
3. Liga 
Home
2 – 0
U 47%
12:30 
Holstein Kiel – Jahn Regensburg
  
2.Bundesliga 
H
3 – 2
O 65%
12:30 
Sandhausen – Bochum
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O
12:30 
Erzgebirge Aue – FC Koln
  
2.Bundesliga 
Away
0 – 2
U 50%
13:00 
Digenis Voroklinis – Omonia Aradippou
  
2. Division 
D
1 – 1
U 49%
13:00 
Unterhaching – Energie Cottbus
  
3. Liga 
Home
1 – 0
U 47%
13:00 
Panachaiki – Kerkyra
  
B Ethniki 
A
1 – 2
Over
13:00 
OFI Crete – Xanthi
  
Super League 
H
2 – 1
O
13:00 
Trapani – SS Monopoli
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 62%
13:00 
Gzira United – Sliema Wanderers FC
  
Premier League 
A
1 – 2
O 57%
13:00 
Akhisar Belediyespor – Istanbul Basaksehir
  
Super Lig 
D
1 – 1
U 52%
13:30 
PSV Eindhoven – Fortuna Sittard
  
Eredivisie 
Home
3 – 0
O 80%
13:30 
PEC Zwolle – FC Utrecht
  
Eredivisie 
D
2 – 2
O 58%
13:30 
Club Brugge – Gent
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 42%
13:30 
Baroka FC – Chippa United
  
Premier League 
D
1 – 1
U 66%
13:30 
Bloemfontein Celtic – Black Leopards
  
Premier League 
H
2 – 0
U 67%
13:30 
SuperSport United – Orlando Pirates
  
Premier League 
H
2 – 1
O
13:30 
Jomo Cosmos – Mbombela United
  
1st Division 
A
1 – 2
O
13:30 
Stellenbosch FC – Ubuntu Cape Town FC
  
1st Division 
Home
4 – 0
O
13:30 
Carrarese – Pro Vercelli
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 54%
13:30 
Alessandria – Pisa
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 
Reggina – Catanzaro
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 60%
13:30 
Olbia Calcio – Pontedera
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
13:30 
Sicula Leonzio – Cavese
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Vibonese Calcio – Catania
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
ASD Albissola 2010 – Arzachena
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Pro Patria – Juventus U23
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Pistoiese – Virtus Entella
  
Lega Pro 
D
0 – 0
U 63%
13:30 
Viterbese Castrense – Siracusa
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 61%
13:30 
Cuneo – Lucchese
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
13:30 
Latina – Castiadas
  
Serie D 
Home
3 – 0
O 56%
13:30 
Savoia – Bitonto
  
Serie D 
D
1 – 1
U 53%
14:00 
Genoa – Sassuolo
  
Serie A 
H
2 – 1
O
14:00 
Udinese – Fiorentina
  
Serie A 
A
1 – 2
Over
14:00 
Nimes – Montpellier
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
14:00 
Osijek – Hajduk Split
  
1. NHL 
Home
1 – 0
U 54%
14:00 
AEL Limassol – AEK Larnaca
  
1. Division 
D
2 – 2
O 52%
14:00 
Apollon Smirnis – Asteras Tripolis
  
Super League 
Away
0 – 2
U 66%
14:00 
Crotone – Livorno
  
Serie B 
Home
2 – 1
O
14:00 
Benevento – Venezia
  
Serie B 
Home
2 – 0
U 58%
14:05 
Leicester City – Manchester United
  
Premier League 
A
0 – 2
U
14:30 
Augsburg – Mainz 05
  
Bundesliga 
H
2 – 1
O 55%
15:00 
Voluntari – Sepsi
  
Liga 1 
A
0 – 1
Under
15:00 
FC Viitorul – Universitatea Craiova
  
Liga 1 
A
2 – 3
O
15:00 
Luzern – Sion
  
Super League 
D
1 – 1
U 42%
15:00 
St. Gallen – Zurich
  
Super League 
D
2 – 2
O 59%
15:00 
Grasshoppers – Basel
  
Super League 
Away
0 – 2
U 44%
15:00 
Nacional CD – Vitoria Setubal
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 56%
15:00 
Santa Clara – Portimonense
  
Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
15:00 
Tubize – Beerschot-Wilrijk
  
2e Klasse 
Away
0 – 2
U 51%
15:00 
Doxa Katokopia – Nea Salamis
  
1. Division 
H
3 – 2
O
15:00 
Valletta FC – Birkirkara FC
  
Premier League 
D
1 – 1
U 52%
15:00 
Celta de Vigo II – Coruxo FC
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
15:00 
Tudelano – Amorebieta
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
15:00 
Real Oviedo – Cadiz
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 69%
15:15 
Real Betis – Atletico Madrid
  
Primera Division 
A
1 – 2
Over
15:15 
Levadiakos – Panathinaikos
  
Super League 
A
0 – 1
U 67%
15:15 
Larissa – Atromitos
  
Super League 
D
1 – 1
U 69%
15:30 
Arezzo – Robur Siena
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 62%
15:30 
Paganese – FCD Rossoblu Potenza
  
Lega Pro 
Away
0 – 2
U 58%
15:30 
SS Rende – Juve Stabia
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
15:30 
Casertana – Virtus Francavilla
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
15:30 
Olot – Conquense UB
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 63%
15:30 
Unionistas de Salamanca – Real Madrid II
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
15:45 
ADO Den Haag – Heracles Almelo
  
Eredivisie 
D
2 – 2
O 62%
16:00 
Saint-Etienne – Strasbourg
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
U 53%
16:00 
Desportivo Aves – Sporting Braga
  
Portuguese Liga 
Away
0 – 2
Under
16:00 
Belenenses – Moreirense
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 63%
16:00 
Alki Oroklini – Enosis Neon Paralimni
  
1. Division 
H
2 – 1
O
16:00 
Ponferradina – Deportivo La Coruna B
 
Segunda B 
Home
2 – 0
U 52%
16:00 
Badalona – Cornella
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Villanovense – El Ejido
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Barakaldo – Mirandes
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Racing Santander – Izarra
  
Segunda B 
Home
3 – 0
O 52%
16:00 
Almeria B – Granada II
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
16:00 
Atletico Sanluqueno – San Fernando
 
Segunda B 
A
0 – 2
U 66%
16:00 
Cultural Leonesa – Atletico Madrid B
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
16:00 
CD Calahorra – Real Oviedo B
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
Athletic Bilbao II – Leioa
  
Segunda B 
H
2 – 0
U 60%
16:00 
Langreo – Real Sociedad II
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 60%
16:00 
Lleida Esportiu – Teruel
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 44%
16:00 
Antalyaspor – Besiktas
  
Super Lig 
Away
0 – 1
U 48%
16:15 
Alcoyano – Villarreal II
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 69%
16:15 
Castellon – Espanyol II
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:30 
Manchester City – Arsenal
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
16:30 
Rijeka – Gorica HNK
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U 51%
17:00 
Inter Milan – Bologna
  
Serie A 
Home
2 – 0
U 48%
17:00 
Stuttgart – Freiburg
  
Bundesliga 
H
2 – 1
O
17:00 
Standard Liege – Anderlecht
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 49%
17:00 
Aris Thessaloniki – PAS Giannina
  
Super League 
D
1 – 1
U 65%
17:00 
Hapoel Ironi Kiryat Shmona – Bnei Sakhnin
  
Toto League 
H
1 – 0
U 62%
17:00 
Hercules – CD Ebro
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 67%
17:00 
Osasuna – Granada
  
Segunda Division 
Home
2 – 0
U 64%
17:30 
Eibar – Girona
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 52%
17:30 
Sporting CP – Benfica
  
Portuguese Liga 
D
2 – 2
O
17:30 
AEK Athens – PAOK FC
  
Super League 
H
2 – 1
O
17:30 
Novara – Piacenza
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
18:30 
Maccabi Tel Aviv – Hapoel Haifa
  
Toto League 
Home
3 – 0
O 58%
19:00 
Barcelona – Valencia
  
Primera Division 
Home
2 – 1
Over
19:00 
Celta de Vigo – Sevilla
  
Primera Division 
H
3 – 2
Over
19:00 
Sint-Truiden – Eupen
  
Pro League 
Home
3 – 0
O 56%
19:00 
Extremadura UD – Sporting Gijon
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
19:30 
Roma – AC Milan
  
Serie A 
Home
2 – 0
U
19:45 
Real Madrid – Deportivo Alaves
  
Primera Division 
Home
3 – 0
O 69%
20:00 
Lyon – Paris SG
  
Ligue 1 
Away
1 – 2
O 67%
20:00 
Vitoria Guimaraes – FC Porto
  
Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 56%
20:00 
Pescara – Brescia
  
Serie B 
H
2 – 1
O