Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 
Los Angeles Galaxy – Chicago Fire
  
MLS 
Home
2 – 0
U 41%
01:00 
Irapuato FC – UA Zacatecas
  
Liga Premier 
Home
3 – 0
O 57%
01:00 
Mineros de Fresnillo – Deportivo Gladiadores
  
Liga Premier 
Home
4 – 0
O 78%
03:00 
San Jose Earthquakes – Montreal Impact
  
MLS 
A
1 – 2
O 57%
03:00 
Seattle Sounders – FC Cincinnati
  
MLS 
D
1 – 1
U 44%
03:30 
Croydon Kings – West Adelaide
  
National Premier League 
A
2 – 3
Over
03:35 
Hawkes Bay United – Tasman United
  
Premier League 
D
2 – 2
Over
04:00 
Melbourne Victory FC Under 21 – Werribee City FC
  
State Leagues 
Away
2 – 3
O 70%
04:00 
Ansan Greeners FC – Daejeon Citizen
  
Challenge League 
D
1 – 1
U 57%
05:00 
Yokohama FC – Montedio Yamagata
  
J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 
JEF United Chiba – Albirex Niigata
  
J2 League 
D
1 – 1
U 55%
05:00 
Mito Hollyhock – Tochigi SC
  
J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 
FC Seoul – Pohang Steelers
  
Korea League 
A
1 – 2
O
05:00 
SKA-Khabarovsk – Chertanovo Moskva
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 63%
05:30 
Eastern District SA – Hong Kong FC
  
1st Division 
Away
1 – 4
O 77%
06:00 
Melbourne City – Perth Glory
  
A League 
D
1 – 1
U 52%
06:00 
Ehime FC – Tokyo Verdy 1969
  
J2 League 
A
1 – 2
O
06:00 
Seoul E-Land – Gwangju
  
Challenge League 
A
2 – 3
O 53%
06:30 
White City Woodville – Adelaide Victory
  
State Leagues 
Home
2 – 1
Over
07:30 
Henan Jianye – Dalian Yifang
  
China Premier League 
H
2 – 1
O
07:30 
Central Western District – Wing Yee
  
1st Division 
D
2 – 2
O 71%
07:30 
Citizen AA – Shatin
  
1st Division 
Away
1 – 3
O 77%
07:30 
Hong Kong Rangers FC – Resources Capital FC
  
1st Division 
D
2 – 2
O 70%
08:00 
South Adelaide Panthers – Adelaide Raiders
  
National Premier League 
A
1 – 2
Over
08:30 
Minerva Punjab – East Bengal
  
I League 
D
1 – 1
U 57%
08:30 
Ufa – Dinamo Moscow
  
Premier League 
D
1 – 1
U 70%
08:45 
Selangor United – Negeri Sembilan
  
Premier League 
D
1 – 1
U 48%
09:00 
Panathinaikos U19 – PAOK Thessaloniki FC U19
  
Super League U19 
Away
0 – 3
O 63%
09:00 
Spartak Moskva U21 – Krasnodar U21
 
U21 Premier League 
D
2 – 2
O 68%
09:15 
Zizkov – Prostejov
  
Druha Liga 
Home
2 – 0
U 50%
09:30 
Austria Klagenfurt – BW Linz
  
Erste Liga 
A
1 – 2
O 56%
10:00 
Fortune Sacco – Coast Stima
  
Super League 
Home
2 – 1
O
10:00 
Sibir Novosibirsk – Tyumen
  
1. Division 
H
1 – 0
U 68%
10:00 
Rotor Volgograd – Spartak Moskva II
  
1. Division 
Home
1 – 0
U 63%
10:30 
Vitosha Bistritsa – Etar
  
A PFG 
Away
0 – 2
U 68%
10:30 
Sevilla B – Don Benito
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
10:30 
Malaga II – UCAM Murcia
  
Segunda B 
Away
0 – 2
U 65%
10:30 
Almeria B – FC Jumilla
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
10:30 
Parla AD – Getafe B
  
Tercera Division 
Away
0 – 3
O
10:30 
Tres Cantos – Leganes B
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
10:30 
Club Deportivo Vicalvaro – RCD Carabanchel
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 68%
10:30 
Villaverde Boetticher – Pozuelo Alarcon
  
Tercera Division 
D
0 – 0
U 59%
10:30 
Alcorcon II – Las Rozas CF
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 61%
10:30 
Altinordu – Hatayspor
  
Lig A 
H
2 – 1
O
10:30 
Konyaspor – Goztepe
  
Super Lig 
H
2 – 0
U 64%
11:00 
Eibar – Celta de Vigo
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 49%
11:00 
SonderjyskE – Randers FC
  
Superligaen 
A
1 – 2
O
11:00 
Administration Police FC – Eldoret Youth FC
  
Super League 
Home
2 – 0
U 59%
11:00 
FC Nizhny Novgorod – PFC Sochi
  
1. Division 
A
0 – 3
O
11:00 
Yenisey Krasnoyarsk – Rostov
  
Premier League 
A
0 – 1
Under
11:00 
UD Melilla – FC Cartagena
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
11:00 
Union Adarve – Deportivo La Coruna B
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 65%
11:00 
Fuenlabrada – Las Palmas B
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 56%
11:00 
Ejea – Teruel
  
Segunda B 
D
2 – 2
O
11:00 
Real Murcia – Marbella
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
11:00 
Olot – Atletico Baleares
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 71%
11:00 
Real Union – Mirandes
  
Segunda B 
Away
1 – 2
O
11:00 
Sabadell – CD Ebro
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
11:00 
Burgos CF – Rapido Bouzas
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
Peralada – Espanyol II
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 
Internacional De Madrid – Real Madrid II
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 
Mallorca – Elche
  
Segunda Division 
Home
3 – 0
O
11:00 
CD Cabecense – Puente Genil
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 54%
11:00 
CD Guadalcacín – Cordoba II
  
Tercera Division 
Away
0 – 3
O 57%
11:00 
Club Polideportivo Almeria – UD San Pedro
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 59%
11:00 
CD Canillas – CD Mostoles
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 69%
11:00 
Reus Deportiu II – Prat AE
  
Tercera Division 
D
2 – 2
O
11:00 
Condal CF – CD Tuilla
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 59%
11:00 
CD Gerena – Cadiz B
  
Tercera Division 
Away
0 – 1
U 63%
11:00 
Ecija Balompie – Los Barrios
  
Tercera Division 
Away
1 – 2
O
11:00 
Alhaurin de la Torre CF – Huetor Vega
 
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 49%
11:00 
Santa Ana – Trival Valderas
  
Tercera Division 
A
0 – 2
U 67%
11:00 
San Agustín de Guadalix – Alcobendas Sport
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
Arcos CF – Real Betis B
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 57%
11:00 
Universidad de Oviedo – EI San Martin
 
Tercera Division 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
CP Cacereno – CD Azuaga
  
Tercera Division 
Home
4 – 0
O 57%
11:00 
CE L Hospitalet – UE Castelldefels
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 61%
11:00 
Kasetsart – Udon Thani
  
League Division 1 
A
2 – 3
O 51%
11:00 
JL Chiangmai United FC – BG Pathum United
  
League Division 1 
A
1 – 2
O 56%
11:15 
Sporting Covilha – Benfica B
  
Segunda Liga 
A
1 – 2
O
11:15 
UE Sants – Santfeliuenc FC
  
Tercera Division 
A
0 – 2
U 61%
11:35 
Jiangsu Suning FC – Tianjin Teda
  
China Premier League 
Home
2 – 0
U 49%
12:00 
Sofapaka – Kenya Commercial Bank SC
  
Premier League 
Home
3 – 0
O
12:00 
Munchen 1860 – Hansa Rostock
  
3. Liga 
H
1 – 0
U 57%
12:00 
Nurnberg Am. – FC Pipinsried
  
Regionalliga 
Home
2 – 1
O 60%
12:00 
Shabana FC – Nairobi Stima FC
  
Super League 
A
1 – 2
O
12:00 
Migori Youth – Nairobi City Stars
  
Super League 
H
2 – 1
O
12:00 
Green Commandos – Kisumu All Stars
 
Super League 
Away
0 – 3
O 52%
12:00 
Gryf Wejherowo – Widzew
  
2. Liga 
H
2 – 1
O 53%
12:00 
Petrolul 52 – Metaloglobus
  
Liga II 
Home
4 – 0
O 65%
12:00 
FK Khimki – Fakel
  
1. Division 
D
1 – 1
U 67%
12:00 
SD Tenisca – CD Buzanada
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
12:00 
Sevilla C – Xerez CD
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
12:00 
Customs United – Sisaket FC
  
League Division 1 
D
1 – 1
U 60%
12:00 
Olimpic Donetsk – Arsenal Kiev
  
Premier League 
D
1 – 1
U 56%
12:00 
Zorya Luhansk – Vorskla Poltava
  
Premier League 
H
2 – 0
U 64%
12:05 
Gornik Leczna – Resovia Rzeszow
  
2. Liga 
Home
2 – 1
O 54%
12:30 
Dynamo Dresden – Bochum
  
2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 53%
12:30 
Arminia Bielefeld – Darmstadt 98
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O
12:30 
Ingolstadt – FC Koln
  
2.Bundesliga 
A
0 – 2
U 50%
12:30 
FC Oberlausitz – Viktoria Berlin
  
Regionalliga 
Away
1 – 2
O 55%
12:30 
Chemnitzer – Germania Halberstadt
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 40%
12:30 
Hertha Berlin Am. – Bischofswerdaer FV 08
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 44%
12:30 
FC Krasnodar II – Luch Energiya Vladivostok
  
1. Division 
Home
1 – 0
U 64%
12:45 
Hvidovre IF – Lyngby BK
  
1. Division 
H
2 – 1
O 56%
12:45 
Naestved – Viborg FF
  
1. Division 
H
2 – 1
O 55%
12:45 
Silkeborg IF – FC Roskilde
  
1. Division 
Home
2 – 1
O 63%
12:45 
HB Koge – FC Fredericia
  
1. Division 
H
2 – 1
O 51%
13:00 
Vendsyssel FF – AGF
  
Superligaen 
D
1 – 1
U 56%
13:00 
Ludogorets Razgrad – Botev Vratsa
  
A PFG 
Home
2 – 0
U 44%
13:00 
Carl Zeiss Jena – Eintracht Braunschweig
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
VfB Oldenburg 1897 – Schwarz-Weiss Rehden
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 49%
13:00 
Lupo-Martini Wolfsburg – Hannover 96 Am.
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 52%
13:00 
Hansa LSK – Holstein Kiel Am.
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 49%
13:00 
Havelse – Wolfsburg Am.
  
Regionalliga 
Away
0 – 2
U 43%
13:00 
Iraklis – Panachaiki
  
B Ethniki 
A
1 – 2
O
13:00 
OFI Crete – Larissa
  
Super League 
H
2 – 0
U 67%
13:00 
Zenit St. Petersburg II – Shinnik Yaroslavl
  
1. Division 
D
1 – 1
U 67%
13:00 
Borac Cacak – Metalac GM
  
Prva Liga 
D
1 – 1
U 45%
13:00 
Boluspor – Istanbulspor
  
Lig A 
Home
1 – 0
U 57%
13:00 
Yeni Malatyaspor – Istanbul Basaksehir
  
Super Lig 
D
1 – 1
U 57%
13:15 
Zoo Kericho – Posta Rangers
  
Premier League 
H
1 – 0
U 71%
13:15 
Kibera Black Stars – St. Joseph FC
  
Super League 
H
1 – 0
U 63%
13:30 
SC Heerenveen – Willem II
  
Eredivisie 
D
2 – 2
O 60%
13:30 
FC Groningen – VVV Venlo
  
Eredivisie 
Home
1 – 0
U 50%
13:30 
Zulte-Waregem – Gent
  
Pro League 
H
3 – 2
O 63%
13:30 
Chippa United – SuperSport United
  
Premier League 
D
1 – 1
U 68%
13:30 
Baroka FC – Polokwane City
  
Premier League 
D
1 – 1
U 68%
13:30 
Richards Bay FC – Mbombela United
  
1st Division 
A
1 – 2
O
13:30 
Royal Eagles – Real Kings
  
1st Division 
Home
2 – 0
U 61%
13:30 
Ajax Cape Town – TS Galaxy FC
  
1st Division 
H
2 – 1
O
13:30 
Tshakhuma Madzivhadila FC – Pretoria University
  
1st Division 
D
1 – 1
U 65%
13:30 
Austria Wien – Hartberg
  
Bundesliga 
Home
2 – 1
O 60%
13:30 
Sturm Graz – LASK Linz
  
Bundesliga 
A
1 – 2
O
13:30 
Graffin Vlasim – Ceske Budejovice
  
Druha Liga 
D
2 – 2
O
13:30 
Hradec Kralove – Banik Sokolov
  
Druha Liga 
Home
3 – 0
O
13:30 
Varnsdorf – Pardubice
  
Druha Liga 
H
2 – 1
O
13:30 
Siofok – Bekescsaba
  
NB2 
Away
1 – 2
O 54%
13:30 
Mosonmagyarovari TE – Dorogi FC
  
NB2 
H
2 – 1
O
13:30 
Kazincbarcikai – Soroksar SC
  
NB2 
H
3 – 2
O
13:30 
Cegledi VSE – Balmazujvaros
  
NB2 
H
1 – 0
U 57%
13:30 
Monori – Kaposvari Rakoczi FC
  
NB2 
Away
0 – 2
U 50%
13:30 
Csakvari TK – Gyori ETO
  
NB2 
D
2 – 2
O 57%
13:30 
Budaors – Vac
  
NB2 
D
1 – 1
U 56%
13:30 
Cavese – Siracusa
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 63%
13:30 
Catania – FCD Rossoblu Potenza
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 58%
13:30 
Virtus Francavilla – Vibonese Calcio
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Ternana – Monza
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
FC Rieti – Viterbese Castrense
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
13:30 
Sicula Leonzio – Paganese
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 58%
13:30 
C.Messina – Bari
  
Serie D 
Away
1 – 3
O 60%
13:30 
Ostia Mare – SSD Albalonga
  
Serie D 
D
1 – 1
U 51%
13:30 
Inveruno – Savona
  
Serie D 
A
1 – 2
O 54%
13:30 
Villafranca – SC Caronnese
  
Serie D 
Away
1 – 2
O 53%
13:30 
J.S. Kairouanaise – Monastir
  
Tunisia Division 1 
D
1 – 1
U 65%
13:30 
AS Gabes – US Tataouine
  
Tunisia Division 1 
A
0 – 1
U 61%
14:00 
Spal – Sampdoria
  
Serie A 
H
2 – 1
Over
14:00 
Lille – Dijon
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
U 49%
14:00 
Guingamp – Nantes
  
Ligue 1 
A
1 – 2
O
14:00 
Nice – Strasbourg
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
14:00 
Inter Zapresic – Hajduk Split
  
1. NHL 
Away
0 – 2
U 52%
14:00 
Pafos FC – Alki Oroklini
  
1. Division 
D
1 – 1
U 47%
14:00 
Bohemians 1905 – Slavia Praha
  
Czech Liga 
Away
0 – 1
U 59%
14:00 
Teplice – Opava
  
Czech Liga 
Home
2 – 0
U 56%
14:00 
Paris FC – Lens
  
Ligue 2 
H
2 – 1
O
14:00 
Atromitos – Panionios
  
Super League 
Home
2 – 0
U 64%
14:00 
Atletico de Kolkata – Delhi Dynamos FC
  
Super League 
H
2 – 1
O
14:00 
Pescara – Spezia
  
Serie B 
H
2 – 1
O
14:00 
Perugia – Salernitana
  
Serie B 
H
2 – 0
U 60%
14:00 
Wigry Suwalki – Katowice
  
1. Liga 
H
2 – 1
O
14:00 
Baltika – Avangard Kursk
  
1. Division 
H
2 – 1
O
14:00 
FK Armavir – Tomsk
  
1. Division 
A
1 – 2
O
14:00 
Backa Palanka – FK Zemun
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 64%
14:00 
Djurgarden – IF Elfsborg
  
Cup 
Home
2 – 0
U 47%
14:00 
Ostersunds FK – Sirius
  
Cup 
Home
3 – 0
O 60%
14:15 
Aluminij – NK Maribor
  
1. SNL 
Away
0 – 3
O 62%
14:30 
Stuttgart – Hannover 96
  
Bundesliga 
D
1 – 1
U 46%
14:30 
Wisla Krakow – Pogon Szczecin
  
Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
15:00 
Chaves – Santa Clara
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 63%
15:00 
Belenenses – Feirense
  
Portuguese Liga 
Home
1 – 0
U 58%
15:00 
FC Copenhagen – Vejle BK
  
Superligaen 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 
St. Gilloise – Tubize
  
2e Klasse 
Home
1 – 0
U 47%
15:00 
Roeselare – Westerlo
  
2e Klasse 
A
1 – 2
O
15:00 
OH Leuven – Beerschot-Wilrijk
  
2e Klasse 
Away
1 – 2
O 56%
15:00 
Lommel – KV Mechelen
  
2e Klasse 
Away
0 – 2
U 48%
15:00 
Vasas – Nyiregyhaza
  
NB2 
D
2 – 2
O 57%
15:00 
Leixoes – Academico Viseu
  
Segunda Liga 
Home
2 – 1
O
15:00 
Cova da Piedade – SC Farense
  
Segunda Liga 
D
1 – 1
U 65%
15:00 
Porto B – Famalicao
  
Segunda Liga 
D
1 – 1
U 57%
15:00 
FC Viitorul – Botosani
  
Liga 1 
Home
1 – 0
U 62%
15:00 
Hermannstadt – Politehnica Iasi
  
Liga 1 
H
2 – 1
O
15:00 
Celta de Vigo II – Atletico Madrid B
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
15:00 
Numancia – Sporting Gijon
  
Segunda Division 
A
1 – 2
O
15:00 
Real Murcia B – EDMF Churra
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
15:00 
RSD Alcala – San Fernando de Henares
  
Tercera Division 
A
0 – 1
U 68%
15:00 
Aravaca CF U19 – Valladolid U19
  
U19 
Away
0 – 3
O 63%
15:00 
Zurich – Lugano
  
Super League 
H
2 – 1
O 55%
15:00 
St. Gallen – Neuchatel Xamax
  
Super League 
D
2 – 2
O 60%
15:00 
Basel – Thun
  
Super League 
Home
3 – 1
O 59%
15:00 
FC Oleksandria – Illichivets Mariupol
  
Premier League 
D
1 – 1
U 64%
15:00 
Karpaty Lviv – FK Lviv
  
Premier League 
A
0 – 2
U 64%
15:15 
Levadiakos – Lamia
  
Super League 
D
1 – 1
U 71%
15:30 
Slavia Sofia – Levski Sofia
  
A PFG 
Away
0 – 1
U 62%
15:30 
Bisceglie – Catanzaro
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
15:30 
Rimini – Gubbio
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
15:30 
Renate AC – Ravenna
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 65%
15:30 
LR Vicenza Virtus – Imolese Calcio
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
15:30 
GIANA Erminio – Triestina
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
15:30 
Teramo – Fermana
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
15:30 
Pordenone – Sambenedettese
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
15:30 
Feralpisalo – Sudtirol
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
15:30 
Vis Pesaro – Virtus Verona
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 65%
15:30 
Dundee United – Inverness CT
  
FA Cup 
D
2 – 2
O
15:30 
Tudelano – Logrones UD
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 68%
15:30 
Conquense UB – Villarreal II
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
15:30 
Navalcarnero – Cultural Leonesa
  
Segunda B 
Away
0 – 2
U 63%
15:45 
Feyenoord – FC Emmen
  
Eredivisie 
Home
2 – 0
U
15:45 
AZ Alkmaar – Fortuna Sittard
  
Eredivisie 
Home
3 – 0
O 75%
15:45 
UD Ibiza – San Fernando
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Lyon – Toulouse
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
U
16:00 
Wacker Innsbruck – Mattersburg
  
Bundesliga 
D
1 – 1
U 53%
16:00 
Ermis Aradippou – Anorthosis
  
1. Division 
D
1 – 1
U 54%
16:00 
Mariehamn – HIFK
  
FA Cup 
D
1 – 1
U 44%
16:00 
Gyirmot – Budafoki MTE
  
NB2 
Home
2 – 0
U
16:00 
Zalaegerszegi TE – Tiszakecske FC
  
NB2 
Home
2 – 0
U 41%
16:00 
Ponferradina – Pontevedra
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Salamanca – Coruxo FC
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Barakaldo – Durango
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 61%
16:00 
Alcoyano – Cornella
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
Lleida Esportiu – Badalona
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
16:00 
Villanovense – Linense
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 71%
16:00 
Guijuelo – SS Reyes
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 68%
16:00 
Recreativo Huelva – El Ejido
  
Segunda B 
Home
3 – 0
O
16:00 
Gimnastica Torrelavega – Real Oviedo B
 
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
CD Vitoria – Leioa
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 67%
16:00 
Langreo – Racing Santander
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
16:00 
Crevillente Deportivo – Paiporta CF
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 51%
16:00 
Motril CF – Antequera CF
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O 51%
16:00 
Terrassa Olimpica 2010 – FC Martinenc
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 45%
16:00 
Albacete B – CD Toledo
  
Tercera Division 
D
2 – 2
O 55%
16:00 
Zamudio SD – Sestao River
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 57%
16:00 
Atletico Saguntino – Vilamarxant CF
  
Tercera Division 
Home
4 – 0
O
16:00 
Merida AD – Moralo CP
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
16:00 
GAIS – Nykopings
  
Cup 
D
1 – 1
Under
16:00 
Orebro – IFK Goteborg
  
Cup 
A
1 – 2
O 57%
16:00 
Afjet Afyonspor – Genclerbirligi
  
Lig A 
Away
0 – 1
U 51%
16:00 
BB Erzurum – Galatasaray
  
Super Lig 
Away
0 – 2
U 51%
16:15 
Everton – Liverpool
  
Premier League 
Away
0 – 2
U
16:15 
Castellon – Levante II
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 69%
16:30 
Osijek – Slaven Belupo Koprivnica
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U 56%
16:30 
Atletico Sanluqueno – Granada II
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
16:30 
La Nucia – CD Eldense
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
17:00 
Wolfsburg – Werder Bremen
  
Bundesliga 
A
1 – 2
O 56%
17:00 
OB – Brondby IF
  
Superligaen 
H
2 – 1
O 55%
17:00 
Lokeren – Anderlecht
  
Pro League 
Away
0 – 2
U 47%
17:00 
Panathinaikos – PAOK FC
  
Super League 
D
1 – 1
U 64%
17:00 
Hapoel Raanana – Hapoel Eran Hadera
  
Toto League 
A
1 – 2
O
17:00 
Lech Poznan – Arka Gdynia
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 53%
17:00 
Varzim – Estoril
  
Segunda Liga 
A
1 – 2
O
17:00 
Slovan Bratislava – Spartak Trnava
  
Super Liga 
Home
3 – 1
O 55%
17:00 
Real Oviedo – Lugo
  
Segunda Division 
Home
3 – 0
O
17:00 
Rayo Majadahonda – Granada
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 63%
17:30 
Rio Ave – Sporting Braga
  
Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 51%
17:30 
Asteras Tripolis – Panaitolikos
  
Super League 
Home
2 – 0
U 65%
17:30 
Casertana – Juve Stabia
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
18:00 
Morelia (w) – Santos Laguna (w)
  
Liga MX Femenil 
A
1 – 2
O 53%
18:00 
CFR Cluj – Sepsi
  
Liga 1 
Home
1 – 0
U 63%
18:30 
Hapoel Tel Aviv – Maccabi Petah Tikva
  
Toto League 
H
2 – 1
O
18:30 
ND Gorica – Triglav
  
1. SNL 
Home
2 – 0
U 54%
18:30 
CD Calahorra – Arenas de Getxo
  
Segunda B 
Home
2 – 1
O
19:00 
Royal Antwerp – Eupen
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 52%
19:00 
Las Palmas – Extremadura UD
  
Segunda Division 
Home
1 – 0
U 56%
19:30 
Real Zaragoza – Almeria
  
Segunda Division 
H
2 – 0
U 61%
19:45 
Valencia – Athletic Bilbao
  
Primera Division 
H
3 – 0
O
20:00 
Marseille – Saint-Etienne
  
Ligue 1 
Home
1 – 0
U 45%
20:00 
Sporting CP – Portimonense
  
Portuguese Liga 
Home
3 – 0
O 61%
20:00 
Avai SC – Joinville SC
  
Catarinense 
Home
1 – 0
U 57%
20:00 
Brusque FC – Hercilio Luz
  
Catarinense 
Home
2 – 0
U 57%
20:00 
Hellas Verona – Venezia
  
Serie B 
Home
2 – 0
U 60%
23:00 
Houston Dynamo – Real Salt Lake
  
MLS 
Home
3 – 0
O 65%
23:00 
Colorado Rapids – Portland Timbers
  
MLS 
D
1 – 1
U 48%
23:00 
Vancouver Whitecaps – Minnesota United
  
MLS 
D
2 – 2
O 52%
23:00 
DC United – Atlanta United
  
MLS 
H
2 – 1
O 59%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay