Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
08:15 

PDRM FA – Sarawak FC

  

FA Cup 
H
2 – 1
Over
09:00 

Pribram U21 – Ceske Budejovice U21

  

Juniorska liga 
Home
3 – 0
Over
10:00 

Genclerbirligi U21 – Boluspor U21

  

U21 1. Lig 
H
2 – 1
Over
10:00 

Istanbulspor U21 – Eskişehirspor U21

 

U21 1. Lig 
Home
2 – 0
Under
10:00 

Karabukspor U21 – Adanaspor U21

  

U21 1. Lig 
D
1 – 1
Under
10:00 

Tokyo Verdy 1969 – Mito Hollyhock

  

J2 League 
H
2 – 1
O
10:00 

Renofa Yamaguchi – Tokushima Vortis

  

J2 League 
D
1 – 1
U 46%
10:00 

JEF United Chiba – FC Ryukyu

  

J2 League 
A
1 – 2
O 56%
10:00 

Kashiwa Reysol – V-Varen Nagasaki

  

J2 League 
Home
2 – 0
U 59%
10:00 

Kyoto Sanga FC – Montedio Yamagata

  

J2 League 
D
1 – 1
U 67%
10:00 

Kagoshima United – Zweigen Kanazawa

 

J2 League 
D
1 – 1
U 58%
10:00 

Omiya Ardija – Fagiano Okayama

  

J2 League 
D
1 – 1
U 68%
10:00 

Avispa Fukuoka – Tochigi SC

  

J2 League 
D
1 – 1
U 68%
10:00 

Ehime FC – Yokohama FC

  

J2 League 
A
0 – 1
U 66%
10:00 

Albirex Niigata – Machida Zelvia

  

J2 League 
A
1 – 2
O
10:30 

Ulsan Hyundai Horang-i – FC Seoul

  

Korea League 
D
1 – 1
Under
10:30 

Gyeongnam FC – Jeonbuk Hyundai Motors

  

Korea League 
Away
0 – 2
Under
10:30 

Ventforet Kofu – FC Gifu

  

J2 League 
Home
2 – 0
U 63%
10:30 

Pohang Steelers – Gangwon FC

  

Korea League 
D
1 – 1
U 55%
10:30 

Suwon Bluewings – Sangju Sangmu Phoenix

  

Korea League 
H
2 – 1
O 51%
10:30 

Seongnam Ilhwa FC – Jeju United

  

Korea League 
D
1 – 1
U 57%
10:30 

Incheon United – Daegu FC

  

Korea League 
A
1 – 2
O
11:00 

NA Hussein Dey U21 – MC Alger U21

  

U21 League 
D
2 – 2
Over
11:30 

Home United – Lao Toyota

  

AFC . Cup 
Home
4 – 0
Over
11:30 

Southern District FC Reserves – Dreams Reserves

  

Reserve League 
H
2 – 1
O 63%
12:00 

MC Oran U21 – Olympique Medea U21

  

U21 League 
Home
1 – 0
Under
12:00 

Constantine U21 – ES Setif U21

  

U21 League 
Away
1 – 2
Over
12:00 

Slavia Praha U19 – Zlin U19

  

1. Liga U19 
Home
2 – 0
Under
12:00 

Charlton U23 – Millwall U23

  

Professional Development League 
D
1 – 1
Under
12:00 

Ankara Adliyespor – Serik Belediye

  

3. Lig 
H
2 – 1
Over
12:00 

Golcukspor – Halide Edip Adivar SK

  

3. Lig 
D
1 – 1
Under
12:30 

Catania – Viterbese Castrense

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
12:55 

Al Washm – Al Mojzel

  

Division 1 
H
2 – 1
Over
12:55 

Al Qaisoma – Dhamk

  

Division 1 
H
2 – 1
Over
13:00 

Al Arabi Jordan – Mansheyat Bani Hasan

  

1 Division 
H
2 – 1
Over
13:00 

Blama – Ittihad Al Ramtha

  

1 Division 
D
1 – 1
Under
13:00 

Kelantan FC – Selangor FA

  

FA Cup 
Away
0 – 1
Under
13:00 

Najran SC – Hajer

  

Division 1 
D
1 – 1
Under
13:00 

St Mirren Reserves – Celtic Reserves

  

Reserve League 
Away
0 – 3
Over
13:00 

Stade Tunisien – CS Sfaxien

  

Coupe de Tunisie 
H
2 – 1
Over
13:00 

Club Africain – Etoile Sportive de Metlaoui

  

Coupe de Tunisie 
Home
3 – 0
Over
13:00 

Karabukspor – Adanaspor

  

Lig A 
Away
0 – 2
Under
13:00 

Altinordu – Osmanlispor

  

Lig A 
D
1 – 1
Under
13:00 

Express – Paidha Black Angels

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
13:00 

Balkany Zorya – Mykolaiv

  

1. Division 
A
1 – 2
Over
13:00 

USM Alger U21 – Belouizdad U21

  

U21 League 
Home
2 – 0
U 44%
13:00 

Apollon Limassol – AEL Limassol

  

Cup 
Home
2 – 0
U 48%
13:00 

Al Karmal – FC Maan

  

1 Division 
Away
1 – 2
O
13:00 

Al Yarmouk – Kfarsoum

  

1 Division 
Home
3 – 2
O 54%
13:00 

FK Astana – FK Atyrau

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 61%
13:00 

Hatayspor – Elazigspor

  

Lig A 
Home
4 – 0
Over
13:15 

Esteghlal Tehran – Saipa Karaj

  

Persian Gulf Pro League 
Home
2 – 0
U 67%
13:30 

Beitar Ironi Kiryat Gat – Beitar Givat Zeev Shabi

  

Liga Bet 
Home
1 – 0
Under
13:30 

Maccabi Kiryat Malakhi – Ironi Modiin

 

Liga Bet 
Home
3 – 1
Over
13:30 

MS Hapoel Lod – Bnei Yeechalal Rehovot FC

  

Liga Bet 
H
1 – 0
Under
13:30 

Shikun HaMizrah – Beitar Ironi Maale Adumim

  

Liga Bet 
H
2 – 1
Over
13:30 

Maccabi Ironi Netivot – Bnei Eilat

  

Liga Bet 
D
1 – 1
Under
13:30 

Jinja SSS – Bright Stars

  

Premier League 
A
1 – 2
Over
14:00 

Sparta Praha U19 – Dukla Praha U19

  

1. Liga U19 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Porto U19 – FC Midtjylland U19

  

UEFA Youth League 
Home
2 – 1
Over
14:00 

Chelsea U19 – Dinamo Zagreb U19

  

UEFA Youth League 
Home
4 – 2
O 65%
14:00 

Resovia Rzeszow – Energetyk ROW Rybnik

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
14:00 

Ural – Arsenal Tula

  

Cup 
D
1 – 1
U 67%
14:00 

Rad Beograd – Vozdovac

  

Super Liga 
D
1 – 1
Under
14:00 

FK Zemun – Spartak Subotica

  

Super Liga 
A
1 – 2
Over
14:00 

FC Oleksandria – Shakhtar Donetsk

  

Premier League 
Away
0 – 1
U 45%
14:30 

Gorica HNK – Lokomotiva Zagreb

  

1. NHL 
H
2 – 1
Over
14:30 

Al Jazeera – Al Ittihad Aleppo

  

AFC . Cup 
Home
2 – 0
Under
14:30 

Al Ittihad – Al Ittifaq Maqaba

  

Second Division 
Home
4 – 0
O 78%
14:30 

Inter Zapresic – Osijek

  

1. NHL 
Away
0 – 2
U 53%
15:00 

NA Hussein Dey – MC Alger

  

1. Division 
A
1 – 2
Over
15:00 

Teplice – Sparta Praha

  

Cup 
D
1 – 1
Under
15:00 

Enppi. – El Entag El Harby

  

Egypt Premier League 
H
2 – 1
Over
15:00 

Ismaily – Al Mokawloon Al Arab

  

Egypt Premier League 
D
1 – 1
Under
15:00 

FC Jamshedpur – Churchill Brothers

  

AIFF Super Cup 
A
1 – 2
Over
15:00 

Zilina – Zemplin Michalovce

  

Cup 
Home
3 – 0
Over
15:00 

APOEL FC – Enosis Neon Paralimni

  

Cup 
Home
2 – 0
U 44%
15:30 

Etar – Lokomotiv Plovdiv

  

Cup 
Home
1 – 0
Under
15:30 

Vanlose IF – Skovshoved

  

2nd Division 
Home
3 – 0
Over
15:30 

Ludogorets Razgrad – PFC CSKA Sofia

  

Cup 
D
1 – 1
U 52%
15:30 

HJK Helsinki – Inter Turku

  

Veikkausliiga 
Home
2 – 0
U 48%
15:30 

KuPS – RoPS

  

Veikkausliiga 
Home
2 – 0
U 58%
15:30 

Zorya Luhansk – Dynamo Kiev

  

Premier League 
Away
1 – 2
O 56%
15:35 

Al Nahdha – Al Taee

  

Division 1 
H
1 – 0
Under
15:35 

Al Najoom – Al Kawkab

  

Division 1 
A
1 – 2
Over
15:45 

FC Pipinsried – Ingolstadt Am.

  

Regionalliga 
H
3 – 2
Over
15:45 

Stal Mielec – Sandecja Nowy Sacz

  

1. Liga 
Home
2 – 0
U 62%
16:00 

MC Oran – Olympique Medea

  

1. Division 
H
1 – 0
Under
16:00 

Constantine – ES Setif

  

1. Division 
D
1 – 1
Under
16:00 

Tartu JK Tammeka – Paide Linnameeskond

  

Meistriliiga 
H
2 – 1
Over
16:00 

Al Najma – Al Kuwait SC

  

AFC . Cup 
H
2 – 1
Over
16:00 

Barcelona U19 – Olympique Lyon U19

 

UEFA Youth League 
Home
3 – 1
Over
16:00 

Zimbru Chisinau – Speranta

  

Primeira Division 
D
1 – 1
Under
16:00 

Slask Wroclaw – Miedz Legnica

  

Ekstraklasa 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Cracovia Krakow – Korona Kielce

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
Over
16:00 

Al Taawon – Al Wahda

  

Kings Cup 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Genclerbirligi – Boluspor

  

Lig A 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Istanbulspor – Eskisehirspor

  

Lig A 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Grazer AK – RB Salzburg

  

Cup 
D
2 – 2
O 75%
16:00 

Baník Ostrava – Slovan Liberec

  

Cup 
D
1 – 1
U 62%
16:00 

Bohemians 1905 – Sigma Olomouc

  

Cup 
A
1 – 2
O
16:00 

PAOK FC – Asteras Tripolis

  

Cup 
Home
2 – 0
U 63%
16:00 

Hoffenheim U19 – Real Madrid U19

  

UEFA Youth League 
A
2 – 3
O 62%
16:00 

Chrobry Glogow – Odra Opole

  

1. Liga 
D
2 – 2
O
16:00 

BB Termalica Nieciecza – MKS GKS Jastrzebie

  

1. Liga 
Home
2 – 0
U 55%
16:00 

Lech Poznan – Pogon Szczecin

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 55%
16:00 

Piast Gliwice – Wisla Plock

  

Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 55%
16:00 

Macva – Radnicki Nis

  

Super Liga 
Away
0 – 2
Under
16:00 

Radnik Surdulica – Vojvodina Novi Sad

  

Super Liga 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Proleter – Dinamo Vranje

  

Super Liga 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Spartak Trnava – Senica

  

Cup 
Home
3 – 0
O 58%
16:00 

Denizlispor – Altay Izmir

  

Lig A 
Home
2 – 1
Over
16:30 

Vitesse – AZ Alkmaar

  

Eredivisie 
A
1 – 2
Over
16:30 

Nomme JK Kalju – Flora Tallinn

  

Meistriliiga 
D
2 – 2
Over
16:30 

Paderborn – Hamburger SV

  

FA Cup 
A
1 – 2
Over
16:30 

Garching – Heimstetten

  

Regionalliga 
H
2 – 1
Over
16:30 

Cambuur Reserve – Eindhoven Reserve

  

Reserve League 
Home
1 – 0
Under
16:30 

VVV Venlo – FC Utrecht

  

Eredivisie 
D
2 – 2
O 57%
16:30 

Bayern Munchen – FC Heidenheim 1846

  

FA Cup 
Home
2 – 0
U
16:30 

Lokomotiv Moscow – Rostov

  

Cup 
Home
1 – 0
U 67%
16:30 

FK Lviv – Illichivets Mariupol

  

Premier League 
D
2 – 2
O
17:00 

Rapid Wien Am. – Schwechat

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
Over
17:00 

Wolfsberger AC Am. – Gleisdorf 09

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
Under
17:00 

Rijeka – Slaven Belupo Koprivnica

  

1. NHL 
Home
2 – 0
Under
17:00 

Jonkopings Sodra – Halmstad

  

Superettan 
A
1 – 2
Over
17:00 

FC Vaduz – Wil

  

Super League 
H
2 – 1
Over
17:00 

Galatasaray – Yeni Malatyaspor

  

Cup 
Home
4 – 0
Over
17:00 

Empoli – Napoli

  

Serie A 
Away
0 – 1
U 42%
17:00 

Montpellier – Guingamp

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
U 58%
17:00 

USM Alger – Belouizdad

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 68%
17:00 

Hajduk Split – Dinamo Zagreb

  

1. NHL 
A
1 – 2
O
17:00 

Zamalek – Smouha SC

  

Egypt Premier League 
Home
2 – 0
U 47%
17:00 

Lecce – Cosenza Calcio

  

Serie B 
Home
3 – 0
O
17:00 

CFR Cluj – Astra Giurgiu

  

Cup 
Home
1 – 0
U 60%
17:00 

Partizan Beograd – FK Cukaricki

  

Super Liga 
Home
3 – 0
Over
17:00 

Umraniyespor – Akhisar Belediyespor

 

Cup 
D
2 – 2
O
17:00 

Dnipro 1 – Vorskla Poltava

  

Cup 
H
2 – 1
O
17:00 

Inhulets Petrove – Karpaty Lviv

  

Cup 
Away
0 – 1
U 64%
17:00 

Shakhtar Donetsk – Dynamo Kiev

  

Cup 
D
2 – 2
O
17:00 

FK Lviv – Zorya Luhansk

  

Cup 
Away
0 – 1
U 61%
17:10 

Vorwarts Steyr – Kapfenberg

  

Erste Liga 
H
2 – 1
Over
17:20 

Slavia Praha – MFK Karvina

  

Cup 
Home
2 – 0
Under
17:30 

Atletico Madrid – Girona

  

Primera Division 
Home
2 – 0
Under
17:30 

Kitzbuhel FC – Schwaz

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
17:30 

FC Midtjylland – OB

  

Cup 
Home
2 – 0
U 46%
17:30 

Katowice – Chojniczanka Chojnice

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
17:45 

Heracles Almelo – Willem II

  

Eredivisie 
D
2 – 2
Over
17:45 

Excelsior Rotterdam – NAC Breda

  

Eredivisie 
A
1 – 2
O 57%
17:45 

Fortuna Sittard – ADO Den Haag

  

Eredivisie 
H
2 – 1
O 67%
17:45 

Bnei Yehuda Tel Aviv – Maccabi Tel Aviv

 

State Cup 
Away
0 – 1
U 55%
18:00 

Al Ittihad Al Iskandary – Al Ahly

  

Egypt Premier League 
Away
0 – 3
Over
18:00 

Mezokovesd-Zsory – Debrecen

  

Cup 
A
1 – 2
Over
18:00 

FC Schaffhausen – Winterthur

  

Super League 
A
2 – 3
Over
18:00 

Kriens – Aarau

  

Super League 
D
2 – 2
Over
18:00 

Lugano – Neuchatel Xamax

  

Super League 
Home
2 – 0
U 45%
18:00 

St. Gallen – Grasshoppers

  

Super League 
Home
2 – 0
U 45%
18:00 

Zurich – Basel

  

Super League 
H
2 – 1
O 55%
18:05 

Inverness CT – Ross County

  

Championship 
A
2 – 3
Over
18:30 

Espanyol – Getafe

  

Primera Division 
D
1 – 1
Under
18:30 

Royal Antwerp – Genk

  

Pro League 
A
1 – 2
Over
18:30 

Cercle Brugge – Zulte-Waregem

  

Pro League 
H
2 – 1
Over
18:30 

RS Waasland-Beveren – Kortrijk

  

Pro League 
Away
1 – 2
Over
18:30 

Royal Excel Mouscron – St. Gilloise

  

Pro League 
Home
2 – 0
Under
18:30 

Alessandria – Pro Vercelli

  

Lega Pro 
A
1 – 2
Over
18:30 

Zaglebie Lubin – Gornik Zabrze

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
Over
18:30 

Arka Gdynia – Lechia Gdansk

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
Over
18:30 

Eibar – Rayo Vallecano

  

Primera Division 
Home
2 – 0
U 47%
18:30 

Gent – Standard Liege

  

Pro League 
H
2 – 1
O 62%
18:30 

Eupen – Westerlo

  

Pro League 
Home
1 – 0
U 47%
18:30 

Sporting Charleroi – KV Oostende

  

Pro League 
Home
2 – 0
U 45%
18:30 

Beerschot-Wilrijk – Sint-Truiden

  

Pro League 
H
3 – 2
O 57%
18:30 

AEK Athens – Lamia

  

Cup 
Home
2 – 0
U 65%
18:30 

Alma Juventus Fano 1906 – Fermana

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 69%
18:30 

Zaglebie Sosnowiec – Wisla Krakow

  

Ekstraklasa 
A
2 – 3
O 55%
18:30 

Legia Warszawa – Jagiellonia Bialystok

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 58%
18:45 

Wolverhampton Wanderers – Manchester United

  

Premier League 
A
0 – 2
Under
18:45 

Middlesbrough – Bristol City

  

Championship 
H
1 – 0
Under
18:45 

Swansea City – Brentford

  

Championship 
H
2 – 1
Over
18:45 

Bury – Cambridge United

  

League 2 
Home
3 – 0
Over
18:45 

Oldham Athletic – Tranmere Rovers

  

League 2 
A
1 – 2
Over
18:45 

FC Groningen – De Graafschap

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
Under
18:45 

Workington – Mickleover Sports

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
Over
18:45 

Matlock Town – Basford United

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
Over
18:45 

Stalybridge Celtic – Whitby Town

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
Under
18:45 

Coalville – Royston Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
Over
18:45 

Alvechurch – Leiston

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
Under
18:45 

Frome Town – Beaconsfield Town

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
Under
18:45 

Weymouth – Metropolitan Police

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
Over
18:45 

Eastleigh – Barnet

  

National League 
A
1 – 2
Over
18:45 

Fylde AFC – Dagenham and Redbridge

  

National League 
Home
2 – 0
Under
18:45 

Bromley – Leyton Orient

  

National League 
A
1 – 2
Over
18:45 

Spennymoor Town – Guiseley AFC

  

National League 
Home
2 – 0
Under
18:45 

Shelbourne – UC Dublin

  

League Cup 
A
1 – 2
Over
18:45 

Derry City – Longford Town

  

League Cup 
D
1 – 1
Under
18:45 

Ayr United – Greenock Morton

  

Championship 
Home
2 – 0
Under
18:45 

Brechin City – Montrose

  

League 1 
A
1 – 2
Over
18:45 

Dumbarton – Airdrieonians

  

League 1 
H
2 – 1
Over
18:45 

Tottenham – Crystal Palace

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 43%
18:45 

Manchester City – Cardiff City

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 81%
18:45 

Accrington Stanley – Sunderland

  

League 1 
A
0 – 1
U 52%
18:45 

Aberdeen – Motherwell

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 59%
18:45 

Livingston – Hamilton Academical

  

Premier League 
Home
4 – 0
O
18:45 

Hibernian – Kilmarnock

  

Premier League 
A
1 – 2
O
18:45 

St. Mirren – Celtic

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 41%
18:45 

Rangers FC – Heart of Midlothian

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 49%
18:45 

St. Johnstone – Dundee FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 54%
18:45 

FC Emmen – Ajax

  

Eredivisie 
Away
0 – 2
U
18:45 

Schalke 04 – Werder Bremen

  

FA Cup 
A
1 – 2
O 53%
19:00 

Spezia – Salernitana

  

Serie B 
Home
2 – 0
Under
19:00 

Calcio Padova – Ascoli

  

Serie B 
H
1 – 0
Under
19:00 

Venezia – Cittadella

  

Serie B 
H
1 – 0
Under
19:00 

Hellas Verona – Brescia

  

Serie B 
H
2 – 1
Over
19:00 

Crotone – Perugia

  

Serie B 
D
1 – 1
Under
19:00 

Benevento – Carpi

  

Serie B 
Home
2 – 0
Under
19:00 

Livorno – Cremonese

  

Serie B 
H
1 – 0
Under
19:00 

Genoa – Inter Milan

  

Serie A 
A
0 – 2
U 60%
19:00 

Spal – Lazio

  

Serie A 
Away
0 – 1
U 50%
19:00 

Roma – Fiorentina

  

Serie A 
H
2 – 1
O 57%
19:00 

Torino – Sampdoria

  

Serie A 
H
1 – 0
U 56%
19:00 

Paris SG – Nantes

  

Cup 
Home
3 – 0
O 71%
19:00 

Pescara – Palermo

  

Serie B 
A
1 – 2
O
19:10 

Lyon – Rennes

  

Cup 
Home
2 – 0
Under
19:15 

Sporting Braga – FC Porto

  

Taca 
D
1 – 1
Under
19:45 

Sporting CP – Benfica

  

Taca 
A
1 – 2
O 52%