Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/07/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/07/2020

GMT+4Home vs AwayLeaguePredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
13:00 

NE Metrostars – Adelaide Comets

  

H
3 – 2
Over
13:30 

BATE 2 – Energetik-BGU 2

  

Home
3 – 2
Over
13:45 

Modbury Jets – Adelaide Raiders

  

D
1 – 1
Under
13:45 

Croydon Kings – Blue Eagles

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Bayswater – Perth SC

  

Away
2 – 3
Over
16:00 

FK Gorodeja 2 – Vitebsk 2

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Neman 2 – Isloch 2

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Turnu Magurele – FC Arges

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Slavia Mozyr – Slutsk

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Vushtrria – Flamurtari

  

Away
0 – 1
Under
18:30 

TPV – KaaPo

  

A
1 – 2
Over
18:40 

Chojniczanka – Sandecja Nowy S.

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Botev Vratsa – Arda

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Chrudim – FK Pardubice

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Tromso – Raufoss

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Ull/Kisa – Strommen

  

A
1 – 2
Over
19:00 

KFUM Oslo – Jerv

  

H
3 – 1
Over
19:00 

Stjordals Blink – Ranheim

  

A
2 – 3
Over
19:00 

Grorud – Lillestrom

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Asane – Sogndal

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

LKS Lodz – Wisla

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Smolevichi – Dynamo Brest

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Bravo – Celje

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Lviv – Vorskla Poltava

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Atlantis – Klubi 04

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Kiisto – GBK Kokkola

  

Away
0 – 3
Over
19:00 

PK-35 Vantaa W – HJK W

  

Away
0 – 3
Over
19:15 

Lausanne Ouchy – Winterthur

  

A
1 – 2
Over
19:15 

Vaduz – Grasshoppers

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Kapfenberg – Wacker Innsbruck

  

Away
1 – 3
Over
19:30 

BW Linz – Horn

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Liefering – A. Lustenau

  

Home
3 – 1
Over
19:30 

Portsmouth – Oxford Utd

  

H
3 – 2
Over
19:30 

Naestved – Kolding IF

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Pisa – Cittadella

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Esbjerg – Horsens

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Gaz Metan Medias – U Craiova

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Jonkopings – Akropolis

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Trelleborgs – Sundsvall

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Girona – Zaragoza

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Ullareds IK – Assyriska BK

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Botev Plovdiv – Dunav Ruse

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Denizlispor – Gaziantep

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Domzale – Tabor Sezana

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Vestmannaeyjar – Olafsvik

  

Home
3 – 0
Over
21:10 

Zaglebie Sosnowiec – Chrobry Glogow

  

A
1 – 2
Over
21:15 

Santa Clara – Maritimo

  

H
1 – 0
Under
21:25 

Vorwarts Steyr – Ried

  

Away
1 – 3
Over
21:30 

Ham-Kam – Kongsvinger

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Korona Kielce – Arka Gdynia

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Fleetwood – Wycombe

  

H
1 – 0
Under
21:30 

Aarau – Lausanne

  

D
2 – 2
Over
22:00 

Cosenza – Ascoli

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Crotone – Benevento

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Entella – Chievo

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Venezia – Empoli

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Salernitana – Juve Stabia

  

H
2 – 0
Under
22:00 

Trapani – Livorno

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

Cremonese – Pescara

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Perugia – Pordenone

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Frosinone – Spezia

  

A
1 – 2
Over
22:15 

Charlton – Millwall

  

A
1 – 2
Over
22:15 

Magni – Leiknir F.

  

H
2 – 1
Over
22:15 

Fram – Afturelding

  

Home
2 – 0
Under
22:15 

Keflavik – Leiknir

  

A
0 – 2
Under
23:00 

Atl. Madrid – Mallorca

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Valur – Akranes

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Vasco – Madureira

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Volta Redonda – Resende

  

Home
2 – 0
Under