Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

22:00  Erovnuli Liga Torpedo Kutaisi vs Dila Gori Over 2.5 goals
20:00  Virsliga Valmieras FK vs FK Spartaks Away Win
02:00  Cup Slavia Mozyr vs Belshina Over 2.5 goals and Btts
04:00  Liga Nacional Sanarate vs CSD Municipal Under 2.5 goals
02:00  Liga Nacional Deportivo Iztapa vs Guastatoya Over 2.5 goals
00:00  1st Liga Oks Stomil Olsztyn vs KS Warta Poznan Under 2.5 goals
04:30  Copa Argentina Estudiantes vs San Lorenzo Under 2.5 goals
02:00  Group A Atletico Madrid vs Club Brugge Home Win
02:00  Group A Borussia Dortmund vs Monaco Over 2.5 goals
02:00  Group B Tottenham Hotspur vs Barcelona Over 2.5 goals
23:55  Group C Paris Saint Germain vs FK Crvena Zvezda Over 2.5 goals
23:55  Group D Lokomotiv Moscow vs Schalke 04 Under 2.5 goals
01:45  Championship Blackburn Rovers vs Sheffield United Over 2.5 goals
01:45  Championship Rotherham United vs Bristol City Under 2.5 goals
01:45  Championship Sheffield Wednesday vs West Bromwich Albion Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Hannover 96 II vs Kieler SV Holstein 1900 II Over 2.5 goals
18:30  Regionalliga N. FSV Wacker 90 Nordhausen vs VfB Germania Halberstadt Under 2.5 goals
18:30  Regionalliga N. VSG Altglienicke vs Budissa Bautzen Under 2.5 goals
18:30  Regionalliga N. ZFC Meuselwitz vs BFC Dynamo Over 2.5 goals
02:00  Group A Atletico Madrid U19 vs Club Brugge U19 Under 2.5 goals
02:00  Group A Borussia Dortmund U19 vs Monaco U19 Under 2.5 goals
02:00  Group B PSV Eindhoven U19 vs Inter U19 Under 2.5 goals
02:00  Group B Tottenham U19 vs Barcelona U19 Under 2.5 goals
02:00  Group C Paris Saint Germain U19 vs FK Crvena Zvezda U19 Under 2.5 goals
02:00  Group C SSC Napoli U19 vs Liverpool U19 Under 2.5 goals
02:00  Group D Lokomotiv Moscow U19 vs Schalke 04 U19 Under 2.5 goals
02:00  Group D FC Porto U19 vs Galatasaray U19 Under 2.5 goals
02:00  Euro U-17 Liechtenstein U17 vs Montenegro U17 Btts
02:00  Euro U-17 Serbia U17 vs Romania U17 Over 2.5 goals
21:15  DBU Pokalen Middelfart G og BK vs AC Horsens Over 2.5 goals
23:30  DBU Pokalen Thisted vs OB Over 2.5 goals
02:00  Greece Thyella Kamari vs Iraklis Under 2.5 goals
02:00  League Cup Prestatyn Town vs TNS Over 2.5 goals
02:00  Cup Bohemians Prague 1905 vs SK Dynamo Ceske Budejovice Under 2.5 goals
02:00  2nd Division east S-2 Novosibirsk vs FC Chita Over 2.5 goals and Btts
02:00  Cup Wisla Sandomierz vs Korona Kielce SA Under 2.5 goals
02:00  Cup Victoria Sulejowek vs KS Rakow Czestochowa Under 2.5 goals
23:00  Virsliga RFS vs FK Liepaja Over 2.5 goals
23:00  Premium liiga Tammeka vs Flora Tallinn Over 2.5 goals
23:00  Premium liiga Trans Narva vs Talinna Kalev Over 2.5 goals
23:30  Premium liiga FCI Levadia vs Nomme JK Kalju Over 2.5 goals
02:00  Cup Akademija Pandev vs Bregalnica Over 2.5 goals
02:00  Cup Belasica vs Pelister Over 2.5 goals
02:00  Cup FK Kit Go Pehchevo vs KF Shkendija Under 2.5 goals
02:00  Cup Makedonija GjP vs Vardar Under 2.5 goals
02:00  Cup FK Sileks vs FK Skopje Home Win
07:45  Copa Libertadores Gremio vs Atletico Tucuman Over 2.5 goals
05:30  Copa Sudamericana Atletico PR vs Caracas Over 2.5 goals
01:15  Primera División Universidad San Martin vs Binacional Over 2.5 goals
05:45  Primera División Real Garcilaso vs Deportivo Municipal Over 2.5 goals
05:30  United Soccer League Penn FC vs Charlotte Independence Over 2.5 goals
06:00  United Soccer League Atlanta United II vs Tampa Bay Rowdies Away Win
04:00  Primera División Deportiva San Carlos vs Municipal Perez Zeledon Under 2.5 goals
04:00  Primera División Liga Deportiva Alajuelense vs C.S. Cartagines Over 2.5 goals
04:00  Primera División Santos de Guapiles vs Club Sport Herediano Under 2.5 goals
17:00  Champions League Kashima Antlers vs Suwon Bluewings Under 2.5 goals
21:00  Indian Super League Delhi Dynamos FC vs FC Pune City Over 2.5 goals
18:45  Cup Balestier Khalsa FC vs Brunei DPMM Under 2.5 goals
18:45  Cup Home United FC vs Albirex Niigata FC Over 2.5 goals and Btts
12:00  Cup Jeonnam Dragons vs Asan Mugunghwa Over 2.5 goals
18:00  Premier League Air Force Central FC vs Buriram United Over 2.5 goals
18:00  Premier League Bangkok Glass vs Ubon UMT FC Over 2.5 goals
18:00  Premier League Chainat FC vs Bangkok United Over 2.5 goals and Btts
18:00  Premier League Muang Thong United vs Pattaya United Over 2.5 goals
18:00  Premier League Port FC vs Chonburi Over 2.5 goals
18:00  Premier League Prachuap FC vs Suphanburi FC Over 2.5 goals
18:00  Premier League Ratchaburi FC vs Sukhothai FC Over 2.5 goals and Btts
18:00  Premier League Siam Navy FC vs Police Tero FC Over 2.5 goals and Btts
02:00  Confederations Cup Enyimba vs Raja Casablanca Under 2.5 goals
02:00  Confederations Cup Al Masry vs AS Vita Club Under 2.5 goals
00:30  Premier League Black Leopards FC vs Baroka FC Under 2.5 goals
00:30  Premier League Chippa United FC vs Free State Stars Under 2.5 goals
02:00  Friendlies Laos vs Philippines Under 2.5 goals
20:30  Greece Thiella Kamariou vs Iraklis Under 2.5 goals
21:30  Greece Panionios Athens vs Larisa Ael Under 2.5 goals
02:00  Cup Borac BL vs Radnik Bijeljina Under 2.5 goals
02:00  Cup Sloboda Tuzla vs Siroki Brijeg Under 2.5 goals
02:00  Cup Zrinjski vs FK Krupa Over 2.5 goals
02:00  Cup Zvijezda Gradacac vs FK Zvijezda 09 Under 2.5 goals
02:00  Cup FK Lovcen vs Decic Tuzi Over 2.5 goals
02:00  Cup Rudar Pljevlja vs Buducnost P. Home Win
02:00  Cup Sutjeska Niksic vs Iskra Danilovgrad Under 2.5 goals
02:00  Primera B CA San Miguel vs Ca Defensores Unidos Under 2.5 goals
02:00  Primera B Club Atletico Fenix vs Comunicaciones Over 2.5 goals
02:00  Primera B San Telmo vs Tristan Suarez Under 2.5 goals
07:00  Copa MX Cruz Azul vs FC Juarez Home Win
00:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Mamelodi Sundowns FC Under 2.5 goals