Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionTIPS
10:00 

Verdy – Omiya Ardija

  

Under
1 – 1
D
12:00 

Ehime – Renofa Yamaguchi

  

Over
2 – 1
H
13:00 

Tokushima – Ryukyu

  

Under
1 – 0
Home
13:30 

Yeni Malatyaspor – Antalyaspor

  

Under
0 – 2
A
14:30 

Norwich – Derby

  

Under
0 – 0
D
14:30 

Chelsea – Crystal Palace

  

Over
3 – 0
Home
15:00 

Meppen – Verl

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Magdeburg – Viktoria Koln

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Zwickau – Munich 1860

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Ingolstadt – Unterhaching

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Mannheim – Turkgucu Munchen

  

Over
1 – 3
A
15:00 

Lubeck – Duisburg

  

Over
2 – 1
H
15:15 

Chievo – Salernitana

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Toulouse – Troyes

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Sassuolo – Crotone

  

Over
2 – 2
D
16:00 

Podbeskidzie – Stal Mielec

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Hacken – Falkenbergs

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Orebro – Elfsborg

  

Over
3 – 2
H
16:00 

Basaksehir – Goztepe

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Erzurum BB – Rizespor

  

Over
2 – 1
Home
16:30 

Caen – Amiens

  

Under
1 – 1
D
16:30 

Dortmund – Freiburg

  

Under
2 – 0
Home
16:30 

Eintracht Frankfurt – Hoffenheim

  

Over
1 – 2
A
16:30 

FC Koln – B. Monchengladbach

  

Under
1 – 1
D
16:30 

Werder Bremen – Arminia Bielefeld

  

Over
2 – 2
D
16:30 

Stuttgart – Bayer Leverkusen

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Luton – Wycombe

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Middlesbrough – Barnsley

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Nottingham – Bristol City

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Reading – Watford

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Rotherham – Huddersfield

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Sheffield Wed – QPR

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Blackburn – Cardiff

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Swansea – Millwall

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Altrincham – Weymouth

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Barnet – Eastleigh

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Dover – Notts Co

  

Over
2 – 3
Away
17:00 

FC Halifax – Dag & Red

  

Under
1 – 0
H
17:00 

Hartlepool – Aldershot

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Sutton – Maidenhead

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Torquay – Stockport

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Wealdstone – Chesterfield

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Woking – Solihull Moors

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Wrexham – Boreham Wood

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Everton – Brighton

  

Under
1 – 1
D
17:15 

Ascoli – Lecce

  

Over
2 – 2
D
17:15 

Empoli – Monza

  

Over
2 – 2
D
17:15 

L.R. Vicenza – Pordenone

  

Over
2 – 1
H
17:15 

Reggina – Pescara

  

Under
2 – 0
H
17:15 

Spal – Cosenza

  

Under
0 – 1
A
17:15 

Venezia – Frosinone

  

Under
1 – 1
D
17:15 

Entella – Reggiana

  

Over
2 – 1
H
17:30 

Nijmegen – Eindhoven FC

  

Under
2 – 0
Home
17:30 

Vitesse – Heracles

  

Under
1 – 0
Home
18:00 

Lens – St Etienne

  

Over
2 – 1
H
18:30 

Pogon Szczecin – Jagiellonia

  

Over
1 – 2
Away
18:30 

Sundsvall – AFC Eskilstuna

  

Under
2 – 0
Home
18:30 

Orgryte – Brage

  

Over
2 – 1
H
18:30 

Jonkopings – Halmstad

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Genoa – Torino

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Fenerbahce – Karagumruk

  

Over
1 – 2
A
19:30 

King’s Lynn – Yeovil

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Leeds – Manchester City

  

Over
2 – 4
Away
19:30 

RB Leipzig – Schalke

  

Under
2 – 0
Home
19:45 

Waalwijk – Zwolle

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Auxerre – AC Ajaccio

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Chateauroux – Niort

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Clermont – Rodez

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Dunkerque – Guingamp

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Grenoble – Valenciennes

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Paris FC – Le Havre

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Pau FC – Nancy

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Sochaux – Chambly

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Venlo – Den Haag

  

Over
2 – 1
Home
21:00 

Zaglebie – Gornik Z.

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Udinese – AS Roma

  

Under
0 – 2
Away
22:00 

Newcastle – Burnley

  

Under
1 – 1
D
22:00 

Nice – Nantes

  

Over
2 – 2
D
22:00 

Twente – FC Emmen

  

Under
2 – 0
Home
23:30 

Orlando City – New York Red Bulls

  

Under
1 – 0
Home
choi game giai tri choi game giai tri