Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 03/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

19:30  Premier League AFC Bournemouth vs Manchester United Over 2.5 goals
22:00  Premier League Cardiff City vs Leicester City Over 2.5 goals
22:00  Premier League Everton vs Brighton & Hove Albion Home Win
22:00  Premier League Newcastle United vs Watford Under 2.5 goals
22:00  Premier League West Ham United vs Burnley Over 2.5 goals
00:30  Premier League Arsenal vs Liverpool Away Win
02:45  Premier League Wolverhampton Wanderers vs Tottenham Hotspur Away Win
22:00  Championship Blackburn Rovers vs Queens Park Rangers Away Win
22:00  Championship Brentford vs Millwall Over 2.5 goals and Btts
22:00  Championship Derby County vs Birmingham City Home Win
22:00  Championship Hull City vs West Bromwich Albion Away Win
22:00  Championship Ipswich Town vs Preston North End Away Win
22:00  Championship Nottingham Forest vs Sheffield United Over 2.5 goals
22:00  Championship Reading vs Bristol City Home Win
22:00  Championship Rotherham United vs Swansea City Under 2.5 goals
22:00  Championship Sheffield Wednesday vs Norwich City Over 2.5 goals and Btts
00:30  Championship Stoke City vs Middlesbrough Home Win
22:00  League 1 Barnsley vs Southend United Over 2.5 goals
22:00  League 1 Blackpool vs Bristol Rovers Under 2.5 goals
22:00  League 1 Charlton Athletic vs Doncaster Rovers Over 2.5 goals
22:00  League 1 Coventry City vs Accrington Stanley Under 2.5 goals
22:00  League 1 Gillingham vs Fleetwood Town Under 2.5 goals
22:00  League 1 Plymouth Argyle vs Sunderland Over 2.5 goals
22:00  League 1 Rochdale vs Luton Town Over 2.5 goals
22:00  League 1 Scunthorpe United vs Oxford United Under 2.5 goals
22:00  League 2 Cambridge United vs Grimsby Town Under 2.5 goals
22:00  League 2 Cheltenham Town vs Mansfield Town Under 2.5 goals
22:00  League 2 Macclesfield Town vs Bury Under 2.5 goals
22:00  League 2 Northampton Town vs Crewe Alexandra Under 2.5 goals
22:00  League 2 Port Vale vs Notts County Under 2.5 goals
22:00  League 2 Stevenage vs Oldham Athletic Under 2.5 goals
22:00  League 2 Tranmere Rovers vs Exeter City Under 2.5 goals
22:00  National League AFC Fylde vs Leyton Orient Over 2.5 goals
22:00  National League Aldershot Town vs Braintree Town Home Win
22:00  National League S. Chelmsford vs Eastbourne Borough Over 2.5 goals
22:00  National League S. Chippenham Town vs Woking Over 2.5 goals and Btts
22:00  National League S. Dulwich Hamlet vs St.Albans Over 2.5 goals and Btts
22:00  National League S. East Thurrock United vs Truro City
22:00  National League S. Gloucester City vs Dartford Over 2.5 goals and Btts
22:00  National League S. Hampton & Richmond vs Oxford City
22:00  National League S. Hungerford Town vs Weston Super Mare Over 2.5 goals and Btts
22:00  National League S. Slough Town vs Concord Rangers
22:00  National League S. Torquay United vs Billericay
22:00  National League S. Welling United vs Wealdstone
21:00  Serie A Inter vs Genoa Over 2.5 goals
00:00  Serie A Fiorentina vs Roma Under 2.5 goals
02:30  Serie A Juventus vs Cagliari Home Win
21:00  Serie B Foggia vs Brescia Over 2.5 goals and Btts
21:00  Serie B Palermo vs Cosenza Home Win
20:30  Italy Paganese vs Sicula Leonzio Under 2.5 goals
20:30  Italy Trapani vs Matera Home Win
20:30  Italy Siracusa Calcio vs Cavese Under 2.5 goals
20:30  Italy Vibonese vs Virtus Francavilla Under 2.5 goals
22:30  Italy Catanzaro vs Bisceglie Under 2.5 goals
01:30  Italy Juve Stabia vs Casertana Over 2.5 goals
19:00  La Liga Leganes vs Atletico Madrid Away Win
22:15  La Liga Real Madrid vs Real Valladolid Under 2.5 goals
02:45  La Liga Rayo Vallecano vs Barcelona Over 2.5 goals
00:00  LaLiga Numancia vs Tenerife Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Osasuna vs Malaga Under 2.5 goals
02:00  LaLiga Cordoba vs Extremadura Under 2.5 goals
02:30  LaLiga Las Palmas vs Deportivo La Coruna Away Win
01:00  Spain Ponferradina vs Real Madrid Castilla Over 2.5 goals
22:00  Spain Athletic Bilbao B vs CD Izarra Over 2.5 goals
22:30  Spain SD Amorebieta vs Real Sociedad B Under 2.5 goals
00:00  Spain SD Ejea vs Valencia CF Mestalla Under 2.5 goals
01:00  Spain Real Murcia CF vs Granada CF B Under 2.5 goals
21:30  Bundesliga Bayer Leverkusen vs Hoffenheim Over 2.5 goals
21:30  Bundesliga FC Bayern München vs Freiburg Under 2.5 goals
21:30  Bundesliga Schalke 04 vs Hannover 96 Home Win
21:30  Bundesliga Wolfsburg vs Borussia Dortmund Over 2.5 goals
00:30  Bundesliga Hertha Berlin vs RasenBallsport Leipzig Over 2.5 goals
19:00  2nd Bundesliga Holstein Kiel vs FC Ingolstadt Over 2.5 goals
19:00  2nd Bundesliga Duisburg vs Paderborn Over 2.5 goals and Btts
19:00  2nd Bundesliga Darmstadt vs 1. FC Magdeburg Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Preußen Münster vs TSV 1860 München Under 2.5 goals
20:00  3rd Liga SG Sonnenhof Großaspach vs Eintracht Braunschweig Under 2.5 goals
20:00  3rd Liga Sportfreunde Lotte vs VfR Aalen Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern FV Illertissen vs 1. FC Schweinfurt 05 Over 2.5 goals and Btts
20:00  Regionalliga Bayern SV Schalding-Heining vs SV Heimstetten Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern SV Viktoria Aschaffenburg vs TSV Buchbach Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern VfR Garching vs TSV 1860 Rosenheim Under 2.5 goals
19:00  Regionalliga Nord Hamburger SV II vs Hannover 96 II Over 2.5 goals and Btts
19:30  Regionalliga N. FC Oberlausitz Neugersdorf vs Berliner AK 07 Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. FC Viktoria 1889 Berlin vs VfB Germania Halberstadt Under 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. SV Babelsberg vs BFC Dynamo Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. VSG Altglienicke vs FSV Optik Rathenow Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest FK 03 Pirmasens vs FC 08 Homburg-Saar Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest Freiburg II vs SC Hessen Dreieich Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest TSV Steinbach 1921 vs 1. FSV Mainz 05 II Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga West Fortuna Düsseldorf II vs TV Herkenrath Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga West Viktoria Koeln 1904 vs SV 19 Straelen Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga West SC Wiedenbrueck vs RW Essen Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga West SG Wattenscheid 09 vs SC Verl Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga West Rodinghausen vs FC Koeln II Over 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Lyon vs Bordeaux Under 2.5 goals
02:00  Ligue 1 Dijon vs Nimes Home Win
02:00  Ligue 1 Nice vs Amiens Home Win
02:00  Ligue 1 Caen vs Rennes Over 2.5 goals
02:00  Ligue 1 Reims vs Monaco Under 2.5 goals
21:00  Ligue 2 Lens vs Chateauroux Under 2.5 goals
00:30  Eredivisie NAC Breda vs Heracles Over 2.5 goals
00:30  Eredivisie PSV Eindhoven vs Vitesse Over 2.5 goals
02:45  Eredivisie AZ Alkmaar vs De Graafschap Over 2.5 goals and Btts
00:00  First Division A KRC Genk vs Club Brugge Over 2.5 goals
02:00  First Division A Cercle Brugge vs Royal Excel Mouscron Over 2.5 goals
02:30  First Division A Gent vs Kortrijk Over 2.5 goals
23:00  First Division B 1st OH Leuven vs Tubize Under 2.5 goals
02:30  First Division B 1st KFCO Beerschot-Wilrijk vs Roeselare Under 2.5 goals
22:30  Primeira Liga Portimonense vs Belenenses Under 2.5 goals
01:00  Primeira Liga Maritimo vs FC Porto Over 2.5 goals
03:30  Primeira Liga Boavista vs Vitoria de Guimaraes Away Win
18:00  Segunda Liga Pacos de Ferreira vs Benfica B Home Win
22:00  Segunda Liga CD Cova Piedade vs FC Arouca Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Mafra vs FC Penafiel Under 2.5 goals
19:30  Premiership St. Mirren vs Rangers Under 2.5 goals
22:00  Premiership Celtic vs Hearts Home Win
22:00  Premiership Hibernian vs St.Johnstone Over 2.5 goals
22:00  Championship Falkirk vs Ayr United Away Win
22:00  Championship Greenock Morton vs Partick Thistle Over 2.5 goals
22:00  Championship Inverness CT vs Ross County Under 2.5 goals
22:00  League 1 Airdrieonians vs Forfar Athletic Over 2.5 goals
22:00  League 1 Arbroath vs East Fife Over 2.5 goals
22:00  League 1 Montrose vs Dumbarton Over 2.5 goals
22:00  League 1 Raith Rovers vs Brechin City Over 2.5 goals and Btts
22:00  League 2 Cowdenbeath vs Elgin City Over 2.5 goals
22:00  League 2 Edinburgh City vs Clyde Over 2.5 goals
22:00  League 2 Peterhead vs Albion Rovers Under 2.5 goals
22:00  League 2 Stirling Albion vs Berwick Rangers Under 2.5 goals
19:45  Friendlies Malaysia vs Maldives Over 2.5 goals
19:00  Denmark Vejgaard B vs Skive Under 2.5 goals
20:00  Denmark Aarhus Fremad vs Ringkobing IF Over 2.5 goals
20:00  Denmark Jammerbugt FC vs Tarup-Paarup IF Under 2.5 goals
19:00  Denmark BK Avarta vs HIK Hellerup Under 2.5 goals
20:00  Denmark BK Marienlyst vs Bronshoj BK Over 2.5 goals
20:00  Denmark Hillerod vs Skovshoved IF Over 2.5 goals
21:00  Denmark B 93 Copenhagen vs BK Frem Under 2.5 goals
00:00  Eliteserien Stabaek vs Kristiansund BK Over 2.5 goals and Btts
22:00  Superettan Degerfors vs Gefle Under 2.5 goals
22:00  Superettan Landskrona BoIS vs Joenkoepings Soedra Under 2.5 goals
00:00  Superettan AFC Eskilstuna vs IK Frej Taeby Over 2.5 goals
20:00  Veikkausliga TPS vs KPV Over 2.5 goals
23:00  Bundesliga SK Sturm Graz vs FC Wacker Innsbruck Over 2.5 goals
23:00  Bundesliga SKN St. Poelten vs LASK Over 2.5 goals
20:30  Erste Liga FC Wacker Innsbruck (A) vs Austria Wien (A) Under 2.5 goals
20:30  Erste Liga SK Austria Klagenfurt vs Ried Away Win
22:30  Erste Liga Austria Lustenau vs Amstetten Over 2.5 goals and Btts
01:00  Super League Thun vs Xamax Over 2.5 goals
01:00  Super League Grasshoppers vs Young Boys Over 2.5 goals and Btts
23:00  Challenge League Lausanne vs FC Vaduz Over 2.5 goals
21:00  Super League Atromitos vs PAOK Thessaloniki FC Home Win
22:15  Super League Panionios vs Panetolikos Over 2.5 goals
00:00  Super League Panathinaikos vs AEK Athens Over 2.5 goals
00:30  Super League Levadiakos vs Larisa Ael Under 2.5 goals
20:00  Football League AE Karaiskakis vs Platanias Home Win
23:00  Super Lig Istanbul Basaksehir vs Besiktas Over 2.5 goals
17:30  1st Lig Denizlispor vs Adanaspor Away Win
20:00  1st Lig Gazisehir Gaziantep FK vs Altay Izmir Over 2.5 goals
21:30  Premier League Connah’s Quay vs Llanelli AFC Over 2.5 goals
02:30  Premier League Bala Town FC vs Cardiff Met University Over 2.5 goals
20:00  Premiership Institute vs Coleraine Away Win
22:00  Premiership Cliftonville vs Glentoran Over 2.5 goals and Btts
22:00  Premiership Linfield vs Warrenpoint Town Home Win
22:00  1st League Apollon Limassol vs Anorthosis Home Win
23:00  1st League Enosis Paralimni vs Alki Oroklini Over 2.5 goals
00:00  1st League AEK Larnaca vs AEL Limassol Home Win
23:00  1st League Pribram vs 1 FC Slovacko Over 2.5 goals and Btts
23:00  1st League Zlin vs Karvina Over 2.5 goals
23:00  1st League SK Sigma Olomouc vs Opava Under 2.5 goals
16:15  2nd league Pardubice vs Mas Taborsko Home Win
19:45  Fortuna League Zilina vs Ruzomberok Home Win
23:00  Fortuna League DAC 1904 Dunajska Streda vs Nitra Over 2.5 goals and Btts
18:00  2nd Division west FC Pskov-747 vs Leningradets Under 2.5 goals
18:00  2nd Division west FK Kolomna vs Fc Dnepr Smolensk Over 2.5 goals
18:30  2nd Division west Fc Chertanovo Moscow Ii vs Veles Over 2.5 goals
18:00  2nd Division center FC Metallurg Lipetsk vs Fc Khimki-M Under 2.5 goals
00:00  Ekstraklasa WKS Slask Wroclaw vs Wisla Plock SA Over 2.5 goals
02:30  Ekstraklasa Legia Warsaw vs Gornik Zabrze Under 2.5 goals
19:00  1st Liga KS Warta Poznan vs Termalica Nieciecza Over 2.5 goals
22:00  Super Liga FK Radnik Surdulica vs FK Dinamo Vranje Under 2.5 goals
22:00  Super Liga Backa Backa Palanka vs Radnicki Nis Away Win
23:00  OTP BANK Liga Kisvarda FC vs Budapest Honved Under 2.5 goals
23:00  OTP BANK Liga Mezokovesd SE vs Debrecen Home Win
23:00  OTP BANK Liga Paksi FC vs Videoton FC Over 2.5 goals
23:00  OTP BANK Liga Puskas FC Academy vs Diosgyori VTK Under 2.5 goals
23:00  OTP BANK Liga Ujpest vs Haladas
01:30  OTP BANK Liga Ferencvaros vs MTK Budapest Over 2.5 goals
23:00  Liga I Sepsi OSK vs AFC Hermannstadt Under 2.5 goals
02:00  Liga I FC Botosani vs CFR Cluj Under 2.5 goals
20:00  First Professional Lea Lokomotiv Plovdiv vs PFC CSKA-Sofia Home Win
22:15  First Professional Lea FK Septemvri Sofia vs FC Vereya Over 2.5 goals
19:00  Premier FK Vitebsk vs Dinamo Minsk Home Win
21:00  Premier Dinamo Brest vs Isloch Home Win
18:00  A Lyga Championship Stumbras Kaunas vs Suduva Over 2.5 goals
23:00  A Lyga Championship Zalgiris Vilnius vs Atlantas Klaipeda Over 2.5 goals
18:00  A Lyga FK Palanga vs Dainava Alytus Btts
18:00  Premium liiga Tammeka vs FC Kuressaare Over 2.5 goals and Btts
18:00  Premium liiga Tulevik Viljandi vs Flora Tallinn Over 2.5 goals
21:00  Premium liiga Trans Narva vs FCI Levadia Over 2.5 goals and Btts
19:30  Premijer Liga FK Tuzla City vs NK Gosk Gabela Under 2.5 goals
07:00  Primera Division Union vs Patronato de Parana Under 2.5 goals
03:45  Primera Division Estudiantes vs River Plate Over 2.5 goals and Btts
07:00  Primera B Nacional Instituto vs Mitre Santiago Del Estero Over 2.5 goals
07:05  Primera B Nacional Villa Dalmine vs Brown de Adrogue Over 2.5 goals
01:30  Primera B Nacional Los Andes vs Atletico de Rafaela Under 2.5 goals
01:30  Primera B Nacional Defensores de Belgrano vs Independiente Rivadavia Under 2.5 goals
23:05  Primera B Club Atletico Atlanta vs Almirante Brown Under 2.5 goals
05:00  Federal A zone 1 Ferro Carril Oeste General Pico vs Sol de Mayo Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 2 Atletico Parana vs Douglas Haig Under 2.5 goals
07:15  Federal A zone 2 Gimnasia y Esgrima de Concepcion vs Juventud Unida Gualeguaychu Under 2.5 goals
07:30  Federal A zone 3 Deportivo Maipu vs Desamparados Over 2.5 goals
07:30  Federal A zone 3 Estudiantes de Rio Cuarto vs Sportivo Belgrano Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 3 Juventud Unida Universitario vs Racing de Cordoba Over 2.5 goals
07:00  Federal A zone 3 San Lorenzo de Alem vs Huracan Las Heras Under 2.5 goals
08:00  Federal A zone 4 Juventud Antoniana vs San Martin de Formosa Under 2.5 goals
04:30  Federal A zone 4 Sarmiento de Resistencia vs Altos Hornos Zapla Under 2.5 goals
03:00  Serie A Fluminense vs Vasco da Gama Under 2.5 goals
07:30  Serie B Sampaio Correa vs CS Alagoano Under 2.5 goals
02:30  Serie B Avai FC vs Londrina EC Under 2.5 goals
02:30  Serie B CRB vs Boa Esporte Clube Under 2.5 goals
05:30  Serie B Coritiba vs Guarani Under 2.5 goals
04:15  Primera Division Sport Boys Warnes vs Bolivar Over 2.5 goals and Btts
22:00  Primera División Deportes Iquique vs Huachipato Over 2.5 goals
01:00  Primera División Deportes Temuco vs Audax Italiano Under 2.5 goals
03:30  Primera División Union Espanola vs Everton CD Over 2.5 goals
04:00  Serie A Emelec vs Universidad Catolica Over 2.5 goals
05:15  Primera División Real Garcilaso vs Academia Cantolao Over 2.5 goals and Btts
03:15  Cup Union Alfonso Ugarte vs Santos Under 2.5 goals
02:30  Primera División Fenix vs Club Atletico Torque Over 2.5 goals
02:00 Puerto Rico U20 vs Trinidad and Tobago U20 Under 2.5 goals
04:30 Saint Vincent and The Grenadines U20 vs Suriname U20 Under 2.5 goals
05:00 U.S. Virgin Islands U20 vs USA U20 Under 2.5 goals
21:30 Dominican Republic U20 vs Cuba U20 Under 2.5 goals
23:45 Belize U20 vs Antigua and Barbuda U20 Under 2.5 goals
23:45 Sint Maarten U20 vs Honduras U20 Under 2.5 goals
02:00 Bermuda U20 vs Haiti U20 Btts
10:00  Liga MX Club Puebla vs CD Guadalajara Under 2.5 goals
09:00  Liga Nacional CD Petapa vs Guastatoya Under 2.5 goals
12:00  J. League Kawasaki Frontale vs Kashiwa Reysol Over 2.5 goals
12:00  J. League Nagoya Grampus Eight vs Vissel Kobe Over 2.5 goals and Btts
14:00  J. League Urawa Red Diamonds vs Gamba Osaka Over 2.5 goals
21:00  Indian Super League Chennaiyin FC vs Mumbai City FC Over 2.5 goals
18:30  I-League Mohun Bagan vs Aizawl Over 2.5 goals
14:30  Super League Dalian Yifang vs Beijing Renhe Over 2.5 goals and Btts
18:35  Super League Chongqing Lifan vs Tianjin Teda Under 2.5 goals
14:00  K-League 1 Incheon United vs Sangju Sangmu Over 2.5 goals
13:00  K-League 2 Ansan Greeners vs Seoul E-Land FC Over 2.5 goals
18:00  Erovnuli Liga Sioni Bolnisi vs Dila Gori Over 2.5 goals
21:00  Erovnuli Liga Saburtalo vs FC Rustavi Over 2.5 goals
15:30  GO-JEK Liga 1 Bali United Pusam vs Madura United Under 2.5 goals
18:30  GO-JEK Liga 1 Bhayangkara FC vs Persib Bandung Under 2.5 goals
18:30  GO-JEK Liga 1 PSMS vs Pusamania Borneo Over 2.5 goals
20:15  Pro League Sanat Naft Abadan FC vs Foolad Khuzestan FC Under 2.5 goals
16:00  Premier League Irtysh Pavlodar vs Akzhaiyk Uralsk Under 2.5 goals
16:00  Premier League Kaisar Kyzylorda vs Zhetysu Taldykorgan Over 2.5 goals
16:00  Premier League Shakhter Karagandy vs Tobol Kostanay Away Win
18:00  Premier League FC Astana vs Kairat Almaty Under 2.5 goals
13:35  Hyundai A-League Wellington Phoenix FC vs Western Sydney Wanderers FC Under 2.5 goals
22:00  Premier League Al Masry vs Ismaily SC Under 2.5 goals
20:00  League Cup Baroka FC vs Mamelodi Sundowns FC Under 2.5 goals
01:15  League Cup Maritzburg United vs Bidvest Wits Under 2.5 goals
00:00  National Division FC Progres Niedercorn vs Una Strassen Over 2.5 goals and Btts
23:15  Primera Division Aldosivi vs Banfield Under 2.5 goals
05:30  Primera A Envigado vs Chico FC Under 2.5 goals
06:00  Primera División : Zamora FC vs Deportivo La Guaira Over 2.5 goals and Btts
06:45 Barbados U20 vs Costa Rica U20 Under 2.5 goals
20:00  Ligue I CS Sfaxien vs Stade Gabesien Under 2.5 goals