Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 05/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

USA (w) – Australia (w)

  

Friendly . Women International 
Home
1 – 0
U 41%
02:00 

Monterrey – Sporting Kansas City

  

CONCACAF . Champions League 
Home
2 – 0
U 53%
07:30 

Dandenong City U20 – Oakleigh Cannons U20

  

NPL Youth League 
H
2 – 1
O 68%
07:30 

Heidelberg United U20 – Kingston U20

  

NPL Youth League 
Away
2 – 3
O 63%
07:45 

Salisbury Inter (w) – Fulham United (w)

  

Womens National Premier League 
Home
1 – 0
U
08:45 

Melbourne Knights – South Melbourne

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 69%
08:45 

PDRM FA – Johor Darul Takzim II

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 45%
08:50 

Melbourne City – Brisbane Roar

  

A League 
Home
2 – 0
U
09:10 

Hapoel Mahane Yehuda – Maccabi Herzliya

  

Liga Alef 
Away
0 – 2
U 49%
09:30 

Heidelberg United – Kingston

  

National Premier League 
Home
3 – 0
O 71%
09:30 

Dandenong City SC – Oakleigh Cannons

 

National Premier League 
D
1 – 1
U 41%
09:30 

Adelaide University (w) – West Adelaide (w)

  

Womens National Premier League 
D
2 – 2
O 75%
09:30 

Lee Man Warriors FC – Eastern SC

  

Premier League 
Away
1 – 2
O 69%
09:45 

Metro United (w) – Adelaide City (w)

  

Womens National Premier League 
H
4 – 3
O 68%
09:45 

Hapoel Bnei Zalafa – Ironi Tiberias

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 56%
10:00 

Hapoel Jerusalem – Sports Club Rubi Shapira

  

Liga Alef 
A
1 – 2
O
10:00 

Kashima Antlers – Nagoya Grampus Eight

 

J. League 
H
2 – 1
O
10:00 

Kawasaki Frontale – Cerezo Osaka

  

J. League 
Home
1 – 0
U 56%
10:30 

Hapoel Bikat Hayarden – Hakoah Ramat Gan

  

Liga Alef 
Away
0 – 1
U 45%
10:30 

Urawa Red Diamonds – Yokohama F.Marinos

  

J. League 
H
2 – 1
O 52%
11:00 

Kesla FK II – Turan Tovuz

  

1. Division 
Home
2 – 0
U
11:00 

Sabah FK II – Shuvalan FK

  

1. Division 
D
1 – 1
U 56%
11:00 

Zaqatala – Shabail II

  

1. Division 
Home
2 – 1
O 70%
11:00 

Hapoel Herzliya – Maccabi Tzur Shalom

  

Liga Alef 
Home
2 – 0
U 50%
11:30 

Kalteng Putra – Arema FC

  

Piala Presiden 
Away
0 – 3
O 63%
11:30 

PAS Hamedan – Shohada Babolsar

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 61%
11:30 

Kheybar – Naft Omidieh

  

2nd Division 
Home
1 – 0
U 61%
11:30 

Foolad Khuzestan – Padideh Khorasan

  

Persian Gulf Pro League 
D
1 – 1
U 71%
11:30 

Hapoel Migdal Haemek – Ironi Baka El Garbiya

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 53%
11:30 

Ironi Nesher – Hapoel Kaukab FC

  

Liga Alef 
A
1 – 2
O
11:30 

Bnei Yeechalal Rehovot FC – Maccabi Ironi Netivot

  

Liga Bet 
Away
0 – 1
U 45%
11:30 

Beitar Ironi Maale Adumim – Beitar Ironi Kiryat Gat

  

Liga Bet 
A
1 – 2
O 57%
11:30 

Maccabi Ironi Sderot – Shikun HaMizrah

  

Liga Bet 
Home
2 – 1
O 67%
11:35 

Shenzhen FC – Shandong Luneng

  

China Premier League 
D
2 – 2
O 60%
11:35 

Beijing Guoan – Jiangsu Suning FC

  

China Premier League 
Home
1 – 0
U 44%
11:35 

Shanghai SIPG – Chongqing Lifan

  

China Premier League 
Home
3 – 0
O 65%
11:45 

MS Tira – Hapoel Asi Gilboa

  

Liga Alef 
Home
2 – 0
U 50%
12:00 

Maccabi Kabilio Jaffa – Nordia Jerusalem

 

Liga Alef 
Home
2 – 1
O
12:00 

Hapoel Hod Hasharon Ironi – Hapoel Nahlat Yehuda

  

Liga Bet 
H
1 – 0
U 48%
12:00 

Beitar Petah Tikva – Bnei Jaffa Ortodoxim

  

Liga Bet 
A
1 – 2
O 61%
12:00 

Al Karamah – Al Majd SC

  

Premier League 
A
1 – 2
O
12:00 

Al Wahda – Hottin SC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 61%
12:00 

Al Nawaeir – Al Herafyeen Halab

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 49%
12:00 

Jabala SC – Al Wathba

  

Premier League 
D
1 – 1
U 57%
12:00 

Tishreen SC – Al Taliya

  

Premier League 
A
0 – 1
U 63%
12:00 

Al Sahel SC – Al Shorta

  

Premier League 
D
1 – 1
U 63%
12:15 

Holon Yaniv – Shimshon Kafr Qasim

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 61%
12:30 

Tractor Sazi – Sanat Naft

  

Persian Gulf Pro League 
Home
2 – 0
U 65%
13:00 

Johor Darul Takzim – FELDA United FC

  

Super League 
Home
3 – 0
O 65%
13:15 

Pars Jam Bushehr – Esteghlal Khuzestan

 

Persian Gulf Pro League 
Home
2 – 0
U 70%
13:15 

Nassaji Mazandaran – Sepahan

  

Persian Gulf Pro League 
A
1 – 2
O
13:45 

Emirates Club – Bani Yas

  

UAE League Professional 
D
2 – 2
O 66%
13:50 

Shabab Al Ahli Dubai – Dibba Al Fujairah

  

UAE League Professional 
Home
3 – 0
O 75%
14:00 

Chindia Targoviste – Dacia Unirea Braila

  

Liga II 
Home
2 – 0
U
14:30 

Al Hala – Al Shabab Manama

  

Premier League 
Away
1 – 2
O
14:30 

Etar – Botev Vratsa

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 51%
14:30 

Petrzalka – Slavoj Trebisov

  

2.Division 
Home
2 – 0
Under
15:00 

Minsk FC – Dinamo Minsk

  

Premier 
Away
0 – 2
U 56%
15:00 

Delhi Dynamos FC – Atletico de Kolkata

  

AIFF Super Cup 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

America Premier – Tuxtla FC

  

Liga Premier 
Away
0 – 2
U 56%
16:00 

Pribram – Opava

  

Czech Liga 
A
1 – 2
O 52%
16:00 

Vysocina Jihlava – Varnsdorf

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 58%
16:00 

Qormi F.C – Sliema Wanderers FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 48%
16:00 

Korona Kielce – Zaglebie Lubin

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
O
16:00 

Poprad FK – Zilina B

  

2.Division 
Home
3 – 0
Over
16:00 

Skalica – Komarno

  

2.Division 
Home
2 – 0
Under
16:30 

Arminia Bielefeld – Erzgebirge Aue

  

2.Bundesliga 
Home
2 – 1
O 53%
16:30 

Jahn Regensburg – Bochum

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 60%
16:30 

Al Fujairah – Al Ittihad Kalba

  

UAE League Professional 
A
1 – 2
O 64%
16:45 

Gorodeya – Vitebsk

  

Premier 
Away
0 – 1
U 63%
17:00 

AC Horsens – AGF

  

Superligaen 
H
2 – 1
O
17:00 

Mattersburg Am. – FC Admira II

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 68%
17:00 

Neusiedl – Mannsdorf

  

Regionalliga 
Away
1 – 2
O 69%
17:00 

ASK BSC Bruck Leitha – Schwechat

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O 75%
17:00 

Sturm Graz Am. – Lendorf

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O 75%
17:00 

Allerheiligen – Weiz

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 75%
17:00 

Bad Gleichenberg – Deutschlandsberger SC

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 75%
17:00 

Seekirchen – Grodig

  

Regionalliga 
D
2 – 2
Over
17:00 

Wals-Grunau – Sk Bischofshofen

  

Regionalliga 
H
2 – 1
Over
17:00 

Al-Hidd – Al Muharraq SC

  

Premier League 
A
1 – 2
O
17:00 

Lokomotiv Plovdiv – Slavia Sofia

  

A PFG 
H
2 – 1
O 54%
17:00 

Preussen Munster – Meppen

  

3. Liga 
H
1 – 0
U 53%
17:00 

Birkirkara FC – Hibernians FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 50%
17:00 

GAIS – Osters IF

  

Superettan 
A
1 – 2
O
17:10 

Horn – Ried

  

Erste Liga 
Away
1 – 2
O 59%
17:10 

Floridsdorfer AC – BW Linz

  

Erste Liga 
H
2 – 1
O 54%
17:10 

FC Liefering – Austria Lustenau

  

Erste Liga 
D
1 – 1
U 49%
17:10 

Wattens – Kapfenberg

  

Erste Liga 
Home
3 – 0
O 52%
17:10 

FC Juniors OÖ – Wiener Neustadt

  

Erste Liga 
H
2 – 1
O
17:10 

Austria Wien Am. – Austria Klagenfurt

  

Erste Liga 
H
2 – 1
O 59%
17:30 

FCM Traiskirchen – SKN St. Pölten Am.

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
17:30 

Trabzonspor – Antalyaspor

  

Super Lig 
Home
2 – 0
U 41%
18:00 

Maritzburg United – Bloemfontein Celtic

  

Premier League 
D
1 – 1
U 65%
18:00 

Entente Sannois St. Gratien – Chambly

  

Championnat National 
Away
0 – 1
U 63%
18:00 

Concarneau – Marignane Gignac

  

Championnat National 
H
2 – 1
O
18:00 

Quevilly Rouen – Rodez Aveyron

  

Championnat National 
Away
0 – 2
U 61%
18:00 

Bourg-Bresse – Villefranche

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 63%
18:00 

Lyon Duchere – Dunkerque

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 61%
18:00 

Drancy – Pau FC

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 63%
18:00 

Cholet – Avranches

  

Championnat National 
A
1 – 2
O
18:00 

Boulogne – Tours

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 66%
18:00 

Le Havre – Niort

  

Ligue 2 
Home
1 – 0
U 61%
18:00 

Lorient – Beziers AS

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 60%
18:00 

Sochaux – Paris FC

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 74%
18:00 

Red Star – Brest

  

Ligue 2 
Away
0 – 2
U 62%
18:00 

Valenciennes – Troyes

  

Ligue 2 
A
1 – 2
O
18:00 

Clermont Foot – Nancy

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 64%
18:00 

Gazelec Ajaccio – Ajaccio

  

Ligue 2 
H
2 – 1
O
18:00 

Grenoble Foot 38 – Orleans

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 60%
18:00 

FC Twente – FC Dordrecht

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
18:00 

Telstar – Cambuur Leeuwarden

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 56%
18:00 

MVV Maastricht – FC Eindhoven

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 60%
18:00 

Utrecht II – Almere City

  

Eerste Divisie 
D
1 – 1
U
18:00 

Helmond Sport – Jong Ajax

  

Eerste Divisie 
Away
1 – 3
O 73%
18:00 

TOP Oss – FC Volendam

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 59%
18:00 

Go Ahead Eagles – Jong AZ Alkmaar

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
18:00 

Dinamo Bucuresti – Concordia Chiajna

  

Liga 1 
Home
1 – 0
U 56%
18:05 

Ross County – Dundee United

  

Championship 
H
2 – 1
O 51%
18:15 

England (w) – Canada (w)

  

Friendly . Women International 
Home
3 – 0
O 52%
18:15 

Balzan FC – Tarxien Rainbows F.C

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 50%
18:30 

Mainz 05 – Freiburg

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O 51%
18:30 

Tubize – Lommel

  

2e Klasse 
A
1 – 2
O
18:30 

Miedz Legnica – Cracovia Krakow

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
18:45 

Bordeaux – Marseille

  

Ligue 1 
A
2 – 3
O
18:45 

Ballymena United – Linfield

  

Premier League 
H
2 – 1
Over
18:45 

Newry City – Ards

  

Premier League 
A
1 – 2
Over
18:45 

Finn Harps – Derry City

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
18:45 

UC Dublin – Waterford FC

  

Premier League 
Away
0 – 2
Under
18:45 

Cork City – Shamrock Rovers

  

Premier League 
A
0 – 1
Under
18:45 

St. Patricks – Dundalk

  

Premier League 
Away
0 – 2
Under
19:00 

Southampton – Liverpool

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 46%
19:00 

Brescia – Venezia

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 53%
19:00 

Tenerife – Sporting Gijon

  

Segunda Division 
H
2 – 1
O
19:30 

FC Porto – Boavista

  

Portuguese Liga 
Home
4 – 0
O 62%
21:00 

Cruz Azul (w) – Tijuana (w)

  

Liga MX Femenil 
Home
2 – 1
O
21:00 

Necaxa (w) – Queretaro (w)

  

Liga MX Femenil 
H
2 – 1
O 56%
22:01 

SPAL U19 – Salernitana U19

  

Campionato Nazionale Primavera 
Home
2 – 0
Under