Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 05/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

18:30  GO-JEK Liga 1 PSMS vs PS TIRA Over 2.5 goals and Btts
02:45  Premier League Burnley vs Liverpool Away Win
02:45  Premier League Everton vs Newcastle United Home Win
02:45  Premier League Fulham vs Leicester City Over 2.5 goals
02:45  Premier League Wolverhampton Wanderers vs Chelsea FC Over 2.5 goals
03:00  Premier League Manchester United vs Arsenal Home Win
03:00  Premier League Tottenham Hotspur vs Southampton Over 2.5 goals
02:00  EFL Trophy Rochdale vs Oldham Athletic Away Win
02:30  EFL Trophy Shrewsbury Town vs Walsall Under 2.5 goals
02:45  EFL Trophy Luton Town vs Southend United Over 2.5 goals
02:45  EFL Trophy Swansea City U21 vs Bristol Rovers Under 2.5 goals
20:30  Italy Viterbese vs AS Bisceglie Away Win
21:00  Coppa Italia Novara vs Pisa Under 2.5 goals
00:00  Coppa Italia Sassuolo vs Catania Home Win
01:30  Coppa Italia Pisa vs Novara Away Win
01:30  Coppa Italia Cittadella vs Benevento Away Win
02:45  Coppa Italia Chievo vs Cagliari Over 2.5 goals and Btts
01:30  Copa del Rey Atletico Madrid vs Sant Andreu Home Win
01:30  Copa del Rey Girona vs Deportivo Alaves Under 2.5 goals
02:30  Copa del Rey Real Sociedad vs Celta Vigo Home Win
02:30  Copa del Rey Sevilla vs Villanovense Over 2.5 goals
02:30  Copa del Rey Villarreal vs Almeria Home Win
03:30  Copa del Rey Barcelona vs Leonesa Home Win
03:30  Copa del Rey Real Valladolid vs Mallorca
01:00  Ligue 1 Dijon vs Guingamp Over 2.5 goals
01:00  Ligue 1 Bordeaux vs Saint-Etienne Under 2.5 goals
01:00  Ligue 1 Nantes vs Olympique Marseille Over 2.5 goals
01:00  Ligue 1 Lyon vs Rennes Btts
01:00  Ligue 1 Caen vs Nimes Under 2.5 goals
01:00  Ligue 1 Reims vs FC Toulouse Under 2.5 goals
03:00  Ligue 1 Racing Strasbourg vs Paris Saint Germain Under 2.5 goals
02:00  Beker Van Belgie Royal Excel Mouscron vs Oostende Under 2.5 goals
02:30  Beker Van Belgie Kmsk Deinze vs Eupen Away Win
02:30  Beker Van Belgie St.Truiden vs KFC Mandel United Away Win
02:30  Beker Van Belgie KV Mechelen vs Lokeren Over 2.5 goals
02:45  Beker Van Belgie Sporting Charleroi vs KRC Genk Away Win
03:15  Portugal Benfica vs FC Pacos Ferreira Home Win
02:45  Premiership Dundee FC vs Hamilton Academical Over 2.5 goals
02:45  Premiership Hibernian vs St. Mirren Over 2.5 goals
02:45  Premiership Kilmarnock vs Livingston Home Win
02:45  Premiership Motherwell vs Celtic Under 2.5 goals
02:45  Premiership Rangers vs Aberdeen Home Win
18:45  Cup Umraniyespor vs 1461 Trabzon Under 2.5 goals
00:30  Cup Adana Demirspor vs Istanbul Basaksehir Under 2.5 goals
19:30  Cup Aris Limassol vs Alki Oroklini Under 2.5 goals
22:00  Cup Akritas Chlorakas vs Anorthosis Under 2.5 goals
23:30  Cup Olympiakos Nicosia vs Pafos FC Over 2.5 goals
00:00  Cup Omonia Aradippou vs AEL Limassol Under 2.5 goals
23:30  Cup FC Krasnodar vs FK Rostov Home Win
23:30  Cup FC Spartak Moscow vs Ural Over 2.5 goals
19:00  2nd Liga Siarka Tarnobrzeg vs Olimpia Elblag Under 2.5 goals
18:15  Cup Wisla Sandomierz vs Odra Opole Over 2.5 goals
02:30  Cup Chrobry Glogow vs Legia Warszawa Away Win
01:30  Cup Dinamo Zagreb vs Slaven Home Win
22:00  Super Liga Cukaricki vs Backa Backa Palanka Home Win
22:00  Super Liga Mladost Lucani vs FK Dinamo Vranje Under 2.5 goals
22:00  Super Liga FK Napredak Krusevac vs Proleter Under 2.5 goals
22:00  Super Liga FK Radnik Surdulica vs Rad Beograd Under 2.5 goals
22:00  Super Liga FK Spartak Subotica vs FK Crvena Zvezda Over 2.5 goals
22:00  Super Liga Vozdovac vs Radnicki Nis Away Win
00:30  Super Liga FK Partizan vs FK Zemun Under 2.5 goals
18:00  Cup FC Tiszaujvaros vs Budapest Honved Away Win
18:00  Cup Fuzesgyarmati Sk vs Duna Aszfalt TVSE Under 2.5 goals
18:00  Cup Soroksar SC vs Bekescsaba Over 2.5 goals and Btts
21:00  Cup BFC Siofok vs Paksi FC Away Win
21:00  Cup Budafoki Mte vs Vidi FC Under 2.5 goals
21:00  Cup FC Ajka vs MTK Budapest Under 2.5 goals
00:00  Cup Kaposvari Rakoczi FC vs Ujpest FC Under 2.5 goals
22:30  Liga I Gaz Metan Medias vs FC Viitorul Constanta Home Win
01:00  Liga I Acs Sepsi Osk Sfantu Gheorghe vs FC FCSB Away Win
20:00  First Professional Lea Etar vs Botev Vratsa Over 2.5 goals
22:30  First Professional Lea FK Septemvri Sofia vs Levski Sofia Away Win
19:00  Cup Belasica vs FK Sileks Away Win
19:00  Cup Korab Debar vs Akademija Pandev Under 2.5 goals
19:00  Telekom 1st CFL FK Iskra vs Rudar Pljevlja Under 2.5 goals
19:00  Telekom 1st CFL Grbalj Radanovici vs Mornar Under 2.5 goals
01:00  Ligat HaAl Maccabi Petach Tikva vs Hapoel Tel Aviv FC Under 2.5 goals
02:00  Ligat HaAl Beitar Jerusalem FC vs Maccabi Netanya FC Over 2.5 goals
07:05  Primera B Nacional Chacarita Juniors vs Mitre Santiago Del Estero Under 2.5 goals
03:00  Primera B Comunicaciones Bsas vs Sacachispas FC Under 2.5 goals
19:00  AFF Suzuki Cup Thailand vs Malaysia Over 2.5 goals
17:00  Cup Urawa Red Diamonds vs Kashima Antlers Over 2.5 goals
17:00  Cup Vegalta Sendai vs Montedio Yamagata Over 2.5 goals
15:30  I-League Real Kashmir vs Aizawl Under 2.5 goals
20:30  2nd Division Al Markhiya vs Al Mu’aidar Under 2.5 goals
20:00  Champions League Al Hilal Juba vs Al-Nasr Club of Benghazi Under 2.5 goals
20:00  Champions League JKU FC vs Al Hilal Omdurman Under 2.5 goals
20:00  Champions League Lobi Stars FC vs UMS de Loum Under 2.5 goals
20:00  Champions League Vipers SC vs Al Merrikh Under 2.5 goals
21:00  Champions League Elect-Sport vs Ittihad Tanger Under 2.5 goals
21:00  Champions League Lightstars FC vs Orlando Pirates Under 2.5 goals
21:30  Champions League Mangasport vs ASEC Mimosas Under 2.5 goals
22:00  Champions League Al Ahly Benghazi vs Nouadhibou Under 2.5 goals
00:30  Champions League Mamelodi Sundowns FC vs Leones Vegetarianos Under 2.5 goals
19:30  Confederations Cup Silver Strikers vs Cercle Mberi Sportif Under 2.5 goals
20:00  Confederations Cup Arta / SIHD vs Kariobangi Sharks Under 2.5 goals
20:00  Confederations Cup Defence Force SC vs Enugu Rangers Under 2.5 goals
20:00  Confederations Cup Vital’O vs New Star de Douala Under 2.5 goals
20:00  Confederations Cup Young Buffaloes FC vs Green Eagles FC Under 2.5 goals
20:30  Confederations Cup Mukura vs Free State Stars Under 2.5 goals
21:00  Confederations Cup Gomido FC vs ASCOT Under 2.5 goals
21:30  Confederations Cup AS Nyuki de Butembo vs Al Ahly Shendi Under 2.5 goals
23:00  Confederations Cup LISCR vs USM Bel Abbes Under 2.5 goals
00:00  Confederations Cup CD Unidad Malabo vs Elgeco Plus Alfa Under 2.5 goals
00:00  Confederations Cup Orapa United vs Petro de Luanda Under 2.5 goals
00:00  Premier League Al Ahly vs EL Gounah Over 2.5 goals