Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 06/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 
Deportivo Pereira – Valledupar
  
Primera B 
D
1 – 1
U 56%
01:00 
New York Red Bulls – Santos Laguna
  
CONCACAF . Champions League 
Home
3 – 0
O
01:00 
USA (w) – Brazil (w)
  
SheBelieves Cup 
D
2 – 2
Over
03:00 
Houston Dynamo – Tigres UANL
  
CONCACAF . Champions League 
A
1 – 2
O
09:00 
Sydney FC – Ulsan Hyundai Horang-i
  
AFC . Champions League 
H
2 – 1
O
10:00 
Jeonbuk Hyundai Motors – Beijing Guoan
  
AFC . Champions League 
Home
2 – 0
U 47%
10:00 
V-Varen Nagasaki – Shonan Bellmare
  
League Cup 
A
1 – 2
O
10:00 
Kashiwa Reysol – FC Tokyo
  
League Cup 
A
1 – 2
O
10:00 
Oita Trinita – Cerezo Osaka
  
League Cup 
A
1 – 2
O
10:00 
Nagoya Grampus Eight – Vissel Kobe
  
League Cup 
H
2 – 1
O 52%
10:00 
Matsumoto Yamaga – Shimizu S-Pulse
  
League Cup 
A
1 – 2
O
10:00 
Jubilo Iwata – Gamba Osaka
  
League Cup 
D
2 – 2
O
10:30 
Urawa Red Diamonds – Buriram United FC
  
AFC . Champions League 
D
1 – 1
U 51%
10:30 
Yokohama F.Marinos – Consadole Sapporo
 
League Cup 
D
2 – 2
O 56%
10:30 
Sagan Tosu – Vegalta Sendai
  
League Cup 
H
2 – 1
O
11:00 
Sanliurfaspor – Manisa BBSK
  
2. Lig 
A
1 – 2
O
11:00 
Sakaryaspor – Gumushanespor
  
2. Lig 
Home
3 – 1
O 62%
11:30 
Shanghai SIPG – Kawasaki Frontale
  
AFC . Champions League 
Home
3 – 1
O 56%
11:30 
Bandirmaspor – Pendikspor
  
2. Lig 
H
2 – 1
O
11:30 
Utas Usakspor – Eyupspor
  
2. Lig 
D
1 – 1
Under
11:30 
Sariyer – Inegolspor
  
2. Lig 
Home
1 – 0
U 51%
11:30 
Bayrampasaspor – Kastamonuspor
  
2. Lig 
D
1 – 1
U 50%
11:30 
Fatih Karagumruk – Bugsasspor
  
2. Lig 
Home
2 – 1
O
11:30 
Tuzlaspor – Kahramanmarasspor
  
2. Lig 
D
1 – 1
U 46%
11:30 
Tarsus Idman Yurdu – Fethiyespor
  
2. Lig 
A
0 – 1
Under
11:30 
Menemen Belediyespor – Sivas 4 Eylel Belediyespor
  
2. Lig 
Home
2 – 0
U 45%
11:30 
Anadolu Selcukluspor – Etimesgut
  
2. Lig 
D
1 – 1
U 57%
12:00 
Al Wathba – Al Ittihad Aleppo
  
Premier League 
D
1 – 1
U 68%
12:00 
Al-Jaish – Al Majd SC
  
Premier League 
A
0 – 1
U 49%
12:55 
Al Washm – Al Ain FC
  
Division 1 
D
1 – 1
U 63%
13:00 
FK Zemun – Proleter
  
Super Liga 
A
0 – 2
Under
13:05 
Najran SC – Al Ansar
  
Division 1 
Home
2 – 0
U 69%
14:00 
Tadamon Sour – Al Nejmeh
  
Premier League 
Away
0 – 3
O 53%
14:00 
Raja Casablanca Atlhletic – OCK Olympique de Khouribga
  
Morocco Super League 
Home
2 – 0
U 57%
15:00 
Deportivo Aves U23 – Estoril U23
  
Campeonato Nacional U23 
H
3 – 2
O 56%
15:00 
Al Muaidar – Al Markhiya
  
Second Division 
D
1 – 1
U 43%
15:00 
Mladost Lucani – Crvena Zvezda
  
Super Liga 
Away
0 – 2
Under
15:25 
Al Najoom – Al Qaisoma
  
Division 1 
A
1 – 2
O
15:25 
Al Nahdha – Al Khaleej FC
  
Division 1 
H
2 – 1
O
15:30 
Viterbese Castrense – SS Monopoli
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 68%
15:30 
Vitoria Setubal U23 – Feirense U23
  
Campeonato Nacional U23 
H
2 – 1
O 61%
16:00 
Rubin Kazan – Lokomotiv Moscow
  
Cup 
H
2 – 1
O
17:00 
Atletico Madrid U19 – Real Madrid U19
  
UEFA Youth League 
D
4 – 4
O 56%
17:00 
Luzern – Young Boys
  
Cup 
Away
0 – 3
O 65%
17:15 
Al Mesaimeer – Al Bidda
  
Second Division 
A
1 – 2
O 67%
17:30 
Free State Stars – Polokwane City
  
Premier League 
D
1 – 1
U 64%
17:30 
Vitre – Nantes
  
Cup 
Away
0 – 4
O 53%
18:00 
Hassania Agadir – RSB Berkane
  
Morocco Super League 
H
2 – 1
O
19:30 
Ternana – Sambenedettese
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
19:30 
Real Oviedo B – Sporting Gijon B
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 57%
19:45 
Hitchin Town – Tamworth
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 57%
20:00 
Paris SG – Manchester United
  
UEFA . Champions League 
Home
2 – 0
U 42%
20:00 
FC Porto – Roma
  
UEFA . Champions League 
A
2 – 3
O 55%