Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 06/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

Vancouver Whitecaps – Los Angeles Galaxy

  

MLS 
H
2 – 1
O 61%
02:00 

Green Gully U20 – Pascoe Vale U20

  

NPL Youth League 
D
2 – 2
O 75%
04:00 

Green Gully – Pascoe Vale

  

National Premier League 
H
3 – 2
O 62%
04:00 

Consadole Sapporo – Oita Trinita

  

J. League 
A
1 – 2
O 53%
04:30 

Para Hills Knights – West Adelaide

  

National Premier League 
A
1 – 2
O 62%
04:30 

Adelaide United U21 – Croydon Kings

  

National Premier League 
H
3 – 2
O 64%
05:00 

FC Tokyo – Shimizu S-Pulse

  

J. League 
Home
2 – 0
U 50%
05:00 

Sanfrecce Hiroshima – Gamba Osaka

  

J. League 
H
2 – 1
O 52%
05:00 

Vegalta Sendai – Sagan Tosu

  

J. League 
D
1 – 1
U 56%
05:00 

Daegu FC – Seongnam Ilhwa FC

  

Korea League 
Home
1 – 0
U 55%
05:00 

FC Seoul – Gyeongnam FC

  

Korea League 
D
1 – 1
U 54%
05:15 

Hume City U20 – Avondale Heights U20

 

NPL Youth League 
Home
3 – 1
O 71%
06:00 

Dandenong Thunder SC U20 – Port Melbourne U20

  

NPL Youth League 
Away
0 – 1
U
07:00 

Peninsula Power – SWQ Thunder FC

  

National Premier League 
Home
3 – 1
O 85%
07:00 

Gold Coast United FC – Western Pride FC

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 71%
07:00 

Altona Magic SC – Bentleigh Greens SC

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 70%
07:00 

Shonan Bellmare – Jubilo Iwata

  

J. League 
H
1 – 0
U 58%
07:00 

Sangju Sangmu Phoenix – Ulsan Hyundai Horang-i

  

Korea League 
A
1 – 2
O
07:00 

Jeonbuk Hyundai Motors – Incheon United

  

Korea League 
Home
2 – 0
U 40%
07:30 

Sutherland Sharks FC – Sydney United

  

National Premier League 
Away
1 – 2
O 64%
07:30 

Changchun Yatai – Nei Mongol Zhongyou FC

  

China League One 
Home
2 – 0
U 49%
07:30 

Qingdao Huanghai – Heilongjiang Lava Spring FC

  

China League One 
Home
2 – 0
Under
07:30 

Tianjin Quanjian – Hebei China Fortune

  

China Premier League 
H
3 – 2
O 56%
08:00 

Moreton Bay United FC – Magpies Crusaders

  

National Premier League 
Home
3 – 0
O 76%
08:00 

Hume City – Avondale Heights

  

National Premier League 
Away
0 – 2
U
08:00 

Dandenong Thunder SC – Port Melbourne

 

National Premier League 
H
3 – 2
O 63%
08:00 

Pandurii Targu Jiu – ACS Poli Timisoara

  

Liga II 
H
2 – 1
O 54%
08:00 

Luceafarul Oradea – Arges FC

  

Liga II 
A
1 – 2
O 57%
08:00 

Metaloglobus – Ripensia Timisoara

  

Liga II 
D
1 – 1
U 55%
08:00 

Balotesti CS – UTA Arad

  

Liga II 
A
2 – 3
O 58%
08:00 

Energeticianul – SSC Farul Constanta

  

Liga II 
H
2 – 1
O 51%
08:15 

Chrudim – FC MAS Taborsko

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O
08:15 

Trinec – Vitkovice

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O
08:30 

Brisbane City – Brisbane Roar FC Youth

  

National Premier League 
Home
3 – 2
O 70%
08:30 

Adelaide Raiders – Adelaide Comets

  

National Premier League 
Home
3 – 1
O 68%
08:30 

Krasnodar U21 – Krylya Sovetov U21

  

U21 Premier League 
Home
2 – 1
O 73%
08:50 

Sydney FC – Melbourne Victory

  

A League 
H
2 – 1
O 53%
09:00 

Eastern Suburbs Brisbane – Gold Coast Knights

  

National Premier League 
Away
1 – 2
O 71%
09:00 

Queensland Lions – Brisbane Olympic

  

National Premier League 
H
2 – 1
Over
09:00 

St. Pauli U19 – Carl Zeiss Jena U19

  

U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
09:00 

Hamburger SV U19 – RB Leipzig U19

  

U19 Bundesliga 
H
2 – 1
O 61%
09:00 

Oberhausen U19 – Bayer Leverkusen U19

 

U19 Bundesliga 
Away
1 – 2
O 69%
09:30 

Wuhan Zall – Henan Jianye

  

China Premier League 
H
2 – 1
O
10:00 

Wolfsburg Am. – SSV Jeddeloh

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
10:00 

Freiburg U19 – Hoffenheim U19

  

U19 Bundesliga 
A
1 – 2
O 68%
10:00 

SPAL U19 – Salernitana U19

  

Campionato Nazionale Primavera 
Home
2 – 0
Under
10:00 

Matsumoto Yamaga – Vissel Kobe

  

J. League 
H
2 – 1
O
10:00 

Union Viera U19 – CD Sobradillo U19

  

U19 
H
2 – 0
U 43%
10:00 

Tenerife U19 – Las Palmas U19

  

U19 
Home
2 – 1
O 63%
11:00 

Girona – Espanyol

  

Primera Division 
H
2 – 1
O
11:00 

Birkerod Skjold – Greve

  

Danmarksserien 
A
1 – 2
O 65%
11:00 

GVI – Taastrup

  

Danmarksserien 
Home
2 – 0
U
11:00 

Oure-skolerne – B 1913

  

Danmarksserien 
D
1 – 1
U 41%
11:00 

Lystrup IF – Viby

  

Danmarksserien 
Away
0 – 2
U
11:00 

Duisburg – Ingolstadt

  

2.Bundesliga 
H
3 – 2
O
11:00 

Holstein Kiel – St. Pauli

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 62%
11:00 

Sandhausen – Paderborn

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 55%
11:00 

Hamburger SV Am. – Weiche Flensburg

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 52%
11:00 

Dynamo Dresden U19 – Hertha BSC U19

  

U19 Bundesliga 
H
3 – 2
O 70%
11:00 

Magdeburg U19 – Osnabruck U19

  

U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
11:00 

Bayern Munchen U19 – Augsburg U19

  

U19 Bundesliga 
Home
3 – 0
O 71%
11:00 

Ingolstadt U19 – Stuttgarter Kickers U19

 

U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
11:00 

Eintracht Frankfurt U19 – Karlsruher SC U19

  

U19 Bundesliga 
A
2 – 3
O 67%
11:00 

Bochum U19 – Duisburg U19

  

U19 Bundesliga 
Home
2 – 1
O 65%
11:00 

Paderborn U19 – Fortuna Dusseldorf U19

 

U19 Bundesliga 
Away
1 – 2
O 67%
11:00 

Rodinghausen U19 – Alemannia Aachen U19

  

U19 Bundesliga 
Away
0 – 1
U 40%
11:00 

Anzhi Makhachkala – Dinamo Moscow

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 56%
11:00 

Pitea IF – IFK Ostersund

  

Division 2 
D
2 – 2
O 68%
11:00 

Enskede – IFK Haninge

  

Division 2 
H
3 – 2
O 70%
11:00 

Olimpic Donetsk – Desna

  

Premier League 
A
0 – 2
U 63%
11:30 

Norwich City – Queens Park Rangers

  

Championship 
Home
1 – 0
U 40%
11:30 

Heart of Midlothian – Hibernian

  

Premier League 
H
2 – 1
O
11:30 

Liaoning Whowin FC – Beijing BG

  

China League One 
H
2 – 1
O
11:30 

Shijiazhuang Ever Bright – Shanghai Shenxin FC

  

China League One 
Home
1 – 0
U 53%
11:30 

Herlev IF – Karlslunde

  

Danmarksserien 
H
2 – 1
O 80%
11:30 

BK Fremad Valby – Allerod

  

Danmarksserien 
H
3 – 2
O 80%
11:30 

Hedensted – Kolding B

  

Danmarksserien 
A
2 – 3
O 69%
11:30 

Auerbach – Hertha Berlin Am.

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 51%
11:30 

Chemnitzer – Optik Rathenow

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
11:30 

Dunarea Calarasi – Voluntari

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 65%
11:30 

UD Tamaraceite – CD Mensajero

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 49%
11:30 

Vinbergs IF – Qviding FIF

  

Division 2 
D
1 – 1
U 40%
11:30 

Degerfors IF – Jonkopings Sodra

  

Superettan 
D
1 – 1
U 57%
11:35 

Guangzhou Evergrande FC – Guangzhou RF

  

China Premier League 
Home
3 – 1
O 70%
11:45 

FA 2000 – KFUM Roskilde

  

Danmarksserien 
Home
3 – 0
O 69%
11:45 

Sweden (w) – Germany (w)

  

Friendly . Women International 
A
2 – 4
O
12:00 

FC Stadlau – Ebreichsdorf

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 72%
12:00 

Brabrand IF – Dalum IF

  

2nd Division 
Home
2 – 1
O 53%
12:00 

Aarhus Fremad – Skive IK

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 56%
12:00 

Jammerbugt FC – Kolding IF

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 53%
12:00 

Tarup-Paarup – FC Sydvest

  

2nd Division 
A
1 – 2
O 51%
12:00 

Vejgaard Boldspilklub – Kjellerup

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 47%
12:00 

Ringkobing – Odder

  

2nd Division 
Home
2 – 1
O 55%
12:00 

Skovshoved – AB

  

2nd Division 
Away
1 – 2
O 58%
12:00 

Marienlyst – HIK

  

2nd Division 
Away
0 – 3
O 61%
12:00 

Avarta – Hillerod Fodbold

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 63%
12:00 

Vanlose IF – Frem BK

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 53%
12:00 

Middelfart – B 93

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 45%
12:00 

Bronshoj – B 73 Slagelse

  

2nd Division 
Home
2 – 1
O 63%
12:00 

Naesby BK – Viborg II

  

Danmarksserien 
Home
3 – 0
O 85%
12:00 

SJK Seinajoki – HIFK

  

Veikkausliiga 
Home
2 – 0
U 57%
12:00 

Kaiserslautern – Aalen

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 54%
12:00 

Hallescher – Wurzburger Kickers

  

3. Liga 
A
1 – 2
O
12:00 

Zwickau – Wehen

  

3. Liga 
Away
1 – 2
O 51%
12:00 

Lotte – Uerdingen

  

3. Liga 
A
1 – 2
O
12:00 

Karlsruher – Unterhaching

  

3. Liga 
Home
2 – 0
U 52%
12:00 

Carl Zeiss Jena – Energie Cottbus

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
12:00 

Heimstetten – Greuther Furth Am.

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 59%
12:00 

Augsburg Am. – Ingolstadt Am.

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 57%
12:00 

Rosenheim – Eichstatt

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U 46%
12:00 

Schweinfurt – Nurnberg Am.

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 49%
12:00 

Viktoria Aschaffenburg – FC Pipinsried

  

Regionalliga 
A
2 – 3
O 68%
12:00 

Bayreuth – Schalding-Heining

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 49%
12:00 

Garching – Illertissen

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 57%
12:00 

Werder Bremen Am. – Hannover 96 Am.

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 53%
12:00 

Waldhof Mannheim – Pirmasens

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 75%
12:00 

Hoffenheim Am. – Ulm

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 55%
12:00 

Saarbrucken – Homburg

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 54%
12:00 

Eintracht Stadtallendorf – Wormatia Worms

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 52%
12:00 

Steinbach – Kickers Offenbach

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O
12:00 

Borussia Dortmund Am. – TV Herkenrath

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O 68%
12:00 

Borussia Monchengladbach Am. – Lippstadt

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 52%
12:00 

SV 1919 Straelen – Verl

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 51%
12:00 

Alemannia Aachen – RW Essen

  

Regionalliga 
H
2 – 0
U 58%
12:00 

Fortuna Dusseldorf II – Bonner SC

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 55%
12:00 

Wiedenbruck – Rodinghausen

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O
12:00 

Madura United – Persebaya Surabaya

  

Piala Presiden 
D
2 – 2
O
12:00 

EIF – SalPa

  

Club Friendly 
D
1 – 1
Under
12:00 

Rynninge – Akropolis IF

  

Division 1 
Away
0 – 2
U
12:00 

Torns IF – Oddevold

  

Division 1 
H
3 – 1
O 57%
12:00 

Vanersborgs IF – Torslanda IK

  

Division 2 
D
2 – 2
O 67%
12:00 

IK Gauthiod – Grebbestads IF

  

Division 2 
Home
2 – 1
O 65%
12:00 

Stenungsunds IF – Savedalens IF

  

Division 2 
D
2 – 2
O 70%
12:00 

Karlbergs BK – Hudiksvalls

  

Division 2 
Home
3 – 2
O 69%
12:00 

Sundbyberg IK – Valbo FF

  

Division 2 
Home
2 – 0
U 43%
12:00 

Anundsjo IF – Gotene IF

  

Division 2 
A
1 – 2
O 63%
12:00 

Skelleftea – IFK Umea

  

Division 2 
Home
1 – 0
U
12:00 

FK Karlskrona – Nosaby

  

Division 2 
D
1 – 1
Under
12:00 

Berga IFK – IFK Hassleholm

  

Division 2 
Home
2 – 0
Under
12:00 

Hassleholms IF – Asarums IF

  

Division 2 
H
2 – 1
O 71%
12:30 

Robur Siena – Olbia Calcio

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
12:30 

Cuneo – Pro Vercelli

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
12:30 

ASDC Gozzano – Pro Patria

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:00 

Parma – Torino

  

Serie A 
A
0 – 1
U 57%
13:00 

Golden Arrows – Cape Town City

  

Premier League 
D
1 – 1
U 61%
13:00 

Highlands Park – Free State Stars

  

Premier League 
D
1 – 1
U 68%
13:00 

Bidvest Wits – Orlando Pirates

  

Premier League 
H
2 – 1
O
13:00 

Ajax Cape Town – Witbank Spurs

  

1st Division 
Home
2 – 1
O
13:00 

Maccabi – Royal Eagles

  

1st Division 
A
1 – 2
O
13:00 

Tshakhuma Madzivhadila FC – Ubuntu Cape Town FC

  

1st Division 
Home
2 – 1
O
13:00 

Mbombela United – Uthongathi FC

  

1st Division 
D
1 – 1
U 67%
13:00 

Slutsk – Gomel

  

Premier 
H
2 – 1
Over
13:00 

Auxerre – Metz

  

Ligue 2 
A
1 – 2
O
13:00 

Freiburg Am. – Elversberg

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 51%
13:00 

Cittadella – Livorno

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 57%
13:00 

Foggia – Spezia

  

Serie B 
D
1 – 1
U 54%
13:00 

Carpi – Calcio Padova

  

Serie B 
D
1 – 1
U 63%
13:00 

Stal Mielec – Rakow Czestochowa

  

1. Liga 
A
1 – 2
O
13:00 

Stargard Szczecinski – Widzew

  

2. Liga 
A
1 – 2
Over
13:00 

Karlstad BK – Vasalund IF

  

Division 1 
D
3 – 3
O 66%
13:00 

Eskilsminne IF – Atvidaberg

  

Division 1 
Home
2 – 0
U 44%
13:00 

Utsiktens – Tvaakers IF

  

Division 1 
Home
2 – 0
U 44%
13:00 

Orebro Syrianska – Uddevalla

  

Division 2 
Home
1 – 0
U
13:00 

Gamla Upsala – IFK Stocksund

  

Division 2 
D
1 – 1
U
13:00 

Osterlen FF – Husqvarna FF

  

Division 2 
D
1 – 1
U 42%
13:00 

Rappe GOIF – Bromölla

  

Division 2 
H
2 – 1
Over
13:00 

Dalstorps IF – Nässjö

  

Division 2 
D
1 – 1
U
13:00 

Sivasspor – Kayserispor

  

Super Lig 
Home
3 – 0
O 51%
13:00 

Alanyaspor – Bursaspor

  

Super Lig 
H
2 – 1
O
13:30 

Stuttgart – Nurnberg

  

Bundesliga 
Home
2 – 1
O 51%
13:30 

Bayer Leverkusen – RB Leipzig

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O 61%
13:30 

Hertha Berlin – Fortuna Dusseldorf

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 49%
13:30 

Wolfsburg – Hannover 96

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 40%
13:30 

Aalesund – Kongsvinger

  

Adeccoligaen 
Home
2 – 0
U 41%
13:30 

Jagiellonia Bialystok – Zaglebie Sosnowiec

  

Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 48%
13:30 

FC Krasnodar – Krylya Sovetov

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 49%
13:30 

DAC Dunajska Streda – Zilina

  

Super Liga 
A
1 – 2
O 57%
14:00 

AFC Bournemouth – Burnley

  

Premier League 
H
2 – 1
O 52%
14:00 

Huddersfield Town – Leicester City

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 53%
14:00 

Newcastle United – Crystal Palace

  

Premier League 
A
1 – 2
O
14:00 

Sheffield Wednesday – Aston Villa

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Brentford – Derby County

  

Championship 
H
2 – 1
O 57%
14:00 

Swansea City – Middlesbrough

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Bolton Wanderers – Ipswich Town

  

Championship 
D
1 – 1
U 63%
14:00 

Millwall – West Bromwich Albion

  

Championship 
D
1 – 1
U 55%
14:00 

Bristol City – Wigan Athletic

  

Championship 
Home
3 – 0
O
14:00 

Preston North End – Sheffield United

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Birmingham City – Leeds United

  

Championship 
D
1 – 1
U 56%
14:00 

Rotherham United – Nottingham Forest

  

Championship 
D
2 – 2
O
14:00 

Blackburn Rovers – Stoke City

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Bradford City – Doncaster Rovers

  

League 1 
A
1 – 2
O 52%
14:00 

Peterborough United – Gillingham

  

League 1 
Home
2 – 1
O 57%
14:00 

Wycombe Wanderers – Portsmouth

  

League 1 
A
1 – 2
O
14:00 

Burton Albion – Barnsley

  

League 1 
D
1 – 1
U 53%
14:00 

AFC Wimbledon – Accrington Stanley

  

League 1 
H
2 – 1
O
14:00 

Fleetwood Town – Southend United

  

League 1 
D
1 – 1
U 59%
14:00 

Plymouth Argyle – Charlton Athletic

  

League 1 
H
3 – 2
O 51%
14:00 

Walsall – Oxford United

  

League 1 
H
2 – 1
O
14:00 

Luton Town – Blackpool

  

League 1 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 

Rochdale – Sunderland

  

League 1 
Away
0 – 2
U 50%
14:00 

Notts County – Northampton Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Macclesfield Town – Morecambe

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Swindon Town – Yeovil Town

  

League 2 
Home
2 – 0
U 54%
14:00 

Colchester United – Oldham Athletic

  

League 2 
A
1 – 2
O
14:00 

Port Vale – Crewe Alexandra

  

League 2 
D
1 – 1
U 59%
14:00 

Grimsby Town – Stevenage

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Crawley Town – Forest Green Rovers

  

League 2 
A
1 – 2
O
14:00 

Cheltenham Town – Exeter City

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Mansfield Town – Cambridge United

  

League 2 
Home
2 – 0
U 58%
14:00 

Newport County – Tranmere Rovers

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Milton Keynes Dons – Lincoln City

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Hamilton Academical – St. Mirren

  

Premier League 
H
2 – 1
O
14:00 

Dundee FC – Aberdeen

  

Premier League 
Away
0 – 3
O
14:00 

Celtic – Livingston

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 43%
14:00 

Kilmarnock – St. Johnstone

  

Premier League 
Home
3 – 0
O
14:00 

Dorking Wanderers – Worthing

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 60%
14:00 

Hornchurch AFC – Haringey Borough

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 58%
14:00 

Bishops Stortford – Margate

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 50%
14:00 

Folkestone Invicta – Whitehawk

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 47%
14:00 

Carshalton Athletic – Wingate and Finchley

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
14:00 

Lewes – Merstham

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Bognor Regis Town – Brightlingsea Regent

  

Non League Premeir 
Home
3 – 1
O 60%
14:00 

Leatherhead – Tonbridge Angels

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Kingstonian – Enfield Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 63%
14:00 

Harlow Town – Potters Bar Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 63%
14:00 

Burgess Hill Town – Corinthian-Casuals

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 62%
14:00 

Matlock Town – Warrington Town

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 51%
14:00 

Whitby Town – Marine

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O
14:00 

Stalybridge Celtic – Basford United

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 58%
14:00 

Bamber Bridge – Scarborough Athletic

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 54%
14:00 

Nantwich Town – Mickleover Sports

  

Non League Premeir 
Home
1 – 0
U 45%
14:00 

Buxton – Farsley Celtic

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 53%
14:00 

Gainsborough Trinity – Hyde United FC

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 53%
14:00 

Lancaster City – Grantham

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 54%
14:00 

Witton Albion – Workington

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 56%
14:00 

South Shields – Hednesford Town

  

Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 67%
14:00 

St Ives Town – Rushden and Diamonds

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O
14:00 

Banbury United – Kings Lynn Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Needham Market – Stourbridge

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 44%
14:00 

Redditch United – Biggleswade Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 61%
14:00 

Stratford Town – Rushall Olympic

  

Non League Premeir 
Home
1 – 0
U 50%
14:00 

Kettering Town – Alvechurch

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 

Barwell – Leiston

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 58%
14:00 

Royston Town – Tamworth

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 50%
14:00 

Hitchin Town – St. Neots Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 55%
14:00 

Lowestoft Town – Coalville

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 60%
14:00 

Halesowen Town – Bedworth United

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 50%
14:00 

Kings Langley – Swindon Supermarine

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 58%
14:00 

Farnborough – Poole Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 61%
14:00 

Weymouth – Staines Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
14:00 

Taunton Town – Metropolitan Police

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Hendon – Dorchester Town

  

Non League Premeir 
H
3 – 1
O 60%
14:00 

Basingstoke Town – Tiverton

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 63%
14:00 

Beaconsfield Town – Wimborne Town

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 64%
14:00 

Walton Casuals – Frome Town

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 60%
14:00 

Harrow Borough – Chesham Utd.

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 59%
14:00 

Salisbury – Gosport Borough

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
14:00 

GIF Sundsvall – Malmo FF

  

Allsvenskan 
Away
0 – 2
U 53%
14:00 

Hacken – Helsingborg IF

  

Allsvenskan 
Home
1 – 0
U 49%
14:00 

Randers FC – Vendsyssel FF

  

Superligaen 
Home
2 – 0
U 55%
14:00 

Wolfsberger AC Am. – Volkermarkt

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
14:00 

WSC Hertha Wels – Wels

  

Regionalliga 
Home
3 – 1
O 79%
14:00 

Stadl-Paura – Gleisdorf 09

  

Regionalliga 
Away
2 – 3
O 70%
14:00 

Inter Zapresic – Lokomotiva Zagreb

  

1. NHL 
D
1 – 1
U 54%
14:00 

Pafos FC – Ermis Aradippou

  

1. Division 
D
1 – 1
U 49%
14:00 

Dover Athletic – Chesterfield

  

National League 
H
3 – 2
O 53%
14:00 

Dagenham and Redbridge – Barrow AFC

  

National League 
D
1 – 1
U 57%
14:00 

Havant and Waterlooville – Harrogate Town

  

National League 
Away
1 – 2
O 57%
14:00 

Maidstone United – Salford City

  

National League 
Away
0 – 2
U 53%
14:00 

Hartlepool United – Solihull Moors

  

National League 
H
2 – 1
O
14:00 

Bromley – Aldershot Town

  

National League 
D
2 – 2
O
14:00 

Leyton Orient – Halifax Town

  

National League 
Home
3 – 0
O
14:00 

Maidenhead United – Barnet

  

National League 
A
1 – 2
O
14:00 

Gateshead – Ebbsfleet United

  

National League 
H
2 – 1
O
14:00 

Wrexham – Braintree Town

  

National League 
Home
1 – 0
U 53%
14:00 

Boreham Wood – Sutton United

  

National League 
H
2 – 1
O
14:00 

Fylde AFC – Eastleigh

  

National League 
Home
2 – 1
O 53%
14:00 

Curzon Ashton – Leamington

  

National League 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Chorley – Telford United

  

National League 
Home
2 – 0
U 42%
14:00 

Brackley Town – Guiseley AFC

  

National League 
Home
2 – 0
U 42%
14:00 

Hereford FC – Stockport County

  

National League 
D
1 – 1
U 44%
14:00 

Darlington 1883 – United of Manchester

  

National League 
Home
2 – 1
O 67%
14:00 

Nuneaton Town – Chester FC

  

National League 
Away
0 – 2
U 40%
14:00 

Alfreton Town – Altrincham

  

National League 
A
1 – 2
O 67%
14:00 

Ashton United FC – Spennymoor Town

  

National League 
Away
0 – 2
U 40%
14:00 

Blyth Spartans – Boston United

  

National League 
H
2 – 1
O 67%
14:00 

Kidderminster Harriers – Bradford Park Avenue

  

National League 
D
2 – 2
O 67%
14:00 

York City – Southport

  

National League 
A
1 – 2
O 61%
14:00 

Eastbourne Borough – Gloucester City

  

National League 
H
2 – 1
O 55%
14:00 

Weston Super Mare – Dartford

  

National League 
Away
0 – 2
U 42%
14:00 

Oxford City – Hemel Hempstead

  

National League 
H
2 – 1
O 65%
14:00 

Hungerford Town – Slough Town

  

National League 
A
1 – 2
O 62%
14:00 

Billericay Town – Hampton and Richmond

 

National League 
Home
2 – 1
O 63%
14:00 

Woking – Torquay United

  

National League 
H
2 – 1
O 62%
14:00 

Chippenham Town – Dulwich Hamlet

  

National League 
H
2 – 1
O 65%
14:00 

Truro City – Concord Rangers

  

National League 
D
2 – 2
O 67%
14:00 

Welling United – Bath City

  

National League 
D
2 – 2
O 60%
14:00 

St. Albans City – Chelmsford City

  

National League 
A
1 – 2
O 67%
14:00 

Wealdstone – East Thurrock

  

National League 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 

Senglea Athletic – Hamrun Spartans

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 51%
14:00 

Cliftonville – Coleraine

  

Premier League 
H
2 – 1
Over
14:00 

Dungannon Swifts – Glentoran FC

  

Premier League 
H
2 – 1
Over
14:00 

Institute FC – Warrenpoint Town

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
14:00 

Warta Poznan – Wigry Suwalki

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
14:00 

Bytovia Bytow – Sandecja Nowy Sacz

  

1. Liga 
H
1 – 0
U 61%
14:00 

Radomiak Radom – Energetyk ROW Rybnik

  

2. Liga 
Home
3 – 0
Over
14:00 

Siarka Tarnobrzeg – Resovia Rzeszow

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
14:00 

Pogon Siedlce – Elana Torun

  

2. Liga 
D
1 – 1
Under
14:00 

Skra Czestochowa – Gryf Wejherowo

  

2. Liga 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Hermannstadt – Politehnica Iasi

  

Liga 1 
H
2 – 0
U 65%
14:00 

ASU Poli Timisoara – Daco Getica

  

Liga II 
A
1 – 2
O 51%
14:00 

Ayr United – Inverness CT

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Partick Thistle – Dunfermline Athletic

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Queen of South – Greenock Morton

  

Championship 
H
1 – 0
U 58%
14:00 

Falkirk – Alloa Athletic

  

Championship 
D
1 – 1
U 56%
14:00 

Airdrieonians – East Fife

  

League 1 
H
2 – 1
O 55%
14:00 

Dumbarton – Brechin City

  

League 1 
Home
1 – 0
U 47%
14:00 

Stenhousemuir – Raith Rovers

  

League 1 
Away
0 – 2
U 48%
14:00 

Arbroath – Montrose

  

League 1 
Home
3 – 1
O 56%
14:00 

Stranraer – Forfar Athletic

  

League 1 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Albion Rovers – Queens Park

  

League 2 
Away
1 – 2
O 54%
14:00 

Cowdenbeath – Edinburgh City

  

League 2 
Away
0 – 3
O
14:00 

Stirling Albion – Elgin City

  

League 2 
H
2 – 1
O 57%
14:00 

Clyde – Peterhead

  

League 2 
A
1 – 2
O
14:00 

Annan Athletic – Berwick Rangers

  

League 2 
Home
3 – 0
O 65%
14:00 

Dubnica – FK Pohronie

  

2.Division 
H
2 – 1
O 59%
14:00 

Dukla Banska Bystrica – Inter Bratislava

  

2.Division 
Home
1 – 0
Under
14:00 

Odeva Lipany – Lokomotiva Kosice

  

2.Division 
H
2 – 1
Over
14:00 

Partizan Bardejov – Liptovsky Mikulas

  

2.Division 
D
1 – 1
Under
14:00 

Tatran Presov – Samorin

  

2.Division 
H
2 – 1
Over
14:00 

Deportivo La Coruna – Rayo Majadahonda

 

Segunda Division 
Home
1 – 0
U 54%
14:00 

Santutxu FC – Deportivo Alaves B

  

Tercera Division 
Away
1 – 2
O
14:00 

Karlslunds IH HFK – IF Sylvia

  

Division 1 
A
1 – 2
O 61%
14:00 

Lidkopings FK – Vanersborgs FK

  

Division 2 
A
1 – 2
O 69%
14:00 

Sodertalje FK – Aspudden-Tellus

  

Division 2 
H
2 – 1
O 68%
14:00 

Motala – Arameiska-Syrianska

  

Division 2 
Home
3 – 1
Over
14:00 

Angelholms FF – Halmia

  

Division 2 
A
0 – 3
O 68%
14:00 

Halmstad – Orgryte

  

Superettan 
H
2 – 1
O
14:00 

Chornomorets Odessa – Arsenal Kiev

  

Premier League 
A
1 – 2
O
14:15 

Real Madrid – Eibar

  

Primera Division 
Home
2 – 0
U
14:15 

Ludogorets Razgrad – PFC CSKA Sofia

  

A PFG 
A
1 – 2
O
14:15 

OFI Crete – PAS Giannina

  

Super League 
H
2 – 0
U 69%
14:30 

Belenenses – Santa Clara

  

Portuguese Liga 
H
2 – 0
U 63%
14:30 

Nacional CD – Desportivo Aves

  

Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 56%
14:30 

Varazdin – NK Solin

  

2. Division 
Home
3 – 0
Over
14:30 

Kustosija – Dinamo Zagreb B

  

2. Division 
H
2 – 0
Under
14:30 

Dugopolje NK – Zadar

  

2. Division 
D
1 – 1
Under
14:30 

Lucko – NK Medimurje Cakovec

  

2. Division 
Home
2 – 0
Under
14:30 

Prostejov – Znojmo

  

Druha Liga 
D
1 – 1
U 58%
14:30 

Arzachena – Piacenza

  

Lega Pro 
A
0 – 2
U 62%
14:30 

Pisa – Juventus U23

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 63%
14:30 

Lucchese – Novara

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
15:00 

Lyon – Dijon

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
U
15:00 

Wacker Innsbruck – Rapid Wien

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U 49%
15:00 

Mattersburg – Hartberg

  

Bundesliga 
Home
3 – 1
O 59%
15:00 

FC Admira – Rheindorf Altach

  

Bundesliga 
A
1 – 2
O 52%
15:00 

Neman Grodno – Shakhter Soligorsk

  

Premier 
Away
0 – 1
Under
15:00 

Omonia Nicosia – AEK Larnaca

  

1. Division 
A
1 – 2
O
15:00 

Ujpest – Mezokovesd-Zsory

  

NB1 
Home
1 – 0
U 57%
15:00 

Debrecen – MTK Budapest

  

NB1 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 

Ferencvaros – Paksi SE

  

NB1 
Home
2 – 0
U
15:00 

Puskas Academy FC – Varda SE

  

NB1 
Home
2 – 0
U 55%
15:00 

Diosgyor – Haladas

  

NB1 
D
1 – 1
U 53%
15:00 

Hapoel Ironi Kiryat Shmona – Hapoel Haifa

  

Toto League 
A
1 – 2
O
15:00 

Sered – Ruzomberok

  

Super Liga 
H
2 – 1
O
15:00 

Spartak Trnava – Nitra

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 50%
15:00 

Trencin – Senica

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 

Zlate Moravce – Podbrezova

  

Super Liga 
H
2 – 1
O 55%
15:00 

Atletico Tordesillas – La Virgen del Camino

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
15:30 

Ecija Balompie – San Roque de Lepe

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 61%
15:30 

UE Llagostera Costa Brava – Reus Deportiu II

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O 51%
16:00 

Juventus – AC Milan

  

Serie A 
Home
2 – 0
U 59%
16:00 

Mjondalen – Bodo Glimt

  

Tippeligaen 
H
2 – 0
U 52%
16:00 

KV Oostende – Beerschot-Wilrijk

  

Pro League 
H
2 – 1
O 53%
16:00 

Kaizer Chiefs – Baroka FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 62%
16:00 

Panathinaikos – Aris Thessaloniki

  

Super League 
H
2 – 1
O
16:00 

Bnei Sakhnin – Maccabi Petah Tikva

  

Toto League 
D
1 – 1
U 65%
16:00 

Perugia – Benevento

  

Serie B 
H
2 – 1
O
16:00 

Mosta – Floriana

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 53%
16:00 

Stomil Olsztyn – Chojniczanka Chojnice

  

1. Liga 
D
1 – 1
U 60%
16:00 

Olimpia Elblag – Gornik Leczna

  

2. Liga 
D
1 – 1
Under
16:00 

Ruch Chorzow – Stal Stalowa Wola

  

2. Liga 
A
1 – 2
Over
16:00 

Olimpia Grudziadz – Rozwoj Katowice

  

2. Liga 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Wisla Krakow – Piast Gliwice

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
O
16:00 

Spartak Moscow – CSKA Moscow

  

Premier League 
H
2 – 1
O
16:00 

Extremadura UD – Almeria

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 62%
16:00 

Granada – Malaga

  

Segunda Division 
H
2 – 0
U 69%
16:00 

Albacete B – Atletico Ibanes

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O 57%
16:00 

Santfeliuenc FC – UA Horta

  

Tercera Division 
H
3 – 2
O
16:00 

Villarreal III – Atzeneta UE

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
16:00 

Galatasaray – Yeni Malatyaspor

  

Super Lig 
Home
2 – 0
U 44%
16:30 

Manchester City – Brighton and Hove Albion

  

FA Cup 
Home
3 – 0
O 67%
16:30 

Rayo Vallecano – Valencia

  

Primera Division 
D
1 – 1
U 50%
16:30 

Bayern Munchen – Borussia Dortmund

  

Bundesliga 
Home
3 – 1
O 69%
16:30 

Willem II – Ajax

  

Eredivisie 
Away
0 – 2
U
16:30 

ADO Den Haag – FC Utrecht

  

Eredivisie 
Away
1 – 3
O 63%
16:30 

Panionios – Larissa

  

Super League 
Home
1 – 0
U 68%
16:30 

Pistoiese – Carrarese

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
16:30 

Universitatea Cluj – CS Mioveni

  

Liga II 
Home
1 – 0
U 48%
16:30 

Elche B – Crevillente Deportivo

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
16:45 

FC Torpedo Minsk – Isloch

  

Premier 
D
1 – 1
Under
16:45 

Jerez CF – AD Llerenense

  

Tercera Division 
Home
3 – 0
O 63%
17:00 

New York City FC – Montreal Impact

  

MLS 
Home
1 – 0
U 43%
17:00 

Vitoria Guimaraes – Chaves

  

Portuguese Liga 
Home
1 – 0
U 61%
17:00 

Vereya – Vitosha Bistritsa

  

A PFG 
D
1 – 1
U 61%
17:00 

Gorica HNK – Rijeka

  

1. NHL 
Away
1 – 3
O
17:00 

AEL Limassol – APOEL FC

  

1. Division 
A
1 – 2
O 57%
17:00 

Dukla Praha – Slavia Praha

  

Czech Liga 
Away
0 – 2
U 41%
17:30 

Budapest Honved – MOL Vidi FC

  

NB1 
A
1 – 2
O 57%
17:45 

FC Groningen – Excelsior Rotterdam

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U 44%
18:00 

Nimes – Caen

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
U 55%
18:00 

Angers – Rennes

  

Ligue 1 
H
2 – 1
O
18:00 

Guingamp – Monaco

  

Ligue 1 
H
2 – 1
O
18:00 

Amiens SC – Saint-Etienne

  

Ligue 1 
D
1 – 1
Under
18:00 

Westerlo – Sint-Truiden

  

Pro League 
D
1 – 1
U 51%
18:00 

Royal Excel Mouscron – Cercle Brugge

  

Pro League 
Home
2 – 0
U 43%
18:00 

America (w) – Veracruz (w)

  

Liga MX Femenil 
Home
2 – 0
U
18:00 

Cobh Ramblers – Cabinteely FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 50%
18:15 

AmaZulu – Chippa United

  

Premier League 
H
2 – 0
U 62%
18:30 

Sampdoria – Roma

  

Serie A 
A
1 – 2
O 57%
18:30 

Genk – Gent

  

Pro League 
Home
1 – 0
U
18:30 

Virtus Entella – ASD Albissola 2010

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 52%
18:30 

Lechia Gdansk – Lech Poznan

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
18:30 

Real Oviedo – Las Palmas

  

Segunda Division 
H
2 – 1
O
18:45 

Barcelona – Atletico Madrid

  

Primera Division 
Home
3 – 1
O 52%
18:45 

De Graafschap – AZ Alkmaar

  

Eredivisie 
Away
0 – 2
U
18:45 

Heracles Almelo – NAC Breda

  

Eredivisie 
Home
3 – 0
O 65%
18:45 

Sligo Rovers – Bohemians Dublin

  

Premier League 
D
1 – 1
U 61%
19:00 

DC United – Los Angeles FC

  

MLS 
H
2 – 1
O 67%
19:00 

Toronto FC – Chicago Fire

  

MLS 
Home
3 – 0
O 65%
19:00 

Universitario Popayan – Bogota CD

  

Primera B 
H
2 – 1
O
19:30 

Moreirense – Sporting Braga

  

Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
20:00 

Valledupar – Fortaleza

  

Primera B 
H
2 – 1
O 53%
20:00 

Orsomarso SC – Llaneros

  

Primera B 
D
2 – 2
O 55%
21:00 

Tepatitlan de Morelos – Murcielagos

  

Liga Premier 
H
2 – 1
O 63%
21:00 

Cruz Azul Hidalgo – Yalmakan FC

  

Liga Premier 
Home
3 – 0
Over
22:00 

Cruz Azul (w) – Tijuana (w)

  

Liga MX Femenil 
A
1 – 2
O
22:00 

Necaxa (w) – Queretaro (w)

  

Liga MX Femenil 
A
0 – 1
U 51%
22:30 

Leones FC – Deportivo Pereira

  

Primera B 
A
1 – 2
O
23:00 

New York Red Bulls – Minnesota United

  

MLS 
Home
3 – 0
O 61%
23:00 

Ciervos – Canoneros Marina

  

Liga Premier 
D
1 – 1
Under
23:30 

Columbus Crew – New England Revolution

  

MLS 
Home
2 – 0
U 45%
23:30 

Philadelphia Union – FC Dallas

  

MLS 
Home
2 – 0
U 50%
23:30 

Orlando City SC – Colorado Rapids

  

MLS 
Home
2 – 0
U 42%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký