Máy tính chọn kèo Bóng Đá ngon ăn ngày 06/06/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+4 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
10:30 

Seoul – Jeonbuk

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Binh Dinh – Dak Lak

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Pohang – Ulsan Hyundai

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Busan – Sangju Sangmu

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Song Lam Nghe An – Da Nang

  

D
1 – 1
Under
13:00 

BHTS Quang Nam – Thanh Hoa

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Lech Poznan 2 – Pogon Siedlce

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Levadia – Tallinna Kalev

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Sogndal (Nor) – Aalesund (Nor)

  

D
2 – 2
Over
13:40 

Podbeskidzie – Termalica B-B.

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Roskilde – F. Amager

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Arminia Bielefeld – Nurnberg

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Regensburg – Darmstadt

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Wehen – SG Dynamo Dresden

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Lviv – Dnipro-1

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Slutsk – Zhodino

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Than Quang Ninh – Hong Linh Ha Tinh

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Vitebsk 2 – BATE 2

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Sarpsborg 08 (Nor) – Sandefjord (Nor)

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Duisburg – Chemnitzer

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Munich 1860 – Wurzburger Kickers

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Braunschweig – Bayern II

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Zwickau – Hallescher

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Mannheim – Viktoria Koln

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Meppen – Hansa Rostock

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Hanoi FC – Gia Lai

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Javor – Vojvodina

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Brondby W – KoldingQ W

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

Farum BK W – Fortuna Hjorring W

  

Away
1 – 3
Over
15:00 

VSK Aarhus W – Thisted FC W

  

D
2 – 2
Over
16:00 

FC Juniors – Wacker Innsbruck

  

A
2 – 3
Over
16:00 

Jagiellonia – Wisla Plock

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Isloch – Rukh Brest

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Legion – Narva

  

H
4 – 1
Over
16:10 

Warta Poznan – Ol. Grudziadz

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Hvidovre – Nykobing

  

H
3 – 2
Over
16:30 

Bayer Leverkusen – Bayern Munich

  

Away
0 – 1
Under
16:30 

Eintracht Frankfurt – Mainz

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Dusseldorf – Hoffenheim

  

A
1 – 2
Over
16:30 

RB Leipzig – Paderborn

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Dunav Ruse – Arda

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Zlin – Pribram

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Desna – Shakhtar Donetsk

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

FK Zorya Luhansk – Kolos Kovalivka

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Shakhtar Donetsk – Desna

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

TB Tvoroyri – HB Torshavn

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Legionowo – Elana Torun

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Sp. Subotica – Partizan

  

Away
0 – 2
Under
17:55 

Mezokovesd-Zsory – Paks

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Altach – Tirol

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

St. Polten – Austria Vienna

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Admira – Mattersburg

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Slavia Mozyr – Neman

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Usti nad Labem – Varnsdorf

  

Home
3 – 1
Over
18:00 

Zizkov – Lisen

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Prostejov – Sokolov

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Zaglebie – Lech Poznan

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Din. Vranje – Zemun

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Kabel Novi Sad – Radnicki Pirot

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Backa – Novi Pazar

  

Home
2 – 0
Under
18:40 

Leczna – S. Wola

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Botev Plovdiv – Botev Vratsa

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Liberec – Mlada Boleslav

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Tabor Sezana – O. Ljubljana

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Mladost – Macva

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Radnicki Nis – Rad Beograd

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Proleter – Backa Topola

  

D
1 – 1
Under
19:15 

Panionios – Volos

  

H
1 – 0
Under
19:30 

Dortmund – Hertha Berlin

  

Home
2 – 1
Over
19:55 

Slaven Belupo – Gorica

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Xanthi FC – Atromitos

  

D
1 – 1
Under
20:00 

MOL Fehervar – Kisvarda

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Dynamo Brest – FC Minsk

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

FK Crvena zvezda – Radnik

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Shmona – Ashdod

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Bnei Yehuda – Hapoel Hadera

  

D
1 – 1
Under
20:15 

Hapoel Kfar Saba – H. Raanana

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Vitosha Bistritsa – CSKA Sofia

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

Bohemians 1905 – Sparta Prague

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Pogon Szczecin – Cracovia

  

D
1 – 1
Under
21:00 

CFR Cluj – FCSB

  

H
2 – 1
Over
21:00 

U Craiova – FC Botosani

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Astra – Gaz Metan Medias

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Viitorul Constanta – Poli Iasi

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Din. Bucuresti – Chindia Targoviste

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Sepsi Sf. Gheorghe – FC Hermannstadt

  

H
1 – 0
Under
21:00 

FC Voluntari – Academica Clinceni

  

A
1 – 2
Over
21:00 

H. Beer Sheva – Hapoel Tel Aviv

  

H
2 – 0
Under
21:25 

Grazer – A. Lustenau

  

A
2 – 3
Over
21:30 

Aris – OFI Crete

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Cukaricki – FK Indjija

  

Home
1 – 0
Under
22:05 

Varazdin – D. Zagreb

  

Away
0 – 2
Under
22:05 

Ujpest – Honved

  

A
1 – 2
Over
23:15 

Boavista – Moreirense

  

D
1 – 1
Under