Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 06/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 06/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
00:00 

New York Red Bulls 2 – Pittsburgh

  

0 – 2
Away
Under
01:00 

U.N.A.M.- Pumas – Puebla

  

2 – 1
Home
Over
03:00 

Atlas – Cruz Azul

  

1 – 2
Away
Over
03:00 

Orlando City – Atlanta Utd

  

2 – 1
Home
Over
03:00 

Houston Dynamo – Sporting Kansas City

  

2 – 1
H
Over
04:30 

Vancouver Whitecaps – Toronto FC

  

0 – 2
Away
Under
05:00 

U.A.N.L.- Tigres – Guadalajara Chivas

  

2 – 0
Home
Under
05:00 

Orange County SC – LA Galaxy 2

  

2 – 2
D
Over
05:30 

San Jose Earthquakes – Colorado Rapids

  

2 – 2
D
Over
07:00 

Brisbane U21 – Moreton Bay Utd

  

1 – 2
A
Over
07:30 

Wollongong Wolves – Blacktown City

  

2 – 0
Home
Under
08:00 

Sydney Utd – Sydney FC U21

  

2 – 1
Home
Over
08:00 

Rockdale City Suns – WS Wanderers U21

  

2 – 0
Home
Under
09:00 

Grulla Morioka – Gainare Tottori

  

1 – 2
Away
Over
10:00 

Brisbane City – Olympic FC

  

2 – 1
H
Over
10:00 

Azul Claro Numazu – Gifu

  

1 – 2
A
Over
11:00 

YSCC – Imabari

  

3 – 2
H
Over
11:15 

Liberec B – Bohemians 1905 B

  

2 – 2
D
Over
11:15 

Chlumec nad Cidlinou – Teplice B

  

3 – 1
Home
Over
11:15 

Admira Prague – Plzen B

  

1 – 2
A
Over
11:15 

Hradec Kralove B – Prepere

  

2 – 1
H
Over
11:15 

Unicov – Odra Petrkovice

  

1 – 2
A
Over
11:30 

Samorin – FC Kosice

  

2 – 1
H
Over
11:30 

Petrzalka – Puchov

  

2 – 2
D
Over
11:30 

Gangwon – Incheon

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Kumamoto – Nagano

  

1 – 2
A
Over
12:00 

Blaublitz – C-Osaka U23

  

2 – 0
Home
Under
12:00 

Kagoshima Utd – Vanraure

  

2 – 1
H
Over
12:00 

Kamatamare – Toyama

  

1 – 2
Away
Over
13:00 

Tianjin Teda – Chongqing Lifan

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Mito – Tochigi

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Machida – Ryukyu

  

2 – 1
H
Over
13:00 

CSM Resita – Petrolul

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Ulsan Hyundai – Gwangju FC

  

1 – 0
Home
Under
13:15 

Excelsior – Almere City

  

3 – 2
Home
Over
13:30 

Pitea W – Kristianstads W

  

1 – 2
Away
Over
13:40 

Zaglebie Sosnowiec – Tychy

  

1 – 2
A
Over
14:00 

Avarta – Nykobing

  

0 – 1
Away
Under
14:00 

AB Copenhagen – Slagelse

  

2 – 1
Home
Over
14:00 

Brentford – Wycombe

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Hamburger SV II – Luneburger Hansa

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Lindome – Skovde AIK

  

2 – 1
H
Over
14:30 

Holbaek – B.93

  

2 – 2
D
Over
14:30 

Arsenal W – Reading W

  

1 – 1
D
Under
14:30 

Energie Cottbus – Halberstadt

  

3 – 0
Home
Over
14:30 

Rathenow – Babelsberg

  

1 – 2
A
Over
14:30 

Bischofswerdaer – Lokomotive Leipzig

  

0 – 2
Away
Under
14:30 

Luckenwalde – BFC Dynamo

  

2 – 1
H
Over
14:30 

TB Berlin – Viktoria Berlin

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Wuhan Zall – Beijing Guoan

  

1 – 2
Away
Over
15:00 

Egersunds – Asker

  

2 – 2
D
Over
15:00 

Altona – Phonix Lubeck

  

2 – 3
A
Over
15:00 

St. Pauli II – Heider SV

  

3 – 0
Home
Over
15:00 

Oberneuland – TSV Havelse

  

3 – 2
H
Over
15:00 

Schott Mainz – Stadtallendorf

  

2 – 3
A
Over
15:00 

Sollentuna – Karlstad

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Taby – Nykopings

  

3 – 2
Home
Over
15:00 

Sandvikens – IFK Lulea

  

2 – 0
Home
Under
15:00 

IFK Berga – Team TG FF

  

2 – 2
D
Over
15:00 

Eskilsminne – Qviding

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Oskarshamns – Utsiktens

  

1 – 2
Away
Over
15:00 

Motala – Lunds

  

2 – 2
D
Over
15:30 

Umea FC – Brage

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Sotra – Arendal

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Wales – Bulgaria

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Drochtersen/Assel – Teutonia Ottensen

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Oldenburg – Hannoverscher SC

  

3 – 0
Home
Over
16:00 

Gefle – Frej

  

2 – 3
A
Over
16:00 

Landskrona – Trollhattan

  

3 – 0
Home
Over
16:00 

Assyriska IK – Linkoping City

  

2 – 1
Home
Over
16:30 

Vasalunds – Sylvia

  

2 – 1
Home
Over
17:00 

Kjelsas – Tromsdalen

  

2 – 1
Home
Over
17:00 

Kolbotn W – Lyn W

  

3 – 1
Home
Over
17:00 

Leczna – R. Rzeszow

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Slovan Bratislava B – L. Mikulas

  

0 – 2
A
Under
17:00 

Rosengard W – Djurgarden W

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Vinbergs – Ullareds IK

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Chemnitzer – Furstenwalde

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Karlslunds – Brommapojkarna

  

1 – 1
D
Under
17:45 

Den Bosch – Dordrecht

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Varnamo – Karlskrona

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Brozany – Dukla Prague B

  

3 – 3
D
Over
18:00 

Freiberg – Bissingen

  

2 – 3
A
Over
18:30 

HJK W – PK-35 Vantaa W

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Jaro – Gnistan

  

3 – 1
Home
Over
18:30 

Mioveni – Gloria Buzau

  

1 – 2
A
Over
18:30 

Vasteras SK – Dalkurd

  

2 – 1
H
Over
19:00 

Slovenia – Moldova

  

3 – 0
Home
Over
19:00 

Hungary – Russia

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

Ireland – Finland

  

2 – 1
Home
Over
21:00 

Helmond – Breda

  

0 – 2
Away
Under
21:45 

Serbia – Turkey

  

3 – 2
H
Over
21:45 

Switzerland – Germany

  

0 – 1
Away
Under
21:45 

Spain – Ukraine

  

2 – 0
Home
Under
21:45 

Kosovo – Greece

  

2 – 0
H
Under
choi game giai tri choi game giai tri