Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 06/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 06/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionProbability
00:00 

Toluca W – Atl. San Luis W

  

Over
1 – 2
A
00:00 

Inter Playa Del Carmen – Cafetaleros de Chiapas 2

  

Over
2 – 2
D
01:00 

Santos W – Ferroviaria W

  

Over
3 – 1
Home
02:00 

Cajamarca – U. de Deportes

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Sydvest – Randers FC

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Hedensted – Viborg

  

Over
1 – 3
Away
19:00 

Slovacko – Prostejov

  

Under
1 – 0
Home
19:30 

Mioveni – Turnu Magurele

  

Over
2 – 2
D
19:45 

Den Bosch – Almere City

  

Over
3 – 2
H
21:30 

Royston – Biggleswade Town

  

Over
2 – 1
Home
21:30 

Hartley Wintney – Beaconsfield Town

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Bishops Stortford – Folkestone

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Bognor Regis – Carshalton

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Bowers & Pitsea – Lewes

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Corinthian-Casuals – Brightlingsea

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Hornchurch – Wingate & Finchley

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Horsham FC – Enfield Town

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Leatherhead – Worthing

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Margate – Cheshunt

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Merstham – Kingstonian

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Potters Bar – Cray

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Aldershot – Sutton

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Bromley – Dover

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Chesterfield – Hartlepool

  

Over
3 – 2
H
21:45 

Dag & Red – Barnet

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Eastleigh – Torquay

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Maidenhead – King’s Lynn

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Stockport – FC Halifax

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Weymouth – Woking

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Yeovil – Wealdstone

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Solihull Moors – Wrexham

  

Over
2 – 1
H
21:45 

AFC Fylde – Darlington

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

AFC Telford – Brackley Town

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Gloucester – Kettering

  

Under
1 – 0
H
21:45 

Guiseley – Blyth

  

Over
3 – 2
Home
21:45 

Kidderminster – Chester

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Leamington – Boston Utd

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Southport – Hereford

  

Over
2 – 3
A
21:45 

Spennymoor – Farsley

  

Over
2 – 3
A
21:45 

York – Chorley

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Billericay – Tonbridge

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Braintree – Ebbsfleet

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Dartford – Chelmsford

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Dulwich Hamlet – Concord

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Eastbourne Boro – Dorking

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Hungerford – Chippenham

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Maidstone – Welling

  

Over
3 – 2
Home
21:45 

Oxford City – Bath

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Slough – Hemel Hempstead

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

St. Albans – Hampton & Richmond

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Ashton Utd – Bamber Bridge

  

Over
1 – 3
A
21:45 

Gainsborough – Nantwich

  

Over
2 – 2
D
21:45 

South Shields – Radcliffe

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Stalybridge – Mickleover

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Barwell – Alvechurch

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Bromsgrove – Tamworth

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Hednesford – Coalville

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Leiston – AFC Rushden & Diamonds

  

Over
1 – 2
Away
21:45 

Nuneaton – Banbury

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Peterborough Sports – Kings Langley

  

Over
3 – 1
Home
21:45 

Redditch – Rushall

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

St. Ives – Lowestoft

  

Over
2 – 3
A
21:45 

Stratford – Stourbridge

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Harrow – Chesham

  

Over
1 – 2
Away
21:45 

Hendon – Hayes & Yeading

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Poole – Truro

  

Over
3 – 2
H
21:45 

Swindon S – Met. Police

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Wimborne – Farnborough

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Yate Town – Tiverton

  

Over
1 – 2
Away
21:45 

Taunton – Salisbury

  

Over
2 – 1
H
21:45 

East Fife – Cowdenbeath

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Hearts – Inverness

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Dundee FC – Forfar Athletic

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Stirling – Arbroath

  

Under
1 – 0
H
21:45 

Dumbarton – Dunfermline

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Falkirk – Kilmarnock

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Albion Rovers – Ayr

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Annan – Hamilton

  

Under
0 – 1
Away
21:45 

Morton – Queen of South

  

Over
2 – 3
A
21:45 

Edinburgh City – Livingston

  

Under
1 – 1
D
22:00 

Helmond – Cambuur

  

Over
0 – 3
Away
choi game giai tri choi game giai tri