Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 07/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 
Marcilio Dias SC – Figueirense SC
Catarinense 
A
1 – 2
O
00:30 
Salgueiros AC – Santa Cruz FC
Pernambucano 
H
2 – 1
O
03:00 
Monterrey – Atlanta United
CONCACAF . Champions League 
D
1 – 1
U 49%
11:00 
Shuvalan FK – Neftchi Baku ii
1. Division 
A
1 – 2
O
11:00 
FK Kapaz – Sabah FK II
1. Division 
Away
0 – 1
U 63%
11:00 
FK Sumqayıt II – FK MOIK Baku
1. Division 
H
2 – 1
Over
11:00 
Shabail II – Karabakh Agdam II
1. Division 
A
1 – 2
Over
11:30 
Machine Sazi FC – Tractor Sazi
Persian Gulf Pro League 
Away
0 – 1
U 76%
11:50 
Al-Nasr – Al-Suwaiq
Professional League 
D
1 – 1
U 61%
12:30 
Saipa Karaj – Foolad Khuzestan
Persian Gulf Pro League 
A
0 – 1
U 70%
13:00 
Esteghlal Khuzestan – Paykan FC
Persian Gulf Pro League 
D
1 – 1
U 71%
13:30 
Padideh Khorasan – Zob Ahan
Persian Gulf Pro League 
Home
2 – 0
Under
13:30 
Muhanga FC – Kirehe
  
National Football League 
Home
2 – 0
U 60%
13:30 
Etincelles – AS Kigali
National Football League 
A
1 – 2
O 57%
13:30 
Police FC – Amagaju
  
National Football League 
Home
3 – 0
O 59%
13:30 
Etoile du Sahel – CS.Hammam-Lif
  
Tunisia Division 1 
Home
2 – 0
U 59%
14:00 
Northeast United FC – Bengaluru
  
Super League 
A
1 – 2
O
14:00 
Al-Hussein SC – Aqaba
  
Jordan League 
H
2 – 1
O
14:00 
Ural – Spartak Moscow
  
Cup 
D
1 – 1
U 63%
14:25 
Malkiya – Al-Hidd
  
Premier League 
Away
0 – 1
U 43%
15:00 
Kissamikos POGS – Platanias
  
B Ethniki 
Home
1 – 0
U 65%
15:00 
Al Shamal – Al Wakrah
  
Second Division 
Away
0 – 2
U
15:30 
Al Najma – Al Muharraq SC
  
Premier League 
D
2 – 2
O
15:40 
Al Shabab Riyadh – Al Faisaly
  
Saudi Arabia League 
Home
2 – 1
O
16:30 
Al Faisaly SC – Al Wehdat
  
Jordan League 
D
1 – 1
Under
17:00 
Al Hala – East Riffa
  
Premier League 
D
1 – 1
U 63%
17:00 
El Entag El Harby – Al Ittihad Al Iskandary
  
Egypt Premier League 
D
1 – 1
U 63%
17:30 
Al Taawon – Al Raed
  
Saudi Arabia League 
Home
2 – 0
U
17:55 
Eintracht Frankfurt – Inter Milan
  
UEFA . Europa League 
H
2 – 1
O
17:55 
Rennes – Arsenal
  
UEFA . Europa League 
A
0 – 2
U 51%
17:55 
Sevilla – Slavia Praha
  
UEFA . Europa League 
D
1 – 1
U 44%
18:30 
Taguatinga – Luziania DF
  
Brasiliense 
Away
0 – 3
O 51%
18:30 
Bolamense – Real FC
  
Brasiliense 
Away
0 – 3
O 63%
19:00 
Fylkir Reykjavik – Njardvik
  
League Cup 
Home
3 – 2
O 65%
19:00 
Valur Reykjavik – Fram Reykjavik
  
League Cup 
Home
3 – 1
O 75%
19:00 
Haukar Hafnafjördur – FH Hafnarfjordur
  
League Cup 
Away
0 – 2
U
19:30 
Quevilly Rouen – Le Mans
  
Championnat National 
D
1 – 1
U 65%
20:00 
Chelsea – Dynamo Kiev
  
UEFA . Europa League 
Home
2 – 0
U 45%
23:00 
Ceara CE – Uniclinic AC
  
Cearense Part 1 
D
2 – 2
O 60%
23:00 
Piaui EC – Altos
  
Piauiense 
Away
0 – 2
U 45%
23:30 
Goianesia GO – Ipora EC
  
Goiano 
Home
2 – 0
U 54%