Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 07/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Manly United U20 – Blacktown City U20

 

NPL Youth League 
D
2 – 2
O 62%
01:15 

APIA Leichhardt Tigers U20 – Rockdale City Suns U20

  

NPL Youth League 
Home
3 – 1
O 70%
02:00 

Seattle Sounders – Real Salt Lake

  

MLS 
Home
2 – 0
U 41%
04:00 

South Hobart – Devonport City

  

National Premier League 
H
3 – 2
O 69%
04:00 

Sunshine Coast FC U20 – Redlands United U20

  

NPL Youth League 
Home
2 – 1
O 81%
04:00 

Ehime FC – FC Gifu

  

J2 League 
H
2 – 0
U 65%
04:00 

Fagiano Okayama – Albirex Niigata

  

J2 League 
D
1 – 1
U 68%
04:00 

Kagoshima United – Omiya Ardija

  

J2 League 
Away
0 – 2
U 60%
04:30 

Charlestown City Blues – Adamstown Rosebud FC

  

National Premier League 
Home
3 – 1
Over
04:30 

Weston Workers – Valentine Phoenix

  

National Premier League 
Home
2 – 1
Over
05:00 

Manly United – Blacktown City

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 56%
05:00 

Melbourne Knights U20 – South Melbourne U20

  

NPL Youth League 
Away
2 – 3
O 70%
05:00 

Montedio Yamagata – Tokyo Verdy 1969

  

J2 League 
H
1 – 0
U 67%
05:00 

Mito Hollyhock – Tokushima Vortis

  

J2 League 
D
1 – 1
U 65%
05:00 

Yokohama FC – Avispa Fukuoka

  

J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 

Tochigi SC – Kyoto Sanga FC

  

J2 League 
D
1 – 1
U 69%
05:00 

V-Varen Nagasaki – Renofa Yamaguchi

  

J2 League 
A
1 – 2
O 51%
05:00 

Zweigen Kanazawa – JEF United Chiba

  

J2 League 
D
1 – 1
U 56%
05:00 

Pohang Steelers – Jeju United

  

Korea League 
D
1 – 1
U 60%
05:00 

Gangwon FC – Suwon Bluewings

  

Korea League 
H
2 – 1
O
05:00 

Luch Energiya Vladivostok – Chertanovo Moskva

  

1. Division 
A
1 – 2
O
05:30 

APIA Leichhardt Tigers – Rockdale City Suns

  

National Premier League 
Home
3 – 0
O 71%
06:00 

Sydney Olympic – Wollongong Wolves

  

National Premier League 
H
2 – 1
O 63%
06:00 

Sunshine Coast FC – Redlands United

  

National Premier League 
A
2 – 3
O 69%
06:00 

Machida Zelvia – Ventforet Kofu

  

J2 League 
A
0 – 2
U 66%
07:00 

Adelaide United – Wellington Phoenix

  

A League 
Home
2 – 1
O 60%
07:00 

FC Ryukyu – Kashiwa Reysol

  

J2 League 
Away
1 – 3
O 54%
07:00 

SKA-Khabarovsk – Shinnik Yaroslavl

  

1. Division 
D
1 – 1
U 71%
07:30 

Dalian Yifang – Tianjin Teda

  

China Premier League 
Home
2 – 0
U 42%
08:15 

Zizkov – Banik Sokolov

  

Druha Liga 
D
1 – 1
U 57%
08:15 

Graffin Vlasim – Hradec Kralove

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O
08:30 

Amstetten – Vorwarts Steyr

  

Erste Liga 
Home
4 – 0
O 53%
08:30 

Ufa – Rostov

  

Premier League 
D
1 – 1
U 75%
09:00 

Central Coast Mariners – Perth Glory

  

A League 
Away
0 – 2
U
09:00 

Marconi Stallions FC – Hakoah Sydney

  

National Premier League 
D
1 – 1
U 43%
09:00 

Kaiserslautern U19 – Nurnberg U19

  

U19 Bundesliga 
H
2 – 1
O 65%
09:00 

FC Jumilla – Villanovense

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
09:00 

Stadium Casablanca U19 – CE Europa U19

  

U19 
A
1 – 2
O 56%
09:00 

Real Madrid U19 – Rayo Vallecano U19

  

U19 
Home
3 – 1
O 65%
09:00 

Getafe U19 – Inter Amistad U19

  

U19 
Home
2 – 1
O 63%
09:00 

Kelme CF U19 – Valencia U19

  

U19 
Away
0 – 1
U 50%
09:00 

Aravaca CF U19 – Atletico Madrid U19

  

U19 
Away
0 – 3
O 80%
09:00 

Elche U19 – Levante U19

  

U19 
Away
0 – 3
O 61%
09:00 

CD Canillas U19 – Valladolid U19

  

U19 
Away
0 – 4
O 71%
09:30 

CS Sportul Snagov – FC Academica Clinceni

  

Liga II 
A
1 – 2
O 52%
09:30 

Almeria B – Atletico Sanluqueno

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
09:30 

CD Gerena – Club Deportivo Utrera

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 60%
09:30 

CF Lorca Deportiva – La Union CF

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 45%
09:30 

Villaverde Boetticher – San Agustín de Guadalix

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
09:30 

RCD Carabanchel – Parla AD

  

Tercera Division 
H
1 – 0
U 65%
09:30 

Trival Valderas – San Fernando de Henares

  

Tercera Division 
D
1 – 1
Under
09:45 

Siete Villas – Textil Escudo

  

Tercera Division 
A
2 – 3
O
09:45 

FE Grama – CP San Cristobal

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
10:00 

Deportivo Alaves – Leganes

  

Primera Division 
H
2 – 1
O
10:00 

Hobro IK – AaB

  

Superligaen 
A
0 – 2
U 53%
10:00 

Viljandi JK Tulevik – Nomme JK Kalju

  

Meistriliiga 
Away
0 – 4
Over
10:00 

Tartu JK Tammeka – Levadia

  

Meistriliiga 
Away
0 – 3
Over
10:00 

Internacional De Madrid – Union Adarve

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 54%
10:00 

Las Palmas B – Deportivo La Coruna B

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 67%
10:00 

Sporting Gijon B – CD Vitoria

  

Segunda B 
Home
1 – 0
Under
10:00 

Espanyol II – Villarreal II

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
10:00 

Teruel – Atletico Baleares

  

Segunda B 
H
1 – 0
U 69%
10:00 

Levante II – Conquense UB

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
10:00 

Valencia II – Peralada

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
10:00 

UD Melilla – Recreativo Huelva

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
10:00 

Talavera CF – Marbella

  

Segunda B 
H
1 – 0
U 69%
10:00 

Don Benito – UD Ibiza

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
10:00 

Malaga II – Sevilla B

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
10:00 

Alcorcon – Albacete

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 69%
10:00 

Real Betis B – Algeciras CF

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O
10:00 

CP Cacereno – Aceuchal CF

  

Tercera Division 
D
2 – 2
O 61%
10:00 

UP Plasencia – CA Pueblonuevo

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 53%
10:00 

Yugo UD Socuellamos – Mora CF

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U
10:00 

Pobla Mafumet – UE Figueres

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 61%
10:00 

Cerdanyola del Valles – UE Castelldefels

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
10:00 

CE L Hospitalet – CE Europa

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 57%
10:00 

EC Granollers – FC Santboia

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 49%
10:00 

CD Mostoles – Santa Ana

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
10:00 

Pozuelo Alarcon – RSD Alcala

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 70%
10:00 

Atletico de Pinto – Alcorcon II

  

Tercera Division 
H
1 – 0
U 63%
10:00 

Velez CF – Ciudad de Torredonjimeno

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O 57%
10:00 

UD San Pedro – Antequera CF

  

Tercera Division 
Away
1 – 2
O 60%
10:15 

FC Emmen – SC Heerenveen

  

Eredivisie 
D
2 – 2
O 66%
10:15 

Leixoes – Famalicao

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 61%
10:15 

UE Sants – FC Martinenc

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 53%
10:30 

Kasimpasa SK – BB Erzurum

  

Super Lig 
H
2 – 1
O 59%
11:00 

Holstebro BK – Djursland

  

Danmarksserien 
A
2 – 3
O 67%
11:00 

RoPS – Honka

  

Veikkausliiga 
A
1 – 2
O
11:00 

Kaisar Kyzylorda – FK Astana

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 58%
11:00 

Zenit St. Petersburg II – Sibir Novosibirsk

 

1. Division 
D
1 – 1
U 68%
11:00 

Ural – Yenisey Krasnoyarsk

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 62%
11:00 

SD Tenisca – Panaderia Pulido

  

Tercera Division 
D
2 – 2
O
11:00 

Umraniyespor – Hatayspor

  

Lig A 
H
2 – 1
Over
11:00 

Inhulets Petrove – Karpaty Lviv

  

Cup 
Away
0 – 1
U 54%
11:05 

GKS Belchatow – Znicz Pruszkow

  

2. Liga 
D
1 – 1
Under
11:30 

Motherwell – Rangers FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 48%
11:30 

Dynamo Dresden – Union Berlin

  

2.Bundesliga 
A
1 – 2
O 52%
11:30 

Greuther Furth – Darmstadt 98

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 58%
11:30 

FC Heidenheim 1846 – FC Koln

  

2.Bundesliga 
Away
1 – 2
O 61%
11:30 

FSV Union Furstenwalde – Bischofswerdaer FV 08

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 57%
11:30 

RW Erfurt – FC Oberlausitz

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 42%
11:30 

Germania Halberstadt – Wacker Nordhausen

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U 55%
11:30 

Berliner AK 07 – Lokomotive Leipzig

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O
11:30 

CD Canillas – Club Deportivo Vicalvaro

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
11:45 

Viborg FF – Nykobing FC

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 49%
11:45 

FC Fredericia – Lyngby BK

  

1. Division 
A
1 – 2
O 55%
11:45 

Fremad Amager – Thisted FC

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 52%
11:45 

FC Roskilde – Silkeborg IF

  

1. Division 
H
2 – 1
O 61%
11:45 

Hvidovre IF – Helsingor FC

  

1. Division 
H
2 – 1
O
12:00 

Getafe – Athletic Bilbao

  

Primera Division 
H
2 – 1
O
12:00 

Vejle BK – SonderjyskE

  

Superligaen 
H
2 – 1
O 52%
12:00 

Kuressaare FC – Tallinna Kalev

  

Meistriliiga 
A
1 – 2
Over
12:00 

KPV – Ilves

  

Veikkausliiga 
Away
0 – 1
U 60%
12:00 

Osnabruck – Eintracht Braunschweig

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
12:00 

Havelse – SV Drochtersen Assel

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O
12:00 

Eintracht Norderstedt – VfB Oldenburg 1897

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 61%
12:00 

Holstein Kiel Am. – Lupo-Martini Wolfsburg

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 43%
12:00 

Platanias – Kerkyra

  

B Ethniki 
D
1 – 1
Under
12:00 

FK Atyrau – FC Shakhtyor Karagandy

  

Premier League 
H
2 – 1
O
12:00 

Aerostar Bacau – Petrolul 52

  

Liga II 
Away
0 – 2
U 45%
12:00 

FK Khimki – FC Nizhny Novgorod

  

1. Division 
H
2 – 1
O
12:00 

Spartak Moskva II – Anzhi Makhachkala

  

1. Division 
H
2 – 1
O
12:00 

Avangard Kursk – Mordovia Saransk

  

1. Division 
H
1 – 0
U 68%
12:00 

IFK Timra – Friska Viljor

  

Division 2 
D
2 – 2
O 80%
12:30 

VVV Venlo – Feyenoord

  

Eredivisie 
Away
1 – 2
O 67%
12:30 

PEC Zwolle – Fortuna Sittard

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U
12:30 

Austria Wien – Sturm Graz

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O
12:30 

St. Polten – Wolfsberger AC

  

Bundesliga 
D
2 – 2
O
12:30 

Wacker Innsbruck Am. – Lafnitz

  

Erste Liga 
H
2 – 1
O 51%
12:30 

FC Zbrojovka Brno – Usti nad Labem

  

Druha Liga 
Home
1 – 0
U 50%
12:30 

Gubbio – Triestina

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 68%
12:30 

Paganese – FC Rieti

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
12:30 

Juve Stabia – Trapani

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
12:30 

Reggina – Sicula Leonzio

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 61%
12:30 

Catania – Bisceglie

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 60%
12:30 

Catanzaro – Virtus Francavilla

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 61%
12:30 

Siracusa – Vibonese Calcio

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 67%
12:45 

ND Gorica – Mura

  

1. SNL 
A
1 – 2
Over
13:00 

Udinese – Empoli

  

Serie A 
H
2 – 1
O
13:00 

Cagliari – Spal

  

Serie A 
A
1 – 2
O
13:00 

Toulouse – Nantes

  

Ligue 1 
D
1 – 1
U 63%
13:00 

Reims – Lille

  

Ligue 1 
H
2 – 1
O
13:00 

IFK Goteborg – IF Elfsborg

  

Allsvenskan 
H
2 – 1
O
13:00 

Ostersunds FK – Falkenbergs FF

  

Allsvenskan 
Home
2 – 0
U 49%
13:00 

Polokwane City – Black Leopards

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 61%
13:00 

Cape Umoya United FC – TS Sporting FC

 

1st Division 
A
1 – 2
O
13:00 

Jomo Cosmos – Stellenbosch FC

  

1st Division 
H
2 – 1
O
13:00 

Pretoria University – TS Galaxy FC

  

1st Division 
H
2 – 1
O
13:00 

Richards Bay FC – Real Kings

  

1st Division 
Home
1 – 0
U 69%
13:00 

Grazer AK – Kalsdorf

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
13:00 

Slavia Mozyr – Torpedo Zhodino

  

Premier 
Away
0 – 1
U 60%
13:00 

Odsherred – Kastrup

  

Danmarksserien 
Home
3 – 0
O 71%
13:00 

VfL Oldenburg 1894 – St. Pauli Am.

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 53%
13:00 

Trikala – Panachaiki

  

B Ethniki 
D
1 – 1
Under
13:00 

Xanthi – AEK Athens

  

Super League 
Away
0 – 3
O
13:00 

Cremonese – Lecce

  

Serie B 
H
2 – 1
O
13:00 

Ascoli – Pescara

  

Serie B 
A
1 – 2
O
13:00 

Pahang – MISC-MIFA

  

Super League 
Home
2 – 0
U 43%
13:00 

Perak FC – PKNP FC

  

Super League 
D
1 – 1
U 56%
13:00 

Raufoss – Sandefjord

  

Adeccoligaen 
D
1 – 1
U 44%
13:00 

Garbarnia Krakow – MKS GKS Jastrzebie

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 

PFC Sochi – Tyumen

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 59%
13:00 

Slovan Bratislava – Zemplin Michalovce

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O 68%
13:00 

Sandvikens – Sollentuna

  

Division 1 
D
1 – 1
U 46%
13:00 

Carlstad United – BK Forward

  

Division 1 
Home
2 – 1
O 63%
13:00 

Linkoping City – Bodens

  

Division 1 
A
1 – 2
O 70%
13:00 

Taby FK – Gute

  

Division 2 
A
2 – 3
O 66%
13:00 

Kramfors-Alliansen – Taftea IK

  

Division 2 
A
1 – 2
O 66%
13:00 

Varbergs BoIS – Trelleborg

  

Superettan 
D
1 – 1
U 52%
13:00 

Dalkurd FF – Brommapojkarna

  

Superettan 
A
1 – 2
O
13:00 

Goztepe – Akhisar Belediyespor

  

Super Lig 
Home
2 – 0
U 54%
13:00 

Ankaragucu – Fenerbahce

  

Super Lig 
Away
0 – 2
U 50%
13:05 

Everton – Arsenal

  

Premier League 
D
1 – 1
U
13:30 

Augsburg – Hoffenheim

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O 72%
13:30 

Slovan Liberec – Jablonec

  

Czech Liga 
H
2 – 1
O
13:30 

Baník Ostrava – Teplice

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 57%
13:30 

Sigma Olomouc – MFK Karvina

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 53%
13:30 

Bohemians 1905 – Mlada Boleslav

  

Czech Liga 
A
1 – 2
O
13:30 

Pogon Szczecin – Arka Gdynia

  

Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 56%
13:30 

Rubin Kazan – Arsenal Tula

  

Premier League 
D
1 – 1
U 70%
13:30 

Afjet Afyonspor – Adana Demirspor

  

Lig A 
A
1 – 2
Over
14:00 

Coventry City – Bristol Rovers

  

League 1 
A
1 – 2
O
14:00 

Vitoria Setubal – Maritimo

  

Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 65%
14:00 

Alki Oroklini – Enosis Neon Paralimni

  

1. Division 
D
1 – 1
U 54%
14:00 

FC Lahti – KuPS

  

Veikkausliiga 
D
1 – 1
U 55%
14:00 

Pieta Hotspurs FC – St. Andrews FC

  

Premier League 
A
1 – 2
O 54%
14:00 

Buducnost P. – Iskra Danilovgrad

  

Prva Liga 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Petrovac – Zeta Golubovci

  

Prva Liga 
A
0 – 1
Under
14:00 

FK Lovcen – Grbalj Radanovici

  

Prva Liga 
A
1 – 2
Over
14:00 

Mornar – Sutjeska Niksic

  

Prva Liga 
Away
0 – 3
Over
14:00 

Katowice – Chrobry Glogow

  

1. Liga 
D
1 – 1
U 63%
14:00 

Real Sociedad II – Gernika Club

  

Segunda B 
Home
2 – 1
O
14:00 

Granada II – El Ejido

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
14:00 

Lugo – Osasuna

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 61%
14:00 

Leganes B – Alcobendas Sport

  

Tercera Division 
Away
1 – 2
O
14:00 

Nykopings – Gefle IF

  

Division 1 
Home
3 – 0
O 61%
14:00 

Team TG FF – Umea FC

  

Division 1 
Away
1 – 2
O 57%
14:00 

Ljungskile SK – Lindome GIF

  

Division 1 
D
2 – 2
O 59%
14:00 

Landskrona BoIS – Trollhattan

  

Division 1 
Home
2 – 0
U 45%
14:00 

IFK Varnamo – Oskarshamns

  

Division 1 
H
2 – 1
O 57%
14:00 

Basel – Lugano

  

Super League 
Home
2 – 0
U 47%
14:00 

Young Boys – Thun

  

Super League 
Home
3 – 0
O 66%
14:00 

Sion – Luzern

  

Super League 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Dnipro 1 – Vorskla Poltava

  

Cup 
H
2 – 1
O
14:00 

Shakhtar Donetsk – Dynamo Kiev

  

Cup 
D
1 – 1
U 55%
14:15 

Asteras Tripolis – Levadiakos

  

Super League 
Home
3 – 0
O
14:30 

Siroki Brijeg – GOSK Gabela

  

Premijer Liga 
Home
2 – 0
U 54%
14:30 

Cherno More Varna – Levski Sofia

  

A PFG 
D
1 – 1
U 54%
14:30 

Rudes – Dinamo Zagreb

  

1. NHL 
Away
0 – 2
U 40%
14:30 

BSK Bijelo Brdo – Hrvatski Dragovoljac

  

2. Division 
D
1 – 1
Under
14:30 

Stechovice – Prevysov

  

3. liga 
Home
2 – 0
Under
14:30 

Sokol Zapy – Jiskra Domazlice

  

3. liga 
Home
2 – 0
Under
14:30 

GIANA Erminio – Monza

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
14:30 

Sudtirol – Sambenedettese

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 71%
14:30 

Fermana – Ternana

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 71%
14:30 

Teramo – LR Vicenza Virtus

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
14:30 

Albinoleffe – Rimini

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 70%
14:30 

Ravenna – Pordenone

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 71%
14:30 

Feralpisalo – Vis Pesaro

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 70%
14:30 

Alma Juventus Fano 1906 – Renate AC

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
14:30 

FCD Rossoblu Potenza – Cavese

  

Lega Pro 
H
2 – 0
U 61%
14:30 

Gaz Metan Medias – Botosani

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 67%
14:30 

Rapido Bouzas – Coruxo FC

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
14:45 

Vitesse – PSV Eindhoven

  

Eredivisie 
D
1 – 1
U
14:45 

Olimpija Ljubljana – Rudar Velenje

  

1. SNL 
Home
3 – 0
O 65%
15:00 

Watford – Wolverhampton Wanderers

  

FA Cup 
D
1 – 1
U 57%
15:00 

Nice – Montpellier

  

Ligue 1 
D
1 – 1
U 67%
15:00 

LASK Linz – RB Salzburg

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U 53%
15:00 

Dinamo Brest – Dnepr Mogilev

  

Premier 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 

Apollon Limassol – Nea Salamis

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 

Chabab Rif Hoceima – FUS Rabat

  

Morocco Super League 
H
2 – 1
O
15:00 

Raja Casablanca Atlhletic – OCS Olympique de Safi

  

Morocco Super League 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Sporting Covilha – Estoril

  

Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00 

Pacos Ferreira – UD Oliveirense

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 52%
15:00 

Dinamo Vranje – Radnik Surdulica

  

Super Liga 
D
2 – 2
O
15:00 

Vozdovac – Macva

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O
15:00 

Spartak Subotica – Rad Beograd

  

Super Liga 
Home
1 – 0
U 48%
15:00 

Radnicki Nis – Backa Palanka

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O 64%
15:00 

FK Cukaricki – Mladost Lucani

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Vojvodina Novi Sad – Partizan Beograd

  

Super Liga 
Away
0 – 2
U 56%
15:00 

Napredak – FK Zemun

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 57%
15:00 

Navalcarnero – Fuenlabrada

  

Segunda B 
Away
0 – 1
U 60%
15:00 

Pontevedra – SS Reyes

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
15:00 

Barakaldo – Real Union

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
15:00 

Izarra – Gimnastica Torrelavega

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
15:00 

Logrones UD – Real Oviedo B

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
15:00 

Langreo – CD Calahorra

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
15:00 

Badalona – Sabadell

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
15:00 

Linense – San Fernando

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
15:00 

Mazarron FC – CAP Ciudad de Murcia

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Pena Sport FC – CA Cirbonero

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 

Utebo FC – AD San Juan Zaragoza

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
15:00 

Silla CF – Roda CF

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
15:00 

CD Eldense – Paterna CF (Valencia)

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
15:00 

Kristianstads FF – Lunds BK

  

Division 1 
D
2 – 2
O 61%
15:15 

Castellon – Olot

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
15:30 

Hammarby IF – Kalmar FF

  

Allsvenskan 
Home
2 – 0
U 52%
15:30 

Mirandes – Leioa

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
15:30 

UCAM Murcia – CD Badajoz

  

Segunda B 
H
2 – 0
U 65%
15:30 

Atletico Espeleno – Xerez Deportivo FC

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 56%
15:30 

Frej – Syrianska

  

Superettan 
H
2 – 1
O 56%
15:45 

Podbeskidzie – GKS Tychy 71

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Lazio – Sassuolo

  

Serie A 
Home
3 – 0
O 61%
16:00 

Inter Milan – Atalanta

  

Serie A 
H
2 – 1
O 55%
16:00 

Borussia Monchengladbach – Werder Bremen

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O 60%
16:00 

Kristiansund – Valerenga

  

Tippeligaen 
H
2 – 1
O 51%
16:00 

Haugesund – Sarpsborg 08

  

Tippeligaen 
H
2 – 1
O 52%
16:00 

Molde – Stabaek

  

Tippeligaen 
Home
2 – 0
U 46%
16:00 

Tromso – Viking

  

Tippeligaen 
D
1 – 1
U 53%
16:00 

Lillestrom – Ranheim

  

Tippeligaen 
Home
2 – 0
U 50%
16:00 

OB – FC Copenhagen

  

Superligaen 
D
1 – 1
U 51%
16:00 

Anderlecht – Royal Antwerp

  

Pro League 
H
2 – 1
O
16:00 

Doxa Katokopia – Anorthosis

  

1. Division 
A
1 – 2
O
16:00 

Slovacko – Viktoria Plzen

  

Czech Liga 
A
1 – 2
O
16:00 

Panaitolikos – Olympiakos Piraeus

  

Super League 
Away
0 – 2
U 53%
16:00 

Hapoel Raanana – Ashdod FC

  

Toto League 
H
2 – 1
O
16:00 

FK Zalgiris Vilnius – Suduva Marijampole

  

A Lyga 
D
1 – 1
U 61%
16:00 

Valletta FC – Gzira United

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 51%
16:00 

Notodden – Skeid

  

Adeccoligaen 
H
2 – 1
Over
16:00 

Ull Kisa – Sogndal

  

Adeccoligaen 
H
2 – 1
O 56%
16:00 

Sandnes Ulf – Nest-Sotra

  

Adeccoligaen 
D
1 – 1
U 46%
16:00 

BB Termalica Nieciecza – Odra Opole

  

1. Liga 
Home
2 – 0
U 52%
16:00 

Gornik Zabrze – Legia Warszawa

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 53%
16:00 

Lokomotiv Moscow – Zenit St. Petersburg

  

Premier League 
H
2 – 0
U 59%
16:00 

Atletico Madrid B – Guijuelo

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 61%
16:00 

Cultural Leonesa – Ponferradina

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 63%
16:00 

Racing Santander – Tudelano

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 57%
16:00 

Lleida Esportiu – Ejea

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 67%
16:00 

Cornella – Barcelona B

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
16:00 

Gimnastic de Tarragona – Numancia

  

Segunda Division 
A
1 – 2
O
16:00 

Xerez CD – UB Lebrijana

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 55%
16:00 

Los Barrios – Arcos CF

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 53%
16:00 

Moralo CP – Extremadura UD B

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 60%
16:00 

CD Toledo – CD Guadalajara

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 45%
16:00 

Quintanar del Rey – CD Manchego Ciudad Real

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
16:00 

Gijon Industrial – CD Llanes

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O 53%
16:00 

Sestao River – Lagun Onak

  

Tercera Division 
Home
3 – 1
O 51%
16:00 

Orihuela CF – Jove Espanol San Vicente

 

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 59%
16:30 

Celta de Vigo – Real Sociedad

  

Primera Division 
H
2 – 1
O 52%
16:30 

Levante – Huesca

  

Primera Division 
H
2 – 1
O 57%
16:30 

Feirense – Benfica

  

Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 42%
16:30 

PAOK FC – Lamia

  

Super League 
Home
1 – 0
U 43%
16:30 

SS Monopoli – Casertana

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
16:30 

Adanaspor – Denizlispor

  

Lig A 
Away
0 – 2
Under
17:00 

Beroe – Botev Plovdiv

  

A PFG 
H
2 – 1
O
17:00 

Hajduk Split – Osijek

  

1. NHL 
Home
2 – 0
U 59%
17:00 

OCK Olympique de Khouribga – Ittihad Tanger

  

Morocco Super League 
H
2 – 1
O
17:00 

Crvena Zvezda – Proleter

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U
17:08 

LKS Lodz – Puszcza Niepolomice

  

1. Liga 
Home
2 – 0
U 60%
17:30 

Maccabi Netanya – Maccabi Tel Aviv

  

Toto League 
Away
1 – 3
O
17:30 

CS U Craiova – CFR Cluj

  

Liga 1 
A
1 – 2
O
17:30 

Real Madrid II – Salamanca

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 63%
18:00 

Brann – Stromsgodset

  

Tippeligaen 
Home
2 – 0
U 49%
18:00 

Eupen – Sporting Charleroi

  

Pro League 
D
2 – 2
O 54%
18:00 

Roeselare – OH Leuven

  

2e Klasse 
A
1 – 2
O
18:00 

Ceske Budejovice – Pardubice

  

Extraliga 
H
2 – 0
U 49%
18:00 

Elche – Cordoba

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 61%
18:30 

Virtus Verona – Imolese Calcio

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
18:45 

Real Betis – Villarreal

  

Primera Division 
H
2 – 1
O 54%
19:00 

Paris SG – Strasbourg

  

Ligue 1 
Home
4 – 0
O 66%
19:00 

FC Cincinnati – Sporting Kansas City

  

MLS 
D
2 – 2
O 57%
19:00 

Sporting CP – Rio Ave

  

Portuguese Liga 
Home
3 – 0
O 64%
19:00 

Hercilio Luz – Criciuma SC

  

Catarinense 
H
2 – 1
O
19:00 

Metropolitano – Brusque FC

  

Catarinense 
H
1 – 0
U 64%
19:00 

Joinville SC – CA Tubarao

  

Catarinense 
A
0 – 1
U 62%
19:00 

Chapecoense SC – Avai SC

  

Catarinense 
D
0 – 0
U 59%
19:00 

Figueirense SC – Marcilio Dias SC

  

Catarinense 
H
2 – 1
O
19:00 

Tigres FC – Barranquilla

  

Primera B 
A
1 – 2
O
19:00 

Cosenza Calcio – Crotone

  

Serie B 
H
2 – 1
O
20:30 

Real Cartagena – Cortulua

  

Primera B 
A
1 – 2
O 53%
22:00 

Cuiaba MT – Luverdense MT

  

Matogrossense 
Home
2 – 0
U 51%
22:00 

Cruzeiro MG – America MG

  

Mineiro 
Home
2 – 0
U 54%
22:00 

FC Potosino – Calor de San Pedro

  

Liga Premier 
Home
2 – 0
U
22:00 

Constructores – Deportivo Gladiadores

  

Liga Premier 
Home
2 – 0
U 43%
22:30 

Leones FC – Deportivo Pereira

  

Primera B 
H
2 – 1
O
23:00 

New York Red Bulls – Minnesota United

  

MLS 
Home
2 – 0
U 42%
23:00 

Tepatitlan de Morelos – Murcielagos

  

Liga Premier 
H
2 – 1
O 63%
23:30 

Columbus Crew – New England Revolution

 

MLS 
Home
2 – 0
U 45%
23:30 

Philadelphia Union – FC Dallas

  

MLS 
Home
2 – 0
U 49%
23:30 

Orlando City SC – Colorado Rapids

  

MLS 
Home
2 – 0
U 41%