Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 07/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 07/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionTIP
00:00 

Inter Playa Del Carmen – Cafetaleros de Chiapas 2

  

Over
2 – 1
Home
01:00 

Sao Caetano – Marcilio Dias

  

Under
2 – 0
H
01:00 

Atlante – Cancun

  

Over
2 – 1
H
03:30 

Nashville SC – Minnesota United

  

Over
1 – 2
A
04:00 

Nicaragua – Guatemala

  

Over
1 – 2
A
07:00 

Azul Claro Numazu – Vanraure

  

Under
1 – 1
D
07:00 

Grulla Morioka – Kamatamare

  

Over
2 – 1
Home
07:00 

Imabari – Gifu

  

Under
1 – 1
D
07:00 

Fukushima Utd – C-Osaka U23

  

Over
2 – 1
H
10:30 

Meizhou Hakka – Jiangxi Liansheng

  

Under
1 – 0
Home
10:30 

Xinjiang Tianshan – Sichuan Jiuniu

  

Over
2 – 2
D
11:00 

Nei Mongol – Suzhou Dongwu

  

Over
3 – 2
H
11:00 

Fujieda MYFC – Toyama

  

Over
2 – 3
A
12:00 

Capalaba FC – Queensland Lions

  

Over
1 – 2
Away
12:00 

Blaublitz – YSCC

  

Under
2 – 0
Home
12:30 

Olympic FC – Moreton Bay Utd

  

Under
2 – 0
Home
13:00 

Sagan Tosu – G-Osaka

  

Over
1 – 2
A
13:00 

Sagamihara – G-Osaka U23

  

Over
2 – 1
Home
13:00 

Nagano – Kumamoto

  

Over
1 – 2
A
13:00 

Gainare Tottori – Kagoshima Utd

  

Over
1 – 2
A
13:00 

Kawasaki Frontale – FC Tokyo

  

Under
2 – 0
Home
13:00 

Yokohama M. – Kashiwa

  

Over
2 – 2
D
14:30 

Afumati – Concordia

  

Under
0 – 2
Away
14:35 

Zhejiang Greentown – Shaanxi Changan

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Kunshan – Heilongjiang Lava

  

Under
1 – 1
D
15:30 

Rosenborg W – Kolbotn W

  

Under
1 – 0
Home
16:00 

Novigrad – Rudes

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Sesvete – Gorica

  

Over
1 – 2
Away
16:00 

Croatia Zmijavci – Sibenik

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Domazlice – Sigma Olomouc

  

Over
2 – 2
D
16:00 

Matelica – Sudtirol

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Triestina – Modena

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Ternana – Palermo

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Virtus Francavilla – Vibonese

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Siarka Tarnobrzeg – Podhale Nowy Targ

  

Over
1 – 2
A
16:00 

LKS Lagow – Wiazownica

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Armenia – Albania

  

Over
3 – 2
H
16:30 

Polonia Swidnica – ROW Rybnik

  

Over
3 – 2
H
16:30 

Jutrzenka Giebultow – Cracovia 2

  

Under
0 – 1
A
16:30 

Puchov – Komarno

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Frydek-Mistek – Rosice

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Klepp W – Valerenga W

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Roa W – Fart W

  

Under
0 – 0
D
17:30 

Luneburger Hansa – Norderstedt

  

Over
2 – 3
A
17:30 

Holstein Kiel II – Heider SV

  

Over
3 – 0
Home
17:30 

Delmenhorst – Hannoverscher SC

  

Under
2 – 0
Home
17:30 

Floya W – Stabaek W

  

Under
0 – 2
Away
18:15 

Piacenza – Livorno

  

Under
1 – 0
H
19:00 

Sandvikens – Vasalunds

  

Over
2 – 2
D
19:00 

Karlslunds – Sylvia

  

Over
1 – 2
Away
19:00 

IFK Berga – Frej

  

Over
2 – 2
D
19:00 

Tvaakers – Lunds

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Karlskrona – Oskarshamns

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Chattanooga Red Wolves – North Texas

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Cyprus – Czech Republic

  

Under
0 – 2
Away
19:00 

Denmark – Faroe Islands

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Montenegro – Latvia

  

Under
1 – 0
Home
19:00 

Estonia – Lithuania

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Malta – Gibraltar

  

Under
2 – 0
Home
19:15 

Lauterach – Bregenz

  

Over
3 – 1
H
19:30 

Lucchese – Grosseto

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Olbia – Pro Patria

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Pistoiese – Pergolettese

  

Over
2 – 1
H
19:30 

Carpi – Fano

  

Over
2 – 1
Home
19:30 

FeralpiSalo – Imolese

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Catania – Juve Stabia

  

Under
2 – 0
Home
19:30 

Catanzaro – Paganese

  

Under
2 – 0
Home
19:30 

Cavese – Bari

  

Over
1 – 2
Away
19:30 

Turris – Viterbese

  

Under
2 – 0
H
20:00 

Schwaz – SV Worgl

  

Over
2 – 4
Away
20:00 

Baunatal – Fulda-Lehnerz

  

Over
1 – 3
Away
20:00 

Erlensee – Neuhof

  

Over
2 – 1
H
20:00 

TUS Dietkirchen – RW Walldorf

  

Over
3 – 2
H
20:00 

Hessen Dreieich – Hadamar

  

Over
2 – 1
Home
20:00 

St. Pauli II – Phonix Lubeck

  

Under
1 – 1
D
20:00 

TSV Havelse – Wolfsburg II

  

Over
2 – 3
A
20:00 

Hannover II – Jeddeloh

  

Over
2 – 3
A
20:00 

BSV Rehden – Hildesheim

  

Over
2 – 3
A
20:00 

Taby – Sollentuna

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Landskrona – Torns

  

Over
2 – 1
Home
20:30 

Hanau – Hunfelder

  

Under
1 – 1
D
20:30 

Eddersheim – Fernwald

  

Over
2 – 1
Home
20:30 

Flieden – Viktoria Griesheim

  

Over
1 – 2
A
20:30 

TVD Velbert – FSV Duisburg

  

Over
3 – 1
Home
20:30 

SSVg Velbert – Baumberg

  

Over
3 – 2
Home
20:30 

Bocholt – Germania Ratingen

  

Under
2 – 0
Home
20:30 

Cronenberger – Schonnebeck

  

Under
1 – 1
D
20:30 

Jahn Hiesfeld – Union Nettetal

  

Under
1 – 1
D
20:30 

Altona – Teutonia Ottensen

  

Under
0 – 2
Away
20:30 

Haninge – Gefle

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

SV Steinbach – Zeilsheim

  

Over
1 – 3
A
21:00 

SpVgg Sterkrade-Nord – Niederwenigern

  

Over
2 – 1
Home
21:00 

LSK Kvinner W – Lyn W

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Brommapojkarna – Orebro Syr.

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Assyriska IK – Motala

  

Under
1 – 0
Home
21:00 

Varnamo – Linkoping City

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Lindome – Eskilsminne

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Trollhattan – Qviding

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Utsiktens – Skovde AIK

  

Over
2 – 1
Home
21:15 

Luxembourg – Liechtenstein

  

Under
2 – 0
Home
21:30 

Austria – Greece

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Notts Co – Altrincham

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Gosport – Walton Casuals

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

AlbinoLeffe – Pro Sesto

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Carrarese – Pontedera

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Lecco – Alessandria

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Novara – Giana Erminio

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Renate – Pro Vercelli

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Padova – Mantova

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Ravenna – Vis Pesaro

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Sambenedettese – Fermana

  

Under
0 – 0
D
21:45 

Virtus Verona – Legnago Salus

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Potenza – Casertana

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Hibernian – Brora Rangers

  

Over
1 – 3
A
21:45 

Kelty Hearts – St Johnstone

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Brechin – Dundee Utd

  

Under
0 – 0
D
21:45 

Montrose – Ross County

  

Under
1 – 1
D
21:45 

St. Mirren – Partick Thistle

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Airdrieonians – Alloa

  

Under
0 – 1
A
21:45 

Germany – Turkey

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Netherlands – Mexico

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Portugal – Spain

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Switzerland – Croatia

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Italy – Moldova

  

Over
4 – 0
Home
21:45 

Poland – Finland

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Slovenia – San Marino

  

Under
2 – 0
Home
22:10 

France – Ukraine

  

Over
3 – 0
Home
choi game giai tri choi game giai tri