Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 08/08/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 08/08/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
05:30 

Mazatlan FC – Toluca

  

1 – 1
D
Under
07:00 

Devonport – South Hobart

  

2 – 1
Home
Over
07:15 

Olympia Warriors – Riverside Olympic

  

3 – 1
Home
Over
07:15 

Kingborough Lions – Launceston

  

2 – 0
Home
Under
07:30 

Lambton J. – Broadmeadow

  

2 – 2
D
Over
07:30 

Newcastle Olympic – Maitland

  

0 – 2
Away
Under
08:00 

Croydon Kings – NE Metrostars

  

2 – 2
D
Over
08:30 

Blue Eagles – Adelaide U21

  

1 – 1
D
Under
08:30 

Modbury Jets – Adelaide City

  

1 – 1
D
Under
08:30 

Campbelltown City – Para

  

1 – 0
Home
Under
08:45 

Woden Weston – Monaro Panthers

  

1 – 2
Away
Over
09:30 

Glenorchy Knights – Clarence Zebras

  

2 – 0
Home
Under
10:00 

Perth Glory – Melbourne Victory

  

2 – 0
Home
Under
10:00 

Capalaba FC – Moreton Bay Utd

  

2 – 3
Away
Over
10:00 

Rockingham City – Perth SC

  

0 – 2
Away
Under
10:00 

Balcatta – Gwelup Croatia SC

  

0 – 2
Away
Under
10:00 

Sorrento – Inglewood Utd

  

2 – 1
H
Over
10:00 

Perth Glory U21 – Cockburn City

  

1 – 2
A
Over
10:00 

Floreat Athena – ECU Joondalup

  

2 – 1
Home
Over
10:00 

Armadale – Bayswater

  

3 – 2
H
Over
11:00 

Bayside – Albany Creek

  

3 – 2
H
Over
11:00 

Brisbane City – Gold Coast Knights

  

1 – 3
Away
Over
11:00 

Queensland Lions – Eastern Suburbs

  

1 – 0
Home
Under
11:30 

Adelaide Olympic – Cumberland Utd.

  

2 – 1
Home
Over
11:30 

Kirivong Sok Sen Chey – Phnom Penh Crown

  

0 – 3
Away
Over
12:00 

Nagoya – Urawa

  

2 – 1
H
Over
12:00 

Shimizu – Sapporo

  

1 – 2
A
Over
12:00 

Verdy – Ryukyu

  

2 – 1
Home
Over
12:00 

Albirex Niigata – Omiya Ardija

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Yenisey – D. Bryansk

  

2 – 0
Home
Under
12:00 

Druitt Town Rangers – Blacktown City

  

2 – 1
H
Over
12:00 

C-Osaka U23 – YSCC

  

1 – 2
A
Over
12:00 

Gifu – Grulla Morioka

  

1 – 0
Home
Under
12:00 

North Star – Brisbane K.

  

1 – 2
A
Over
12:00 

Redlands – Peninsula

  

0 – 3
Away
Over
12:30 

Kashima – Sagan Tosu

  

1 – 1
D
Under
13:00 

G-Osaka – Yokohama

  

3 – 0
Home
Over
13:00 

Yokohama M. – Kashiwa

  

2 – 4
A
Over
13:00 

Kobe – Vegalta Sendai

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Kawasaki Frontale – Oita

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

Tokushima – V-Varen Nagasaki

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Kanazawa – Ehime

  

2 – 1
Home
Over
13:00 

Okayama – Mito

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Iwata – Yamaga

  

1 – 0
Home
Under
13:00 

Montedio Yamagata – Kyoto

  

0 – 1
A
Under
13:00 

Renofa Yamaguchi – Tochigi

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Lech Poznan 2 – Elana Torun

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Pohang – Gwangju FC

  

1 – 0
Home
Under
13:00 

Ulsan Hyundai – Suwon Bluewings

  

1 – 1
D
Under
14:00 

FC Minsk – Slavia Mozyr

  

2 – 2
D
Over
14:00 

Blekitni Stargard – Legionowo

  

2 – 1
Home
Over
14:00 

Daegu – Jeonbuk

  

1 – 2
Away
Over
14:00 

Degerfors – AFC Eskilstuna

  

2 – 0
Home
Under
14:00 

Stode – Skelleftea

  

1 – 2
A
Over
14:30 

St Johnstone – Aberdeen

  

1 – 1
D
Under
14:30 

Savedalens – Tidaholm IFK

  

2 – 2
D
Over
14:30 

Umea FC – Pitea

  

2 – 2
D
Over
15:00 

Ilves W – PK-35 Helsinki W

  

2 – 0
H
Under
15:00 

Skeid – Eidsvold

  

2 – 2
D
Over
15:00 

Floya – Halden

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Akron Togliatti – Shinnik Yaroslavl

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Spartak Moscow 2 – T. Moscow

  

0 – 2
Away
Under
15:00 

Umea W – Vittsjo W

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Pitea W – Goteborg W

  

0 – 3
Away
Over
15:00 

KoldingQ W – Brondby W

  

0 – 2
Away
Under
15:00 

Fortuna Hjorring W – Thisted FC W

  

2 – 1
Home
Over
15:00 

Klepp W – Lyn W

  

1 – 0
Home
Under
15:00 

JaPS – Keski-Uusimaa

  

2 – 2
D
Over
15:00 

Baroka – Bloem Celtic

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Taby – Brommapojkarna

  

2 – 2
D
Over
15:00 

Frej – Orebro Syr.

  

1 – 2
A
Over
15:00 

Enskede – Kvarnsvedens

  

1 – 2
A
Over
15:00 

Taftea IK – Friska Viljor

  

0 – 3
Away
Over
15:00 

Gottne IF – Sandviks

  

4 – 0
Home
Over
15:00 

Hassleholms IF – Almeboda/Linneryd

  

1 – 2
A
Over
15:00 

Nosaby IF – IFK Karlshamn

  

2 – 0
Home
Under
15:00 

Bromolla – Dalstorps

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Tord – Rappe GOIF

  

0 – 3
Away
Over
15:00 

AIK W – Jitex W

  

3 – 1
Home
Over
15:30 

IFK Stocksund – Hudiksvalls

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Energetik-BGU – Neman

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Tulevik – Legion

  

1 – 2
A
Over
16:00 

TPS W – PK-35 Vantaa W

  

0 – 0
D
Under
16:00 

Jypk W – HJK W

  

0 – 2
Away
Under
16:00 

Waterford – Cork City

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Floro – Alta

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Orenburg – Neftekhimik

  

1 – 2
A
Over
16:00 

Nizhny Novgorod – Omsk

  

2 – 1
Home
Over
16:00 

Khimki – CSKA Moscow

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Djurgarden W – Orebro W

  

1 – 2
A
Over
16:00 

Sandviken W – Rosenborg W

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Eskilstuna United W – Vaxjo DFF W

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Motala – Torns

  

1 – 2
A
Over
16:00 

Karlskrona – Eskilsminne

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Varnamo – Qviding

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Trollhattan – Lunds

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Nordvarmland – Gauthiod

  

2 – 3
A
Over
16:00 

Kalmar W – Hammarby W

  

1 – 2
A
Over
16:00 

Kvarnsvedens W – IF Brommapojkarna W

  

1 – 2
Away
Over
16:00 

Sandvikens W – Alingsas FC W

  

1 – 2
Away
Over
16:30 

Chertanovo M. – Tomsk

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Aland Utd W – Honka W

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Senja – Hodd

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Fredrikstad – Kjelsas

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Bryne – Egersunds

  

2 – 3
A
Over
17:00 

Levanger – Nardo

  

3 – 1
H
Over
17:00 

Flekkeroy – Arendal

  

3 – 2
H
Over
17:00 

Fram – V. Haugesund

  

1 – 4
Away
Over
17:00 

Tekstilshtik – SKA Khabarovsk

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Veles Moscow – FK Krylya Sovetov Samara

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Hamilton – Ross County

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Livingston – Hibernian

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Motherwell – Dundee Utd

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Elva – Vandra Vaprus

  

2 – 1
Home
Over
17:00 

AC Oulu – KTP

  

1 – 0
Home
Under
17:00 

Sylvia – Haninge

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Karlstad – Gefle

  

2 – 1
H
Over
17:00 

IFK Berga – Karlslunds

  

0 – 1
Away
Under
17:00 

Tvaakers – Oskarshamns

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Amal – Oddevold

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Lidingo IFK – Upsala

  

3 – 1
Home
Over
17:00 

Fanna – Osteraker IFK

  

2 – 1
Home
Over
17:00 

Fagersta Sodra – Stockholm Internazionale

  

0 – 4
Away
Over
17:00 

Asarums – Husqvarna

  

1 – 2
Away
Over
17:30 

Club Brugge KV – Charleroi

  

2 – 0
Home
Under
17:45 

Montana – Arda

  

2 – 0
H
Under
18:00 

Rukh Brest – Zhodino

  

2 – 1
H
Over
18:00 

Ventspils – Spartaks

  

3 – 1
Home
Over
18:00 

Krasnodar 2 – F. Voronezh

  

1 – 1
D
Under
18:00 

FC Kosice – Puchov

  

3 – 0
Home
Over
18:00 

Bardejov – L. Mikulas

  

1 – 2
A
Over
18:00 

Komarno – Zilina B

  

1 – 0
Home
Under
18:00 

Dubnica – Banska Bystrica

  

3 – 2
H
Over
18:00 

Linkopings W – Kristianstads W

  

2 – 1
Home
Over
18:00 

Mladost DK – FK Sarajevo

  

0 – 2
Away
Under
18:00 

Sollentuna – Nykopings

  

3 – 1
Home
Over
18:30 

Tambov – FK Rostov

  

1 – 1
D
Under
18:30 

Dalkurd – Norrby

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Jonkopings – Umea FC

  

2 – 1
Home
Over
18:30 

Halmstad – GAIS

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Olimpic Sarajevo – Siroki Brijeg

  

1 – 2
Away
Over
19:00 

Sligo Rovers – Shelbourne

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Valerenga – Bodo/Glimt

  

3 – 2
H
Over
19:00 

Carlos Stein – Cusco

  

1 – 1
D
Under
19:00 

FK Chayka – Alania Vladikavkaz

  

1 – 3
A
Over
19:00 

Nitra – Slovan Bratislava

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

Levadia U21 – Maardu

  

2 – 2
D
Over
19:00 

JK Jarve – Flora U21

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

Al-Najma – Al-Shabbab

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Busaiteen – East Riffa

  

0 – 2
Away
Under
20:00 

BATE – Gorodeja

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

St. Liege – Cercle Brugge KSV

  

1 – 0
Home
Under
20:00 

Antwerp – Mouscron

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

RFS – FK Liepaja

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Baltika – Volgar-Astrakhan

  

1 – 3
A
Over
20:00 

Michalovce – Trnava

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Ruzomberok – Trencin

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Senica – Zilina

  

1 – 2
Away
Over
20:00 

Z. Moravce – Pohronie

  

1 – 0
Home
Under
20:00 

Velez Mostar – Zrinjski

  

2 – 0
H
Under
20:00 

Botev Vratsa – Ludogorets

  

0 – 2
Away
Under
20:15 

H. Beer Sheva – Maccabi Tel Aviv

  

0 – 1
Away
Under
20:15 

Mamelodi Sundowns – Bidvest Wits

  

2 – 0
Home
Under
21:00 

Cobh Ramblers – Galway

  

1 – 2
A
Over
21:15 

U. San Martin – Dep. Municipal

  

1 – 2
A
Over
21:30 

Longford – Athlone

  

2 – 0
Home
Under
21:30 

Tuzla City – Krupa

  

1 – 0
Home
Under
22:00 

Barcelona – Napoli

  

2 – 0
Home
Under
22:00 

Bayern Munich – Chelsea

  

3 – 1
Home
Over
22:00 

Chievo – Spezia

  

1 – 1
D
Under
23:00 

Diaz – Olimpia Asuncion

  

0 – 2
Away
Under
23:30 

Llacuabamba – Ayacucho

  

1 – 1
D
Under
01:30 

Sp. Luqueno – Cerro Porteno

  

1 – 1
D
Under
02:00 

AD Cantolao – U. de Deportes

  

0 – 1
Away
Under
02:00 

Miami FC – Tampa Bay

  

2 – 1
H
Over
03:30 

Necaxa – Club America

  

0 – 2
Away
Under
choi game giai tri choi game giai tri