Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 08/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

01:30  Africa Cup of Nations Gambia vs Algeria Under 2.5 goals
09:10  Copa Argentina San Lorenzo vs Colon Under 2.5 goals
16:00  K-League 1 Jeju United vs Suwon Bluewings Over 2.5 goals
23:00  League 1 Doncaster Rovers vs Luton Town Under 2.5 goals
23:00  League 2 Cambridge United vs Carlisle United Under 2.5 goals
23:00  League 2 Forest Green Rovers vs Port Vale Under 2.5 goals
23:00  League 2 Lincoln City vs Crawley Town Over 2.5 goals
23:00  League 2 Tranmere Rovers vs Colchester United Under 2.5 goals
23:00  National League Aldershot Town vs Bromley Over 2.5 goals
23:00  National League Barnet vs Maidenhead United Over 2.5 goals
23:00  National League Barrow vs Dagenham & Redbridge Over 2.5 goals
23:00  National League Braintree Town vs Wrexham Under 2.5 goals
23:00  National League N. Alfreton Town vs Guiseley Over 2.5 goals
23:00  National League N. Altrincham vs Curzon Under 2.5 goals
23:00  National League N. Ashton United vs Chorley Over 2.5 goals
23:00  National League N. Stockport County vs Boston United Under 2.5 goals
23:00  National League S. Bath City vs Hungerford Town Over 2.5 goals
23:00  National League S. Hemel Hempstead vs Billericay Over 2.5 goals
23:00  National League S. Slough Town vs Oxford City Over 2.5 goals
23:00  LaLiga Osasuna vs Almeria Under 2.5 goals
01:00  LaLiga Malaga vs Tenerife Home Win
01:00  LaLiga Real Oviedo vs Real Zaragoza Under 2.5 goals
04:00  Spain CD Artistico Navalcarnero vs Pontevedra CF Under 2.5 goals
04:00  Spain Athletic Bilbao B vs SD Amorebieta Under 2.5 goals
04:00  Spain CD Tudelano vs RS Gimnastica de Torrelavega Under 2.5 goals
04:00  Spain Olot vs Atletico Levante UD Under 2.5 goals
04:00  Spain CF Badalona vs CD Teruel
04:00  Spain Valencia CF Mestalla vs UD Cornella Under 2.5 goals
04:00  Spain Hercules CF vs Espanyol Barcelona B Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Bayern SV Schalding-Heining vs Nuernberg II Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Bayern SV Viktoria Aschaffenburg vs FC Ingolstadt II Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Bayern SpVgg Bayreuth vs FV Illertissen Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs SV Drochtersen/Assel Over 2.5 goals
21:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs St.Pauli II Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Nord SV Werder Bremen II vs SSV Jeddeloh Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Nord Luebeck vs Hannover 96 II Over 2.5 goals
21:00  Regionalliga Südwest FSV Frankfurt 1899 vs VfR Wormatia 08 Worms Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Südwest SC Hessen Dreieich vs FC 08 Homburg-Saar Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Südwest SSV Ulm 1846 vs FC-Astoria Walldorf Under 2.5 goals
03:45  Eerste Divisie Roda JC Kerkrade vs NEC Nijmegen Over 2.5 goals
03:30  First Division B 1st Westerlo vs Tubize Over 2.5 goals
23:00  Challenge Cup Ross County vs Raith Rovers Under 2.5 goals
23:00  Challenge Cup St. Mirren U21 vs Hamilton Academical U21 Under 2.5 goals
03:35  Challenge Cup TNS vs Queen’s Park Home Win
21:00  Africa Cup of Nations Comoros vs Cameroon Under 2.5 goals
05:00  Africa Cup of Nations Morocco vs Malawi Under 2.5 goals
00:00  Africa Cup of Nations Gabon vs Burundi Under 2.5 goals
21:30  Africa Cup of Nations Seychelles vs Nigeria Under 2.5 goals
02:00  Africa Cup of Nations Mauritania vs Burkina Faso Under 2.5 goals
03:00  Africa Cup of Nations Egypt vs Niger Under 2.5 goals
09:00  Friendlies Colombia vs Venezuela Under 2.5 goals
09:00  Friendlies Ecuador vs Jamaica Over 2.5 goals and Btts
11:06  Friendlies Mexico vs Uruguay Under 2.5 goals
04:00  Friendlies Pakistan vs Bhutan Under 2.5 goals
22:00  Club Friendlies Meppen vs Werder Bremen Away Win
20:00  Denmark Tarup-Paarup IF vs Jammerbugt FC Under 2.5 goals
20:30  Denmark Kjellerup IF vs Vejgaard B Under 2.5 goals
21:00  Denmark Brabrand vs Kolding IF Over 2.5 goals
22:00  Denmark FC Sydvest 05 vs Dalum IF Away Win
22:30  Premier League Bala Town FC vs Llanelli AFC Under 2.5 goals
22:30  Premier League Carmarthen vs Newtown Away Win
17:00  1st Division FC Ska-Khabarovsk vs PFC Sochi Under 2.5 goals
19:00  1st Division FC Sibir Novosibirsk vs FC Rotor Under 2.5 goals
22:00  1st Division FC Nizhny Novgorod vs FC Spartak-2 Moscow Under 2.5 goals
22:00  1st Division FC Zenit-2 St Petersburg vs FC Khimki Under 2.5 goals
23:00  1st Division Mordovya vs Tom Tomsk Away Win
00:00  1st Division FC Krasnodar-2 vs FC Avangard Kursk Under 2.5 goals
04:00  2nd Liga Blekitni Stargard S. vs Elana Torun Under 2.5 goals
04:00  2nd Liga Widzew Lodz vs Gornik Leczna Over 2.5 goals
04:00  2nd Liga RKS Radomiak 1910 SA Radom vs Gryf Wejherowo Under 2.5 goals
00:30  1st League Slaven vs Inter Zapresic Btts
04:00  Serie A Sport Recife vs Cruzeiro Under 2.5 goals
07:00  Serie A Sao Paulo vs Bahia Under 2.5 goals
04:30  Serie B Figueirense vs CS Alagoano Under 2.5 goals
04:30  Serie B Juventude vs Sao Bento Under 2.5 goals
04:30  Serie B Londrina EC vs Brasil de Pelotas Over 2.5 goals
07:00  Serie B Ponte Preta vs Sampaio Correa Under 2.5 goals
08:00  Primera A Atlético Bucaramanga vs America de Cali Under 2.5 goals
06:00  Serie A LDU de Quito vs Universidad Catolica Under 2.5 goals
08:30  Serie A El Nacional vs Aucas Over 2.5 goals
05:00  Division Profesional Guarani vs Deportivo Santani Under 2.5 goals
08:30  United Soccer League Louisville City FC vs FC Cincinnati Over 2.5 goals
04:00  Primera Division AD Chalatenango vs AD Isidro Metapan Under 2.5 goals
04:00  Primera Division CD FAS vs Jocoro Fc Over 2.5 goals
04:00  Primera Division CD Pasaquina vs Alianza FC (Slv) Under 2.5 goals
04:00  Primera Division L.A. Firpo vs CD Aguila Under 2.5 goals
04:00  Primera Division Municipal Limeno vs Santa Tecla FC Under 2.5 goals
04:00  Primera Division Sonsonate FC vs Cd Audaz Under 2.5 goals
18:00  J. League 2 Roasso Kumamoto vs Oita Trinita Under 2.5 goals
18:00  J. League 2 Tokyo Verdy vs Yokohama FC Over 2.5 goals
19:00  J. League 2 Albirex Niigata vs FC Gifu Under 2.5 goals
19:00  K-League 2 Seongnam FC vs Asan Mugunghwa Under 2.5 goals
01:15  Copa Argentina Newells Old Boys vs Atletico Tucuman Over 2.5 goals
00:00  Regionalliga Bayern TSV Buchbach vs VfB Eichstatt Over 2.5 goals and Btts
01:00 Switzerland vs Iceland Under 2.5 goals
22:00 N.Ireland vs Bosnia and Herzegovina Under 2.5 goals
01:00 Finland vs Hungary Under 2.5 goals
03:45 Estonia vs Greece Under 2.5 goals
01:00 Belarus vs San Marino Btts
03:45 Luxembourg vs Moldova Under 2.5 goals
18:00  Club Friendlies Chievo vs Triestina Under 2.5 goals
22:30  Club Friendlies Alessandria vs Genoa Btts
04:00  Club Friendlies Kapfenberger SV vs Wolfsberger AC Away Win
04:00  Club Friendlies Schaffhausen vs Xamax Over 2.5 goals and Btts
04:00  Club Friendlies Konyaspor vs Adanaspor Over 2.5 goals
04:00  Club Friendlies Sivasspor vs Bursaspor Over 2.5 goals
01:00  Club Friendlies Spezia vs Sampdoria Away Win
02:00  Club Friendlies Weinviertel Auswahl vs Austria Wien Under 2.5 goals
04:00  Primera B Deportivo Riestra vs Deportivo Espanol Under 2.5 goals
04:00  Primera B Club Atletico Acassuso vs Club Atletico Atlanta Under 2.5 goals
04:00  Primera B CA All Boys vs Ca Defensores Unidos Under 2.5 goals
04:00  Primera B Estudiantes BA vs Comunicaciones Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 2 Deportivo Camioneros vs Juventud Unida Gualeguaychu Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 2 Def. Belgrano Villa Ramallo vs Defensores de Pronunciamiento Under 2.5 goals
04:00  Friendly (Under 19) Estonia U19 vs Belarus U19 Over 2.5 goals
04:00  Friendly (Under 19) Israel U19 vs Hungary U19 Over 2.5 goals
04:00  Friendly (Under 19) Romania U19 vs Cyprus U19 Home Win

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký