Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 08/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 08/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionTIPS
01:30 

Richmond Kickers – Orlando City B

  

Under
2 – 0
Home
02:00 

New York Red Bulls – Inter Miami

  

Under
1 – 1
D
02:00 

Atlanta Utd – Orlando City

  

Under
0 – 2
A
02:00 

Tormenta – Tucson

  

Under
0 – 1
A
02:30 

Philadelphia Union – FC Cincinnati

  

Under
2 – 0
Home
02:30 

Columbus Crew – Montreal Impact

  

Under
2 – 0
Home
02:30 

New England Revolution – Toronto FC

  

Over
1 – 2
A
03:00 

New York City – DC United

  

Under
1 – 0
Home
03:00 

Houston Dynamo – FC Dallas

  

Over
2 – 1
H
03:30 

Sporting Kansas City – Chicago Fire

  

Under
2 – 0
Home
04:00 

Colorado Rapids – Los Angeles FC

  

Over
2 – 2
D
05:00 

Seattle Sounders – Real Salt Lake

  

Under
2 – 0
Home
05:30 

San Jose Earthquakes – Vancouver Whitecaps

  

Under
2 – 0
Home
05:30 

Los Angeles Galaxy – Portland Timbers

  

Over
1 – 2
A
12:30 

Eastern Suburbs – Brisbane City

  

Over
2 – 1
Home
14:00 

Kazakhstan U21 – North Macedonia U21

  

Over
1 – 2
A
16:30 

Chrudim – Mlada Boleslav

  

Over
1 – 2
Away
17:30 

Slovakia U21 – Azerbaijan U21

  

Under
2 – 0
Home
17:30 

Unirea Dej – U. Cluj

  

Under
0 – 1
Away
18:30 

Lithuania U21 – Greece U21

  

Under
0 – 2
Away
18:30 

KuPS – HIFK

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Quindio – Leones

  

Over
2 – 2
D
19:00 

Georgia – Belarus

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Montenegro U21 – Israel U21

  

Under
1 – 1
D
19:15 

Sweden – Russia

  

Over
2 – 1
H
19:30 

Gubbio – Arezzo

  

Under
1 – 1
D
19:45 

Esbjerg – Silkeborg

  

Over
3 – 2
H
20:00 

Kray – TuRU Dusseldorf

  

Over
2 – 1
H
20:00 

IFK Lulea – Team TG FF

  

Over
2 – 1
Home
20:00 

South Africa – Namibia

  

Over
3 – 0
Home
20:30 

Waldgirmes – Friedberg

  

Over
2 – 2
D
21:00 

1.FC Monchengladbach – Kleve

  

Over
0 – 3
Away
21:45 

Bosnia & Herzegovina – Northern Ireland

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

North Macedonia – Kosovo

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Slovakia – Ireland

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Norway – Serbia

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Scotland – Israel

  

Under
1 – 0
H
21:45 

Iceland – Romania

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Bulgaria – Hungary

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Perugia – Cesena

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Belgium – Ivory Coast

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

Tigres – Barranquilla

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

England – Wales

  

Over
3 – 0
Home
23:00 

Valledupar – Atletico F.C.

  

Under
2 – 0
Home
23:00 

Orsomarso – Fortaleza

  

Under
1 – 1
D
choi game giai tri choi game giai tri