Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7Home vs AwayLeaguePredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
06:35 
Western Sydney Wanderers – Central Coast Mariners
  
A League 
Home
2 – 0
U
07:00 
SWQ Thunder FC – Brisbane Roar FC Youth
  
National Premier League 
D
2 – 2
O 70%
08:15 
Sarawak FC – Pulau Pinang
  
Premier League 
Home
2 – 1
O 66%
08:50 
Melbourne City – Adelaide United
  
A League 
D
1 – 1
U 52%
09:00 
Genclerbirligi U21 – Osmanlıspor U21
  
U21 1. Lig 
A
2 – 3
O 63%
09:15 
Eastern Suburbs Brisbane – Peninsula Power
  
National Premier League 
D
2 – 2
O 78%
10:30 
Karabukspor – Eskisehirspor
  
Lig A 
D
1 – 1
Under
11:00 
Inter Turku – HJK Helsinki
  
FA Cup 
Away
0 – 2
U 54%
11:00 
Rio Ave U23 – Portimonense U23
  
Campeonato Nacional U23 
D
1 – 1
U 53%
11:00 
Academico Viseu – Porto B
  
Segunda Liga 
A
1 – 2
O
11:30 
Churchill Brothers – Mohun Bagan
  
I League 
D
1 – 1
U 49%
12:00 
Getafe – Celta de Vigo
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 61%
12:00 
Gor Mahia – Leopards
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 55%
12:00 
KuPS – SJK Seinajoki
  
FA Cup 
H
2 – 1
O 54%
12:00 
KTP – TPS Turku
  
FA Cup 
H
3 – 2
Over
12:00 
Greuther Furth – Duisburg
  
2.Bundesliga 
H
2 – 1
O
12:00 
Union Berlin – Sandhausen
  
2.Bundesliga 
Home
2 – 0
U 61%
12:00 
Bochum – Paderborn
  
2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 40%
12:30 
Fulham – Manchester United
  
Premier League 
Away
0 – 2
U
13:00 
Middlesbrough – Leeds United
  
Championship 
H
2 – 1
O
13:00 
Uerdingen – Munchen 1860
  
3. Liga 
D
2 – 2
O
13:00 
Fortuna Koln – Zwickau
  
3. Liga 
A
1 – 2
O
13:00 
Kaiserslautern – Hallescher
  
3. Liga 
A
1 – 2
O
13:00 
Hansa Rostock – Unterhaching
  
3. Liga 
D
2 – 2
O
13:00 
Carl Zeiss Jena – Karlsruher
  
3. Liga 
D
1 – 1
U 52%
13:00 
Energie Cottbus – Wurzburger Kickers
  
3. Liga 
A
0 – 1
U 53%
13:00 
Johor Darul Takzim II – UKM FC
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 49%
13:00 
Pahang – Terengganu
  
Super League 
D
1 – 1
U 49%
13:00 
Mosta – Balzan FC
  
Premier League 
Away
0 – 3
O 57%
13:00 
Istanbul Basaksehir – BB Erzurum
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U 47%
13:00 
Rizespor – Antalyaspor
  
Super Lig 
Home
1 – 0
U 50%
13:15 
Jaro – AC Oulu
  
FA Cup 
A
1 – 2
Over
13:30 
Highlands Park – Bidvest Wits
  
Premier League 
D
1 – 1
U 65%
13:30 
Kaizer Chiefs – Orlando Pirates
  
Premier League 
D
1 – 1
U 65%
13:30 
Mbombela United – Stellenbosch FC
  
1st Division 
D
1 – 1
U 66%
13:30 
Witbank Spurs – Uthongathi FC
  
1st Division 
D
1 – 1
U 66%
13:30 
Vis Pesaro – Renate AC
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 69%
13:30 
Gubbio – Imolese Calcio
  
Lega Pro 
H
1 – 0
U 69%
13:30 
GIANA Erminio – Alma Juventus Fano 1906
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
13:30 
Sudtirol – Fermana
  
Lega Pro 
H
1 – 0
U 69%
13:30 
Ternana – Virtus Verona
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 58%
14:00 
Olympique Medea – Belouizdad
  
1. Division 
D
1 – 1
U 71%
14:00 
Slaven Belupo Koprivnica – Gorica HNK
  
1. NHL 
A
1 – 2
O
14:00 
MFK Karvina – Opava
  
Czech Liga 
A
1 – 2
O
14:00 
FC Fastav Zlin – Slovacko
  
Czech Liga 
H
2 – 0
U 58%
14:00 
Mlada Boleslav – Viktoria Plzen
  
Czech Liga 
A
1 – 2
O 51%
14:00 
Slovan Liberec – Pribram
  
Czech Liga 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 
HIFK – Honka
  
FA Cup 
D
1 – 1
U 54%
14:00 
Lens – Metz
  
Ligue 2 
D
1 – 1
U 65%
14:00 
Cremonese – Calcio Padova
  
Serie B 
Home
2 – 0
U 63%
14:00 
Perugia – Palermo
  
Serie B 
D
1 – 1
U 59%
14:00 
Cittadella – Spezia
  
Serie B 
H
2 – 0
U 63%
14:00 
Shabab Al Ordon – That Ras
  
Jordan League 
Home
2 – 0
U 57%
14:15 
EIF – TPV
  
FA Cup 
A
1 – 2
Over
14:30 
Borussia Dortmund – Hoffenheim
  
Bundesliga 
Home
3 – 1
O 74%
14:30 
RB Leipzig – Eintracht Frankfurt
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U 40%
14:30 
Hannover 96 – Nurnberg
  
Bundesliga 
H
2 – 1
O
14:30 
Freiburg – Wolfsburg
  
Bundesliga 
A
1 – 2
O 51%
14:30 
Slask Wroclaw – Zaglebie Sosnowiec
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 46%
14:30 
Llandudno – Carmarthen Town
  
Premier League 
H
2 – 1
Over
15:00 
Huddersfield Town – Arsenal
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 47%
15:00 
Crystal Palace – West Ham United
  
Premier League 
D
1 – 1
U 53%
15:00 
Southampton – Cardiff City
  
Premier League 
Home
1 – 0
Under
15:00 
Watford – Everton
  
Premier League 
H
2 – 1
O 52%
15:00 
Liverpool – AFC Bournemouth
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
15:00 
Blackburn Rovers – Bristol City
  
Championship 
A
1 – 2
O
15:00 
Sheffield Wednesday – Reading
  
Championship 
H
1 – 0
U 55%
15:00 
Derby County – Hull City
  
Championship 
H
2 – 0
U 50%
15:00 
Nottingham Forest – Brentford
  
Championship 
D
1 – 1
U 52%
15:00 
Queens Park Rangers – Birmingham City
  
Championship 
A
1 – 2
O
15:00 
Rotherham United – Wigan Athletic
  
Championship 
H
2 – 1
O
15:00 
Swansea City – Millwall
  
Championship 
H
2 – 1
O
15:00 
Rochdale – Coventry City
  
League 1 
D
1 – 1
U 51%
15:00 
Luton Town – Wycombe Wanderers
  
League 1 
Home
2 – 0
U 52%
15:00 
Bradford City – Fleetwood Town
  
League 1 
H
3 – 2
O
15:00 
Blackpool – Walsall
  
League 1 
D
1 – 1
U 55%
15:00 
Doncaster Rovers – Peterborough United
  
League 1 
Home
2 – 0
U 46%
15:00 
Scunthorpe United – Accrington Stanley
  
League 1 
A
1 – 2
O 51%
15:00 
Plymouth Argyle – Portsmouth
  
League 1 
A
0 – 2
U 51%
15:00 
Bristol Rovers – Shrewsbury Town
  
League 1 
A
1 – 2
O
15:00 
Morecambe – Bury
  
League 2 
Away
0 – 1
U 51%
15:00 
Tranmere Rovers – Stevenage
  
League 2 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 
Crawley Town – Oldham Athletic
  
League 2 
A
1 – 2
O
15:00 
Lincoln City – Northampton Town
  
League 2 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 
Cambridge United – Port Vale
  
League 2 
D
1 – 1
U 57%
15:00 
Colchester United – Cheltenham Town
  
League 2 
D
1 – 1
U 51%
15:00 
Yeovil Town – Grimsby Town
  
League 2 
A
1 – 2
O
15:00 
Macclesfield Town – Crewe Alexandra
  
League 2 
A
1 – 2
O
15:00 
Forest Green Rovers – Notts County
  
League 2 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 
Farsley Celtic – Nantwich Town
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 58%
15:00 
Basingstoke Town – Staines Town
  
Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 71%
15:00 
Wimborne Town – Hendon
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 
Redditch United – Kettering Town
  
Non League Premeir 
Away
0 – 1
U 42%
15:00 
Scarborough Athletic – Stafford Rangers
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 
Buxton – Gainsborough Trinity
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 50%
15:00 
Barwell – Lowestoft Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 
Warrington Town – Hednesford Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 
Metropolitan Police – Weymouth
  
Non League Premeir 
H
3 – 2
O 71%
15:00 
Tamworth – St. Neots Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 54%
15:00 
Carshalton Athletic – Haringey Borough
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 64%
15:00 
Marine – Mickleover Sports
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Gosport Borough – Frome Town
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 67%
15:00 
Bognor Regis Town – Hornchurch AFC
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 66%
15:00 
Enfield Town – Burgess Hill Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 
Salisbury – Farnborough
  
Non League Premeir 
Home
3 – 2
O 71%
15:00 
Corinthian-Casuals – Lewes
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 59%
15:00 
Kings Langley – Hartley Wintney
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 
Swindon Supermarine – Poole Town
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 69%
15:00 
Stalybridge Celtic – Witton Albion
  
Non League Premeir 
H
3 – 2
O 56%
15:00 
Worthing – Potters Bar Town
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 64%
15:00 
Beaconsfield Town – Merthyr Town
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 65%
15:00 
Hyde United FC – Matlock Town
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 59%
15:00 
Tonbridge Angels – Margate
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 49%
15:00 
Rushden and Diamonds – Kings Lynn Town
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 59%
15:00 
Brightlingsea Regent – Merstham
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Alvechurch – Bedworth United
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 
North Ferriby United – Workington
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 67%
15:00 
Walton Casuals – Taunton Town
  
Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 71%
15:00 
South Shields – Bamber Bridge
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 
Leatherhead – Bishops Stortford
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 57%
15:00 
Leiston – Stratford Town
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
15:00 
Stourbridge – Biggleswade Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 
Needham Market – Halesowen Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 
Royston Town – Banbury United
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 57%
15:00 
St Ives Town – Rushall Olympic
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 54%
15:00 
Dorking Wanderers – Kingstonian
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 
Tiverton – Chesham Utd.
  
Non League Premeir 
A
2 – 3
O 65%
15:00 
Harlow Town – Folkestone Invicta
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 62%
15:00 
Wingate and Finchley – Whitehawk
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 53%
15:00 
Whitby Town – Lancaster City
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Coalville – Hitchin Town
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 61%
15:00 
Dorchester Town – Harrow Borough
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 70%
15:00 
Vejle BK – SonderjyskE
  
Superligaen 
D
2 – 2
O
15:00 
Apollon Limassol – AEL Limassol
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 
Dartford – Bath City
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Spennymoor Town – Bradford Park Avenue
  
National League 
D
2 – 2
O 61%
15:00 
Torquay United – Chelmsford City
  
National League 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 
Hampton and Richmond – Slough Town
  
National League 
D
1 – 1
U 51%
15:00 
Maidenhead United – Boreham Wood
  
National League 
D
1 – 1
U 58%
15:00 
Hungerford Town – St. Albans City
  
National League 
A
1 – 2
O 56%
15:00 
Gateshead – Havant and Waterlooville
  
National League 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 
Curzon Ashton – Alfreton Town
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
York City – Ashton United FC
  
National League 
Home
3 – 2
O 58%
15:00 
Chesterfield – Halifax Town
  
National League 
Home
2 – 0
U 60%
15:00 
Southport – Chorley
  
National League 
D
2 – 2
O 55%
15:00 
Blyth Spartans – Darlington 1883
  
National League 
H
2 – 1
O 62%
15:00 
Brackley Town – Telford United
  
National League 
D
1 – 1
U 51%
15:00 
Aldershot Town – Eastleigh
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
United of Manchester – Altrincham
  
National League 
H
2 – 1
O 63%
15:00 
Woking – East Thurrock
  
National League 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 
Gloucester City – Concord Rangers
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Eastbourne Borough – Oxford City
  
National League 
A
1 – 2
O 52%
15:00 
Braintree Town – Salford City
  
National League 
Away
0 – 2
U 49%
15:00 
Billericay Town – Truro City
  
National League 
Home
3 – 1
O 65%
15:00 
Ebbsfleet United – Solihull Moors
  
National League 
D
1 – 1
U 52%
15:00 
Hartlepool United – Leyton Orient
  
National League 
A
1 – 2
O 51%
15:00 
Weston Super Mare – Wealdstone
  
National League 
Away
0 – 1
U 45%
15:00 
Dover Athletic – Harrogate Town
  
National League 
A
1 – 2
O 54%
15:00 
Leamington – Hereford FC
  
National League 
A
1 – 2
O 56%
15:00 
Barrow AFC – Bromley
  
National League 
A
1 – 2
O
15:00 
Maidstone United – Fylde AFC
  
National League 
Away
0 – 2
U 48%
15:00 
Kidderminster Harriers – Chester FC
  
National League 
D
1 – 1
U 48%
15:00 
Chippenham Town – Hemel Hempstead
  
National League 
D
2 – 2
O 60%
15:00 
Dulwich Hamlet – Welling United
  
National League 
D
1 – 1
U 54%
15:00 
Nuneaton Town – Boston United
  
National League 
A
1 – 3
O 57%
15:00 
Barnet – Sutton United
  
National League 
A
1 – 2
O
15:00 
Wrexham – Dagenham and Redbridge
  
National League 
Home
1 – 0
U 50%
15:00 
Dungannon Swifts – Crusaders
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 43%
15:00 
Linfield – Coleraine
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 
Cliftonville – Newry City
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 
Glenavon FC – Ards
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 
Warrenpoint Town – Glentoran FC
  
Premier League 
H
2 – 1
O 63%
15:00 
Institute FC – Ballymena United
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 44%
15:00 
SC Farense – Leixoes
  
Segunda Liga 
H
2 – 1
O
15:00 
Alloa Athletic – Falkirk
  
Championship 
A
1 – 2
O
15:00 
Hibernian – Raith Rovers
  
FA Cup 
Home
1 – 0
U 46%
15:00 
East Fife – Partick Thistle
  
FA Cup 
H
2 – 1
O 56%
15:00 
St. Mirren – Dundee United
  
FA Cup 
D
1 – 1
U 49%
15:00 
Arbroath – Stranraer
  
League 1 
Home
2 – 0
U
15:00 
Stenhousemuir – Montrose
  
League 1 
Away
1 – 2
O 56%
15:00 
Forfar Athletic – Airdrieonians
  
League 1 
H
2 – 1
O 53%
15:00 
Albion Rovers – Elgin City
  
League 2 
Away
0 – 2
U
15:00 
Berwick Rangers – Stirling Albion
  
League 2 
D
2 – 2
O 65%
15:00 
Peterhead – Edinburgh City
  
League 2 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 
Annan Athletic – Clyde
  
League 2 
H
2 – 1
O 53%
15:00 
Queens Park – Cowdenbeath
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Arenas de Getxo – Barakaldo
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
15:15 
Atletico Madrid – Real Madrid
  
Primera Division 
A
1 – 2
O
15:15 
Panionios – Apollon Smirnis
  
Super League 
Home
2 – 0
U 65%
15:15 
Sliema Wanderers FC – St. Andrews FC
  
Premier League 
Home
3 – 0
O 56%
15:30 
Maritimo – Desportivo Aves
  
Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
15:30 
Triestina – Monza
  
Lega Pro 
H
1 – 0
U 63%
15:30 
Sambenedettese – Ravenna
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 67%
15:30 
LR Vicenza Virtus – Pordenone
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
15:30 
Feralpisalo – Albinoleffe
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 62%
15:30 
Unionistas de Salamanca – Union Adarve
  
Segunda B 
Home
2 – 1
O
15:30 
Amorebieta – Gimnastica Torrelavega
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 65%
15:45 
VPS Vaasa – RoPS
  
FA Cup 
A
1 – 2
O
16:00 
Free State Stars – Chippa United
  
Premier League 
A
1 – 2
O
16:00 
El Eulma – RC Relizane
  
Ligue 2 
Home
1 – 0
U 75%
16:00 
Roeselare – Lommel
  
2e Klasse 
D
1 – 1
U 55%
16:00 
Nea Salamis – Anorthosis
  
1. Division 
H
2 – 1
O
16:00 
Slavia Praha – Teplice
  
Czech Liga 
Home
2 – 0
U 42%
16:00 
Nogoom El Mostakbal – Zamalek
  
Egypt Premier League 
Away
0 – 1
U 49%
16:00 
Mezokovesd-Zsory – MTK Budapest
  
NB1 
H
3 – 2
Over
16:00 
Varda SE – Debrecen
  
NB1 
Away
0 – 1
U 57%
16:00 
MOL Vidi FC – Diosgyor
  
NB1 
Home
2 – 0
U 49%
16:00 
Budapest Honved – Puskas Academy FC
  
NB1 
Home
2 – 0
Under
16:00 
Paksi SE – Haladas
  
NB1 
Home
1 – 0
U 45%
16:00 
Bnei Sakhnin – Maccabi Tel Aviv
  
Toto League 
Away
0 – 2
Under
16:00 
Leioa – Tudelano
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
16:00 
Villarreal II – Ejea
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 60%
16:00 
Rapperswil Jona – Aarau
  
Super League 
D
2 – 2
O 59%
16:00 
Besiktas – Bursaspor
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U 46%
16:30 
Dinamo Zagreb – Istra 1961
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U
16:30 
Al Faisaly SC – Aqaba
  
Jordan League 
D
1 – 1
U 61%
16:30 
Kriens – Winterthur
  
Super League 
A
1 – 2
O 59%
16:45 
JS Kabylie – MC Alger
  
1. Division 
Home
2 – 1
O
17:00 
Fiorentina – Napoli
  
Serie A 
Away
1 – 3
O 53%
17:00 
Sporting Charleroi – KV Oostende
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 48%
17:00 
USM Alger – USM Bel Abbes
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 48%
17:00 
Drancy – Lyon Duchere
  
Championnat National 
H
3 – 2
O
17:00 
Xanthi – Lamia
  
Super League 
Home
2 – 0
U 69%
17:00 
Brescia – Carpi
  
Serie B 
Home
3 – 0
O
17:00 
Cracovia Krakow – Piast Gliwice
  
Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
17:00 
Penafiel – Sporting Braga B
  
Segunda Liga 
H
2 – 1
O
17:00 
Benfica B – Academica Coimbra
  
Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 57%
17:00 
Gernika Club – Athletic Bilbao II
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 62%
17:00 
Barcelona B – Conquense UB
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 56%
17:00 
Real Sociedad II – Sporting Gijon B
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 61%
17:00 
Elche – Real Oviedo
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 65%
17:00 
Extremadura UD – Rayo Majadahonda
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:15 
Kilmarnock – Rangers FC
  
FA Cup 
D
1 – 1
U 48%
17:30 
Brighton and Hove Albion – Burnley
  
Premier League 
H
2 – 0
U 62%
17:30 
Stoke City – West Bromwich Albion
  
Championship 
D
1 – 1
U 55%
17:30 
Espanyol – Rayo Vallecano
  
Primera Division 
Home
1 – 0
U 52%
17:30 
SC Heerenveen – PEC Zwolle
  
Eredivisie 
H
2 – 1
O 62%
17:30 
Heracles Almelo – Ajax
  
Eredivisie 
Away
0 – 2
U
17:30 
PAS Giannina – Panathinaikos
  
Super League 
H
2 – 1
O
17:30 
Teramo – Rimini
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
18:00 
Portimonense – Rio Ave
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 50%
18:00 
Steaua Bucuresti – Hermannstadt
  
Liga 1 
Home
2 – 0
U 55%
18:00 
Sepsi – Dinamo Bucuresti
  
Liga 1 
D
1 – 1
U 63%
18:00 
Botosani – Voluntari
  
Liga 1 
Home
2 – 0
U 61%
18:00 
Basel – St. Gallen
  
Super League 
Home
2 – 0
U 40%
18:00 
Zurich – Grasshoppers
  
Super League 
Home
3 – 0
O 56%
18:15 
AmaZulu – Cape Town City
  
Premier League 
H
2 – 1
O
18:30 
Ipora EC – Goias GO
  
Goiano 
Away
0 – 1
U 61%
18:30 
Caldense MG – Atletico Mineiro
  
Mineiro 
A
0 – 2
U 61%
18:30 
Ujpest – Ferencvaros
  
NB1 
Away
0 – 2
U 63%
19:00 
Amiens SC – Caen
  
Ligue 1 
H
2 – 0
U 64%
19:00 
Strasbourg – Angers
  
Ligue 1 
H
2 – 0
Under
19:00 
Sint-Truiden – RS Waasland-Beveren
  
Pro League 
D
2 – 2
O 56%
19:00 
Eupen – Kortrijk
  
Pro League 
D
1 – 1
U 50%
19:00 
Atletico GO – CRAC GO
  
Goiano 
Home
2 – 0
U 63%
19:00 
Guarani MG – Tupi MG
  
Mineiro 
Home
3 – 0
O
19:00 
Villefranche – Dunkerque
  
Championnat National 
H
2 – 1
O
19:00 
Tenerife – Cordoba
  
Segunda Division 
Home
2 – 0
U 55%
19:30 
Lokeren – Royal Antwerp
  
Pro League 
Away
1 – 2
O 53%
19:30 
KV Mechelen – OH Leuven
  
2e Klasse 
Home
2 – 0
U 41%
19:30 
Lechia Gdansk – Pogon Szczecin
  
Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
19:30 
Lugo – Real Zaragoza
  
Segunda Division 
A
1 – 2
O
19:30 
Barry Town – Bala Town
  
Premier League 
Home
2 – 0
Under
19:45 
Girona – Huesca
  
Primera Division 
H
2 – 0
U 56%
19:45 
VVV Venlo – Willem II
  
Eredivisie 
A
2 – 3
O
19:45 
Feyenoord – De Graafschap
  
Eredivisie 
Home
3 – 0
O 80%
19:45 
Pontedera – Arezzo
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 65%
20:30 
Tondela – Vitoria Guimaraes
  
Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
23:00 
America Mineiro – URT
  
Mineiro 
Home
3 – 0
Over
23:01 
Valencia (w) – Madrid (w)
  
Primera Division Femenina 
D
1 – 1
U 44%
23:01 
Real Betis (w) – Levante (w)
  
Primera Division Femenina 
A
1 – 2
O 54%