Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 
Leon (w) – Queretaro (w)
  
Liga MX Femenil 
Home
3 – 0
O 61%
01:30 
Avondale Heights U20 – South Melbourne U20
  
NPL Youth League 
D
2 – 2
O 70%
03:00 
Devonport City – Olympia FC Warriors
  
National Premier League 
Home
2 – 0
Under
04:00 
Green Gully – Dandenong City SC
  
National Premier League 
Home
1 – 0
U 44%
04:00 
Avispa Fukuoka – Kyoto Sanga FC
  
J2 League 
D
1 – 1
U 62%
04:15 
Avondale Heights – South Melbourne
  
National Premier League 
Home
2 – 1
O 71%
04:30 
Para Hills Knights – Croydon Kings
  
National Premier League 
A
1 – 2
O 57%
04:30 
Campbelltown City – Adelaide Raiders
  
National Premier League 
Home
3 – 1
O 75%
05:00 
SWQ Thunder FC U20 – Western Pride FC U20
  
NPL Youth League 
Away
3 – 7
O 81%
05:00 
Consadole Sapporo – Shimizu S-Pulse
  
J. League 
D
2 – 2
O 51%
05:00 
Matsumoto Yamaga – Urawa Red Diamonds
  
J. League 
H
2 – 1
O
05:00 
V-Varen Nagasaki – Mito Hollyhock
  
J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 
Albirex Niigata – Kashiwa Reysol
  
J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 
Tokyo Verdy 1969 – Zweigen Kanazawa
  
J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 
Kagoshima United – Ventforet Kofu
  
J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 
Daegu FC – Jeju United
  
Korea League 
H
2 – 1
O
05:00 
Incheon United – Gyeongnam FC
  
Korea League 
A
1 – 2
O
06:00 
Gamba Osaka – Nagoya Grampus Eight
  
J. League 
D
1 – 1
U 44%
06:00 
Jubilo Iwata – Oita Trinita
  
J. League 
D
2 – 2
O
06:00 
FC Gifu – Fagiano Okayama
  
J2 League 
D
1 – 1
U 64%
06:30 
Adamstown Rosebud FC – Valentine Phoenix
  
National Premier League 
H
3 – 2
O 67%
06:30 
Lambton Jaffas FC – Lake Macquarie
 
National Premier League 
Home
3 – 1
O 65%
07:00 
Redlands United – Magpies Crusaders
  
National Premier League 
D
2 – 2
O 83%
07:00 
Gold Coast United FC – Brisbane Roar FC Youth
  
National Premier League 
H
2 – 1
O 77%
07:00 
SWQ Thunder FC – Western Pride FC
  
National Premier League 
Away
2 – 3
O 80%
07:00 
Kashima Antlers – Shonan Bellmare
  
J. League 
Home
2 – 0
U 49%
07:00 
Cerezo Osaka – Sanfrecce Hiroshima
  
J. League 
D
1 – 1
U 56%
07:00 
Suwon Bluewings – Jeonbuk Hyundai Motors
  
Korea League 
Away
0 – 2
U 51%
07:30 
Shandong Luneng – Henan Jianye
  
China Premier League 
Home
2 – 0
U 48%
08:00 
Peninsula Power – Gold Coast Knights
  
National Premier League 
A
3 – 4
O 77%
08:00 
Brisbane Strikers – Moreton Bay United FC
  
National Premier League 
H
2 – 1
O 71%
08:30 
Adelaide Olympic – Adelaide Comets
 
National Premier League 
H
2 – 1
O 63%
08:30 
Aizawl – Churchill Brothers
  
I League 
D
1 – 1
U 60%
08:30 
NEROCA – Real Kashmir
  
I League 
D
1 – 1
U 58%
08:50 
Central Coast Mariners – Wellington Phoenix
  
A League 
Away
1 – 2
O 62%
09:00 
Queensland Lions – Brisbane City
  
National Premier League 
Home
2 – 1
Over
09:00 
Hume City – Heidelberg United
  
National Premier League 
A
1 – 2
O 55%
09:00 
UTA Arad – ACS Poli Timisoara
  
Liga II 
Home
3 – 0
O 63%
09:00 
Chindia Targoviste – Petrolul 52
  
Liga II 
A
1 – 2
O 52%
09:00 
Energeticianul – Arges FC
  
Liga II 
H
2 – 1
O 53%
09:00 
Metaloglobus – CS Mioveni
  
Liga II 
H
2 – 1
O 52%
09:00 
Balotesti CS – SSC Farul Constanta
  
Liga II 
H
2 – 1
O 62%
09:00 
Pandurii Targu Jiu – Daco Getica
  
Liga II 
A
1 – 2
O 56%
09:00 
CS Sportul Snagov – Dacia Unirea Braila
  
Liga II 
Home
2 – 0
U
09:00 
FC Academica Clinceni – Ripensia Timisoara
  
Liga II 
Home
3 – 0
O 57%
09:00 
Luceafarul Oradea – Universitatea Cluj
 
Liga II 
Away
0 – 2
U 50%
09:15 
Pardubice – Trinec
  
Druha Liga 
Home
1 – 0
U 54%
10:00 
FC Zhetysu Taldykorgan – Okzhetpes
  
Premier League 
Home
1 – 0
Under
10:00 
Ordabasy – FC Shakhtyor Karagandy
  
Premier League 
A
1 – 2
O
10:00 
Tobol Kostanay – Irtysh Pavlodar
  
Premier League 
A
1 – 2
O
10:30 
Karabukspor – Afjet Afyonspor
  
Lig A 
Away
1 – 2
Over
10:30 
Giresunspor – Boluspor
  
Lig A 
A
2 – 3
Over
11:00 
Krylya Sovetov – Yenisey Krasnoyarsk
  
Premier League 
H
3 – 0
Over
11:30 
Chennai City – Minerva Punjab
  
I League 
Home
2 – 0
U
11:30 
Gokulam FC – East Bengal
  
I League 
D
1 – 1
U 42%
11:35 
Shanghai SIPG – Jiangsu Suning FC
  
China Premier League 
Home
1 – 0
U 42%
11:35 
Chongqing Lifan – Beijing Guoan
  
China Premier League 
A
1 – 2
O 53%
11:35 
Guangzhou RF – Dalian Yifang
  
China Premier League 
H
2 – 1
O 58%
12:00 
Blackburn Rovers – Preston North End
  
Championship 
H
2 – 1
O
12:00 
Deportivo Alaves – Eibar
  
Primera Division 
H
2 – 1
O
12:00 
Kolding IF – Kjellerup
  
2nd Division 
Home
2 – 0
U
12:00 
HIK – Frem BK
  
2nd Division 
Home
2 – 1
O 53%
12:00 
Vanlose IF – Skovshoved
  
2nd Division 
Home
2 – 1
O 60%
12:00 
Darmstadt 98 – Holstein Kiel
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O 54%
12:00 
Jahn Regensburg – Duisburg
  
2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 44%
12:00 
Erzgebirge Aue – Paderborn
  
2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 61%
12:00 
FC Koln – Arminia Bielefeld
  
2.Bundesliga 
Home
3 – 0
O 65%
12:00 
Bidco United – Administration Police FC
  
Super League 
Home
3 – 2
O
12:00 
Elana Torun – Resovia Rzeszow
  
2. Liga 
Home
2 – 1
Over
12:00 
Stargard Szczecinski – Gryf Wejherowo
  
2. Liga 
H
2 – 1
Over
12:00 
Illichivets Mariupol – Chornomorets Odessa
  
Premier League 
Home
1 – 0
U 63%
12:15 
Sheffield United – Rotherham United
  
Championship 
Home
3 – 0
O 55%
12:35 
Leyton Orient – Wrexham
  
National League 
H
2 – 1
O
13:00 
Mathare United – Western Stima
  
Premier League 
Home
1 – 0
U 63%
13:00 
Lokomotiv Plovdiv – Dunav 2010 Ruse
 
A PFG 
Home
1 – 0
U 48%
13:00 
Karmiotissa – Ethnikos Achnas
  
2. Division 
D
2 – 2
Over
13:00 
Brabrand IF – Tarup-Paarup
  
2nd Division 
Home
2 – 0
U 45%
13:00 
Odder – Dalum IF
  
2nd Division 
A
1 – 2
O 60%
13:00 
Aarhus Fremad – Jammerbugt FC
  
2nd Division 
Away
0 – 2
U 57%
13:00 
Middelfart – B 73 Slagelse
  
2nd Division 
Home
2 – 0
U 45%
13:00 
Marienlyst – AB
  
2nd Division 
Away
0 – 2
U
13:00 
Eintracht Braunschweig – Wurzburger Kickers
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Unterhaching – Meppen
  
3. Liga 
H
2 – 1
O 55%
13:00 
Wehen – Munchen 1860
  
3. Liga 
Home
1 – 0
U 52%
13:00 
Lotte – Fortuna Koln
  
3. Liga 
D
1 – 1
U 63%
13:00 
Energie Cottbus – Preussen Munster
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Hansa Rostock – Sonnenhof Grossaspach
  
3. Liga 
Home
1 – 0
U 55%
13:00 
Osnabruck – Zwickau
  
3. Liga 
Home
1 – 0
U 58%
13:00 
St. Andrews FC – Qormi F.C
  
Premier League 
D
1 – 1
U 51%
13:00 
Valletta FC – Pieta Hotspurs FC
  
Premier League 
Home
3 – 0
O 64%
13:00 
Siarka Tarnobrzeg – Znicz Pruszkow
  
2. Liga 
A
1 – 2
Over
13:00 
Radomiak Radom – Rozwoj Katowice
  
2. Liga 
Home
2 – 0
Under
13:00 
ASU Poli Timisoara – Aerostar Bacau
  
Liga II 
D
1 – 1
U 54%
13:00 
Zlate Moravce – DAC Dunajska Streda
  
Super Liga 
Away
0 – 1
U 45%
13:00 
Senica – Slovan Bratislava
  
Super Liga 
Away
0 – 1
U 48%
13:00 
Zemplin Michalovce – Trencin
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 50%
13:00 
Podbrezova – Zilina
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 52%
13:00 
Nitra – Ruzomberok
  
Super Liga 
H
2 – 1
O 53%
13:00 
Sered – Spartak Trnava
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 56%
13:00 
Adana Demirspor – Osmanlispor
  
Lig A 
H
3 – 2
Over
13:00 
Trabzonspor – Akhisar Belediyespor
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U 41%
13:30 
Polokwane City – Golden Arrows
  
Premier League 
H
2 – 0
U 67%
13:30 
Highlands Park – Baroka FC
  
Premier League 
A
1 – 2
O
13:30 
Maccabi – Pretoria University
  
1st Division 
H
2 – 1
O
13:30 
Witbank Spurs – TS Galaxy FC
  
1st Division 
H
1 – 0
U 69%
13:30 
Uthongathi FC – Richards Bay FC
  
1st Division 
D
1 – 1
U 69%
13:30 
BW Linz – Wacker Innsbruck Am.
  
Erste Liga 
Home
2 – 0
U 49%
13:30 
Wiener Neustadt – Vorwarts Steyr
  
Erste Liga 
D
1 – 1
U 52%
13:30 
Wolfsberger AC Am. – Lendorf
  
Regionalliga 
Home
3 – 0
O 81%
13:30 
Prostejov – Ceske Budejovice
  
Druha Liga 
Away
0 – 2
U 57%
13:30 
Carrarese – Alessandria
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 55%
13:30 
Pisa – Lucchese
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 60%
13:30 
Arzachena – Pro Patria
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Virtus Entella – Pontedera
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 59%
13:30 
ASDC Gozzano – Olbia Calcio
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Grbalj Radanovici – Mladost Podgorica
 
Prva Liga 
H
2 – 1
O
13:30 
FK Lovcen – Petrovac
  
Prva Liga 
D
2 – 2
O
13:30 
Zeta Golubovci – Buducnost P.
  
Prva Liga 
H
2 – 1
O
13:30 
Sutjeska Niksic – Iskra Danilovgrad
  
Prva Liga 
Home
3 – 0
O
13:30 
CSKA Moscow – Rubin Kazan
  
Premier League 
D
1 – 1
Under
13:30 
Partizan Bardejov – Samorin
  
2.Division 
A
1 – 2
Over
13:30 
Liptovsky Mikulas – Inter Bratislava
  
2.Division 
D
2 – 2
Over
13:30 
Odeva Lipany – Skalica
  
2.Division 
Away
0 – 1
Under
13:45 
Triglav – Olimpija Ljubljana
  
1. SNL 
Away
0 – 2
U 41%
14:00 
Chemelil Sugar – Sofapaka
  
Premier League 
Away
0 – 1
U 65%
14:00 
Posta Rangers – Kariobangi Sharks
  
Premier League 
Away
0 – 1
U 70%
14:00 
Stadl-Paura – Sturm Graz Am.
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O 70%
14:00 
Bad Gleichenberg – Grazer AK
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O 77%
14:00 
Slaven Belupo Koprivnica – Hajduk Split
  
1. NHL 
Away
0 – 1
U 57%
14:00 
MFK Karvina – Bohemians 1905
  
Czech Liga 
H
2 – 1
O
14:00 
Mlada Boleslav – Pribram
  
Czech Liga 
Home
2 – 0
U 44%
14:00 
Opava – Slovacko
  
Czech Liga 
D
1 – 1
U 56%
14:00 
FC Fastav Zlin – Dukla Praha
  
Czech Liga 
Home
1 – 0
U 55%
14:00 
FC Sydvest – Vejgaard Boldspilklub
  
2nd Division 
A
1 – 2
O 53%
14:00 
B 93 – Hillerod Fodbold
  
2nd Division 
D
1 – 1
U 44%
14:00 
Lens – Auxerre
  
Ligue 2 
H
1 – 0
U 62%
14:00 
Xanthi – Asteras Tripolis
  
Super League 
D
1 – 1
U 71%
14:00 
Mumbai City FC – FC Goa
  
Super League 
H
2 – 1
O
14:00 
Venezia – Palermo
  
Serie B 
D
1 – 1
Under
14:00 
Lecce – Foggia
  
Serie B 
D
1 – 1
U 49%
14:00 
Cittadella – Pescara
  
Serie B 
D
1 – 1
U 54%
14:00 
Cosenza Calcio – Brescia
  
Serie B 
H
2 – 1
O
14:00 
Al-Baqaa – Al Ramtha
  
Jordan League 
H
2 – 0
U 65%
14:00 
Pogon Siedlce – Stal Stalowa Wola
  
2. Liga 
H
2 – 1
Over
14:30 
Fortuna Dusseldorf – Eintracht Frankfurt
  
Bundesliga 
A
1 – 2
Over
14:30 
Bayern Munchen – Wolfsburg
  
Bundesliga 
Home
2 – 1
O 65%
14:30 
Borussia Dortmund – Stuttgart
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U
14:30 
Freiburg – Hertha Berlin
  
Bundesliga 
D
1 – 1
U 54%
14:30 
RB Leipzig – Augsburg
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U 41%
14:30 
ASK BSC Bruck Leitha – FC Admira II
  
Regionalliga 
Home
2 – 1
O 70%
14:30 
Leobendorf – FC Mauerwerk
  
Regionalliga 
A
2 – 3
O 60%
14:30 
Vitkovice – Hradec Kralove
  
Druha Liga 
H
2 – 1
O
14:30 
Cracovia Krakow – Zaglebie Sosnowiec
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 
Cardiff City – West Ham United
  
Premier League 
D
2 – 2
O 51%
15:00 
Huddersfield Town – AFC Bournemouth
  
Premier League 
A
1 – 2
Over
15:00 
Southampton – Tottenham
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 48%
15:00 
Leicester City – Fulham
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
15:00 
Newcastle United – Everton
  
Premier League 
D
2 – 2
Over
15:00 
Reading – Wigan Athletic
  
Championship 
A
1 – 2
O
15:00 
Middlesbrough – Brentford
  
Championship 
H
2 – 1
O
15:00 
West Bromwich Albion – Ipswich Town
  
Championship 
Home
2 – 0
U 46%
15:00 
Bolton Wanderers – Millwall
  
Championship 
A
0 – 1
U 61%
15:00 
Bristol City – Leeds United
  
Championship 
A
1 – 2
O 51%
15:00 
Derby County – Sheffield Wednesday
  
Championship 
D
1 – 1
U 54%
15:00 
Queens Park Rangers – Stoke City
  
Championship 
H
2 – 1
O
15:00 
Wycombe Wanderers – Sunderland
  
League 1 
A
0 – 2
U 55%
15:00 
Blackpool – Southend United
  
League 1 
H
2 – 1
O
15:00 
Barnsley – Accrington Stanley
  
League 1 
Home
2 – 0
U 50%
15:00 
Scunthorpe United – Bristol Rovers
  
League 1 
H
2 – 1
O
15:00 
Bradford City – Peterborough United
  
League 1 
A
1 – 2
O 53%
15:00 
Gillingham – Oxford United
  
League 1 
H
2 – 1
O
15:00 
Rochdale – Shrewsbury Town
  
League 1 
D
1 – 1
U 52%
15:00 
Walsall – Fleetwood Town
  
League 1 
H
3 – 2
O
15:00 
Cambridge United – Oldham Athletic
  
League 2 
A
1 – 2
O
15:00 
Macclesfield Town – Milton Keynes Dons
  
League 2 
D
1 – 1
U 47%
15:00 
Cheltenham Town – Notts County
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Colchester United – Newport County
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Carlisle United – Swindon Town
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Port Vale – Mansfield Town
  
League 2 
A
1 – 2
O
15:00 
St. Mirren – Kilmarnock
  
Premier League 
Away
0 – 2
Under
15:00 
Motherwell – Hamilton Academical
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 58%
15:00 
Celtic – Aberdeen
  
Premier League 
Home
3 – 0
O 54%
15:00 
Dundee FC – Heart of Midlothian
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 53%
15:00 
Livingston – St. Johnstone
  
Premier League 
H
2 – 0
U 65%
15:00 
Merstham – Haringey Borough
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 47%
15:00 
Tonbridge Angels – Hornchurch AFC
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 50%
15:00 
Whitehawk – Enfield Town
  
Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 58%
15:00 
Worthing – Brightlingsea Regent
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 58%
15:00 
Folkestone Invicta – Lewes
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
15:00 
Potters Bar Town – Carshalton Athletic
 
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 48%
15:00 
Harlow Town – Kingstonian
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 44%
15:00 
Margate – Bognor Regis Town
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
15:00 
Burgess Hill Town – Leatherhead
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 44%
15:00 
Corinthian-Casuals – Bishops Stortford
 
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Wingate and Finchley – Dorking Wanderers
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 47%
15:00 
Bamber Bridge – Whitby Town
  
Non League Premeir 
H
3 – 2
O 64%
15:00 
Warrington Town – Stafford Rangers
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 
Basford United – Buxton
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 64%
15:00 
Hyde United FC – Farsley Celtic
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 43%
15:00 
Witton Albion – Grantham
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 
Leiston – Bedworth United
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 
Royston Town – Redditch United
  
Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 61%
15:00 
St Ives Town – Barwell
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 53%
15:00 
Rushall Olympic – Kings Lynn Town
  
Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 48%
15:00 
Alvechurch – Lowestoft Town
  
Non League Premeir 
Home
1 – 0
U 47%
15:00 
Needham Market – Tamworth
  
Non League Premeir 
A
2 – 3
O 61%
15:00 
St. Neots Town – Biggleswade Town
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 60%
15:00 
Halesowen Town – Hitchin Town
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Kettering Town – Banbury United
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 64%
15:00 
Stratford Town – Rushden and Diamonds
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 58%
15:00 
Beaconsfield Town – Walton Casuals
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 65%
15:00 
Gosport Borough – Tiverton
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 65%
15:00 
Farnborough – Dorchester Town
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 65%
15:00 
Weymouth – Hendon
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 
Merthyr Town – Harrow Borough
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 67%
15:00 
Basingstoke Town – Swindon Supermarine
  
Non League Premeir 
D
2 – 2
O 65%
15:00 
Chesham Utd. – Poole Town
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 45%
15:00 
Metropolitan Police – Wimborne Town
 
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 69%
15:00 
Taunton Town – Hartley Wintney
  
Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 
Salisbury – Kings Langley
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 69%
15:00 
Staines Town – Frome Town
  
Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 77%
15:00 
Vejle BK – Vendsyssel FF
  
Superligaen 
H
2 – 1
O
15:00 
WSC Hertha Wels – Deutschlandsberger SC
  
Regionalliga 
A
1 – 2
O 69%
15:00 
Barrow AFC – Aldershot Town
  
National League 
H
2 – 0
U 59%
15:00 
Salford City – Solihull Moors
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Chesterfield – Eastleigh
  
National League 
A
1 – 2
O
15:00 
Halifax Town – Ebbsfleet United
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Braintree Town – Harrogate Town
  
National League 
D
1 – 1
U 54%
15:00 
Gateshead – Barnet
  
National League 
A
1 – 2
O
15:00 
Maidenhead United – Sutton United
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Boreham Wood – Fylde AFC
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Maidstone United – Havant and Waterlooville
  
National League 
A
1 – 2
O 52%
15:00 
Hartlepool United – Dover Athletic
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Dagenham and Redbridge – Bromley
  
National League 
A
2 – 3
O
15:00 
Hereford FC – Darlington 1883
  
National League 
D
1 – 1
U 50%
15:00 
York City – Altrincham
  
National League 
A
1 – 3
O 56%
15:00 
Telford United – United of Manchester
  
National League 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 
Curzon Ashton – Blyth Spartans
  
National League 
D
1 – 1
U 51%
15:00 
Chester FC – Leamington
  
National League 
H
2 – 1
O 54%
15:00 
Nuneaton Town – Alfreton Town
  
National League 
Away
0 – 2
U 47%
15:00 
Spennymoor Town – Guiseley AFC
  
National League 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 
Brackley Town – Stockport County
  
National League 
A
1 – 2
O 54%
15:00 
Southport – Boston United
  
National League 
H
2 – 1
O
15:00 
Chorley – Kidderminster Harriers
  
National League 
H
2 – 1
O 55%
15:00 
Ashton United FC – Bradford Park Avenue
  
National League 
A
1 – 2
O 56%
15:00 
Oxford City – Hampton and Richmond
  
National League 
A
1 – 2
O
15:00 
Woking – Chippenham Town
  
National League 
Home
2 – 0
U 46%
15:00 
Hemel Hempstead – Bath City
  
National League 
A
1 – 2
O
15:00 
Concord Rangers – Slough Town
  
National League 
H
2 – 1
O 53%
15:00 
Wealdstone – Welling United
  
National League 
H
2 – 1
O 53%
15:00 
Billericay Town – Torquay United
  
National League 
D
1 – 1
U 43%
15:00 
Weston Super Mare – Hungerford Town
  
National League 
D
1 – 1
U 45%
15:00 
Dartford – Gloucester City
  
National League 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 
St. Albans City – Dulwich Hamlet
  
National League 
D
1 – 1
U 47%
15:00 
Truro City – East Thurrock
  
National League 
H
2 – 1
O 53%
15:00 
Eastbourne Borough – Chelmsford City
 
National League 
D
1 – 1
U 51%
15:00 
Panaitolikos – Panionios
  
Super League 
H
2 – 1
Over
15:00 
Gzira United – Senglea Athletic
  
Premier League 
Home
2 – 1
O 56%
15:00 
Floriana – Balzan FC
  
Premier League 
A
1 – 2
O
15:00 
Warrenpoint Town – Crusaders
  
Premier League 
Away
0 – 3
O 69%
15:00 
Coleraine – Ballymena United
  
Premier League 
A
1 – 2
O 58%
15:00 
Dungannon Swifts – Newry City
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 
Glentoran FC – Ards
  
Premier League 
Home
1 – 0
U 49%
15:00 
Cliftonville – Institute FC
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
15:00 
Stomil Olsztyn – Sandecja Nowy Sacz
  
1. Liga 
D
1 – 1
U 63%
15:00 
Bytovia Bytow – Puszcza Niepolomice
  
1. Liga 
A
1 – 2
O
15:00 
Ross County – Greenock Morton
  
Championship 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 
Partick Thistle – Dundee United
  
Championship 
D
1 – 1
U 52%
15:00 
Alloa Athletic – Dunfermline Athletic
  
Championship 
Away
0 – 1
U 57%
15:00 
Queen of South – Inverness CT
  
Championship 
D
1 – 1
U 54%
15:00 
Arbroath – Stenhousemuir
  
League 1 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 
East Fife – Stranraer
  
League 1 
D
1 – 1
U 44%
15:00 
Montrose – Dumbarton
  
League 1 
H
3 – 2
O 59%
15:00 
Brechin City – Forfar Athletic
  
League 1 
A
1 – 2
O 57%
15:00 
Stirling Albion – Albion Rovers
  
League 2 
D
1 – 1
U 40%
15:00 
Elgin City – Clyde
  
League 2 
Away
0 – 1
U 42%
15:00 
Berwick Rangers – Cowdenbeath
  
League 2 
Away
0 – 2
U 44%
15:00 
Edinburgh City – Queens Park
  
League 2 
Home
2 – 0
U 55%
15:00 
Peterhead – Annan Athletic
  
League 2 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 
Vorskla Poltava – Desna
  
Premier League 
D
1 – 1
U 62%
15:15 
Atletico Madrid – Leganes
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 61%
15:15 
Larissa – Levadiakos
  
Super League 
H
2 – 0
U 69%
15:30 
Maritimo – Moreirense
  
Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
16:00 
Kaizer Chiefs – Maritzburg United
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 66%
16:00 
Debrecen – Mezokovesd-Zsory
  
NB1 
Home
1 – 0
U 56%
16:00 
Paksi SE – MOL Vidi FC
  
NB1 
Away
0 – 3
O
16:00 
Varda SE – Budapest Honved
  
NB1 
D
1 – 1
U 53%
16:00 
Diosgyor – Puskas Academy FC
  
NB1 
A
1 – 2
O
16:00 
Haladas – Ujpest
  
NB1 
D
1 – 1
U 59%
16:00 
Garbarnia Krakow – GKS Tychy 71
  
1. Liga 
Away
0 – 1
U 53%
16:00 
GKS Belchatow – Gornik Leczna
  
2. Liga 
H
2 – 1
Over
16:00 
NK Maribor – ND Gorica
  
1. SNL 
Home
2 – 0
U 43%
16:00 
Istanbul Basaksehir – Fenerbahce
  
Super Lig 
Home
1 – 0
U 55%
16:00 
Ankaragucu – Bursaspor
  
Super Lig 
A
1 – 2
O
16:30 
Istra 1961 – Gorica HNK
  
1. NHL 
A
1 – 2
O
16:30 
Sparta Praha – Viktoria Plzen
  
Czech Liga 
H
2 – 1
O
16:30 
Al-Ahli Jordan – Al Salt
  
Jordan League 
D
1 – 1
U 68%
16:30 
Santa Ursula – CD El Cotillo
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 53%
17:00 
Parma – Genoa
  
Serie A 
H
2 – 1
O
17:00 
Sigma Olomouc – Slovan Liberec
  
Czech Liga 
H
2 – 1
Over
17:00 
Spezia – Calcio Padova
  
Serie B 
Home
2 – 0
U 58%
17:00 
Katowice – Rakow Czestochowa
  
1. Liga 
A
0 – 1
U 64%
17:00 
Chrobry Glogow – MKS GKS Jastrzebie
  
1. Liga 
D
1 – 1
U 60%
17:00 
BB Termalica Nieciecza – Wigry Suwalki
  
1. Liga 
Home
2 – 0
U 50%
17:00 
Skra Czestochowa – Olimpia Elblag
  
2. Liga 
Home
2 – 1
Over
17:00 
Lechia Gdansk – Wisla Plock
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 0
Under
17:00 
Korona Kielce – Wisla Krakow
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 1
O
17:00 
UD Tenerife Sur Ibarra – Union Viera
 
Tercera Division 
A
1 – 2
O
17:30 
Manchester City – Watford
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
17:30 
Charlton Athletic – Portsmouth
  
League 1 
H
2 – 1
O
17:30 
Barcelona – Rayo Vallecano
  
Primera Division 
Home
3 – 0
O 72%
17:30 
Mainz 05 – Borussia Monchengladbach
 
Bundesliga 
A
2 – 3
O 55%
17:30 
VVV Venlo – Excelsior Rotterdam
  
Eredivisie 
H
2 – 1
O 56%
17:30 
AEK Athens – Panathinaikos
  
Super League 
Home
3 – 0
O
17:30 
FK Lviv – Zorya Luhansk
  
Premier League 
H
2 – 1
O
18:00 
Chicago Fire – Orlando City SC
  
MLS 
Home
2 – 0
U 41%
18:00 
Sporting Braga – Vitoria Guimaraes
  
Portuguese Liga 
Home
1 – 0
U 56%
18:00 
Neuchatel Xamax – Sion
  
Super League 
H
2 – 1
O 60%
18:00 
Grasshoppers – Young Boys
  
Super League 
Away
0 – 3
O 65%
18:10 
Widzew – Energetyk ROW Rybnik
  
2. Liga 
Home
2 – 0
Under
18:15 
AmaZulu – Bidvest Wits
  
Premier League 
H
2 – 1
O
18:30 
MTK Budapest – Ferencvaros
  
NB1 
Away
0 – 1
U 48%
18:45 
ADO Den Haag – SC Heerenveen
  
Eredivisie 
H
3 – 2
O 61%
18:45 
PSV Eindhoven – NAC Breda
  
Eredivisie 
Home
4 – 0
O 82%
19:00 
Amiens SC – Nimes
  
Ligue 1 
A
1 – 2
O
19:00 
Dijon – Reims
  
Ligue 1 
D
1 – 1
U 63%
19:00 
Monaco – Bordeaux
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
U 52%
19:00 
Saint-Etienne – Lille
  
Ligue 1 
H
2 – 1
Over
19:00 
Strasbourg – Lyon
  
Ligue 1 
Away
0 – 2
U 49%
19:00 
Toulouse – Guingamp
  
Ligue 1 
H
1 – 0
U 62%
19:00 
Montpellier – Angers
  
Ligue 1 
H
2 – 0
U 65%
19:00 
Rennes – Caen
  
Ligue 1 
Home
1 – 0
Under
19:00 
New England Revolution – Columbus Crew
  
MLS 
H
2 – 1
O 56%
19:00 
Laval – Marignane Gignac
  
Championnat National 
A
1 – 2
O
19:00 
Cobh Ramblers – Wexford Youths
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 50%
19:30 
Chievo Verona – AC Milan
  
Serie A 
D
1 – 1
U 52%
19:30 
Juventus U23 – ASD Albissola 2010
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
19:30 
Arka Gdynia – Legia Warszawa
  
Ekstraklasa 
Away
0 – 2
U 55%
19:45 
Getafe – Huesca
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 59%
19:45 
Willem II – De Graafschap
  
Eredivisie 
Home
2 – 0
U 44%
19:45 
Sligo Rovers – UC Dublin
  
Premier League 
Home
1 – 0
U 56%
20:30 
Boavista – Sporting CP
  
Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 60%
22:00 
Houston Dynamo – Montreal Impact
  
MLS 
A
2 – 3
O 61%
22:00 
Southern United – Hawkes Bay United
  
Premier League 
A
2 – 3
Over
23:00 
Real Salt Lake – Vancouver Whitecaps
  
MLS 
Home
2 – 1
O 61%
23:01 
Sassuolo U19 – Cagliari U19
  
Campionato Nazionale Primavera 
D
1 – 1
U 54%
23:01 
Genoa U19 – Napoli U19
  
Campionato Nazionale Primavera 
H
2 – 1
O 61%
23:01 
Palermo U19 – Juventus U19
  
Campionato Nazionale Primavera 
D
2 – 2
O 65%
23:01 
Platges de Calvia – CE Esporles
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 44%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng