Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

08:10  Copa Argentina Sarmiento de Resistencia vs Union Under 2.5 goals
04:00  Primera Division AD Chalatenango vs AD Isidro Metapan Under 2.5 goals
04:00  Primera Division CD Luis Angel Firpo vs CD Aguila Under 2.5 goals
04:00  Primera Division Municipal Limeno vs Santa Tecla FC Under 2.5 goals
04:00  Primera Division Sonsonate FC vs Cd Audaz Under 2.5 goals
20:00  League 1 Oxford United vs Coventry City Home Win
23:00  LaLiga Numancia vs Elche Over 2.5 goals and Btts
01:00  LaLiga Extremadura vs Granada Under 2.5 goals
04:00  Spain Cultural Leonesa vs UD Las Palmas B Under 2.5 goals
04:00  Spain AD Union Adarve vs Real Madrid Castilla Over 2.5 goals
04:00  Spain Fuenlabrada vs RC Deportivo Fabril Under 2.5 goals
04:00  Spain Sadcf Internacional De Madrid Dsl vs FC Coruxo Under 2.5 goals
04:00  Spain Barakaldo CF vs Real Sociedad B Under 2.5 goals
04:00  Spain UP Langreo vs UD Logrones Under 2.5 goals
04:00  Spain Racing Santander vs Arenas Club de Getxo Under 2.5 goals
04:00  Spain SD Ejea vs CD Atletico Baleares Under 2.5 goals
04:00  Spain Peralada CF vs Ub Conquense Under 2.5 goals
04:00  Spain CD Castellon vs CF Villarreal B Under 2.5 goals
04:00  Spain Lleida Esportiu vs CD Ebro Under 2.5 goals
04:00  Spain Atletico Malagueno vs CF Talavera de La Reina Under 2.5 goals
04:00  Spain CF Villanovense vs UD Ibiza Eivissa Under 2.5 goals
04:00  Spain Jumilla CF vs Granada CF B Under 2.5 goals
04:00  Spain Recreativo de Huelva vs FC Cartagena Under 2.5 goals
04:00  Spain UD Almeria B vs Real Balompedica Linense Under 2.5 goals
04:00  Spain Melilla UD vs Marbella FC Under 2.5 goals
04:00  Spain Atletico Sanluqueno vs CD El Ejido 2012 Under 2.5 goals
21:00  Regionalliga Nord Eintracht Norderstedt vs FC Hansa Lueneburg Over 2.5 goals
22:00  Regionalliga West Wuppertal vs Alemannia Aachen Over 2.5 goals and Btts
21:30  First Division B 1st Union St.-Gilloise vs KV Mechelen Away Win
01:00  First Division B 1st Roeselare vs KFCO Beerschot-Wilrijk Over 2.5 goals
01:00  Africa Cup of Nations Liberia vs DR Congo Under 2.5 goals
22:30  Africa Cup of Nations Rwanda vs Ivory Coast Under 2.5 goals
01:30  Africa Cup of Nations Guinea vs Central African Republic Over 2.5 goals and Btts
00:00  Africa Cup of Nations Angola vs Botswana Under 2.5 goals
22:00  Africa Cup of Nations Swaziland vs Tunisia Over 2.5 goals
04:00  Friendlies Lebanon vs Oman Over 2.5 goals
04:00  Friendlies India vs Maldives Over 2.5 goals
03:45  Friendlies Germany vs Peru Under 2.5 goals
00:00  Club Friendlies Dukla Praha vs Nuernberg Over 2.5 goals and Btts
20:45  1st Division Fredericia vs Nykoebing FC Over 2.5 goals
20:45  1st Division FC Helsingoer vs Thisted Away Win
20:45  1st Division FC Roskilde vs Lyngby Over 2.5 goals and Btts
20:45  1st Division Viborg FF vs Naestved Under 2.5 goals
20:00  Denmark BK Avarta vs HIK Hellerup Under 2.5 goals
22:00  Denmark AB vs Skovshoved IF Under 2.5 goals
22:00  Denmark Slagelse BI vs Hillerod Under 2.5 goals
22:00  Superettan Norrby vs IK Frej Taeby Under 2.5 goals
00:30  Superettan Oergryte FF vs Oesters IF Over 2.5 goals
20:00  Ykkonen JJK vs EIF Over 2.5 goals
22:00  Ykkonen KPV vs AC Kajaani Over 2.5 goals
22:30  Premier League Cardiff Met University vs Cefn Druids Over 2.5 goals
04:00  2nd Division west FC Kazanka Moscow vs FK Dolgoprudny Under 2.5 goals
04:00  2nd Division west FC Pskov-747 vs LUKI-ENERGIYA V.LUKI Under 2.5 goals
04:00  2nd Division center FC Salyut Belgorod vs FK Kvant Obninsk Under 2.5 goals
04:00  2nd Division center FC Strogino Moscow vs FK Kaluga Under 2.5 goals
04:00  2nd Division center FK Ryazan vs FC Sokol Saratov Under 2.5 goals
04:00  2nd Division east S-2 Novosibirsk vs Zenit Irkutsk Under 2.5 goals
04:00  2nd Division east Sakhalin Sakhalinsk vs FC Chita Over 2.5 goals
04:00  2nd Division south FC Mashuk-KMV Pyatigorsk vs SKA Rostov Under 2.5 goals
04:00  2nd Division south FC Spartak Vladikavkaz vs Dinamo Stavropol Under 2.5 goals
04:00  2nd Division south FC Volgar Astrakhan vs FC Spartak Nalchik Under 2.5 goals
04:00  2nd Division south Krasnodar-3 vs FK Angusht Nazran Under 2.5 goals
19:30  1st Liga RKS Garbarnia Krakow vs KS Rakow Czestochowa Under 2.5 goals
09:00  Serie A Flamengo vs Chapecoense AF Under 2.5 goals
04:00  Serie A America MG vs Ceara Under 2.5 goals
04:00  Serie A Fluminense vs Botafogo RJ Under 2.5 goals
04:00  Serie A Internacional vs Gremio Under 2.5 goals
04:00  Serie A Palmeiras vs Corinthians Under 2.5 goals
07:00  Serie A Parana Clube vs Santos FC Under 2.5 goals
07:00  Serie A Vitoria vs Vasco da Gama Under 2.5 goals
09:00  Serie B Vila Nova vs Coritiba Under 2.5 goals
09:45  Primera A Atletico Huila vs Santa Fe Under 2.5 goals
03:15  Primera A Envigado vs Patriotas Over 2.5 goals
08:00  Serie A Emelec vs Barcelona SC Under 2.5 goals
03:30  Primera División Boston River vs Danubio Over 2.5 goals
03:30  Primera División Liverpool FC vs Rampla Juniors Over 2.5 goals
03:30  Primera División River Plate vs Nacional Over 2.5 goals
09:30  United Soccer League San Antonio FC vs Phoenix Rising FC Over 2.5 goals
10:30  United Soccer League Rio Grande Valley FC vs Real Monarchs SLC Over 2.5 goals
11:00  United Soccer League Orange County SC vs OKC Energy FC Over 2.5 goals
11:30  United Soccer League Sacramento Republic FC vs Seattle Sounders FC II Over 2.5 goals and Btts
12:00  United Soccer League Las Vegas Lights FC vs LA Galaxy II Over 2.5 goals
06:00  United Soccer League Portland Timbers II vs Tulsa Roughnecks FC Over 2.5 goals and Btts
06:00  United Soccer League Swope Park Rangers vs Fresno FC Over 2.5 goals
10:30  Primera División Deportiva San Carlos vs Santos de Guapiles Over 2.5 goals
04:05  Primera División Grecia vs Municipal Perez Zeledon Over 2.5 goals
09:00  Liga Nacional CSD Comunicaciones vs Antigua Guatemala Under 2.5 goals
11:00  Liga Nacional Club Xelaju vs CD Petapa Under 2.5 goals
02:00  Liga Nacional Sanarate vs CSD Municipal Under 2.5 goals
03:00  Liga Nacional Deportivo Malacateco vs Siquinala Home Win
04:00  Liga Nacional Real De Minas vs Lobos UPNFM Under 2.5 goals
04:00  Liga Nacional CD Platense vs CD Marathon Under 2.5 goals
04:00  Liga Nacional CD Motagua vs Juticalpa Over 2.5 goals
18:00  J. League 2 Fagiano Okayama FC vs JEF United Chiba Over 2.5 goals
19:00  League Cup Yokohama F.Marinos vs Gamba Osaka Over 2.5 goals
18:00  K-League 2 FC Anyang vs Bucheon FC 1995 Under 2.5 goals
19:00  K-League 2 Ansan Greeners vs Gwangju FC Under 2.5 goals
21:00  Premier League Port FC vs Chainat FC Over 2.5 goals
21:00  Premier League Suphanburi FC vs Sukhothai FC Over 2.5 goals
19:00  V-League Da Nang vs Can Tho Over 2.5 goals and Btts
19:00  V-League Hoang Anh Gia Lai vs FLC Thanh Hoa Btts
20:00  V-League Saigon FC vs Binh Duong Btts
21:00  V-League Ha Noi TT vs Song Lam Nghe An Over 2.5 goals and Btts
03:45  UEFA Nations League France vs Netherlands Over 2.5 goals
22:00  UEFA Nations League Ukraine vs Slovakia Under 2.5 goals
01:00  UEFA Nations League Denmark vs Wales Under 2.5 goals
03:45  UEFA Nations League Cyprus vs Slovenia Home Win
01:00  UEFA Nations League FYR Macedonia vs Armenia Under 2.5 goals
03:45  UEFA Nations League Liechtenstein vs Gibraltar Under 2.5 goals
04:00 Bonaire vs Dominican Republic Under 2.5 goals
04:00 U.S. Virgin Islands vs Canada Under 2.5 goals
04:00 Jamaica vs Cayman Islands Under 2.5 goals
20:00  Club Friendlies CSKA Moscow vs Arsenal Tula Over 2.5 goals
23:00  Club Friendlies Besiktas vs Altinordu Home Win
00:00  Club Friendlies Zenit St. Petersburg vs Kairat Almaty Btts
04:00  Club Friendlies Alanyaspor vs Antalyaspor Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 1 Ferro Carril Oeste General Pico vs Sansinena BB Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 1 Villa Mitre vs Club Cipolletti Over 2.5 goals
04:00  Federal A zone 2 CASD Camioneros vs Juventud Unida Gualeguaychu Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 2 Gimnasia y Esgrima de Concepcion vs Douglas Haig Over 2.5 goals
04:30  Federal A zone 3 Estudiantes de Rio Cuarto vs Huracan Las Heras Over 2.5 goals
04:30  Federal A zone 3 San Lorenzo de Alem vs Desamparados Under 2.5 goals
05:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs Sportivo Belgrano Under 2.5 goals
04:30  Federal A zone 4 Juventud Antoniana vs Altos Hornos Zapla Under 2.5 goals
03:00  Botola Pro FAR Rabat vs Difaa El Jadida Over 2.5 goals