Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/10/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
09:00 

Stallion – Green Archers

  

Home
1 – 0
Under
09:30 

Olimpic Xativa – Crevillente

  

A
0 – 1
Under
10:00 

Kawasaki Frontale – Kashima

  

A
2 – 3
Over
10:00 

G-Osaka – Sapporo

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Jove – Sabadell

  

Away
0 – 1
Under
11:00 

Bayburt – Bodrumspor

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Karakopru – Kizilcaboluk Spor Kulubu

  

Home
3 – 1
Over
11:30 

Kastamonuspor – Kahramanmarasspor

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Etimesgut – Ankara Demirspor

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Serik Belediyespor – Hopaspor

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Cankaya FK – Manisaspor

  

Home
1 – 0
Under
11:30 

Duzcespor – Sultanbeyli

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Altindag Bld. – Bayrampasa

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Ipswich U23 – Bolton U23

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Crewe U23 – Watford U23

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Croatia U19 – Kazakhstan U19

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Trepca – FK Crvena zvezda

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Eyupspor – Ergene Velimese

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Kirklarelispor – Sariyer

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Sancaktepe – H.Trabzon

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Inegolspor – Sanliurfaspor

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Yeni Corumspor – Bak Spor

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Silivrispor – Yomraspor

  

A
0 – 1
Under
12:00 

Turgutluspor – Payasspor

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Tepecik – Kocaelispor

  

H
1 – 0
Under
12:00 

Karsiyaka – Kemerspor 2003

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Muglaspor – Pazarspor

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Golcukspor – Osmaniyespor

  

A
0 – 1
Under
12:00 

Halide E. – Nevsehirspor

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Kyiv-Sviatoshyn – Veres-Rivne

  

H
1 – 0
Under
12:00 

Tavriya – Nova Kakhovka

  

D
1 – 1
Under
12:00 

VPK-Agro – Hirnyk Kryvyi Rih

  

Home
2 – 1
Over
12:30 

Teramo – Sicula Leonzio

  

H
1 – 0
Under
12:30 

Obolon-Brovar K. 2 – Zhytomyr

  

Away
0 – 3
Over
12:30 

Heerenveen (Ned) – Ajax (Ned)

  

A
2 – 3
Over
13:00 

South Sudan – Seychelles

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Azerbaijan U19 – Norway U19

  

D
0 – 0
Under
13:00 

Carpi – Carrarese

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Inveruno – Brusaporto

  

H
2 – 0
Under
13:00 

Ciliverghe Mazzano – Folgore Caratese

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Mezzolara – Savignanese

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Campodarsego – Adriese

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Sunrise – Mukura Victory Sports

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Espoir – Kiyovu

  

H
2 – 0
Under
13:00 

Zarkovo – Smederevo

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Buducnost Dobanovci – Metalac

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Zemun – Din. Vranje

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Radnicki Pirot – Kabel Novi Sad

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Proleter – Javor

  

D
1 – 1
Under
13:00 

FK Vozdovac – Teleoptik

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Krasno – Namestovo

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Zarnovica – Jednota Banova

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Cadca – L. Hradok

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Slavia TU Kosice – Pohronie

  

Away
0 – 4
Over
13:00 

Nyva Ternopil – Bukovyna

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Nyva Vinnytsya – Podillya Khmelnytskyi

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Real Pharma – Mykolaiv 2

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Kovacova – Zvolen

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Drava – Dob

  

D
2 – 2
Over
13:30 

Mbarara City – Maroons

  

Home
1 – 0
Under
13:30 

Police – Vipers

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Al Khaleej – Najran

  

D
1 – 1
Under
15:00 

La Virgen – Real Avila

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Tarsus – Pendikspor

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

England U19 – France U19

  

A
1 – 2
Over
15:25 

Al-Taqadom – Al Ain

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Monza – Renate

  

Home
3 – 1
Over
15:30 

Novi Pazar – Backa

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Orihuela – Levante B

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Mirandes B – Numancia B

  

Away
0 – 3
Over
15:30 

Finland U19 – Iceland U19

  

D
1 – 1
Under
15:35 

Hottain – Jeddah

  

H
1 – 0
Under
15:40 

Al Ansar – Al-Shoalah

  

H
1 – 0
Under
16:00 

Czech Republic U19 – San Marino U19

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Hungary U19 – Georgia U19

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Liechtenstein U21 – Slovakia U21

  

Away
0 – 4
Over
16:00 

Bron Radom – Zambrow

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Kolubara – Sindjelic Beograd

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Alcoyano – Castellon

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Bupolsa – Becerril

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Sakaryaspor – Sivas Belediyespor

  

A
0 – 2
Under
16:00 

Afjet Afyonspor – Gumushanespor

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Bahrain – Azerbaijan

  

A
0 – 1
Under
16:30 

Sudtirol – FeralpiSalo

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Sambenedettese – Fermana

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Vendsyssel – Nordsjaelland

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Guinea – Liberia

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Acero – Silla CF

  

A
0 – 1
Under
17:00 

Villa – Wakiso Giants

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Santa Marta Tormes – Leonesa B

  

H
2 – 0
Under
18:00 

Sao Paulo U20 – Gremio U20

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Fluminense U20 – Chapecoense-SC U20

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Botafogo U20 – Santos U20

  

A
2 – 3
Over
18:00 

Vitoria U20 – Palmeiras U20

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Coritiba U20 – Internacional U20

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Bahia U20 – Corinthians U20

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Belarus U19 – Scotland U19

  

Away
0 – 3
Over
18:15 

Cristo Atletico – Burgos Promesas

  

A
1 – 2
Over
18:15 

Arandina – Almazan

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Sportivo Barracas – Yupanqui

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Novara – Alessandria

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Siena – Pontedera

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Monopoli – Virtus Francavilla

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Potenza – Rende

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Kingstonian – Enfield Town

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Stockport – Hartlepool

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Germany – Argentina

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Senegal – Mali

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Nairn County – Clachnacuddin

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Petrolera – Dep. Pasto

  

Home
1 – 0
Under
21:05 

Limon – Herediano

  

H
2 – 1
Over
22:00 

HFX Wanderers – Pacific FC

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Deportes Tolima – Millonarios

  

Home
2 – 1
Over
23:00 

America De Cali – U. Magdalena

  

Home
1 – 0
Under
23:30 

Loudoun – Saint Louis FC

  

D
1 – 1
Under
23:30 

Atlanta United 2 – Bethlehem

  

D
1 – 1
Under
08:00 

Kaya – Mendiola FC 1991

  

Home
2 – 0
Under