Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionTIPS
00:00 

U. Magdalena – Huila

  

Over
2 – 1
H
01:00 

Baltimore – Cavaly

  

Under
1 – 0
H
01:00 

Atl. San Luis W – U.N.A.M.- Pumas W

  

Over
1 – 2
Away
01:30 

Paraguay – Peru

  

Over
1 – 2
A
01:45 

Uruguay – Chile

  

Under
2 – 0
Home
03:30 

Argentina – Ecuador

  

Under
2 – 0
Home
11:00 

Marconi Stallions – Sydney FC U21

  

Over
2 – 3
A
11:30 

Blacktown City – WS Wanderers U21

  

Over
3 – 1
Home
11:30 

Dak Lak – Dong Thap

  

Under
1 – 1
D
11:45 

APIA Tigers – Sydney Utd

  

Under
0 – 2
Away
12:00 

Hue – Long An

  

Under
1 – 0
Home
12:00 

Fico Tay Ninh – Can Tho

  

Under
1 – 0
Home
12:30 

Adelaide Comets – Modbury Jets

  

Over
3 – 0
Home
12:45 

Adelaide Raiders – Adelaide U21

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Tekstilshtik – FK Krylya Sovetov Samara

  

Under
0 – 2
Away
14:30 

Tomsk – Akron Togliatti

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Yenisey – Veles Moscow

  

Over
1 – 2
Away
15:00 

Japan – Cameroon

  

Over
3 – 2
H
15:45 

Maghreb Fez – Widad Temara

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Hradec Kralove – Pribram

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Znojmo – Kromeriz

  

Over
3 – 2
H
16:00 

Negeri Sembilan – Sarawak Utd.

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Johor DT II – Kelantan

  

Under
1 – 1
D
16:00 

UKM – Perak 2

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Terengganu 2 – Penang

  

Over
1 – 2
Away
16:00 

Polonia Bytom – Sleza Wroclaw

  

Over
2 – 2
D
16:00 

Omsk – T. Moscow

  

Under
0 – 2
Away
16:00 

Orenburg – SKA Khabarovsk

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Spartak Moscow 2 – FK Chayka

  

Under
1 – 1
D
16:00 

IMT Novi Beograd – Loznica

  

Under
1 – 0
Home
17:00 

Fjardabyggd – Njardvik

  

Over
1 – 2
Away
17:00 

Alania Vladikavkaz – Volgar-Astrakhan

  

Under
1 – 0
Home
18:00 

Russia U21 – Estonia U21

  

Under
2 – 0
Home
18:00 

Belarus U21 – Cyprus U21

  

Under
0 – 0
D
18:00 

Chertanovo M. – Krasnodar 2

  

Under
0 – 2
A
18:00 

D. Bryansk – Shinnik Yaroslavl

  

Under
0 – 1
A
18:00 

Neftekhimik – F. Voronezh

  

Under
1 – 1
D
18:30 

Tanta – Arab Contractors

  

Under
0 – 1
Away
18:30 

Iceland U21 – Italy U21

  

Over
2 – 2
D
18:30 

Ukraine U21 – Romania U21

  

Over
1 – 2
A
18:30 

Nizhny Novgorod – Baltika

  

Under
1 – 1
D
18:40 

Widzew Lodz – Sandecja Nowy S.

  

Under
2 – 0
Home
18:45 

Bulgaria U21 – Latvia U21

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Georgia U21 – Switzerland U21

  

Under
0 – 1
Away
19:00 

Serbia U21 – Poland U21

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Malta U21 – Denmark U21

  

Under
0 – 2
Away
19:00 

Legnica – GKS Jastrzebie

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Vittsjo W – Umea W

  

Under
2 – 0
Home
19:15 

Moldova U21 – Germany U21

  

Under
0 – 2
Away
19:30 

Naestved – Avarta

  

Over
2 – 1
Home
19:30 

Sweden U21 – Luxembourg U21

  

Under
2 – 0
Home
19:30 

Scotland U21 – Czech Republic U21

  

Over
1 – 2
A
19:30 

ASU Poli Timisoara – Calarasi

  

Over
1 – 2
A
19:45 

Bohemians – Cork City

  

Over
3 – 1
Home
19:45 

Graafschap – Breda

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Bad Gleichenberg – Stadl Paura

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Vocklamarkt – Deutschlandsberger

  

Over
3 – 2
H
20:00 

WSC Wels – Wels

  

Over
4 – 0
Home
20:00 

Kalsdorf – Ried (Am)

  

Under
1 – 1
D
20:00 

SV Spittal – Allerheiligen

  

Over
1 – 3
A
20:00 

Bruck Leitha – Neusiedl

  

Under
1 – 0
Home
20:00 

Grodig – Bischofshofen

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Hall – Tirol (Am)

  

Under
0 – 2
Away
20:00 

Roskilde – Tarnby

  

Over
3 – 0
Home
20:00 

Kosovo U21 – Austria U21

  

Under
0 – 2
Away
20:00 

Northern Ireland U21 – Finland U21

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Duisburg – Saarbrucken

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Hassia Bingen – Kaiserslautern II

  

Over
1 – 2
Away
20:00 

Pruszkow – Lech Poznan 2

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Mali – Ghana

  

Under
0 – 1
A
20:30 

Marchfeld – Wiener Linien

  

Over
2 – 1
H
20:30 

Traiskirchen – Stripfing

  

Over
2 – 1
H
20:30 

PSV W – PEC Zwolle W

  

Over
4 – 0
Home
20:30 

Heerenveen W – Ajax W

  

Over
1 – 2
Away
21:00 

Smouha – Al Ittihad

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Belgium U21 – Wales U21

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Annecy – Avranches

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Boulogne – Concarneau

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Bourg en Bresse – Villefranche

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Quevilly Rouen – Orleans

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Cholet – Stade Briochin

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Sporting Club Lyon – Bastia-Borgo

  

Under
1 – 0
Home
21:00 

Red Star – Creteil

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Morocco – Senegal

  

Under
1 – 1
D
21:15 

Legia – Cracovia

  

Under
2 – 0
Home
21:30 

Genk W – Leuven W

  

Over
4 – 0
Home
21:30 

Portugal U21 – Norway U21

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Fleetwood – Hull

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Athlone – UC Dublin

  

Over
1 – 3
Away
21:45 

Cabinteely – Longford

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Wexford – Cobh Ramblers

  

Under
1 – 1
D
21:45 

St. Patricks – Dundalk

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Caernarfon – Druids

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

Eindhoven FC – Excelsior

  

Under
1 – 1
D
choi game giai tri choi game giai tri