Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 09/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

02:30  Copa Libertadores River Plate vs Boca Juniors Over 2.5 goals
23:00  Premier League Newcastle United vs Wolverhampton Wanderers Under 2.5 goals
18:30  Serie A Sassuolo vs Fiorentina Away Win
21:00  Serie A Empoli vs Bologna Over 2.5 goals and Btts
21:00  Serie A Parma vs Chievo Home Win
21:00  Serie A Udinese vs Atalanta Away Win
00:00  Serie A Genoa vs SPAL Over 2.5 goals
02:30  Serie A Milan vs Torino Over 2.5 goals
21:00  Serie B Livorno vs Foggia Under 2.5 goals
21:00  Serie B Cremonese vs Cittadella Under 2.5 goals
03:00  Serie B Benevento vs Verona Over 2.5 goals
20:30  Italy Carrarese vs Pistoiese Home Win
20:30  Italy Juventus U23 vs Pisa Over 2.5 goals
20:30  Italy Novara vs Lucchese Home Win
20:30  Italy Olbia vs Robur Siena Over 2.5 goals
20:30  Italy Piacenza vs Arzachena Costa Smeralda Calcio Home Win
20:30  Italy S.S. Arezzo vs Alessandria Home Win
22:30  Italy Aurora Pro Patria 1919 vs ASDC Gozzano Home Win
00:30  Italy Albissola vs Virtus Entella Away Win
00:30  Italy US Citta DI Pontedera vs As Pro Piacenza 1919 Under 2.5 goals
20:30  Italy SS Sambenedettese Calcio vs Sudtirol Under 2.5 goals
20:30  Italy Cavese vs Potenza Home Win
20:30  Italy Rieti vs Paganese Over 2.5 goals
22:30  Italy AS Bisceglie vs Catania Under 2.5 goals
22:30  Italy Casertana FC vs Monopoli Home Win
22:30  Italy Matera vs Rende Over 2.5 goals
22:30  Italy Vibonese vs Siracusa Calcio Over 2.5 goals
00:30  Italy Virtus Francavilla Calcio vs Catanzaro Home Win
02:30  Italy Sicula Leonzio vs Reggina Under 2.5 goals
18:00  La Liga Eibar vs Levante Home Win
22:15  La Liga SD Huesca vs Real Madrid Over 2.5 goals
00:30  La Liga Real Sociedad vs Real Valladolid Under 2.5 goals
02:45  La Liga Real Betis vs Rayo Vallecano Home Win
18:00  LaLiga Alcorcon vs Reus Under 2.5 goals
22:00  LaLiga Cadiz vs Rayo Majadahonda Over 2.5 goals
00:00  LaLiga Elche vs Sporting Gijon Away Win
02:00  LaLiga Lugo vs Las Palmas Under 2.5 goals
02:30  LaLiga Real Zaragoza vs Cordoba Home Win
18:00  Spain Atletico Madrid B vs Coruxo F.C. Home Win
18:00  Spain Sadcf Internacional De Madrid Dsl vs Ponferradina Under 2.5 goals
22:30  Spain Navalcarnero vs Salamanca CF Uds Over 2.5 goals
23:00  Spain Celta Vigo B vs Fuenlabrada CF Home Win
23:00  Spain Leonesa vs Guijuelo Home Win
23:00  Spain Pontevedra vs AD Union Adarve Over 2.5 goals
17:30  Spain Real Valladolid B vs CF Burgos Under 2.5 goals
23:00  Spain Las Palmas B vs Rapido de Bouzas Under 2.5 goals
23:00  Spain Arenas Club de Getxo vs Real Oviedo B Home Win
23:00  Spain Barakaldo CF vs Gimnastica Torrelavega Under 2.5 goals
23:00  Spain CD Izarra vs SD Gernika Club Under 2.5 goals
23:00  Spain CD Mirandes vs UD Logrones Home Win
23:00  Spain Cd Calahorra vs Real Union De Irun Over 2.5 goals
23:00  Spain Racing De Santader vs SD Leioa Home Win
23:00  Spain Real Sociedad B vs CD Vitoria Home Win
23:00  Spain Sporting Gijon B vs Athletic Bilbao B Over 2.5 goals
18:00  Spain CD Alcoyano vs SD Ejea Under 2.5 goals
18:00  Spain Valencia CF Mestalla vs CD Atletico Baleares Over 2.5 goals
23:00  Spain CD Ebro vs UE Olot Under 2.5 goals
23:00  Spain CF Badalona vs Barcelona B Under 2.5 goals
23:00  Spain Club Lleida Esportiu vs Ub Conquense Over 2.5 goals
00:00  Spain Hercules CF vs Cf Peralada Under 2.5 goals
18:00  Spain CF Jumilla vs UD Ibiza Eivissa Over 2.5 goals
18:00  Spain Granada CF B vs CF Talavera de La Reina Under 2.5 goals
18:00  Spain Atletico Malagueno vs CD Badajoz Under 2.5 goals
00:00  Spain FC Cartagena vs San Fernando CD Home Win
00:00  Bundesliga Borussia Mönchengladbach vs VfB Stuttgart Home Win
19:30  2nd Bundesliga DSC Arminia Bielefeld vs SV Sandhausen Under 2.5 goals
19:30  2nd Bundesliga SG Dynamo Dresden vs Holstein Kiel Home Win
19:00  3rd Liga Sportfreunde Lotte vs SpVgg Unterhaching Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Eintracht Norderstedt vs Wolfsburg II Away Win
19:30  Regionalliga N. Berliner AK 07 vs FSV Union Furstenwalde Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. VfB Auerbach 1906 vs FC Rot-Weiss Erfurt Over 2.5 goals
21:00  Ligue 1 Strasbourg vs Caen Under 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Lille vs Reims Under 2.5 goals
03:00  Ligue 1 Saint-Etienne vs Marseille Over 2.5 goals
19:30  Cup ASP Neslois vs Gravelines Under 2.5 goals
19:30  Cup Annecy le Vieux vs Andrezieux Over 2.5 goals
19:30  Cup CMS Oissel vs Metz Away Win
19:30  Cup Charitoise US vs Bourges Foot
19:30  Cup ES Cheminots Longueau vs Lannion Over 2.5 goals
19:30  Cup La Chapelle Saint Luc vs Aurillac Arpajon
19:30  Cup Noisy Le Grand vs Lege Cap Ferret
19:30  Cup Prix-les-Mezieres vs Saint-Quentin
19:30  Cup Strasbourg Olympique vs Epinal Over 2.5 goals
19:45  Cup Vannes vs Brest Home Win
20:00  Cup SC Bastia vs St. Omer Home Win
20:30  Cup Creteil vs FC de Limonest Over 2.5 goals
21:00  Cup Challans vs Niort Under 2.5 goals
20:30  Eredivisie FC Emmen vs Feyenoord Over 2.5 goals
20:30  Eredivisie VVV-Venlo vs FC Groningen Over 2.5 goals
22:45  Eredivisie NAC Breda vs Vitesse Over 2.5 goals
20:30  First Division A Cercle Brugge vs Royal Antwerp FC Away Win
00:00  First Division A RSC Anderlecht vs Sporting Charleroi Home Win
02:00  First Division A Gent vs Eupen Under 2.5 goals
22:00  Primeira Liga Nacional vs Boavista Home Win
22:00  Primeira Liga Moreirense vs Santa Clara Home Win
00:30  Primeira Liga Vitoria de Guimaraes vs Rio Ave Home Win
18:15  Segunda Liga Penafiel vs Vitoria de Guimaraes B Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Arouca vs Varzim Home Win
22:00  Segunda Liga Braga B vs Mafra Under 2.5 goals
18:00  Superliga Vendsyssel FF vs Randers FC Under 2.5 goals
20:00  Superliga AaB vs AC Horsens Home Win
22:00  Superliga FC Koebenhavn vs Esbjerg FB Over 2.5 goals
00:00  Superliga Vejle Boldklub vs Broendby If Over 2.5 goals
00:00  Eliteserien Aalesund vs Stabaek Over 2.5 goals
23:00  Bundesliga Rapid Wien vs SK Sturm Graz Under 2.5 goals
22:00  Super League FC Basel 1893 vs FC Zuerich Btts
22:00  Super League Lugano vs Sion Over 2.5 goals and Btts
22:00  Super League Grasshoppers vs Luzern Over 2.5 goals and Btts
20:30  Super League Xanthi FC vs Olympiacos Under 2.5 goals
22:15  Super League OFI Kreta vs Panathinaikos Away Win
00:00  Super League Atromitos vs Aris Thessaloniki Over 2.5 goals
00:30  Super League PAOK Thessaloniki FC vs Ae Larissa Fc Home Win
20:00  Football League Aoc-Kissamikos vs Aiginiakos FC Over 2.5 goals
20:00  Football League Panachaiki 1891 FC vs Apollon Pontou Under 2.5 goals
20:00  Football League Pao Aittitos Spata FC vs Sparti Under 2.5 goals
20:00  Football League Volos Nps vs Platanias Home Win
17:30  Super Lig Erzurum BB vs Yeni Malatyaspor Away Win
20:00  Super Lig Bursaspor vs Antalyaspor Home Win
23:00  Super Lig Akhisar Belediyespor vs Fenerbahce Home Win
23:00  1st Lig Adana Demirspor vs Giresunspor Over 2.5 goals
22:00  1st Lig Gazisehir Gaziantep FK vs Balikesirspor Under 2.5 goals
22:00  1st Lig Hatayspor vs Boluspor Under 2.5 goals
22:00  1st Lig Umraniyespor vs Elazigspor Under 2.5 goals
21:00  1st League Anorthosis vs Doxa Katokopia Over 2.5 goals
23:00  1st League APOEL Nicosia vs Nea Salamis Under 2.5 goals
23:00  1st League AC Sparta Prague vs Teplice Over 2.5 goals
20:30  Premier League FC Krasnodar vs FC Ufa Home Win
23:00  Premier League Zenit St. Petersburg vs FC Rubin Kazan Under 2.5 goals
00:00  Ekstraklasa KS Lechia Gdansk vs Legia Warszawa Over 2.5 goals
21:00  1st League Inter Zapresic vs Dinamo Zagreb Away Win
23:30  1st League HNK Gorica vs NK Osijek Over 2.5 goals
00:00  Super Liga FK Dinamo Vranje vs Vozdovac Under 2.5 goals
00:00  Super Liga FK Macva Sabac vs FK Radnik Surdulica Under 2.5 goals
00:00  Super Liga Proleter vs Cukaricki Over 2.5 goals
00:00  Super Liga Rad Beograd vs FK Partizan Under 2.5 goals
00:00  Super Liga Radnicki Nis vs FK Spartak Subotica Home Win
00:00  Super Liga FK Zemun vs Mladost Lucani Under 2.5 goals
00:00  Super Liga Backa Backa Palanka vs Vojvodina Under 2.5 goals
19:00  Prva Liga NS Mura vs NK Triglav Kranj Over 2.5 goals
22:00  Prva Liga Aluminij vs NK Celje Away Win
19:00  Liga I CSM Politehnica Iasi vs FC Dunarea Calarasi Under 2.5 goals
22:00  Liga I Astra Giurgiu vs Concordia Chiajna Over 2.5 goals
01:00  Liga I FC FCSB vs FC Viitorul Constanta Over 2.5 goals
07:30  Primera Division Godoy Cruz vs Independiente Home Win
05:20  Primera Division Argentinos Juniors vs Aldosivi Under 2.5 goals
05:20  Primera Division Gimnasia LP vs Huracan
07:00  Primera A Atletico Junior vs Independiente Medellin Under 2.5 goals
04:00  Division Profesional 3 de Febrero vs Olimpia Over 2.5 goals and Btts
04:00  Division Profesional Cerro Porteno vs Nacional Away Win
04:00  Division Profesional Guarani vs Luqueno Under 2.5 goals
04:00  Division Profesional Sol de America vs General Diaz Over 2.5 goals
08:00  Major League Soccer Atlanta United Fc vs Portland Timbers Over 2.5 goals
00:00  Primera División LD Alajuelense vs Club Sport Herediano Over 2.5 goals
05:00  Premier League Cavalier FC vs Reno FC Under 2.5 goals
16:00  Cup Vegalta Sendai/Montedio Yamagata vs Urawa Red Diamonds/Kashima Antlers Under 2.5 goals
20:00  Premier League FK Neftchi vs FK Sumgayit Home Win
20:00  Premier League Sabah vs Keshla FK Over 2.5 goals and Btts
20:00  Premier League Sabayil vs FK Gabala Over 2.5 goals
20:00  Premier League Zira FK vs Qarabag FK Home Win
12:00  Hyundai A-League Newcastle United Jets vs Brisbane Roar FC Home Win
10:30  W-League Newcastle Jets vs Melbourne City FC Under 2.5 goals
12:00  W-League Sydney FC vs Brisbane Roar FC Over 2.5 goals
09:00  Premiership Hawkes Bay United vs Southern United Over 2.5 goals
10:00  Premiership Canterbury United vs Waitakere United Over 2.5 goals and Btts
10:00  Premiership Hamilton Wanderers Afc vs Wellington Phoenix Academy Home Win
12:35  Premiership Eastern Suburbs AFC vs Tasman United Home Win
00:00  Premier League Al Ahly vs El Geish Over 2.5 goals
21:00  Botola Pro Ca Youssoufia Berrechid vs Ittihad Tanger Under 2.5 goals
23:00  Botola Pro Rapide Club Oued Zem vs Hassania Union Sport Agadir Under 2.5 goals
08:00  Liga MX Cruz Azul vs Monterrey Home Win
05:00  Liga Nacional CD Olimpia vs CD Motagua Under 2.5 goals