Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7Home vs AwayLeaguePredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
03:00 
Melbourne Victory (w) – Perth Glory (w)
  
W League 
Home
2 – 1
O 61%
05:30 
South China – Central Western District
 
1st Division 
H
3 – 2
O 68%
05:30 
Eastern District SA – Citizen AA
  
1st Division 
Home
3 – 1
O 79%
06:00 
Melbourne Victory – Perth Glory
  
A League 
H
2 – 1
O 54%
07:30 
Shatin – Wing Yee
  
1st Division 
H
3 – 2
O 75%
07:30 
Wong Tai Sin – Resources Capital FC
  
1st Division 
Away
2 – 3
O 75%
08:30 
Real Kashmir – East Bengal
  
I League 
D
1 – 1
U 63%
10:00 
Niort U19 – Brest U19
  
France League U19 
A
1 – 2
O 68%
10:00 
Karlsruher SC U19 – Nurnberg U19
  
U19 Bundesliga 
Home
2 – 1
O 69%
10:00 
Werder Bremen U19 – Magdeburg U19
  
U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
10:00 
Mainz 05 U19 – Kaiserslautern U19
  
U19 Bundesliga 
D
2 – 2
O 70%
10:00 
Hertha BSC U19 – Osnabruck U19
  
U19 Bundesliga 
Home
3 – 0
O 83%
10:00 
Fortuna Dusseldorf U19 – Duisburg U19
 
U19 Bundesliga 
H
2 – 1
O 61%
10:00 
Schalke 04 U19 – Borussia Monchengladbach U19
  
U19 Bundesliga 
A
1 – 2
O 70%
10:00 
Preussen Munster U19 – Borussia Dortmund U19
  
U19 Bundesliga 
D
2 – 2
O 69%
10:00 
Paderborn U19 – Rodinghausen U19
  
U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
10:00 
Bochum U19 – RW Essen U19
  
U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
10:00 
Union Berlin U19 – Havelse U19
  
U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
10:00 
Dynamo Dresden U19 – St. Pauli U19
  
U19 Bundesliga 
Away
1 – 2
O 71%
10:00 
RB Leipzig U19 – Carl Zeiss Jena U19
  
U19 Bundesliga 
Home
3 – 0
O 77%
10:00 
Dunarea Calarasi – Concordia Chiajna
  
Liga 1 
H
2 – 1
O
10:00 
Santutxu FC – CD Basconia
  
Tercera Division 
H
2 – 1
O
10:30 
Real Sociedad (w) – Athletic Bilbao (w)
  
Primera Division Femenina 
D
1 – 1
U 54%
10:30 
Parla AD – RSD Alcala
  
Tercera Division 
A
0 – 1
U 65%
10:30 
San Fernando de Henares – Tres Cantos
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 59%
10:30 
Getafe B – Alcorcon II
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 59%
10:30 
Club Portugalete – Amurrio Club de futbol
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 40%
10:30 
Konyaspor – Yeni Malatyaspor
  
Super Lig 
Home
1 – 0
U 61%
11:00 
Hobro IK – AC Horsens
  
Superligaen 
A
1 – 2
O
11:00 
Logrono (w) – Granadilla Tenerife (w)
 
Primera Division Femenina 
H
2 – 1
O 57%
11:00 
Don Benito – Almeria B
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 64%
11:00 
Valencia II – Olot
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 69%
11:00 
UCAM Murcia – Recreativo Huelva
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 
UD Ibiza – Real Murcia
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
11:00 
Deportivo La Coruna B – Burgos CF
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
SS Reyes – Ponferradina
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 60%
11:00 
Atletico Madrid B – Navalcarnero
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 50%
11:00 
Espanyol II – Alcoyano
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 66%
11:00 
Marbella – Atletico Sanluqueno
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 65%
11:00 
Atletico Baleares – Peralada
  
Segunda B 
Home
3 – 0
O
11:00 
Granada II – Malaga II
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 66%
11:00 
Linense – UD Melilla
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
Alcorcon – Cadiz
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
11:00 
UE Castelldefels – Prat AE
  
Tercera Division 
D
0 – 0
U 60%
11:00 
Arcos CF – Cordoba II
  
Tercera Division 
Away
1 – 2
O
11:00 
Sevilla C – Puente Genil
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
Sant Andreu – Terrassa Olimpica 2010
 
Tercera Division 
A
1 – 2
O
11:00 
UE Figueres – CP San Cristobal
  
Tercera Division 
D
2 – 2
O
11:00 
Pozuelo Alarcon – Atletico de Pinto
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
FC Vilafranca – EC Granollers
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 59%
11:00 
Lorca FC – Algar
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 45%
11:00 
UP Plasencia – CP Olivenza
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 47%
11:00 
Alcobendas Sport – Santa Ana
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O
11:00 
Club Deportivo Utrera – Coria CF
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 55%
11:00 
Cerdanyola del Valles – UE Llagostera Costa Brava
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
11:00 
FC Martinenc – FC Santboia
  
Tercera Division 
A
0 – 1
U 63%
11:00 
La Union CF – UCAM Murcia B
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 56%
11:15 
Fortuna Sittard – Excelsior Rotterdam
  
Eredivisie 
Home
2 – 0
U 40%
11:15 
Estoril – Cova da Piedade
  
Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 57%
11:15 
Sporting de Huelva (w) – Albacete (w)
  
Primera Division Femenina 
A
0 – 2
U 56%
11:30 
Bologna – Genoa
  
Serie A 
D
1 – 1
U 59%
11:30 
Gokulam FC – Aizawl
  
I League 
H
2 – 1
O
11:30 
Foolad Khuzestan – Persepolis FC
  
Persian Gulf Pro League 
D
1 – 1
U 71%
11:30 
Silva SD – SD Compostela
  
Tercera Division 
H
2 – 1
O 53%
11:45 
Padideh Khorasan – Esteghlal Khuzestan
  
Persian Gulf Pro League 
Home
1 – 0
U 59%
12:00 
Norwich City – Ipswich Town
  
Championship 
Home
1 – 0
U 50%
12:00 
Aalen – Meppen
  
3. Liga 
A
1 – 2
O
12:00 
Augsburg U19 – Stuttgarter Kickers U19
  
U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U 40%
12:00 
Rayo Vallecano (w) – FC Barcelona (w)
  
Primera Division Femenina 
Away
0 – 4
O 71%
12:00 
Las Palmas B – Real Valladolid II
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
12:00 
Tenerife B – SD Tenisca
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 53%
12:30 
Erzgebirge Aue – Ingolstadt
  
2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 59%
12:30 
Darmstadt 98 – FC Heidenheim 1846
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O
12:30 
Magdeburg – Holstein Kiel
  
2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 55%
13:00 
AaB – Randers FC
  
Superligaen 
D
1 – 1
U 57%
13:00 
Eintracht Braunschweig – Wehen
  
3. Liga 
A
1 – 2
O
13:00 
AEK Athens – OFI Crete
  
Super League 
Home
1 – 0
U 50%
13:00 
Gyori ETO – Monori
  
NB2 
Home
2 – 0
U 47%
13:00 
Vac – Gyirmot
  
NB2 
H
2 – 1
O 56%
13:00 
Dorogi FC – Soroksar SC
  
NB2 
A
2 – 3
O 51%
13:00 
Nyiregyhaza – Cegledi VSE
  
NB2 
Home
2 – 0
U 47%
13:00 
Csakvari TK – Vasas
  
NB2 
D
1 – 1
Under
13:00 
Budafoki MTE – Siofok
  
NB2 
D
1 – 1
U 51%
13:00 
Balmazujvaros – Kazincbarcikai
  
NB2 
D
1 – 1
U 54%
13:00 
Hibernians FC – Gzira United
  
Premier League 
H
2 – 1
O 53%
13:00 
Goztepe – Alanyaspor
  
Super Lig 
H
2 – 1
O
13:30 
FC Emmen – ADO Den Haag
  
Eredivisie 
H
2 – 1
O 58%
13:30 
FC Groningen – Vitesse
  
Eredivisie 
H
2 – 1
O 53%
13:30 
Cercle Brugge – Club Brugge
  
Pro League 
Away
0 – 2
U 40%
13:30 
Baroka FC – Bloemfontein Celtic
  
Premier League 
H
2 – 1
O
13:30 
Golden Arrows – SuperSport United
  
Premier League 
D
1 – 1
U 65%
13:30 
Boulogne U19 – Quevilly U19
  
France League U19 
Home
2 – 0
U
13:30 
Entente U19 – Valenciennes U19
  
France League U19 
D
1 – 1
U 40%
13:30 
Nassaji Mazandaran – Tractor Sazi
  
Persian Gulf Pro League 
A
1 – 2
O
13:30 
Novara – Carrarese
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Olbia Calcio – Cuneo
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
FC Rieti – Sicula Leonzio
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Pro Vercelli – Pro Patria
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
13:30 
Robur Siena – Alessandria
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 63%
13:30 
Catanzaro – Paganese
  
Lega Pro 
Home
3 – 0
O 60%
13:30 
Lucchese – ASDC Gozzano
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Juventus U23 – Arzachena
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
13:30 
SS Monopoli – Viterbese Castrense
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 
Aprilia – Latina
  
Serie D 
Home
2 – 1
O 54%
13:30 
Como – Mantova
  
Serie D 
A
1 – 2
O 60%
13:30 
Real Giulianova – Forli
  
Serie D 
A
1 – 2
O
13:30 
Taranto – Savoia
  
Serie D 
D
1 – 1
U 47%
13:30 
Celtic – St. Johnstone
  
FA Cup 
Home
2 – 0
U 41%
13:30 
Wil – FC Schaffhausen
  
Super League 
A
1 – 2
O
13:30 
Chiasso – Servette
  
Super League 
Away
0 – 2
U 41%
13:45 
Sepahan – Sepidrood Rasht
  
Persian Gulf Pro League 
Home
2 – 0
U 55%
14:00 
Torino – Udinese
  
Serie A 
Home
2 – 0
U 54%
14:00 
Sampdoria – Frosinone
  
Serie A 
Home
2 – 0
U 52%
14:00 
Atalanta – Spal
  
Serie A 
Home
2 – 0
U
14:00 
Montpellier – Monaco
  
Ligue 1 
H
2 – 1
Over
14:00 
Toulouse – Reims
  
Ligue 1 
A
1 – 2
O
14:00 
Inter Zapresic – Rijeka
  
1. NHL 
Away
0 – 2
U 49%
14:00 
Enosis Neon Paralimni – APOEL FC
  
1. Division 
Away
0 – 1
U 45%
14:00 
Livorno – Cosenza Calcio
  
Serie B 
H
2 – 0
U 65%
14:00 
Foggia – Pescara
  
Serie B 
A
1 – 2
O
14:30 
Werder Bremen – Augsburg
  
Bundesliga 
Home
1 – 0
U 42%
14:30 
TS Galaxy FC – Real Kings
  
1st Division 
Home
3 – 0
O
14:30 
New Star de Douala – Union Douala
  
Championnat du Cameroun 
A
1 – 2
O
14:30 
Arka Gdynia – Korona Kielce
  
Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
14:30 
Cardiff MU – Cefn Druids
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 43%
14:45 
Real Oviedo B – Real Union
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 63%
15:00 
Boavista – Santa Clara
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 64%
15:00 
Sporting Braga – Chaves
  
Portuguese Liga 
Home
3 – 0
O 54%
15:00 
FC Nordsjaelland – Brondby IF
  
Superligaen 
A
2 – 3
O 60%
15:00 
Enyimba International FC – Remo Stars FC
  
NPFL 
D
0 – 0
U 57%
15:00 
MFM FC – Niger Tornadoes FC
  
NPFL 
Home
2 – 0
U 70%
15:00 
Kwara United – Wikki Tourists FC
  
NPFL 
Home
2 – 0
U 70%
15:00 
Lobi Stars FC – Rivers United FC
  
NPFL 
Home
1 – 0
U 71%
15:00 
Heartland FC – Ifeanyi Uba
  
NPFL 
Home
1 – 0
U 71%
15:00 
Gombe United – Nasarawa United FC
  
NPFL 
A
0 – 1
U 72%
15:00 
Plateau United FC – Go Round FC
  
NPFL 
Home
1 – 0
U 70%
15:00 
El Kanemi Warriors – Abia Warriors
  
NPFL 
Home
2 – 0
U 71%
15:00 
Beerschot-Wilrijk – St. Gilloise
  
2e Klasse 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 
Omonia Nicosia – Doxa Katokopia
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 
Birkirkara FC – Floriana
  
Premier League 
H
2 – 1
O 54%
15:00 
UD Oliveirense – Mafra
  
Segunda Liga 
D
2 – 2
O
15:00 
Pacos Ferreira – Varzim
  
Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 57%
15:00 
Heart of Midlothian – Auchinleck Talbot
  
FA Cup 
D
1 – 1
U
15:00 
Albacete – Mallorca
  
Segunda Division 
Home
2 – 0
U 61%
15:00 
Cadiz B – Xerez CD
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 60%
15:00 
Neuchatel Xamax – Luzern
  
Super League 
H
2 – 1
O 59%
15:00 
Thun – Young Boys
  
Super League 
Away
1 – 3
O 68%
15:00 
Sion – Lugano
  
Super League 
D
1 – 1
U 51%
15:15 
Valencia – Real Sociedad
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 54%
15:30 
Catania – Casertana
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 67%
15:30 
Cavese – Vibonese Calcio
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 67%
15:30 
FCD Rossoblu Potenza – SS Rende
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
15:30 
Aberdeen – Queen of South
  
FA Cup 
Home
1 – 0
U 44%
15:30 
Rapido Bouzas – Celta de Vigo II
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
15:30 
Atletico Pulpileno – CF Lorca Deportiva
  
Tercera Division 
H
2 – 1
O
15:30 
CDJ Tamarite – Real Zaragoza B
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
15:45 
FC Utrecht – PSV Eindhoven
  
Eredivisie 
Away
1 – 3
O 67%
15:45 
Coruxo FC – Fuenlabrada
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Guingamp – Lille
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
16:00 
Rennes – Saint-Etienne
  
Ligue 1 
D
1 – 1
U 56%
16:00 
AEK Larnaca – Alki Oroklini
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 44%
16:00 
Sparta Praha – Bohemians 1905
  
Czech Liga 
Home
3 – 0
O
16:00 
Bekescsaba – Zalaegerszegi TE
  
NB2 
H
2 – 1
O 56%
16:00 
Logrones UD – CD Calahorra
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 62%
16:00 
FC Cartagena – FC Jumilla
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 57%
16:00 
San Fernando – Villanovense
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
16:00 
Talavera CF – Sevilla B
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
16:00 
Guijuelo – Salamanca
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
Teruel – Hercules
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 68%
16:00 
Pontevedra – Internacional De Madrid
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 57%
16:00 
El Ejido – CD Badajoz
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
Racing Santander – CD Vitoria
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 54%
16:00 
Izarra – Durango
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 62%
16:00 
Moralo CP – CP Cacereno
  
Tercera Division 
Home
2 – 1
O
16:00 
Galatasaray – Trabzonspor
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U 42%
16:15 
Ontinyent – Sabadell
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:30 
Hajduk Split – Lokomotiva Zagreb
  
1. NHL 
H
1 – 0
U 54%
16:30 
Politehnica Iasi – Gaz Metan Medias
  
Liga 1 
H
2 – 1
O
16:30 
Villarreal III – Orihuela CF
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
17:00 
Sassuolo – Juventus
  
Serie A 
Away
0 – 2
U
17:00 
Fortuna Dusseldorf – Stuttgart
  
Bundesliga 
A
1 – 2
O 52%
17:00 
FC Copenhagen – OB
  
Superligaen 
Home
2 – 0
U 47%
17:00 
Anderlecht – Zulte-Waregem
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 40%
17:00 
Mariehamn – FC Lahti
  
FA Cup 
D
1 – 1
Under
17:00 
Atromitos – Levadiakos
  
Super League 
Home
2 – 0
U 64%
17:00 
Kaposvari Rakoczi FC – Budaors
  
NB2 
D
2 – 2
O 51%
17:00 
Hapoel Eran Hadera – Bnei Yehuda Tel Aviv
  
Toto League 
D
1 – 1
U 62%
17:00 
Wisla Plock – Legia Warszawa
  
Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 50%
17:00 
Arouca – Famalicao
  
Segunda Liga 
H
2 – 1
O
17:00 
Granada – Deportivo La Coruna
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:00 
Almeria – Numancia
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:00 
Jerez CF – Merida AD
  
Tercera Division 
H
3 – 2
O 51%
17:30 
Sevilla – Eibar
  
Primera Division 
Home
4 – 0
O 57%
17:30 
Benfica – Nacional CD
  
Portuguese Liga 
Home
5 – 0
O 74%
17:30 
PAOK FC – Olympiakos Piraeus
  
Super League 
H
2 – 1
O
17:30 
Piacenza – ASD Albissola 2010
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 61%
17:30 
Pisa – Pistoiese
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
18:00 
Real Madrid II – Cultural Leonesa
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
19:00 
Beitar Jerusalem – Maccabi Haifa
  
Toto League 
A
1 – 2
O
19:00 
Universitatea Craiova – CFR Cluj
  
Liga 1 
H
1 – 0
U 64%
19:00 
Malaga – Las Palmas
  
Segunda Division 
Home
2 – 0
U 65%
19:45 
Athletic Bilbao – Barcelona
  
Primera Division 
Away
0 – 2
U 44%
20:00 
Feirense – Sporting CP
  
Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 53%
20:00 
Hellas Verona – Crotone
  
Serie B 
H
2 – 1
O
23:00 
America Mineiro – URT
  
Mineiro 
Home
3 – 0
O 55%