Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/03/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

20:00  Prva Liga Rabotnicki vs KF Shkendija Over 2.5 goals
20:00  Prva Liga Renova vs Pelister Over 2.5 goals
19:30  Premier League Manchester United vs Liverpool Over 2.5 goals
22:00  Premier League Everton vs Brighton & Hove Albion Btts
22:00  Premier League Huddersfield Town vs Swansea City Over 2.5 goals
22:00  Premier League Newcastle United vs Southampton Away Win
22:00  Premier League West Bromwich Albion vs Leicester City Over 2.5 goals
22:00  Premier League West Ham United vs Burnley Under 2.5 goals
00:30  Premier League Chelsea vs Crystal Palace Over 2.5 goals
22:00  Championship Burton Albion vs Bristol City Under 2.5 goals
22:00  Championship Cardiff City vs Birmingham City Home Win
22:00  Championship Hull City vs Norwich City Home Win
22:00  Championship Ipswich Town vs Sheffield United Under 2.5 goals
22:00  Championship Middlesbrough vs Barnsley Over 2.5 goals
22:00  Championship Millwall vs Brentford Under 2.5 goals
22:00  Championship Queens Park Rangers vs Sunderland Under 2.5 goals
22:00  Championship Reading vs Leeds United Over 2.5 goals
22:00  Championship Sheffield Wednesday vs Bolton Wanderers Under 2.5 goals
00:30  Championship Aston Villa vs Wolverhampton Wanderers Under 2.5 goals
22:00  League 1 AFC Wimbledon vs Oxford United Over 2.5 goals
22:00  League 1 Bristol Rovers vs Northampton Town Over 2.5 goals
22:00  League 1 Bury vs Oldham Athletic Over 2.5 goals
22:00  League 1 Fleetwood Town vs Plymouth Argyle Over 2.5 goals
22:00  League 1 Portsmouth vs Gillingham Over 2.5 goals
22:00  League 1 Rotherham United vs Rochdale Over 2.5 goals
22:00  League 2 Crawley Town vs Morecambe Over 2.5 goals
22:00  League 2 Forest Green Rovers vs Notts County Home Win
22:00  League 2 Luton Town vs Accrington Stanley Over 2.5 goals
22:00  League 2 Mansfield Town vs Colchester United Under 2.5 goals
22:00  League 2 Stevenage vs Crewe Alexandra Over 2.5 goals
22:00  League 2 Swindon Town vs Cheltenham Town Over 2.5 goals
22:00  League 2 Yeovil Town vs Newport County Under 2.5 goals
22:00  National League AFC Fylde vs Aldershot Town Over 2.5 goals
22:00  National League Bromley vs Guiseley Over 2.5 goals
22:00  National League Eastleigh vs Dover Over 2.5 goals
22:00  National League Maidstone vs Torquay United Over 2.5 goals
22:00  National League Sutton United vs Solihull Moors Under 2.5 goals
22:00  National League Woking vs FC Halifax Town Under 2.5 goals
22:00  National League N. Bradford PA vs Alfreton Town Over 2.5 goals
22:00  National League N. Darlington vs Curzon Over 2.5 goals
22:00  National League N. Gainsborough vs Kidderminster Harriers Over 2.5 goals
22:00  National League N. Harrogate vs FC United of Manchester Home Win
22:00  National League N. Southport vs Tamworth Over 2.5 goals
22:00  National League N. Stockport vs Brackley Town Under 2.5 goals
22:00  National League N. Telford vs Spennymoor Town FC Over 2.5 goals
22:00  National League N. York City vs Boston United Over 2.5 goals and Btts
22:00  National League S. East Thurrock United vs Welling United Under 2.5 goals
22:00  National League S. Eastbourne Borough vs Gloucester City Over 2.5 goals
22:00  National League S. Oxford City vs Havant and Waterlooville Under 2.5 goals
22:00  National League S. Whitehawk vs Chippenham Town Home Win
02:45  Serie A Hellas Verona vs ChievoVerona Away Win
21:00  Serie B Perugia vs Foggia Away Win
21:00  Serie B Spezia vs Ternana Over 2.5 goals
21:00  Serie B Venezia vs Ascoli Picchio FC 1898 Over 2.5 goals
00:00  Serie B Palermo vs Frosinone Over 2.5 goals
20:30  Italy Cuneo vs Olbia Under 2.5 goals
02:30  Italy Robur Siena vs Viterbese Under 2.5 goals
19:00  La Liga Eibar vs Real Madrid Over 2.5 goals
22:15  La Liga Sevilla vs Valencia Under 2.5 goals
00:30  La Liga Getafe vs Levante Home Win
02:45  La Liga Malaga vs Barcelona Away Win
22:00  LaLiga Granada vs Gimnastic Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Alcorcon vs Valladolid Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Almeria vs Rayo Vallecano Under 2.5 goals
02:00  LaLiga Cadiz vs Sevilla Atletico Under 2.5 goals
22:00  Spain Athletic Bilbao B vs Izarra Home Win
22:30  Spain Osasuna B vs Real Union Under 2.5 goals
00:30  Spain Extremadura vs CD El Ejido 2012 Over 2.5 goals
21:30  Bundesliga Bayern Munich vs Hamburger SV Home Win
21:30  Bundesliga Hannover 96 vs Augsburg Under 2.5 goals
21:30  Bundesliga Hoffenheim vs Wolfsburg Over 2.5 goals
00:30  Bundesliga Bayer Leverkusen vs Borussia Moenchengladbach Under 2.5 goals
19:00  2nd Bundesliga Darmstadt vs Ingolstadt Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Hansa Rostock vs Paderborn Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Meppen vs Unterhaching Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Preussen Muenster vs Carl Zeiss Jena Under 2.5 goals
20:00  3rd Liga Sonnenhof Grossaspach vs Wehen Under 2.5 goals
20:00  3rd Liga Sportfreunde Lotte vs Fortuna Koeln Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern 1860 Rosenheim vs VfR Garching Over 2.5 goals and Btts
20:00  Regionalliga Bayern Burghausen vs FC Unterfoehring Home Win
20:00  Regionalliga Bayern FC Memmingen vs FC Schweinfurt Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern Nuernberg II vs FV Illertissen Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern SV Schalding-Heining vs Ingolstadt II Over 2.5 goals and Btts
20:00  Regionalliga N. Budissa Bautzen vs BFC Dynamo Over 2.5 goals
19:00  Regionalliga Südwest Hoffenheim II vs Freiburg II Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest Eintracht Stadtallendorf vs Koblenz Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest Saarbruecken vs Wormatia Worms Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest TSV Steinbach vs SV Roechling Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest Ulm vs Elversberg Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest Waldhof Mannheim vs FCA Walldorf Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga West Bonner SC vs Westfalia Rhynern Over 2.5 goals and Btts
20:00  Regionalliga West SC Wiedenbrueck vs FC Wegberg-Beeck Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga West SV Roedinghausen vs Wuppertal Under 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Paris Saint Germain vs Metz Over 2.5 goals
02:00  Ligue 1 Bordeaux vs Angers Over 2.5 goals
02:00  Ligue 1 Dijon vs Amiens Home Win
02:00  Ligue 1 Nantes vs Troyes Home Win
02:00  Ligue 1 Rennes vs Saint-Etienne Away Win
21:00  National Chambly vs Red Star Under 2.5 goals
00:30  Eredivisie ADO Den Haag vs NAC Breda Under 2.5 goals
01:45  Eredivisie VVV-Venlo vs Excelsior Under 2.5 goals
01:45  Eredivisie Willem II vs PSV Eindhoven Away Win
02:00  First Division B Cercle Brugge vs KFCO Beerschot-Wilrijk Under 2.5 goals
23:00  Primeira Liga Rio Ave vs Feirense Under 2.5 goals
01:15  Primeira Liga Benfica vs Aves Home Win
03:30  Primeira Liga Boavista vs Estoril Over 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Arouca vs Sporting Covilha Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Leixoes vs Cova da Piedade Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Nacional vs Braga B Over 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Oliveirense vs Varzim Over 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Santa Clara vs Sporting CP B Under 2.5 goals
23:00  Segunda Liga Vitoria de Guimaraes B vs Gil Vicente Under 2.5 goals
22:00  Premiership Dundee FC vs St.Johnstone Under 2.5 goals
22:00  Premiership Hamilton Academical vs Motherwell Away Win
22:00  Premiership Kilmarnock vs Ross County Home Win
22:00  Premiership Partick Thistle vs Aberdeen Away Win
22:00  League 1 Stranraer vs Albion Rovers Under 2.5 goals
22:00  League 2 Annan Athletic vs Edinburgh City Under 2.5 goals
22:00  League 2 Cowdenbeath vs Montrose Over 2.5 goals
22:00  League 2 Stenhousemuir vs Clyde Over 2.5 goals
22:00  League 2 Stirling Albion vs Peterhead Over 2.5 goals
19:00  Club Friendlies Kalmar FF vs Joenkoepings Soedra Under 2.5 goals
02:00  Euro U-17 Iceland U17 vs Turkey U17 Under 2.5 goals
02:00  Euro U-17 Italy U17 vs Netherlands U17 Over 2.5 goals
22:00  Superliga Hobro vs Silkeborg Under 2.5 goals
00:00  Eliteserien Ranheim vs Brann Over 2.5 goals
19:00  Finland KuPS vs RoPS Over 2.5 goals and Btts
19:00  Finland PS Kemi vs AC Oulu Over 2.5 goals and Btts
20:00  Finland AC Kajaani vs Musan Salama Over 2.5 goals and Btts
19:00  Finland GrIFK Grankulla vs FC Viikingit Over 2.5 goals
19:00  Finland JJK vs Haka Over 2.5 goals
20:00  Finland Honka vs HJK Over 2.5 goals
19:00  Finland TPS vs EIF Over 2.5 goals
19:00  Finland Honka (A) vs FC Inter Under 2.5 goals
00:30  Bundesliga Admira Moedling vs Sturm Graz Home Win
00:30  Bundesliga Austria Wien vs SKN St. Poelten Home Win
01:00  Super League FC Zuerich vs Lugano Over 2.5 goals
01:00  Super League Lausanne vs St. Gallen Under 2.5 goals
01:00  Challenge League Wil vs FC Vaduz Away Win
20:00  Super League AE Larissa vs AOK Kerkyra Under 2.5 goals
22:15  Super League Panionios vs Atromitos Under 2.5 goals
00:30  Super League Panathinaikos vs Asteras Tripolis Under 2.5 goals
17:30  Super Lig Sivasspor vs Kasimpasa Over 2.5 goals
23:00  Super Lig Besiktas vs Genclerbirligi Over 2.5 goals
17:00  1st Lig Boluspor vs Rizespor Away Win
19:30  1st Lig Elazigspor vs Gazisehir Gaziantep FK Over 2.5 goals
19:30  1st Lig Umraniyespor vs Manisaspor Home Win
02:30  1st Division Longford Town vs Wexford FC Under 2.5 goals
21:30  Premier League Connah’s Quay vs Cefn Druids AFC Under 2.5 goals
02:00  Premier League Cardiff Met University vs TNS Away Win
22:00  Premiership Ballinamallard United vs Ards Btts
22:00  Premiership Ballymena United vs Coleraine Over 2.5 goals and Btts
22:00  Premiership Glenavon vs Glentoran Over 2.5 goals and Btts
22:00  Premiership Linfield vs Carrick Rangers Home Win
22:00  Premiership Warrenpoint Town vs Dungannon Swifts Away Win
22:00  1st League Championsh AEL Limassol vs Omonia Nicosia Over 2.5 goals
21:00  1st League Relegation Doxa Katokopia vs Nea Salamis Over 2.5 goals
21:00  1st League Slovacko vs Bohemians 1905 Away Win
01:00  1st League Teplice vs Zlin Under 2.5 goals
20:30  Premier League Dinamo Moscow vs FC Krasnodar Over 2.5 goals and Btts
23:00  Premier League Tosno vs Rubin Kazan Away Win
18:00  1st Division Shinnik Yaroslavl vs Khimki Under 2.5 goals
15:00  1st Division Tom Tomsk vs Dinamo St Petersburg Home Win
20:00  1st Division Fakel vs Baltika Under 2.5 goals
20:00  2nd Division south Mashuk-KMV vs Kuban Krasnodar II Under 2.5 goals
20:00  2nd Division south SKA Rostov vs Biolog Novokubansk Over 2.5 goals
21:30  Ekstraklasa Sandecja Nowy Sacz vs Piast Gliwice Away Win
00:00  Ekstraklasa Pogon Szczecin vs Cracovia Home Win
02:30  Ekstraklasa Wisla Plock vs Korona Kielce Over 2.5 goals
21:00  1st Liga Odra Opole vs Puszcza Niepolomice Over 2.5 goals
22:00  1st Liga Wigry Suwalki vs Pogon Siedlce Over 2.5 goals
23:00  1st Liga Stomil Olsztyn vs Ruch Chorzow Away Win
00:00  1st Liga Bytovia Bytow vs GKS Tychy 71 Under 2.5 goals
00:00  1st Liga Chrobry Glogow vs Olimpia Grudziadz Under 2.5 goals
20:00  2nd Liga Warta Poznan vs Gwardia Koszalin Over 2.5 goals
21:00  2nd Liga Wisla Pulawy vs ROW Rybnik 1964 Over 2.5 goals and Btts
21:00  1st League Dinamo Zagreb vs NK Lokomotiva Home Win
23:00  1st League Hajduk Split vs NK Istra 1961 Over 2.5 goals
19:00  1st SNL Rudar Velenje vs NK Krsko Under 2.5 goals
23:00  OTP BANK Liga Paksi SE vs Puskas FC Academy Home Win
23:00  OTP BANK Liga Vasas Budapest vs Budapest Honved Over 2.5 goals and Btts
01:30  OTP BANK Liga Videoton FC vs Diosgyori VTK Under 2.5 goals
01:45  Liga I championship CS Universitatea Craiova vs Astra Giurgiu Under 2.5 goals
22:30  First Professional Lea Ludogorets Razgrad vs Cherno More Varna Home Win
02:00  Super Cup Dinamo Brest vs BATE Borisov Away Win
18:00  Premium liiga Parnu JK Vaprus vs Tammeka Over 2.5 goals and Btts
21:00  Premium liiga Trans Narva vs Nomme JK Kalju Over 2.5 goals and Btts
23:00  Ligat HaAl Bnei Yehuda Tel Aviv vs Maccabi Netanya Home Win
00:00  Ligat HaAl Hapoel Ashkelon vs Maccabi Haifa Under 2.5 goals
01:30  Ligat HaAl Hapoel Beer Sheva vs Bnei Sakhnin Under 2.5 goals
23:15  Ligat HaAl Hapoel Haifa vs FC Ashdod Under 2.5 goals
01:00  Ligat HaAl Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petach Tikva Home Win
07:15  Primera Division Talleres vs Atletico Tucuman Under 2.5 goals
05:15  Primera Division Boca Juniors vs Tigre Under 2.5 goals
07:00  Primera B Nacional Atletico Rafaela vs All Boys Over 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Boca Unidos vs Aldosivi Over 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Deportivo Moron vs Club Atletico Mitre Under 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Deportivo Riestra vs Agropecuario Over 2.5 goals
03:00  Primera B CA Defensores de Belgrano vs San Telmo Under 2.5 goals
07:00  Primera B Club Atletico Platense vs CA San Miguel Home Win
03:00  Primera B Tristan Suarez vs Deportivo Espanol Under 2.5 goals
04:00  Serie A Independiente del Valle vs Guayaquil City Home Win
03:00  Division Profesional Olimpia vs Cerro Porteno Over 2.5 goals and Btts
05:20  Division Profesional Independiente CG vs Deportivo Santani Over 2.5 goals
05:00  Primera División Nacional vs Defensor Sporting Over 2.5 goals
08:00  Liga MX Monarcas Morelia vs Veracruz Over 2.5 goals and Btts
10:00  Liga MX Atlas vs Puebla Under 2.5 goals
06:00  Liga MX Lobos de la BUAP vs CD Guadalajara Over 2.5 goals
01:00  Major League Soccer Columbus Crew vs Montreal Impact Over 2.5 goals
01:30  Major League Soccer New England Rev. vs Colorado Rapids Under 2.5 goals
06:00  Major League Soccer Chicago Fire vs Sporting Kansas City Over 2.5 goals
11:00  J. League Kawasaki Frontale vs Gamba Osaka Under 2.5 goals
11:00  J. League Yokohama F.Marinos vs Sagan Tosu Over 2.5 goals
12:00  J. League V-Varen Nagasaki vs Urawa Red Diamonds Over 2.5 goals
12:00  J. League Vegalta Sendai vs Vissel Kobe Over 2.5 goals
13:00  J. League Jubilo Iwata vs FC Tokyo Over 2.5 goals
13:00  J. League Kashima Antlers vs Sanfrecce Hiroshima Under 2.5 goals
13:00  J. League Kashiwa Reysol vs Cerezo Osaka Under 2.5 goals
17:00  J. League Consadole Sapporo vs Shimizu S-Pulse Over 2.5 goals
14:30  Super League Tianjin Quanjian vs Beijing Renhe Over 2.5 goals
18:35  Super League Guangzhou R&F F.C. vs Dalian Yifang Over 2.5 goals
18:35  Super League Shandong Luneng vs Chongqing Lifan Over 2.5 goals
12:00  K-League 1 Daegu FC vs Suwon Bluewings Under 2.5 goals
12:00  K-League 1 Gyeongnam FC vs Jeju United Over 2.5 goals
19:00  Premier League Bangkok United vs Buriram United Over 2.5 goals
17:00  V-League QNK Quang Nam vs Saigon FC Over 2.5 goals
22:00  Premier League Qarabag FK vs Zira Under 2.5 goals
20:00  Premier League Sabail vs Sumqayit Under 2.5 goals
18:00  Erovnuli Liga FC Rustavi vs Torpedo Kutaisi Under 2.5 goals
21:00  Erovnuli Liga Kolkheti-1913 Poti vs Saburtalo Over 2.5 goals
22:50  Premier League Al-Taawon vs Al Batin Over 2.5 goals and Btts
00:30  Premier League Al Shabab vs Al Feiha Over 2.5 goals
00:45  Premier League Al Ittihad vs Al Nassr FC Under 2.5 goals
15:50  Hyundai A-League Western Sydney Wanderers FC vs Wellington Phoenix Home Win
18:00  Hyundai A-League Perth Glory vs Central Coast Mariners Over 2.5 goals
22:00  Ligue 1 CS Constantine vs CR Belouizdad Under 2.5 goals
22:00  Ligue 1 DRB Tadjenanet vs Paradou AC Under 2.5 goals
22:00  Ligue 1 USM Bel Abbes vs USM Blida Over 2.5 goals
22:00  Botola Pro Chabab Atlas Khenifra vs Racing de Casablanca Under 2.5 goals
22:00  Botola Pro Hassania Agadir vs Raja Casablanca Over 2.5 goals
00:00  Botola Pro Ittihad Tanger vs KACM Over 2.5 goals
02:00  Cup Free State Stars vs Chippa United Under 2.5 goals
02:00  Cup Kaizer Chiefs vs Stellenbosch FC Under 2.5 goals
20:00  Ligue I AS Gabes vs CS Sfaxien Under 2.5 goals
20:30  Ligue I Club Olympique de Medenine vs JS Kairouanaise Under 2.5 goals
12:00  K-League 2 Seongnam FC vs Gwangju FC Under 2.5 goals
02:00  Spain Real Madrid Castilla vs AD Union Adarve Over 2.5 goals
00:00  Spain Lorca Deportiva vs Merida Under 2.5 goals
20:00  Football League Panserraikos FC vs Apollon Larissa Over 2.5 goals
04:30  Serie A Emelec vs Deportivo Cuenca Under 2.5 goals
06:00  Primera División Portuguesa FC vs Estudiantes Merida Under 2.5 goals
02:00  Premier League Kakamega Homeboyz vs Ulinzi Stars Under 2.5 goals
02:00  Premier League Zoo FC vs Vihiga United Over 2.5 goals
02:00  Premier League Mathare United vs AFC Leopards Over 2.5 goals
21:30  Indian Super League FC Goa vs Chennaiyin FC Under 2.5 goals
20:00  Fortuna League DAC 1904 Dunajska Streda vs Ruzomberok Under 2.5 goals
20:00  Fortuna League FK Senica vs Nitra Under 2.5 goals
20:00  Fortuna League Zemplin Michalovce vs Tatran Presov Under 2.5 goals
19:00  Cup Malmoe FF vs IFK Gothenburg Over 2.5 goals
19:00  Premier League Zirka vs Stal Kamianske Under 2.5 goals
22:00  Premier League FC Olexandria vs Chornomorets Odesa Away Win