Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 
San Jose Earthquakes – Minnesota United
  
MLS 
H
3 – 2
O 61%
01:00 
Wellington Phoenix Reserves – Hamilton Wanderers
  
Premier League 
Away
1 – 3
Over
01:00 
Tasman United – Eastern Suburbs
  
Premier League 
Away
1 – 3
Over
01:00 
Team Wellington – Auckland City
  
Premier League 
D
2 – 2
Over
03:00 
Seattle Sounders – Colorado Rapids
  
MLS 
Home
3 – 0
O 63%
03:30 
Broadmeadow Magic – Edgeworth Eagles
  
National Premier League 
A
1 – 2
O 61%
03:35 
Waitakere United – Canterbury United
  
Premier League 
H
2 – 1
Over
04:00 
Melbourne Knights U20 – Bentleigh Greens U20
  
NPL Youth League 
Home
2 – 1
O 77%
04:00 
Gwangju – Ansan Mugunghwa FC
  
Challenge League 
A
1 – 2
O
05:00 
FC Tokyo – Sagan Tosu
  
J. League 
D
1 – 1
U 55%
05:00 
Yokohama F.Marinos – Kawasaki Frontale
  
J. League 
H
2 – 1
O 57%
05:00 
Vegalta Sendai – Vissel Kobe
  
J. League 
D
2 – 2
O
05:00 
Tochigi SC – Yokohama FC
  
J2 League 
D
1 – 1
U 65%
05:00 
JEF United Chiba – Renofa Yamaguchi
  
J2 League 
H
2 – 1
O 58%
05:00 
Tokushima Vortis – Omiya Ardija
  
J2 League 
D
2 – 2
O
05:00 
Machida Zelvia – Montedio Yamagata
  
J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 
Pohang Steelers – Sangju Sangmu Phoenix
  
Korea League 
A
1 – 2
O
05:00 
Gangwon FC – Ulsan Hyundai Horang-i
  
Korea League 
D
2 – 2
O
05:00 
Luch Energiya Vladivostok – SKA-Khabarovsk
  
1. Division 
A
1 – 2
O
05:30 
Central Western District – Eastern District SA
  
1st Division 
D
2 – 2
O 69%
06:00 
Sydney United – Rockdale City Suns
  
National Premier League 
Home
2 – 1
O 68%
06:00 
Brisbane Strikers U20 – Moreton Bay Jets U20
  
NPL Youth League 
D
3 – 3
O 81%
06:00 
Bucheon 1995 – Anyang
  
Challenge League 
D
1 – 1
U 58%
06:30 
Yuen Long – Hoi King
  
Premier League 
Home
4 – 0
O 80%
07:00 
FC Ryukyu – Ehime FC
  
J2 League 
Home
4 – 0
O
07:00 
Seongnam Ilhwa FC – FC Seoul
  
Korea League 
D
1 – 1
U 62%
07:30 
Shatin – Mutual FC
  
1st Division 
Home
2 – 0
U
08:00 
Tomsk – FC Krasnodar II
  
1. Division 
H
2 – 0
U 63%
09:00 
FC Academica Clinceni – Ripensia Timisoara
  
Liga II 
Home
2 – 0
U 51%
09:30 
Austria Lustenau – Horn
  
Erste Liga 
Home
2 – 0
U 45%
09:30 
Shenzhen FC – Tianjin Quanjian
  
China Premier League 
H
3 – 2
O 51%
09:30 
Avarta – Bronshoj
  
2nd Division 
H
2 – 1
O 51%
09:30 
Petrzalka – Komarno
  
2.Division 
Home
2 – 1
Over
10:00 
Oberhausen U19 – Duisburg U19
  
U19 Bundesliga 
D
1 – 1
U 48%
10:00 
Kaisar Kyzylorda – FK Atyrau
  
Premier League 
H
1 – 0
U 61%
10:00 
Almeria B – Recreativo Huelva
  
Segunda B 
Away
0 – 2
U 63%
10:00 
Leganes U19 – Rayo Vallecano U19
  
U19 
Away
0 – 3
O 61%
10:10 
Banik Sokolov – Varnsdorf
  
Druha Liga 
D
1 – 1
U 60%
10:30 
Septemvri Sofia – Slavia Sofia
  
A PFG 
A
1 – 2
O 51%
10:30 
Resources Capital FC – Citizen AA
  
1st Division 
Home
2 – 1
O 69%
10:30 
Cordoba II – Algeciras CF
  
Tercera Division 
D
2 – 2
O
10:30 
Club Portugalete – Zamudio SD
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 43%
10:30 
CD Basconia – CD Santurtzi
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
10:30 
Trival Valderas – RSD Alcala
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 67%
10:30 
San Fernando de Henares – Parla AD
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 59%
10:30 
Sevilla U19 – Cadiz U19
  
U19 
Home
5 – 0
O 75%
10:30 
Hatayspor – Eskisehirspor
  
Lig A 
Home
2 – 0
U 47%
10:30 
Alanyaspor – BB Erzurum
  
Super Lig 
Home
1 – 0
U 54%
11:00 
Celta de Vigo – Real Betis
  
Primera Division 
D
1 – 1
Under
11:00 
Randers FC – AC Horsens
  
Superligaen 
D
1 – 1
U 57%
11:00 
Luceafarul Oradea – Universitatea Cluj
  
Liga II 
Away
0 – 1
U 49%
11:00 
FK Khimki – Sibir Novosibirsk
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 64%
11:00 
Shinnik Yaroslavl – Baltika
  
1. Division 
D
1 – 1
U 68%
11:00 
Rostov – Arsenal Tula
  
Premier League 
Home
2 – 1
Over
11:00 
Navalcarnero – Union Adarve
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 
SS Reyes – Deportivo La Coruna B
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 57%
11:00 
Real Sociedad II – Tudelano
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 54%
11:00 
Real Oviedo B – Amorebieta
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 61%
11:00 
CD Ebro – Peralada
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 65%
11:00 
Ontinyent – Atletico Baleares
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
11:00 
Valencia II – Castellon
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 
Espanyol II – Conquense UB
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 59%
11:00 
Villarreal II – Barcelona B
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
11:00 
Levante II – Alcoyano
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
11:00 
Marbella – UD Ibiza
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 71%
11:00 
FC Jumilla – Malaga II
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
11:00 
Don Benito – Atletico Sanluqueno
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 67%
11:00 
UCAM Murcia – UD Melilla
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
Rayo Majadahonda – Alcorcon
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 69%
11:00 
Coria CF – Xerez Deportivo FC
  
Tercera Division 
Away
1 – 2
O
11:00 
CP Cacereno – CP Olivenza
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 44%
11:00 
Utebo FC – SD Tarazona
  
Tercera Division 
H
2 – 1
O
11:00 
CD San Ignacio – Amurrio Club de futbol
 
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 61%
11:00 
UE Castelldefels – FC Santboia
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
11:00 
Sant Andreu – FC Asco
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 45%
11:00 
UA Horta – FE Grama
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
11:00 
FC Martinenc – UE Llagostera Costa Brava
  
Tercera Division 
Away
0 – 3
O 57%
11:00 
CP San Cristobal – Reus Deportiu II
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
11:00 
CE Europa – EC Granollers
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
Paiporta CF – Atzeneta UE
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 59%
11:00 
Getafe B – Alcobendas Sport
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 63%
11:00 
CD Mostoles – Villaverde Boetticher
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 68%
11:00 
Las Rozas CF – Santa Ana
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 57%
11:00 
Huetor Vega – Velez CF
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
11:00 
Inter Amistad U19 – Valladolid U19
  
U19 
Away
0 – 3
O 61%
11:00 
Extremadura U19 – Aravaca CF U19
  
U19 
Home
3 – 0
O 65%
11:00 
Ubon UMT FC – Lampang FC
  
League Division 1 
D
2 – 2
O 51%
11:00 
Buriram United FC – Prachuap FC
  
Thailand Premier League 
Home
1 – 0
U
11:00 
Sukhothai – Suphanburi FC
  
Thailand Premier League 
H
2 – 1
O 53%
11:15 
PEC Zwolle – AZ Alkmaar
  
Eredivisie 
Away
0 – 2
U 41%
11:15 
Estoril – Vitoria Guimaraes B
  
Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 60%
11:30 
Tambov FK – Tyumen
  
1. Division 
Home
1 – 0
U 51%
11:30 
Kahramanmarasspor – Fethiyespor
  
2. Lig 
D
1 – 1
U 57%
11:35 
Shanghai Shenhua – Hebei China Fortune
  
China Premier League 
D
2 – 2
O 57%
12:00 
Liverpool – Burnley
  
Premier League 
Home
3 – 0
O 61%
12:00 
Birmingham City – Aston Villa
  
Championship 
D
1 – 1
U 51%
12:00 
Kaiserslautern – Carl Zeiss Jena
  
3. Liga 
D
1 – 1
U 55%
12:00 
Hannover 96 Am. – St. Pauli Am.
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 56%
12:00 
Rodinghausen U19 – Borussia Monchengladbach U19
  
U19 Bundesliga 
Away
0 – 3
O 68%
12:00 
Preussen Munster U19 – Bayer Leverkusen U19
  
U19 Bundesliga 
H
2 – 1
O 61%
12:00 
Chertanovo Moskva – Mordovia Saransk
  
1. Division 
D
1 – 1
U 59%
12:00 
Tomsk – Anzhi Makhachkala
  
1. Division 
D
1 – 1
U 65%
12:00 
Avangard Kursk – FC Nizhny Novgorod
  
1. Division 
H
2 – 1
O
12:00 
Albacete (w) – Valencia (w)
  
Primera Division Femenina 
D
2 – 2
O 57%
12:00 
Las Palmas B – Ponferradina
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
12:00 
UD Tamaraceite – Atletico Union Guimar
 
Tercera Division 
D
0 – 0
U 49%
12:00 
CD Buzanada – UD Lanzarote
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 54%
12:00 
Udon Thani – BEC Tero Sasana
  
League Division 1 
A
2 – 3
O
12:05 
Ruch Chorzow – Olimpia Grudziadz
  
2. Liga 
A
1 – 2
Over
12:30 
Magdeburg – Sandhausen
  
2.Bundesliga 
H
2 – 1
O
12:30 
St. Pauli – Hamburger SV
  
2.Bundesliga 
D
2 – 2
O
12:30 
Greuther Furth – Dynamo Dresden
  
2.Bundesliga 
H
2 – 1
O
12:30 
FSV Union Furstenwalde – Hertha Berlin Am.
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 57%
12:30 
Germania Halberstadt – Berliner AK 07
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O 53%
12:30 
Wong Tai Sin – Dreams Metro Gallery
  
1st Division 
H
2 – 1
O 71%
12:30 
Krsko – NK CM Celje
  
1. SNL 
H
2 – 1
O
12:45 
Lyngby BK – Thisted FC
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 47%
12:45 
Viborg FF – Hvidovre IF
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 46%
12:45 
Nykobing FC – HB Koge
  
1. Division 
H
2 – 1
O
12:45 
FC Fredericia – Helsingor FC
  
1. Division 
H
2 – 0
U 52%
12:45 
Naestved – Silkeborg IF
  
1. Division 
D
1 – 1
U 51%
13:00 
SonderjyskE – Esbjerg fB
  
Superligaen 
D
1 – 1
U 57%
13:00 
Cherno More Varna – Botev Plovdiv
  
A PFG 
A
1 – 2
O
13:00 
Flora Tallinn – Viljandi JK Tulevik
  
Meistriliiga 
Home
3 – 0
O 82%
13:00 
Belasica – Vardar
  
Prva Liga 
Away
0 – 1
Under
13:00 
Renova – Makedonija GjP
  
Prva Liga 
Home
2 – 1
Over
13:00 
Sileks – Pobeda Prilep
  
Prva Liga 
Home
2 – 1
Over
13:00 
Shkupi – Shkendija
  
Prva Liga 
Away
0 – 2
Under
13:00 
Rabotnicki – Akademija Pandev
  
Prva Liga 
D
1 – 1
Under
13:00 
Aalen – Hallescher
  
3. Liga 
D
2 – 2
O
13:00 
Bayreuth – Bayern Munchen Am.
  
Regionalliga 
Away
0 – 2
U 43%
13:00 
VfL Oldenburg 1894 – Weiche Flensburg
  
Regionalliga 
Away
0 – 1
U 46%
13:00 
Holstein Kiel Am. – SV Drochtersen Assel
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 52%
13:00 
Hamburger SV U19 – Union Berlin U19
  
U19 Bundesliga 
Home
3 – 1
O 77%
13:00 
Larissa – Levadiakos
  
Super League 
H
2 – 0
U 69%
13:00 
FK Astana – Aktobe
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 53%
13:00 
Chindia Targoviste – Petrolul 52
  
Liga II 
A
1 – 2
O 52%
13:00 
PFC Sochi – FK Armavir
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 57%
13:00 
Fakel – Rotor Volgograd
  
1. Division 
D
1 – 1
U 65%
13:00 
Balikesirspor – Adanaspor
  
Lig A 
Home
2 – 0
U 57%
13:00 
Istanbulspor – Altinordu
  
Lig A 
D
1 – 1
U 58%
13:00 
Goztepe – Kasimpasa SK
  
Super Lig 
A
1 – 2
O 61%
13:00 
Rizespor – Kayserispor
  
Super Lig 
H
2 – 0
U 54%
13:30 
FC Emmen – Heracles Almelo
  
Eredivisie 
D
1 – 1
U
13:30 
Vitesse – Feyenoord
  
Eredivisie 
H
3 – 2
O 57%
13:30 
Black Leopards – Chippa United
  
Premier League 
H
1 – 0
U 67%
13:30 
SuperSport United – Free State Stars
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 65%
13:30 
Jomo Cosmos – Royal Eagles
  
1st Division 
A
0 – 2
U 69%
13:30 
Real Kings – Stellenbosch FC
  
1st Division 
Away
0 – 1
U 64%
13:30 
Mbombela United – Tshakhuma Madzivhadila FC
  
1st Division 
A
1 – 2
O
13:30 
Ubuntu Cape Town FC – Cape Umoya United FC
  
1st Division 
H
2 – 1
O
13:30 
Sokol Brozany – Slovan Velvary
  
3. liga 
H
2 – 1
Over
13:30 
Stechovice – SK Benesov
  
3. liga 
D
1 – 1
Under
13:30 
FC MAS Taborsko – Vysocina Jihlava
  
Druha Liga 
H
2 – 1
O 52%
13:30 
Mosonmagyarovari TE – Gyirmot
  
NB2 
D
1 – 1
U 45%
13:30 
Monori – Balmazujvaros
  
NB2 
Away
1 – 2
O
13:30 
Siofok – Kaposvari Rakoczi FC
  
NB2 
D
1 – 1
U 56%
13:30 
Csakvari TK – Nyiregyhaza
  
NB2 
H
2 – 1
O 58%
13:30 
Budaors – Soroksar SC
  
NB2 
H
2 – 1
O 53%
13:30 
Cegledi VSE – Dorogi FC
  
NB2 
A
1 – 2
O 53%
13:30 
Kazincbarcikai – Budafoki MTE
  
NB2 
H
3 – 2
O 57%
13:30 
Sudtirol – GIANA Erminio
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 67%
13:30 
Catanzaro – Catania
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 62%
13:30 
Trapani – Casertana
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 61%
13:30 
SS Rende – Sicula Leonzio
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
13:30 
Paganese – Reggina
  
Lega Pro 
Away
0 – 2
U 58%
13:30 
Siracusa – Virtus Francavilla
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Zenit St. Petersburg – Ufa
  
Premier League 
Home
3 – 0
Over
13:30 
AS Kigali – Mukura
  
National Football League 
H
2 – 1
O
13:30 
Musanze FC – Police FC
  
National Football League 
H
2 – 1
O
13:30 
Amagaju – Gicumbi
  
National Football League 
H
2 – 1
O
13:30 
Marines – Muhanga FC
  
National Football League 
A
1 – 2
O
13:30 
Kirehe – Espoir
  
National Football League 
A
0 – 2
U 70%
13:30 
Slavoj Trebisov – FK Pohronie
  
2.Division 
Away
0 – 1
Under
14:00 
Frosinone – Torino
  
Serie A 
Away
0 – 2
U 61%
14:00 
Inter Milan – Spal
  
Serie A 
Home
2 – 0
U 49%
14:00 
Sampdoria – Atalanta
  
Serie A 
A
1 – 2
O 55%
14:00 
Montpellier – Angers
  
Ligue 1 
H
2 – 1
Over
14:00 
Saint-Etienne – Lille
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
14:00 
Toulouse – Guingamp
  
Ligue 1 
D
1 – 1
U 63%
14:00 
Sesvete U19 – NK Dugopolje U19
  
1. HNL Juniori 
Home
1 – 0
Under
14:00 
Osijek – Lokomotiva Zagreb
  
1. NHL 
H
2 – 1
O
14:00 
Hajduk Split B – NK Solin
  
2. Division 
Home
1 – 0
U 62%
14:00 
BSK Bijelo Brdo – Dinamo Zagreb B
  
2. Division 
H
2 – 1
Over
14:00 
Anorthosis – Enosis Neon Paralimni
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 58%
14:00 
Apollon Smirnis – OFI Crete
  
Super League 
D
1 – 1
U 62%
14:00 
Cremonese – Benevento
  
Serie B 
H
2 – 1
O
14:00 
Ascoli – Livorno
  
Serie B 
H
2 – 1
O
14:00 
Warta Poznan – Podbeskidzie
  
1. Liga 
D
1 – 1
U 63%
14:00 
Djurgarden – Hammarby IF
  
Cup 
D
2 – 2
O 55%
14:05 
Chelsea – Wolverhampton Wanderers
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
14:30 
Hoffenheim – Nurnberg
  
Bundesliga 
Home
3 – 0
O 71%
14:30 
Eding Sport – Stade Renard
  
Championnat du Cameroun 
D
1 – 1
U 69%
14:30 
Unisport de Bafang – Fortuna Mfou
  
Championnat du Cameroun 
A
0 – 1
U 72%
14:30 
Fovu Club – Feutcheu
  
Championnat du Cameroun 
Home
2 – 0
U 67%
14:30 
Pogon Szczecin – Zaglebie Lubin
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 49%
14:30 
Rudar Velenje – Mura
  
1. SNL 
D
2 – 2
O 55%
15:00 
Santa Clara – Desportivo Aves
  
Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
15:00 
Portimonense – Nacional CD
  
Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 
FC Nordsjaelland – FC Copenhagen
  
Superligaen 
A
1 – 2
O 60%
15:00 
Alki Oroklini – Ermis Aradippou
  
1. Division 
D
2 – 2
O 51%
15:00 
UD Oliveirense – Sporting Covilha
  
Segunda Liga 
H
2 – 1
O
15:00 
SC Farense – Varzim
  
Segunda Liga 
D
1 – 1
U 67%
15:00 
Academico Viseu – Academica Coimbra
  
Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00 
Extremadura UD – Cordoba
  
Segunda Division 
Home
1 – 0
U 57%
15:00 
Leganes B – Alcorcon II
  
Tercera Division 
Home
2 – 1
O
15:00 
Thun – Zurich
  
Super League 
H
2 – 1
O 57%
15:00 
Lugano – Basel
  
Super League 
Away
0 – 2
U 47%
15:00 
Luzern – St. Gallen
  
Super League 
A
1 – 2
O 65%
15:00 
Dynamo Kiev – Arsenal Kiev
  
Premier League 
Home
3 – 0
O 65%
15:00 
Shakhtar Donetsk – Karpaty Lviv
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
15:15 
Girona – Valencia
  
Primera Division 
H
2 – 1
O
15:15 
PAOK FC – Atromitos
  
Super League 
Home
2 – 0
U 55%
15:30 
Levski Sofia – Ludogorets Razgrad
  
A PFG 
A
1 – 2
O 54%
15:30 
Monza – Vis Pesaro
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 69%
15:30 
Ravenna – Alma Juventus Fano 1906
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 70%
15:30 
Imolese Calcio – Renate AC
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 69%
15:30 
Albinoleffe – Teramo
  
Lega Pro 
H
1 – 0
U 69%
15:30 
Fermana – Rimini
  
Lega Pro 
H
1 – 0
U 70%
15:30 
Virtus Verona – Feralpisalo
  
Lega Pro 
A
0 – 2
U 63%
15:30 
Sambenedettese – LR Vicenza Virtus
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 68%
15:30 
FCD Rossoblu Potenza – FC Rieti
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 62%
15:30 
SS Monopoli – Bisceglie
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
15:30 
AFAD – Bouake FC
  
Ligue 1 
D
1 – 1
U 65%
15:30 
Politehnica Iasi – Voluntari
  
Liga 1 
D
1 – 1
U 56%
15:30 
UE Figueres – Terrassa Olimpica 2010
  
Tercera Division 
Away
1 – 2
O
15:30 
Atletico Tordesillas – UD Santa Marta de Tormes
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 51%
15:45 
Ajax – Fortuna Sittard
  
Eredivisie 
Home
4 – 0
O 88%
16:00 
Rennes – Caen
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
U 58%
16:00 
Austria Wien – Rheindorf Altach
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U 52%
16:00 
RB Salzburg – Sturm Graz
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U 46%
16:00 
FC Admira – St. Polten
  
Bundesliga 
D
2 – 2
O
16:00 
LASK Linz – Wacker Innsbruck
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U 45%
16:00 
Mattersburg – Rapid Wien
  
Bundesliga 
Away
1 – 2
O 54%
16:00 
Hartberg – Wolfsberger AC
  
Bundesliga 
H
2 – 1
O 58%
16:00 
APOEL FC – AEK Larnaca
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 50%
16:00 
Gyori ETO – Bekescsaba
  
NB2 
H
2 – 1
O
16:00 
Vasas – Tiszakecske FC
  
NB2 
Home
2 – 0
U 45%
16:00 
Dinamo Moscow – Spartak Moscow
  
Premier League 
D
1 – 1
U 63%
16:00 
Proleter – Rad Beograd
  
Super Liga 
Home
2 – 0
U 62%
16:00 
Backa Palanka – Macva
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 69%
16:00 
Vozdovac – Partizan Beograd
  
Super Liga 
Away
0 – 2
U 58%
16:00 
Rapido Bouzas – Salamanca
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Coruxo FC – Guijuelo
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
16:00 
Pontevedra – Burgos CF
  
Segunda B 
Home
3 – 0
O
16:00 
Logrones UD – Gimnastica Torrelavega
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
16:00 
Izarra – CD Calahorra
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
Racing Santander – Sporting Gijon B
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 54%
16:00 
Barakaldo – CD Vitoria
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 61%
16:00 
Mirandes – Athletic Bilbao II
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 51%
16:00 
Teruel – Sabadell
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
16:00 
Badalona – Hercules
  
Segunda B 
D
0 – 0
U 71%
16:00 
Talavera CF – Real Murcia
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
Linense – CD Badajoz
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
San Fernando – El Ejido
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 59%
16:00 
FC Cartagena – Sevilla B
  
Segunda B 
Home
3 – 0
O
16:00 
Xerez CD – Club Deportivo Utrera
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
16:00 
CP Valdivia – Merida AD
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 45%
16:00 
Moralo CP – Aceuchal CF
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 49%
16:00 
Mora CF – CD Madridejos
  
Tercera Division 
Away
1 – 2
O
16:00 
CD Marchamalo – Atletico Ibanes
  
Tercera Division 
Away
1 – 2
O
16:00 
Marino de Luanco – Union Club Ceares
  
Tercera Division 
Home
4 – 0
O 57%
16:00 
Caudal Deportivo de Mieres – LEntregu Club de Futbol
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 53%
16:00 
CD Eldense – Novelda CF
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 59%
16:00 
Orihuela CF – Atletico Saguntino
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 65%
16:00 
UD Alzira – Vilamarxant CF
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 65%
16:00 
AFC Eskilstuna – Halmstad
  
Cup 
H
2 – 1
O
16:00 
Genclerbirligi – Altay Izmir
  
Lig A 
Home
1 – 0
U 54%
16:00 
Besiktas – Konyaspor
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U 50%
16:30 
Arsenal – Manchester United
  
Premier League 
A
1 – 2
O 60%
16:30 
Universitario Popayan – Barranquilla
  
Primera B 
H
2 – 1
O
16:30 
Dinamo Zagreb – Rijeka
  
1. NHL 
Home
1 – 0
U 62%
16:30 
Slavia Praha – Baník Ostrava
  
Czech Liga 
Home
2 – 0
U 52%
16:30 
NK Domzale – Aluminij
  
1. SNL 
Home
3 – 0
O 63%
16:30 
Sestao River – SD Balmaseda FC
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 57%
16:30 
La Nucia – Silla CF
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 51%
17:00 
Sassuolo – Napoli
  
Serie A 
D
1 – 1
U
17:00 
Hannover 96 – Bayer Leverkusen
  
Bundesliga 
Away
0 – 2
U
17:00 
Brondby IF – AaB
  
Superligaen 
Home
1 – 0
U 46%
17:00 
Royal Antwerp – Sporting Charleroi
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 54%
17:00 
Eupen – Club Brugge
  
Pro League 
D
2 – 2
O 64%
17:00 
Cercle Brugge – Standard Liege
  
Pro League 
Away
0 – 2
U 44%
17:00 
Gent – KV Oostende
  
Pro League 
Home
2 – 0
U
17:00 
Genk – Lokeren
  
Pro League 
Home
2 – 0
U
17:00 
RS Waasland-Beveren – Zulte-Waregem
  
Pro League 
A
1 – 2
O 60%
17:00 
Royal Excel Mouscron – Sint-Truiden
  
Pro League 
A
1 – 2
O 52%
17:00 
Anderlecht – Kortrijk
  
Pro League 
D
1 – 1
U 43%
17:00 
Siroki Brijeg – FK Sarajevo
  
Premijer Liga 
D
1 – 1
U 63%
17:00 
FC Zbrojovka Brno – Zizkov
  
Druha Liga 
Home
3 – 0
O 62%
17:00 
Lamia – PAS Giannina
  
Super League 
H
2 – 0
U 71%
17:00 
Zalaegerszegi TE – Vac
  
NB2 
Home
1 – 0
U 51%
17:00 
Maccabi Petah Tikva – Ashdod FC
  
Toto League 
H
2 – 1
O
17:00 
Miedz Legnica – Lech Poznan
  
Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
17:00 
Penafiel – Mafra
  
Segunda Liga 
H
2 – 1
O
17:00 
Arouca – Cova da Piedade
  
Segunda Liga 
Home
1 – 0
U 61%
17:00 
Cultural Leonesa – Real Valladolid II
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 63%
17:00 
Granada – Real Zaragoza
  
Segunda Division 
Home
1 – 0
U 59%
17:00 
Tenerife – Numancia
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 63%
17:00 
Atletico Espeleno – San Roque de Lepe
  
Tercera Division 
H
1 – 0
U 59%
17:30 
Levante – Villarreal
  
Primera Division 
H
3 – 2
Over
17:30 
Sevilla – Real Sociedad
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 46%
17:30 
Vitoria Setubal – Tondela
  
Portuguese Liga 
H
2 – 0
U 61%
17:30 
Olympiakos Piraeus – Aris Thessaloniki
  
Super League 
Home
2 – 0
U 46%
17:30 
Juve Stabia – Cavese
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 58%
17:30 
Lleida Esportiu – Olot
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
17:30 
FC Oleksandria – Olimpic Donetsk
  
Premier League 
Home
3 – 0
O
18:00 
USC Bassam – Moossou FC
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
Under
18:00 
Anzhi Makhachkala – Lokomotiv Moscow
  
Premier League 
Away
0 – 2
Under
18:00 
Atletico Madrid B – Fuenlabrada
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 63%
18:30 
Bnei Sakhnin – Hapoel Beer Sheva
  
Toto League 
Away
0 – 2
U 57%
18:30 
CS U Craiova – Astra Giurgiu
  
Liga 1 
D
1 – 1
U 61%
19:00 
New York City FC – DC United
  
MLS 
Home
3 – 0
O 62%
19:00 
Sporting Kansas City – Philadelphia Union
  
MLS 
Home
2 – 0
U 44%
19:00 
Criciuma SC – Chapecoense SC
  
Catarinense 
A
1 – 2
O
19:00 
Marcilio Dias SC – CA Tubarao
  
Catarinense 
D
1 – 1
U 54%
19:00 
Deportivo La Coruna – Las Palmas
  
Segunda Division 
Home
1 – 0
U 58%
19:30 
Fiorentina – Lazio
  
Serie A 
H
2 – 1
O 54%
19:30 
Triestina – Pordenone
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
19:45 
Real Valladolid – Real Madrid
  
Primera Division 
D
2 – 2
O 63%
20:00 
Marseille – Nice
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
Under
20:00 
Feirense – FC Porto
  
Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 47%
20:00 
Valledupar – Tigres FC
  
Primera B 
A
1 – 2
O
20:00 
Salernitana – Crotone
  
Serie B 
H
2 – 1
O
20:30 
Cortulua – Boyaca Chico FC
  
Primera B 
Home
2 – 1
O
21:00 
Atlanta United – FC Cincinnati
  
MLS 
Home
2 – 0
U
21:00 
Hercilio Luz – Avai SC
  
Catarinense 
Away
0 – 1
U 57%
23:00 
Real Salt Lake – Vancouver Whitecaps
  
MLS 
Home
2 – 0
U 41%
23:01 
Cristo Atletico – Real Avila
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
23:30 
Los Angeles FC – Portland Timbers

  

MLS 
Home
3 – 1
O 65%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay