Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
09:00 

FC Academica Clinceni – Balotesti CS

  

Liga II 
Home
3 – 0
O 68%
09:30 

Sydney FC – Shanghai SIPG

  

AFC . Champions League 
H
2 – 1
O 54%
10:00 

Sanfrecce Hiroshima – Daegu FC

  

AFC . Champions League 
A
1 – 2
O 54%
10:00 

Consadole Sapporo – Shonan Bellmare

  

League Cup 
H
2 – 1
O 53%
10:00 

FC Tokyo – Sagan Tosu

  

League Cup 
Home
1 – 0
U 56%
10:00 

Vegalta Sendai – Kashiwa Reysol

  

League Cup 
D
1 – 1
U 57%
10:00 

Vissel Kobe – Oita Trinita

  

League Cup 
D
2 – 2
O 53%
10:00 

Matsumoto Yamaga – Jubilo Iwata

  

League Cup 
D
1 – 1
U 57%
10:00 

Shimizu S-Pulse – Gamba Osaka

  

League Cup 
D
2 – 2
O 60%
10:30 

Yokohama F.Marinos – V-Varen Nagasaki

  

League Cup 
Home
2 – 0
U 41%
10:30 

Cerezo Osaka – Nagoya Grampus Eight

 

League Cup 
A
1 – 2
O 53%
11:00 

Lori – Gandzasar Kapan

  

Armenia Premier League 
D
1 – 1
U 61%
11:00 

Banants – Alashkert FC

  

Armenia Premier League 
H
2 – 1
O
11:00 

Ulsan Hyundai Horang-i – Kawasaki Frontale

  

AFC . Champions League 
H
2 – 1
O 53%
12:00 

Guangzhou Evergrande FC – Melbourne Victory

  

AFC . Champions League 
Home
2 – 0
U 45%
12:00 

ACS Poli Timisoara – Metaloglobus

  

Liga II 
D
2 – 2
O 52%
12:30 

Siracusa – FC Rieti

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
14:00 

CS Mioveni – Aerostar Bacau

  

Liga II 
Home
1 – 0
U 48%
14:00 

SSC Farul Constanta – ASU Poli Timisoara

  

Liga II 
H
2 – 1
O 51%
14:00 

CS Sportul Snagov – Luceafarul Oradea

 

Liga II 
Home
2 – 0
U 45%
14:00 

UTA Arad – Pandurii Targu Jiu

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 

Dacia Unirea Braila – Energeticianul

  

Liga II 
Away
0 – 1
U 45%
15:00 

NC Magra – Saida

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 60%
15:00 

El Harrach – USM Blida

  

Ligue 2 
Home
1 – 0
U 60%
15:00 

RC Relizane – Amal Bou Saada

  

Ligue 2 
Home
3 – 0
O
15:00 

Tlemcen – RC Kouba

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 65%
15:00 

ES Mostaganem – ASO Chlef

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 70%
15:00 

ASM Oran – Annaba

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 63%
15:00 

El Eulma – US Biskra

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 70%
15:00 

JSM Skikda – JSM Bejaia

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 69%
16:00 

Rakow Czestochowa – Lechia Gdansk

  

Cup 
D
1 – 1
U 61%
16:00 

Petrolul 52 – Arges FC

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 51%
16:30 

Molde – Valerenga

  

Tippeligaen 
Home
2 – 0
U 46%
16:30 

Duisburg – FC Koln

  

2.Bundesliga 
Away
0 – 3
O 62%
17:00 

Olimpia Elblag – Widzew

  

2. Liga 
D
1 – 1
U 60%
17:30 

Orlando Pirates – Black Leopards

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 61%
18:45 

Hull City – Wigan Athletic

  

Championship 
H
2 – 1
O 52%
18:45 

Birmingham City – Sheffield United

  

Championship 
D
1 – 1
U 57%
18:45 

Brentford – Ipswich Town

  

Championship 
Home
2 – 0
U 43%
18:45 

Norwich City – Reading

  

Championship 
Home
3 – 1
O 63%
18:45 

Rotherham United – Aston Villa

  

Championship 
Away
0 – 2
U 45%
00:00 

DC United – Montreal Impact

  

MLS 
Home
4 – 0
O 59%