Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

02:00  Cup Karvina vs Mas Taborsko Over 2.5 goals
02:00  Ligue I Esperance vs Etoile Metlaoui Over 2.5 goals
02:00  3rd Liga Energie Cottbus vs Hallescher FC Under 2.5 goals
02:00  Friendlies Indonesia vs Myanmar Over 2.5 goals
01:00  Friendlies Albania vs Jordan Under 2.5 goals
01:45  Friendlies Italy vs Ukraine Over 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Italy U19 vs Estonia U19 Over 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Slovenia U19 vs Hungary U19 Over 2.5 goals and Btts
02:00  Euro U-19 Norway U19 vs Slovakia U19 Over 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Ukraine U19 vs Albania U19 Under 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Netherlands U19 vs Faroe Islands U19 Home Win
02:00  Euro U-19 Spain U19 vs Andorra U19 Under 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Belarus U19 vs Switzerland U19 Away Win
02:00  Euro U-17 Bosnia and Herzegovina U17 vs Gibraltar U17 Under 2.5 goals
02:00  Euro U-17 Belarus U17 vs Wales U17 Over 2.5 goals
02:00  Euro U-17 Portugal U17 vs Kazakhstan U17 Under 2.5 goals
23:00  DBU Pokalen Nykoebing FC vs Vejle Boldklub Over 2.5 goals
02:00  Cup Fk 09 Bacuch vs SK Odeva Lipany Under 2.5 goals
02:00  Cup Ftc Filakovo vs MFK Tatran Liptovsky Mikulas Under 2.5 goals
20:00  Cup Lok. Kosice vs Trencin Under 2.5 goals
20:00  Cup Lokomotiva Zvolen vs Zlate Moravce Under 2.5 goals
23:00  Cup Skalica vs Ruzomberok Over 2.5 goals
20:00  Cup OFK Malzenice vs Zeleziarne Podbrezova Under 2.5 goals
20:00  Cup Povazska Bystrica vs FC STK 1914 Samorin Under 2.5 goals
02:00  Cup Slovan Simonovany vs Zemplin Michalovce Home Win
20:00  Cup Tj Mladost Kalsa vs FK Aquacity Poprad Under 2.5 goals
02:00  2nd Division Ural/Pov Fc Ufa-2 vs FC Nosta Novotroitsk Over 2.5 goals
02:00  2nd Division Ural/Pov Ural-2 vs Syzran-2003 Under 2.5 goals
02:00  2nd Division east FC Dynamo Barnaul vs FC Chita Over 2.5 goals
02:00  2nd Division east FC Irtysh Omsk vs Zenit Irkutsk Over 2.5 goals
02:00  2nd Division east Sakhalin Sakhalinsk vs S-2 Novosibirsk Over 2.5 goals
02:00  2nd Division south Biolog Novokubansk vs FC Chernomorets Novorossiysk Over 2.5 goals
02:00  2nd Division south SKA Rostov vs FK Angusht Nazran Under 2.5 goals
02:00  2nd Division south Urozhay Krasnodar vs Dinamo Stavropol Home Win
02:00  2nd Division south CHAYKA PESCHANOKOPSKOYE vs FC Spartak Nalchik Over 2.5 goals
02:00  Federal A zone 1 Deportivo Madryn vs CA Alvarado Over 2.5 goals
02:00  Federal A zone 1 Sansinena BB vs Villa Mitre Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 Juventud Unida Gualeguaychu vs Defensores de Pronunciamiento Over 2.5 goals
02:00  Federal A zone 4 Juventud Antoniana vs Deportivo San Jorge Tucuman Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 4 San Martin de Formosa vs Boca Unidos Under 2.5 goals
07:30  Serie B Criciuma vs Brasil de Pelotas Under 2.5 goals
07:30  Primera A Atletico Junior vs Tolima Under 2.5 goals
07:30  United Soccer League Nashville SC vs Toronto FC II Over 2.5 goals and Btts
06:00  United Soccer League Atlanta United II vs Pittsburgh Riverhounds Over 2.5 goals
17:00  League Cup Kashima Antlers vs Yokohama F.Marinos Over 2.5 goals
17:00  League Cup Kashiwa Reysol vs Shonan Bellmare Over 2.5 goals and Btts
02:00  Ligue 1 CR Belouizdad vs USM Alger Under 2.5 goals
02:00  Ligue I Etoile Metlaoui vs Esperance Under 2.5 goals
02:00  FA Cup Chippenham Town vs Hendon Over 2.5 goals
02:00  FA Cup Kidsgrove Athletic vs Workington Over 2.5 goals
02:00  FA Cup Taunton Town vs St.Albans Over 2.5 goals and Btts
02:00  Friendlies Palestine vs Bangladesh Over 2.5 goals
02:00  Primera División Limon vs Club Sport Herediano Under 2.5 goals