Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionTIPS
02:30 

Colombia – Venezuela

  

Under
2 – 0
Home
03:30 

Brazil – Bolivia

  

Under
2 – 0
Home
07:00 

Croydon Kings – Para

  

Under
2 – 0
Home
07:30 

Cumberland Utd. – Adelaide City

  

Over
1 – 2
A
08:00 

Shimizu – Hiroshima

  

Over
1 – 2
Away
08:00 

Sapporo – Shonan

  

Under
2 – 0
Home
08:00 

FC Tokyo – G-Osaka

  

Over
3 – 2
H
08:00 

Nagoya – C-Osaka

  

Over
1 – 2
A
08:00 

V-Varen Nagasaki – Renofa Yamaguchi

  

Under
2 – 0
Home
08:00 

Giravanz Kitakyushu – Kusatsu

  

Under
1 – 0
Home
08:00 

Yamaga – Iwata

  

Over
2 – 1
H
08:00 

Tokushima – Ehime

  

Under
2 – 0
Home
08:00 

Kyoto – Albirex Niigata

  

Under
1 – 1
D
08:00 

Montedio Yamagata – Ryukyu

  

Over
3 – 1
Home
08:00 

Omiya Ardija – Tochigi

  

Under
1 – 1
D
09:00 

Kashiwa – Kobe

  

Over
2 – 2
D
09:00 

Kofu – Avispa Fukuoka

  

Under
1 – 1
D
09:00 

Chiba – Mito

  

Over
2 – 1
H
10:00 

Yokohama M. – Oita

  

Over
2 – 1
Home
10:00 

Kashima – Yokohama

  

Over
2 – 1
Home
11:00 

Toowong – Albany Creek

  

Over
1 – 2
A
11:00 

Acacia Ridge – The Gap

  

Over
1 – 2
A
11:00 

Druitt Town Rangers – Sydney Olympic

  

Under
0 – 2
Away
11:00 

Aerostar – Viitorul Tg. Jiu

  

Over
1 – 2
A
11:00 

Gloria Buzau – Csikszereda M. Ciuc

  

Under
1 – 1
D
11:00 

Unirea Slobozia – Ripensia Timisoara

  

Under
1 – 1
D
11:00 

Metaloglobus Bucharest – CSM Resita

  

Under
1 – 1
D
11:15 

Vltavin – Benesov

  

Over
2 – 1
Home
11:15 

Pisek – Motorlet Prague

  

Over
3 – 1
Home
11:15 

Pardubice B – Chlumec nad Cidlinou

  

Over
1 – 2
A
11:15 

Zbuzany – Mlada Boleslav B

  

Over
2 – 2
D
11:15 

Otrokovice – Dolni Benesov

  

Under
2 – 0
Home
11:15 

Frydek-Mistek – Hlucin

  

Under
2 – 0
Home
11:15 

Ostrava B – Vyskov

  

Under
1 – 1
D
11:30 

Peninsula – Gold Coast

  

Under
2 – 0
Home
11:30 

Brisbane Strikers – Capalaba FC

  

Over
3 – 2
Home
11:30 

Adelaide Olympic – NE Metrostars

  

Over
1 – 2
Away
11:30 

SK Rakovnik – Karlovy Vary

  

Over
1 – 2
A
11:30 

Prepere – Bohemians 1905 B

  

Over
2 – 2
D
11:30 

Slovan Bratislava B – Komarno

  

Under
2 – 0
H
12:00 

Moreton Bay Utd – Gold Coast Knights

  

Over
1 – 2
Away
12:00 

Kawasaki Frontale – Vegalta Sendai

  

Under
2 – 0
Home
12:00 

Sagan Tosu – Urawa

  

Under
1 – 1
D
13:00 

Slask Wroclaw 2 – Chojniczanka

  

Over
2 – 3
A
13:40 

Arka Gdynia – LKS Lodz

  

Over
3 – 2
H
14:00 

Sydvest – SfB-Oure

  

Under
0 – 1
A
14:00 

Hellerup – Hillerod

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Vanlose – Slagelse

  

Under
1 – 1
D
14:00 

PK-35 Helsinki W – Honka W

  

Over
2 – 1
H
14:00 

TiPS W – Jypk W

  

Under
2 – 0
Home
14:00 

AC Oulu – MuSa

  

Under
2 – 0
Home
14:00 

SJK Akatemia – Jaro

  

Under
0 – 2
Away
14:00 

KPV Kokkola – AC Kajaani

  

Under
2 – 0
Home
14:00 

Ekenas – Mikkelin

  

Under
1 – 0
Home
14:00 

Sabadell – Mirandes

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Trelleborgs – Akropolis

  

Over
1 – 2
A
14:30 

VSK Aarhus – Jammerbugt

  

Under
0 – 2
Away
14:30 

Roskilde KFUMs – Bronshoj

  

Over
2 – 1
H
14:30 

Fredrikstad – Hodd

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Middelfart – B.93

  

Over
3 – 2
Home
15:00 

Dalum IF – Holstebro

  

Over
1 – 2
A
15:00 

KoldingQ W – Thisted FC W

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Farum BK W – Aalborg W

  

Over
3 – 0
Home
15:00 

Fortuna Hjorring W – Aarhus W

  

Over
3 – 0
Home
15:00 

Gillingham – Oxford Utd

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Kaiserslautern – Mannheim

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Munich 1860 – Lubeck

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Uerdingen – Bayern II

  

Over
3 – 2
H
15:00 

Verl – Hansa Rostock

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Turkgucu Munchen – Wehen

  

Over
3 – 2
H
15:00 

SG Dynamo Dresden – Magdeburg

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Garbarnia – S. Rzeszow

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Domazlice – Kraluv Dvur

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Zivanice – Velvary

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Lisen – Jablonec

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Odra Petrkovice – Nove Mesto na M.

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Uhersky Brod – Rosice

  

Over
2 – 1
H
16:00 

BK Frem – Brabrand

  

Over
3 – 2
Home
16:00 

Nykobing – FA 2000

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Luxembourg – Cyprus

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Montenegro – Azerbaijan

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

PK-35 Vantaa W – KuPS W

  

Over
1 – 2
Away
16:00 

Bohemians WFC W – Athlone WFC W

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Cork City W – Galway WFC W

  

Over
4 – 1
Home
16:00 

Dublin Waves W – Wexford Youths Football Club W

  

Over
0 – 4
Away
16:00 

Treaty Utd W – Shelbourne W

  

Over
0 – 3
Away
16:00 

Egersunds – V. Haugesund

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Blekitni Stargard – Hutnik Krakow

  

Over
3 – 2
H
16:00 

Skra – Ostroda

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Sokol Aleksandrow L. – Bron Radom

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Huragan Morag – Concordia Elblag

  

Over
3 – 2
H
16:00 

Skierniewice – Swit

  

Over
1 – 3
Away
16:00 

KS Kutno – Grodzisk M.

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Zambrow – Blonianka Blonie

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Trebisov – Petrzalka

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Dubnica – Samorin

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Banska Bystrica – Bardejov

  

Over
5 – 0
Home
16:00 

Poprad – L. Mikulas

  

Over
1 – 2
Away
16:00 

Umea FC – Jonkopings

  

Over
1 – 2
Away
16:30 

Jerv – Raufoss

  

Over
2 – 1
H
16:30 

Cardiff Metropolitan – Connahs Q.

  

Under
0 – 1
Away
16:30 

Flint – Haverfordwest

  

Over
2 – 1
H
16:30 

Newtown – Barry

  

Under
1 – 1
D
16:30 

Penybont – TNS

  

Under
0 – 2
Away
16:45 

Concordia – Mioveni

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Trinec – Vlasim

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Vysehrad – Mas Taborsko

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Brightlingsea – Haringey

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Carshalton – Corinthian-Casuals

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Cheshunt – Bognor Regis

  

Under
1 – 1
D
17:00 

East Thurrock – Merstham

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Enfield Town – Leatherhead

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Folkestone – Potters Bar

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Kingstonian – Hornchurch

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Lewes – Margate

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Wingate & Finchley – Horsham FC

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Worthing – Bowers & Pitsea

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Accrington – Rochdale

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Crewe – Wigan

  

Over
2 – 3
A
17:00 

Doncaster – Shrewsbury

  

Under
2 – 0
H
17:00 

Lincoln – Bristol Rovers

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Northampton – Peterborough

  

Over
1 – 2
Away
17:00 

Plymouth – Burton

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Portsmouth – MK Dons

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Swindon – AFC Wimbledon

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Blackpool – Ipswich

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Barrow – Leyton Orient

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Bolton – Grimsby

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Cheltenham – Crawley

  

Under
1 – 0
Home
17:00 

Mansfield – Stevenage

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Oldham – Morecambe

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Port Vale – Carlisle

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Salford – Tranmere

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Scunthorpe – Forest Green

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Southend – Exeter

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Walsall – Colchester

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Cambridge Utd – Newport

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Boreham Wood – FC Halifax

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Bromley – Torquay

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Chesterfield – Woking

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Eastleigh – Altrincham

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Maidenhead – Hartlepool

  

Over
2 – 3
A
17:00 

Notts Co – Barnet

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Solihull Moors – King’s Lynn

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Weymouth – Sutton

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Yeovil – Wrexham

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Alfreton – Spennymoor

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Blyth – AFC Telford

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Boston Utd – Guiseley

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Brackley Town – Curzon Ashton

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Chester – Leamington

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Chorley – Gloucester

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Darlington – Kidderminster

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Farsley – York

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Gateshead – AFC Fylde

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Hereford – Bradford PA

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Kettering – Southport

  

Over
2 – 3
A
17:00 

Bath – Billericay

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Chelmsford – Oxford City

  

Over
1 – 3
A
17:00 

Chippenham – Braintree

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Concord – St. Albans

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Dorking – Slough

  

Over
3 – 2
H
17:00 

Ebbsfleet – Dulwich Hamlet

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Hampton & Richmond – Dartford

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Havant & W – Maidstone

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Hemel Hempstead – Eastbourne Boro

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Tonbridge – Hungerford

  

Over
3 – 2
H
17:00 

Alvechurch – Tamworth

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Banbury – Needham Market

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Bromsgrove – AFC Rushden & Diamonds

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Hednesford – Stratford

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Hitchin – Leiston

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Kings Langley – Lowestoft

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Peterborough Sports – Barwell

  

Over
4 – 2
Home
17:00 

Redditch – Biggleswade Town

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Royston – Stourbridge

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Rushall – Coalville

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Beaconsfield Town – Hayes & Yeading

  

Over
2 – 3
A
17:00 

Chesham – Swindon S

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Dorchester – Tiverton

  

Over
1 – 3
Away
17:00 

Farnborough – Taunton

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Harrow – Weston-super-Mare

  

Over
2 – 3
Away
17:00 

Hendon – Hartley Wintney

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Met. Police – Gosport

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Salisbury – Poole

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Truro – Yate Town

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

MyPa – Gnistan

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Shamrock 2 – Bray

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Brattvag – Alta

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Espanyol – Alcorcon

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Logrones – Almeria

  

Under
1 – 1
D
17:30 

Maastricht – G.A. Eagles

  

Over
2 – 2
D
17:30 

Zilina B – Puchov

  

Over
3 – 1
Home
18:00 

Stomil Olsztyn – R. Rzeszow

  

Over
2 – 1
H
18:00 

Elblag – GKS Katowice

  

Under
1 – 1
D
18:30 

GAIS – Halmstad

  

Over
1 – 2
Away
18:30 

Dalkurd – Ljungskile

  

Over
2 – 1
Home
18:30 

Brage – Degerfors

  

Over
1 – 2
Away
19:00 

Faroe Islands – Latvia

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Liechtenstein – Gibraltar

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Waterford – Shelbourne

  

Over
2 – 1
H
19:00 

GKS Belchatow – Zaglebie Sosnowiec

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Ol. Grudziadz – Polkowice

  

Under
0 – 2
A
19:00 

Suwalki – Lublin

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Polonia Warszawa – Wasilkow

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Skalica – FC Kosice

  

Under
1 – 1
D
19:15 

KKS Kalisz – Bytovia Bytow

  

Over
2 – 3
A
19:15 

Bala – Aberystwyth

  

Under
1 – 0
Home
19:20 

Dag & Red – Wealdstone

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Tenerife – Rayo Vallecano

  

Over
2 – 1
H
19:45 

Almere City – Roda

  

Over
2 – 1
Home
20:45 

U Craiova 1948 – FC Rapid Bucuresti

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Andorra – Malta

  

Under
0 – 1
A
21:45 

Ukraine – Germany

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Spain – Switzerland

  

Over
3 – 0
Home
22:00 

Telstar – Oss

  

Under
2 – 0
Home
choi game giai tri choi game giai tri