Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 10/12/2017

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

22:00  National Division AS Jeunesse Esch vs CS Fola Esch Over 2.5 goals and Btts
21:00  National Division F91 Dudelange vs Union Titus Petange Over 2.5 goals
22:00  National Division FC Differdange 03 vs Union Esch FC Over 2.5 goals
21:00  National Division FC Victoria Rosport vs US Hostert Under 2.5 goals
22:00  National Division RM Hamm Benfica vs Racing FC Union Luxembourg Over 2.5 goals
22:00  National Division US Mondorf les Bains vs Una Strassen Over 2.5 goals and Btts
19:00  Prva Liga FK Vardar Skopje vs FC Academy Pandev Over 2.5 goals
22:30  Super Liga FK Crvena Zvezda vs Borac Cacak Home Win
20:00  Super Liga Napredak vs Partizan Beograd Over 2.5 goals
22:30  Premijer Liga Zeljeznicar vs Radnik Bijeljina Home Win
19:00  Premijer Liga Borac Banja Luka vs Siroki Brijeg Away Win
03:00  Primera Division Rosario Central vs Newells Old Boys Under 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Boca Unidos vs Agropecuario Over 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Deportivo Moron vs Guillermo Brown Under 2.5 goals
03:00  Primera B Nacional Los Andes vs Nueva Chicago Under 2.5 goals
04:30  Division Profesional Independiente CG vs Rubio Nu Under 2.5 goals
04:30  Division Profesional Libertad vs Nacional Under 2.5 goals
19:00  Premier League Southampton vs Arsenal Under 2.5 goals
23:30  Premier League Manchester United vs Manchester City Over 2.5 goals
18:30  Serie A ChievoVerona vs Roma Under 2.5 goals
21:00  Serie A SSC Napoli vs Fiorentina Over 2.5 goals
21:00  Serie A Udinese vs Benevento Home Win
00:00  Serie A Sassuolo vs Crotone Under 2.5 goals
02:45  Serie A AC Milan vs Bologna Under 2.5 goals
23:30  Serie B Bari vs Palermo Away Win
20:30  Italy Alessandria vs Pistoiese Over 2.5 goals and Btts
20:30  Italy Monza vs Cuneo Over 2.5 goals
20:30  Italy US Gavorrano vs Giana Erminio Under 2.5 goals
00:30  Italy Pisa vs Arezzo Under 2.5 goals
00:30  Italy Prato vs Pontedera Over 2.5 goals
20:30  Italy Racing Fondi vs Akragas Under 2.5 goals
02:30  Italy Casertana vs Bisceglie Under 2.5 goals
02:30  Italy Catania vs Matera Under 2.5 goals
20:30  Italy Cosenza vs Virtus Francavilla Under 2.5 goals
02:30  Italy Reggina vs Sicula Leonzio Under 2.5 goals
18:00  La Liga Real Sociedad vs Malaga Over 2.5 goals
22:15  La Liga Real Betis vs Atletico Madrid Over 2.5 goals
00:30  La Liga Levante vs Athletic Bilbao Over 2.5 goals
02:45  La Liga Villarreal vs Barcelona Over 2.5 goals
18:00  LaLiga Cordoba vs Rayo Vallecano Over 2.5 goals
22:00  LaLiga Lugo vs Leonesa Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Gimnastic vs Sevilla Atletico Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Real Oviedo vs Osasuna Away Win
02:00  LaLiga Tenerife vs Reus Under 2.5 goals
18:00  Spain Fuenlabrada vs Coruxo F.C. Under 2.5 goals
18:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Rayo Majadahonda Under 2.5 goals
18:00  Spain Valladolid B vs Gimnastica Segoviana Under 2.5 goals
21:45  Spain Celta Vigo B vs Navalcarnero Under 2.5 goals
22:45  Spain Rapido de Bouzas vs CF Talavera de la Reina Under 2.5 goals
23:00  Spain Toledo vs Ponferradina Over 2.5 goals and Btts
18:00  Spain CD Vitoria vs CD Lealtad Under 2.5 goals
23:00  Spain Barakaldo vs Caudal Deportivo Under 2.5 goals
23:00  Spain Racing Santander vs Real Sociedad B Under 2.5 goals
18:00  Spain Badalona vs Mallorca Under 2.5 goals
18:00  Spain Pena Dep. Santa Eulalia vs Ebro Under 2.5 goals
23:00  Spain CF Peralada vs Villarreal B Under 2.5 goals
23:00  Spain Ontinyent vs Llagostera Under 2.5 goals
18:00  Spain San Fernando CD vs Melilla Under 2.5 goals
23:00  Spain Cartagena vs Linense Over 2.5 goals
00:00  Spain Extremadura vs Merida Under 2.5 goals
00:00  Spain Real Murcia vs Lorca Deportiva Under 2.5 goals
19:30  Bundesliga FC Cologne vs Freiburg Home Win
21:30  Bundesliga Hannover 96 vs Hoffenheim Over 2.5 goals
00:00  Bundesliga Augsburg vs Hertha Berlin Over 2.5 goals and Btts
19:30  2nd Bundesliga Kaiserslautern vs Ingolstadt Away Win
19:30  2nd Bundesliga St. Pauli vs Duisburg Over 2.5 goals
20:00  3rd Liga Hansa Rostock vs Chemnitzer FC Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Altonaer FC 93 vs BSV Rehden Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord SV Drochtersen/Assel vs Eutin 08 Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. BFC Dynamo vs FSV Luckenwalde Home Win
19:30  Regionalliga N. Berliner AK 07 vs FSV Union Fuerstenwalde Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. VfB Auerbach vs VSG Altglienicke Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga West Bonner SC vs FC Koeln II Over 2.5 goals and Btts
20:00  Regionalliga West FC Wegberg-Beeck vs Wuppertal Over 2.5 goals and Btts
21:00  Ligue 1 Amiens vs Lyon Over 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Nantes vs Nice Over 2.5 goals
03:00  Ligue 1 Marseille vs Saint-Etienne Over 2.5 goals
18:30  Eredivisie Roda JC Kerkrade vs FC Groningen Btts
20:30  Eredivisie Sparta Rotterdam vs Vitesse Away Win
22:45  Eredivisie Ajax vs PSV Eindhoven Over 2.5 goals and Btts
20:30  First Division A Club Brugge vs Lokeren Home Win
00:00  First Division A Anderlecht vs Sporting Charleroi Home Win
02:00  First Division A St.Truiden vs Zulte-Waregem Over 2.5 goals
23:00  Primeira Liga Portimonense vs Chaves Away Win
01:00  Primeira Liga Belenenses vs Pacos de Ferreira Home Win
03:15  Primeira Liga Vitoria de Setubal vs FC Porto Away Win
22:00  Segunda Liga Arouca vs Leixoes Home Win
22:00  Segunda Liga FC Porto B vs Vitoria de Guimaraes B Over 2.5 goals
23:00  Segunda Liga Benfica B vs Sporting CP B Over 2.5 goals
23:00  Segunda Liga Nacional vs Gil Vicente Home Win
23:10  League 1 Airdrieonians vs Raith Rovers Over 2.5 goals
18:00  Superliga OB vs Silkeborg Over 2.5 goals
22:00  Superliga AaB vs FC Koebenhavn Home Win
00:00  Superliga Broendby IF vs AGF Over 2.5 goals
20:00  Bundesliga Altach vs Austria Wien Over 2.5 goals
22:30  Bundesliga Wolfsberger AC vs Salzburg Under 2.5 goals
22:00  Super League FC Zuerich vs Luzern Over 2.5 goals
22:00  Super League Lugano vs Lausanne Under 2.5 goals
22:00  Challenge League FC Rapperswil-Jona vs Aarau Over 2.5 goals
22:15  Super League Atromitos vs Levadiakos Home Win
00:30  Super League PAOK Thessaloniki FC vs Panathinaikos Away Win
20:00  Football League Aiginiakos FC vs AE Karaiskakis Under 2.5 goals
20:00  Football League Apollon Pontou vs Kallithea Under 2.5 goals
20:00  Football League Kissamikos FC vs AE Sparti Under 2.5 goals
20:00  Football League Panegialios vs Ergotelis Home Win
20:00  Football League Trikala vs Apollon Larissa Under 2.5 goals
18:00  Super Lig Osmanlispor FK vs Alanyaspor Over 2.5 goals
20:30  Super Lig Sivasspor vs Istanbul Basaksehir Over 2.5 goals and Btts
23:30  Super Lig Kayserispor vs Besiktas Over 2.5 goals
17:00  1st Lig Denizlispor vs Samsunspor Under 2.5 goals
01:00  1st Lig Eskisehirspor vs Gaziantepspor Over 2.5 goals
22:00  1st Lig Giresunspor vs Rizespor Under 2.5 goals
22:00  1st League Olympiakos Nicosia vs AEK Larnaca Away Win
20:00  Fortuna League Ruzomberok vs Slovan Bratislava Over 2.5 goals
18:00  Premier League Amkar vs FC Krasnodar Away Win
20:30  Premier League Spartak Moscow vs CSKA Moscow Over 2.5 goals and Btts
23:00  Premier League FC Rostov vs FC Ufa Home Win
19:00  Premier League FC Olexandria vs Dynamo Kyiv Away Win
00:30  Premier League Zorya vs Shakhtar Donetsk Over 2.5 goals
21:30  Ekstraklasa Wisla Krakow vs Wisla Plock Over 2.5 goals
00:00  Ekstraklasa Lech Poznan vs Cracovia Home Win
21:00  1st League NK Lokomotiva vs Hajduk Split Away Win
23:00  1st League Rijeka vs Slaven Under 2.5 goals
19:00  1st SNL NK Krsko vs Gorica Over 2.5 goals
22:50  1st SNL Maribor vs Aluminij Over 2.5 goals
01:00  Liga I Botosani vs FC FCSB Under 2.5 goals
18:00  First Professional Lea Dunav Ruse vs Lokomotiv Plovdiv Under 2.5 goals
20:00  First Professional Lea Vereya vs Vitosha Bistritsa Under 2.5 goals
22:00  First Professional Lea PFC CSKA-Sofia vs Beroe Away Win
19:00  Premijer Liga Vitez vs FK Sarajevo Away Win
19:00  Prva Liga FK Sileks vs FK Skopje Under 2.5 goals
19:00  Prva Liga Pobeda vs Pelister Under 2.5 goals
19:00  Prva Liga Rabotnicki vs Renova Over 2.5 goals
00:00  Ligat HaAl Hapoel Ironi Kiryat Shmona vs Hapoel Ironi Akko Home Win
01:15  Ligat HaAl Bnei Sakhnin vs Hapoel Beer Sheva Under 2.5 goals
07:30  Primera Division Arsenal Sarandi vs Independiente Under 2.5 goals
05:15  Primera Division Racing Club vs Gimnasia LP Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 1 CA Alvarado vs Ferro Carril Oeste General Pico Over 2.5 goals
03:00  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Sansinena BB Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 1 Deportivo Madryn vs Club Rivadavia Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 1 Villa Mitre vs Deportivo Roca Over 2.5 goals
03:00  Federal A zone 2 Estudiantes de Rio Cuarto vs Union Aconquija Home Win
03:00  Federal A zone 2 Gutierrez SC vs Juventud Unida Universitario Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 2 San Lorenzo de Alem vs Huracan Las Heras Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 CD Libertad vs Atletico Parana Over 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Central Cordoba de Santiago vs Union de Sunchales Over 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Defensores de Belgrano de Villa Ramallo vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Defensores de Pronunciamiento vs Douglas Haig Over 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Sportivo Las Parejas vs Sportivo Belgrano Over 2.5 goals
04:30  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs Altos Hornos Zapla Under 2.5 goals
05:00  Federal A zone 4 Guarani Antonio Franco vs Gimnasia y Tiro Under 2.5 goals
02:00  Primera Division Club Petrolero vs Universitario Over 2.5 goals
02:00  Primera Division Nacional Potosi vs Bolivar Over 2.5 goals
02:00  Primera Division San Jose vs Sport Boys Warnes Home Win
22:30  Primera División Tra Antofagasta vs Universidad Catolica Over 2.5 goals
07:00  Primera División Tra San Luis vs Audax Italiano Over 2.5 goals
09:00  Primera División inv Club Sport Herediano vs Santos de Guapiles Over 2.5 goals
06:00  Primera División inv Municipal Perez Zeledon vs Deportivo Saprissa Under 2.5 goals
19:00  Indian Super League Jamshedpur vs FC Pune City Under 2.5 goals
21:30  Indian Super League Mumbai City FC vs Chennaiyin FC Home Win
23:40  Premier League Al Fateh FC vs Al Hilal Over 2.5 goals
23:40  Premier League Ohod vs Al Ahli Over 2.5 goals
15:00  Hyundai A-League Melbourne City FC vs Central Coast Mariners Over 2.5 goals
22:00  Botola Pro Racing de Casablanca vs Chabab Rif Al Hoceima Over 2.5 goals
02:00  Botola Pro Hassania Agadir vs FUS Rabat Over 2.5 goals
20:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Free State Stars Under 2.5 goals
21:00  Ligue I Etoile du Sahel vs CS Sfaxien Under 2.5 goals
20:00  Ligue I Zarzis vs Club Africain Under 2.5 goals
04:00  Primera Division CD FAS vs Alianza FC Under 2.5 goals
02:00  Cup Jose Carlos Mariategui Picota vs Atletico Grau Under 2.5 goals
02:00  Friendly (Under 20) Namibia U20 vs Lesotho U20 Under 2.5 goals
02:00  Friendly (Under 20) Zimbabwe U20 vs Angola U20 Under 2.5 goals
05:00  Primera División cha Club Atletico Penarol vs Defensor Sporting Home Win