Máy tính chọn kèo Bóng Đá ngon ăn ngày 10/12/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
08:00 

Myanmar U23 – Cambodia U23

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Indonesia U23 – Vietnam U23

  

Away
1 – 3
Over
17:55 

Napoli – Genk

  

Home
2 – 0
Under
17:55 

Salzburg – Liverpool

  

H
3 – 2
Over
19:45 

Bristol City – Millwall

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Charlton – Huddersfield

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Leeds – Hull

  

Home
1 – 0
Under
19:45 

Nottingham – Middlesbrough

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

Preston – Fulham

  

H
3 – 1
Over
19:45 

Accrington – Bolton

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Crewe – Eastleigh

  

Home
2 – 1
Over
19:45 

Hartlepool – Exeter

  

D
2 – 2
Over
19:45 

Ipswich – Coventry

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Carlisle – Forest Green

  

A
0 – 2
Under
19:45 

AFC Fylde – Sutton

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Chesterfield – Yeovil

  

H
3 – 2
Over
19:45 

Altrincham – Blyth

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Guiseley – Kidderminster

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Maidstone – Chippenham

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Wealdstone – Eastbourne Boro

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Hemel Hempstead – Weymouth

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Tamworth – Needham Market

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Alvechurch – Coalville

  

Away
2 – 3
Over
19:45 

Hednesford – Nuneaton

  

D
2 – 2
Over
19:45 

Poole – Salisbury

  

A
2 – 3
Over
19:45 

Weston-super-Mare – Hartley Wintney

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Gosport – Dorchester

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

Truro – Merthyr T

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Ayr – Arbroath

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Morton – Dundee Utd

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Albion Rovers – Cowdenbeath

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Stoke – Luton

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Lyon – RB Leipzig

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Dortmund – Slavia Prague

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Inter – Barcelona

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

Benfica – Zenit

  

H
3 – 2
Over
20:00 

Chelsea – Lille

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Ajax – Valencia

  

Home
2 – 0
Under
00:10 

Argentinos Jrs – Estudiantes L.P.

  

H
2 – 1
Over
00:30 

Oriente Petrolero – Aurora

  

Home
1 – 0
Under