Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 11/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:10 
Venezuela U20 – Ecuador U20
  
Sudamericano U20 
A
1 – 2
Over
12:00 
Ulinzi Stars – Western Stima
  
Premier League 
D
1 – 1
U 65%
13:00 
Apollon Pontou – Ergotelis
  
B Ethniki 
D
1 – 1
Under
13:30 
Tyumen – Chertanovo Moskva
  
FNL Cup 
Away
0 – 1
U 50%
15:00 
Vitoria Guimaraes B – Sporting Covilha
  
Segunda Liga 
H
2 – 0
U 63%
15:00 
Botosani – Voluntari
  
Liga 1 
Home
1 – 0
U 60%
16:00 
Giresunspor – Umraniyespor
  
Lig A 
H
2 – 1
Over
16:15 
Riga FC – Shinnik Yaroslavl
  
FNL Cup 
Home
1 – 0
U
17:00 
Pafos FC – Ermis Aradippou
  
1. Division 
Home
1 – 0
U 49%
17:00 
Panaitolikos – Larissa
  
Super League 
H
2 – 0
U 65%
17:00 
Hapoel Nazareth Illit – Hapoel Akko
  
Liga Leumit 
D
1 – 1
U 57%
17:00 
Hapoel Nir Ramat HaSharon – Hapoel Afula
  
Liga Leumit 
A
1 – 2
O
17:00 
Hapoel Iksal Imad – Hapoel Kfar Saba
  
Liga Leumit 
H
2 – 1
O
17:00 
Gornik Zabrze – Wisla Krakow
  
Ekstraklasa 
H
2 – 1
O 61%
17:00 
Sivasspor – Akhisar Belediyespor
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U 50%
17:00 
Ankaragucu – Kasimpasa SK
  
Super Lig 
D
2 – 2
O 59%
17:30 
Asteras Tripolis – Aris Thessaloniki
  
Super League 
H
2 – 1
O
18:00 
Vendsyssel FF – FC Midtjylland
  
Superligaen 
D
1 – 1
U 44%
18:00 
Lotte – Preussen Munster
  
3. Liga 
D
2 – 2
O
18:00 
Steaua Bucuresti – Hermannstadt
  
Liga 1 
Home
2 – 1
O
18:30 
Waasland Beveren Reserve – Excel Mouscron Reserve
  
Reserve Pro League 
Home
3 – 1
O 71%
18:30 
Anderlecht Reserve – Genk Reserve
  
Reserve Pro League 
Home
2 – 0
U
18:30 
Sint-Truiden Reserve – Sporting Charleroi Reserve
  
Reserve Pro League 
Home
3 – 1
O 72%
18:30 
Zulte Waregem Reserve – AS Eupen Reserve
  
Reserve Pro League 
D
2 – 2
O 71%
18:30 
Lokeren Reserve – Royal Antwerp Reserves
  
Reserve Pro League 
D
2 – 2
O 71%
18:30 
Gent Reserve – Cercle Brugge Reserve
 
Reserve Pro League 
D
2 – 2
O 71%
18:30 
Bnei Sakhnin – Maccabi Tel Aviv
  
Toto League 
Away
0 – 1
Under
19:00 
Club Brugge Reserve – Standard Liege Reserve
  
Reserve Pro League 
Home
3 – 2
O 72%
19:00 
Kortrijk Reserve – KV Oostende Reserve
 
Reserve Pro League 
D
1 – 1
U
19:00 
Utrecht II – Go Ahead Eagles
  
Eerste Divisie 
Away
0 – 1
U
19:00 
Jong Ajax – Roda JC
  
Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
19:15 
Ross County – Inverness CT
  
FA Cup 
Home
2 – 0
U 45%
19:30 
Hamburger SV – Dynamo Dresden
  
2.Bundesliga 
Home
2 – 0
U 48%
19:45 
Brest – Auxerre
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 57%
19:45 
Siracusa – Reggina
  
Lega Pro 
Away
0 – 1
U 56%
20:00 
Deportivo Alaves – Levante
  
Primera Division 
D
1 – 1
Under
20:00 
Venezia – Lecce
  
Serie B 
D
1 – 1
U 61%
20:15 
Vitoria Setubal – Belenenses
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 64%