Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 11/07/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 11/07/2020

GMT+4Home vs AwayLeaguePredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
04:00 

Seattle Sounders – San Jose Earthquakes

  

H
2 – 1
Over
07:00 

Vanraure – Blaublitz

  

D
1 – 1
Under
08:00 

Croydon Kings – Modbury Jets

  

D
2 – 2
Over
08:30 

Adelaide Raiders – Adelaide Olympic

  

A
1 – 2
Over
08:30 

Blue Eagles – Adelaide Comets

  

D
1 – 1
Under
08:30 

Para – NE Metrostars

  

Away
1 – 3
Over
09:00 

Fukushima Utd – Grulla Morioka

  

Home
3 – 0
Over
10:00 

Perth Glory U21 – Rockingham City

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Inglewood Utd – ECU Joondalup

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Armadale – Balcatta

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Cockburn City – Bayswater

  

Away
1 – 2
Over
10:00 

Perth SC – Floreat Athena

  

A
3 – 4
Over
10:00 

Imabari – Kagoshima Utd

  

A
0 – 1
Under
11:00 

Fujieda MYFC – YSCC

  

D
0 – 0
Under
11:00 

Sagamihara – Nagano

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Kofu – Kanazawa

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Albirex Niigata – Yamaga

  

H
2 – 0
Under
12:00 

Campbelltown City – Cumberland Utd.

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Gifu – Kamatamare

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Ryukyu – Tokushima

  

Away
1 – 3
Over
12:30 

Kyoto – Avispa Fukuoka

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Toyama – Azul Claro Numazu

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Oita – Kobe

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Kawasaki Frontale – Kashiwa

  

D
2 – 2
Over
13:00 

V-Varen Nagasaki – Ehime

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Omiya Ardija – Verdy

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Montedio Yamagata – Mito

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Iwata – Renofa Yamaguchi

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Kusatsu – Machida

  

H
1 – 0
Under
13:00 

Chiba – Tochigi

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Incheon – Sangju Sangmu

  

Away
0 – 1
Under
13:00 

Pohang – Suwon Bluewings

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Jeonbuk – Seongnam

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Qviding – Assyriska IK

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Hercules – Vaajakoski

  

A
0 – 3
Over
13:00 

Kumamoto – C-Osaka U23

  

Home
3 – 0
Over
13:40 

GKS Jastrzebie – Podbeskidzie

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Orebro Syr. – Gefle

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Kultsu – Lahden Reipas

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Vasalunds – Taby

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Charlton – Reading

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Derby – Brentford

  

Away
0 – 1
Under
14:30 

Norwich – West Ham

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Watford – Newcastle

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Nykobing – Koge

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Frej – Nykopings

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Team TG FF – Karlstad

  

H
3 – 1
Over
15:00 

IFK Lulea – Karlslunds

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Lunds – Tvaakers

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Keski-Uusimaa – Honka Akatemia

  

D
1 – 1
Under
15:00 

P-Iirot Rauma – TPV

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Honka W – Jypk W

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Ilves W – KuPS W

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Arna-Bjornar W – Klepp W

  

A
1 – 2
Over
15:30 

A. Lustenau – Vorwarts Steyr

  

D
1 – 1
Under
16:00 

FC Juniors – Dornbirn

  

D
1 – 1
Under
16:00 

EPS – NJS

  

D
1 – 1
Under
16:00 

KTP – MuSa

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Arka Gdynia – LKS Lodz

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Arsenal Tula – Tambov

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Hammarby – Sirius

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Falkenbergs – Ostersunds

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Varnamo – Eskilsminne

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Motala – Landskrona

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Skovde AIK – Lindome

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Torns – Utsiktens

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Oskarshamns – Trollhattan

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Kemi City – OLS Oulu

  

A
1 – 2
Over
16:00 

HJK W – TPS W

  

Home
3 – 1
Over
16:10 

Tychy – Puszcza

  

D
2 – 2
Over
16:30 

VPS – MyPa

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Belshina – Zhodino

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Kolding IF – Hvidovre

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Barnsley – Wigan

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Blackburn – West Brom

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Hull – Millwall

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Middlesbrough – Bristol City

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Preston – Nottingham

  

D
1 – 1
Under
17:00 

QPR – Sheffield Wed

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Liverpool – Burnley

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Inter Turku – Ilves

  

D
1 – 1
Under
17:00 

KPV Kokkola – Ekenas

  

D
1 – 1
Under
17:00 

AC Kajaani – Gnistan

  

D
2 – 2
Over
17:00 

AC Oulu – SJK Akatemia

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Hodd – Moss

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Eidsvold – Halden

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Fram – Sotra

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Notodden – Baerum Sportsklubb

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Sandvikens – Sollentuna

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Sylvia – IFK Berga

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

JJK Jyvaskyla – Kiisto

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Elblag – Skra

  

D
1 – 1
Under
17:30 

FC Hermannstadt – FC Voluntari

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Austria Vienna – Hartberg

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Dukla Prague – Varnsdorf

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Lisen – Trinec

  

A
2 – 3
Over
18:00 

Prostejov – Brno

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

FK Pardubice – Vysehrad

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Usti nad Labem – Zizkov

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Vlasim – Jihlava

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Vitkovice – Hradec Kralove

  

Away
0 – 1
Under
18:00 

Sokolov – Chrudim

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Leczna – Pogon Siedlce

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Blekitni Stargard – S. Rzeszow

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Gryf Wejherowo – Garbarnia

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

R. Rzeszow – Polkowice

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Dubnica – Banska Bystrica

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Osasuna – Celta Vigo

  

A
1 – 2
Over
18:15 

Lazio – Sassuolo

  

Home
3 – 0
Over
18:30 

Legia – Cracovia

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Akhmat Grozny – Zenit

  

A
0 – 2
Under
18:30 

Orgryte – Sundsvall

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Jonkopings – Degerfors

  

D
1 – 1
Under
18:30 

BATE – Slavia Mozyr

  

Home
2 – 0
Under
18:40 

Stomil Olsztyn – Legnica

  

H
2 – 1
Over
19:00 

JK Jarve – Parnu JK Vaprus

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Haugesund – Molde

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Bytovia Bytow – Legionowo

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Slovan Bratislava – Trnava

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Ruzomberok – Dun. Streda

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Zilina – Michalovce

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Pohronie – Senica

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Trencin – Nitra

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Z. Moravce – Sered

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Randers FC – Odense

  

H
2 – 1
Over
19:15 

Ingolstadt – Nurnberg

  

H
2 – 1
Over
19:15 

Xanthi FC – Asteras Tripolis

  

Home
2 – 0
Under
19:15 

Volos – Atromitos

  

D
2 – 2
Over
19:15 

Panionios – Panetolikos

  

Home
2 – 0
Under
19:15 

Lamia – AEL Larissa

  

H
2 – 1
Over
19:15 

Zurich – Sion

  

Home
2 – 1
Over
19:15 

Chiasso – Kriens

  

Away
0 – 1
Under
19:30 

Sheffield Utd – Chelsea

  

Away
0 – 1
Under
19:55 

Zapresic – Rijeka

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Cherno More – Botev Plovdiv

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Pruszkow – Lech Poznan 2

  

H
2 – 1
Over
20:15 

Petrolul – FC Rapid Bucuresti

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Brescia – AS Roma

  

D
2 – 2
Over
20:30 

Sochi – Spartak Moscow

  

A
1 – 2
Over
20:30 

Valladolid – Barcelona

  

Away
0 – 1
Under
20:30 

Las Palmas – Mirandes

  

H
2 – 1
Over
20:30 

Shakhtyor Soligorsk – Gorodeja

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Wisla – Korona Kielce

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Goztepe – Genclerbirligi

  

H
2 – 1
Over
21:15 

Belenenses – Moreirense

  

D
1 – 1
Under
21:25 

Grazer – Kapfenberg

  

Home
3 – 2
Over
21:30 

OFI Crete – Aris

  

Home
1 – 0
Under
21:30 

Rosenborg – Stromsgodset

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Basel – Young Boys

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Aarau – Winterthur

  

Home
3 – 1
Over
21:45 

Kukesi – Teuta

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Brighton – Manchester City

  

Away
0 – 2
Under
22:05 

Osijek – Istra 1961

  

Home
2 – 0
Under
22:45 

Juventus – Atalanta

  

D
2 – 2
Over
22:45 

Cadiz CF – Fuenlabrada

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Atl. Madrid – Betis

  

Home
2 – 0
Under