Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 11/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 11/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionTIPS
00:00 

Jocoro – Luis Angel Firpo

  

Under
1 – 1
D
00:00 

Atl. San Luis 2 – Leones Negros 2

  

Over
2 – 3
A
00:00 

Uruapan – Irapuato

  

Over
3 – 2
H
00:00 

Inter Miami – Houston Dynamo

  

Under
1 – 1
D
00:30 

Aguila – Municipal Limeno

  

Under
1 – 1
D
01:00 

Remo – Jacuipense

  

Under
1 – 1
D
01:00 

Acreano – Galvez

  

Over
2 – 3
A
01:00 

Atlanta Utd – New York Red Bulls

  

Under
1 – 1
D
01:30 

Caldense – Villa Nova MG

  

Under
1 – 1
D
02:00 

Colorado Rapids – Los Angeles Galaxy

  

Over
3 – 2
Home
02:00 

Charlotte Independ. – Charleston

  

Over
3 – 2
H
02:00 

Hartford Athletic – Saint Louis FC

  

Over
2 – 1
H
02:30 

Alagoinhas – Bahia De Feira

  

Over
2 – 3
A
02:30 

Tampa Bay – Birmingham

  

Under
2 – 0
Home
02:30 

Louisville City – Pittsburgh

  

Over
2 – 2
D
03:00 

Reign W – Portland Thorns W

  

Under
1 – 1
D
03:30 

North Texas – Richmond Kickers

  

Over
2 – 2
D
04:00 

San Antonio – New Mexico

  

Over
2 – 2
D
04:00 

Reno – LA Galaxy 2

  

Over
2 – 1
Home
04:30 

El Paso – FC Tulsa

  

Under
2 – 0
Home
05:00 

Vancouver Whitecaps – Real Salt Lake

  

Over
1 – 2
Away
05:00 

Costa Rica – Panama

  

Under
1 – 0
Home
05:30 

Phoenix Rising – Sacramento Republic

  

Over
3 – 0
Home
07:00 

Rockdale City Suns – North Shore Mariners

  

Under
2 – 0
Home
07:00 

Wollongong Wolves – Manly Utd

  

Under
2 – 0
Home
07:00 

Fukushima Utd – Kumamoto

  

Over
1 – 2
A
07:00 

Kamatamare – Gainare Tottori

  

Over
2 – 1
H
07:00 

YSCC – Sagamihara

  

Over
3 – 2
H
07:00 

Vanraure – Imabari

  

Under
1 – 1
D
07:00 

Grulla Morioka – Azul Claro Numazu

  

Under
1 – 1
D
07:00 

Inac Kobe Leonesa W – Vegalta Sendai W

  

Over
2 – 1
Home
07:00 

Beleza W – Urawa W

  

Over
4 – 2
H
07:00 

Kunoichi W – JEF United W

  

Over
2 – 1
H
07:30 

Jeju Utd – Ansan Greeners

  

Under
2 – 0
Home
07:30 

Seoul E. – Bucheon FC 1995

  

Under
1 – 0
Home
08:00 

Machida – Kanazawa

  

Over
2 – 2
D
08:00 

Gifu – Kagoshima Utd

  

Over
2 – 1
H
08:00 

C-Osaka U23 – Blaublitz

  

Under
0 – 2
Away
08:00 

G-Osaka U23 – Toyama

  

Over
1 – 2
A
09:00 

Lake Macquarie – Charlestown Azzurri

  

Under
1 – 1
D
09:00 

Valentine – Newcastle Olympic

  

Under
0 – 2
Away
09:00 

Broadmeadow – Lambton J.

  

Over
2 – 2
D
09:00 

Edgeworth E. – Adamstown Rosebud

  

Over
3 – 0
Home
09:00 

Fujieda MYFC – Nagano

  

Over
1 – 2
A
10:00 

St. George Willawong – Grange Thistle

  

Over
3 – 2
Home
10:00 

Verdy – Okayama

  

Under
1 – 1
D
10:00 

Jeonnam – Asan

  

Under
1 – 0
Home
10:30 

Brisbane City – Sunshine Coast Wanderers

  

Over
2 – 3
Away
11:00 

Redlands – Eastern Suburbs

  

Over
1 – 3
Away
11:00 

Brisbane U21 – Olympic FC

  

Under
0 – 2
Away
11:15 

Slavia Prague B – Pribram B

  

Over
3 – 0
Home
11:15 

Dukla Prague B – Liberec B

  

Over
2 – 2
D
11:15 

Slavicin – Skastice

  

Over
3 – 2
Home
11:15 

Havirov – Frydlant n. O.

  

Over
2 – 1
H
11:15 

Sigma Olomouc B – Slovacko B

  

Over
2 – 1
H
11:15 

Unicov – Zlin B

  

Over
3 – 1
Home
11:30 

Plzen B – Povltavska FA

  

Over
3 – 1
Home
11:30 

Velka Bites – Zdar na Sazavou

  

Over
3 – 2
Home
11:45 

HEBC Hamburg – TuS Osdorf

  

Over
2 – 1
H
12:00 

Saarbrucken W – Ingolstadt W

  

Over
3 – 2
H
12:00 

Bayern Munich 2 W – Koln W

  

Over
1 – 2
Away
12:00 

B. Monchengladbach W – Turbine Potsdam 2 W

  

Over
2 – 2
D
13:00 

Fuenlabrada – Castellon

  

Under
2 – 0
Home
13:00 

Lugo – Mallorca

  

Over
2 – 1
H
13:00 

Moron W – Jitex W

  

Over
2 – 2
D
13:00 

Sunnana W – Alingsas FC W

  

Over
2 – 3
Away
13:40 

Korona Kielce – Odra Opole

  

Over
1 – 2
A
14:00 

Thisted FC – Naesby

  

Under
1 – 0
Home
14:00 

AB Copenhagen – Skovshoved

  

Under
2 – 0
Home
14:00 

JIPPO – GBK Kokkola

  

Over
3 – 1
Home
14:00 

Unterhaching – Meppen

  

Over
2 – 2
D
14:00 

Schwachhausen – Bremer

  

Over
3 – 2
H
14:00 

Vaxjo DFF W – Pitea W

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Sylvia – Brommapojkarna

  

Over
2 – 1
H
14:00 

Oskarshamns – Assyriska IK

  

Over
2 – 1
H
14:00 

IFK Ostersund – Pitea

  

Over
3 – 3
D
14:15 

Floreat Athena – Perth SC

  

Over
2 – 1
Home
14:30 

Holbaek – Aarhus Fremad

  

Under
0 – 2
Away
15:00 

SV Worgl – SC Imst

  

Over
3 – 2
H
15:00 

Koge W – Brondby W

  

Over
3 – 2
H
15:00 

Andernach W – FFC Niederkirchen W

  

Over
2 – 1
Home
15:00 

Gutersloh W – Arminia Bielefeld W

  

Over
3 – 1
Home
15:00 

Viktoria Koln – Ingolstadt

  

Over
3 – 2
H
15:00 

Bayer Leverkusen W – Werder Bremen W

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Meppen W – SGS Essen W

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Hoffenheim W – Bayern Munich W

  

Over
1 – 3
Away
15:00 

Freiburg W – Wolfsburg W

  

Over
1 – 3
Away
15:00 

Walldorf II – Ravensburg

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Barmbek-Uhlenhorst – SC Victoria Hamburg

  

Over
3 – 4
A
15:00 

Niendorfer TSV – Hamburger SV III

  

Over
1 – 3
A
15:00 

Rugenbergen – Paloma

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Eintracht Northeim – FT Braunschweig

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Erfurt – An der Fahner Hohe

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Norderstedt – Altona

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Teutonia Ottensen – St. Pauli II

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

RW Koblenz – FC 08 Homburg

  

Under
0 – 2
Away
15:00 

Radomsko – Wikielec

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Karlstad – Haninge

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Frej – Sollentuna

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Sandvikens – IFK Berga

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Eskilsminne – Landskrona

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Motala – Lindome

  

Over
1 – 2
Away
15:00 

Kungsangens – Enskede

  

Over
2 – 2
D
15:30 

Cambuur – Dordrecht

  

Over
3 – 0
Home
15:30 

Vasteras SK – Sundsvall

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Hajduk Split 2 – Sesvete

  

Over
1 – 3
A
16:00 

Dugopolje – Croatia Zmijavci

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Brozany – Hradec Kralove B

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Zapy – Usti nad Orlici

  

Over
3 – 1
Home
16:00 

Lanzhot – Start Brno

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Tasovice – Zbrojovka Brno B

  

Over
2 – 3
A
16:00 

Zdirec n. D. – Stara Rise

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Vsechovice – FK Kozlovice

  

Over
2 – 2
D
16:00 

Kazakhstan – Albania

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Ireland – Wales

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Union 60 Bremen – Leher

  

Over
3 – 2
H
16:00 

Tornesch – Wandsbeker Concordia

  

Over
1 – 4
Away
16:00 

Sasel – Bramfelder SV

  

Over
4 – 0
Home
16:00 

Zeilsheim – Neuhof

  

Over
3 – 0
Home
16:00 

Friedberg – Baunatal

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Eddersheim – Waldgirmes

  

Over
1 – 2
A
16:00 

SV Steinbach – Ginsheim

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Kleve – SSVg Velbert

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Baumberg – FC Monheim

  

Over
3 – 2
Home
16:00 

Niederwenigern – Jahn Hiesfeld

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Germania Ratingen – SW Essen

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Gifhorn – Arminia Hannover

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Gonsenheim – Karbach

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Worms – Arminia Ludwigshafen

  

Over
3 – 1
Home
16:00 

Speyer – Pfeddersheim

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Haltern – Westfalia Rhynern

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Siegen – Kaan-Marienborn

  

Over
1 – 3
Away
16:00 

Hammer SpVgg. – FC Gutersloh

  

Under
0 – 1
Away
16:00 

ASC 09 Dortmund – SG Wattenscheid

  

Over
2 – 3
A
16:00 

Eintracht Rheine – Westfalia Herne

  

Over
3 – 2
Home
16:00 

RSV Meinerzhagen – Holzwickeder SC

  

Over
2 – 3
A
16:00 

Erndtebruck – Sprockhovel

  

Under
0 – 1
Away
16:00 

Clarholz – Vreden

  

Over
1 – 2
Away
16:00 

Hannoverscher SC – BSV Rehden

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Hildesheim – TSV Havelse

  

Over
2 – 2
D
16:00 

Oldenburg – Werder Bremen II

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Oberneuland – Delmenhorst

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Pontedera – Renate

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Pro Patria – Pistoiese

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Pro Sesto – Olbia

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Cesena – FeralpiSalo

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Fermana – Padova

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Legnago Salus – Triestina

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Mantova – Perugia

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Sudtirol – Gubbio

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Juve Stabia – Virtus Francavilla

  

Under
1 – 0
Home
16:00 

Monopoli – Teramo

  

Under
0 – 1
A
16:00 

Palermo – Avellino

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Vibonese – Catanzaro

  

Under
2 – 0
H
16:00 

Viterbese – Bari

  

Under
0 – 1
Away
16:00 

Caldiero Terme – Cartigliano

  

Over
2 – 2
D
16:00 

Montebelluna – Cjarlins Muzane

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Luparense – Chions

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Mezzolara – Ghivizzano Borgo

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Prato – SCD Progresso

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Foligno – Cannara

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

ASD Pineto Calcio – Vastogirardi

  

Over
3 – 2
Home
16:00 

Brindisi – A.C.D. Nardo

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Gelbison Cilento – Rende

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Perak – Kedah

  

Over
1 – 3
A
16:00 

Terengganu – Pahang

  

Over
2 – 3
A
16:00 

Sotra – Arendal

  

Over
1 – 2
Away
16:00 

Eskilstuna United W – Linkopings W

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Goteborg W – Uppsala W

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Rosengard W – Kristianstads W

  

Over
3 – 0
Home
16:00 

Vasalunds – IFK Lulea

  

Over
3 – 0
Home
16:00 

Torns – Trollhattan

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

South Africa – Zambia

  

Under
1 – 0
Home
16:15 

Union Nettetal – Dusseldorf-West

  

Under
0 – 2
Away
16:30 

SFL Bremerhaven – Hastedt

  

Over
3 – 1
Home
16:30 

Meerbusch – Kray

  

Under
1 – 1
D
16:30 

FSV Duisburg – SpVgg Sterkrade-Nord

  

Under
0 – 1
Away
16:30 

TuRU Dusseldorf – Bocholt

  

Over
0 – 3
Away
16:30 

DJK Teutonia St.Tonis – 1.FC Monchengladbach

  

Over
4 – 0
Home
16:30 

Elversberg II – Eppelborn

  

Over
4 – 0
Home
16:30 

Paderborn II – Preussen Munster 2

  

Over
3 – 2
H
16:30 

Sogndal – Tromso

  

Over
1 – 2
A
16:30 

Ull/Kisa – Ranheim

  

Over
0 – 3
Away
16:30 

Strommen – Kongsvinger

  

Over
1 – 2
A
16:30 

Ham-Kam – Sandnes

  

Over
2 – 1
H
16:30 

Asane – Stjordals Blink

  

Under
1 – 0
Home
16:30 

Lillestrom – Oygarden

  

Over
3 – 0
Home
16:30 

KFUM Oslo – Grorud

  

Over
2 – 1
Home
16:30 

NK Smartno – NK Krka

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Telfs – Kufstein

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Cray – Bishops Stortford

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

W. Mazowieckie – Pelikan

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Leganes – Girona

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Malaga – Las Palmas

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Orebro W – Djurgarden W

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Karlslunds – Taby

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Skovde AIK – Lunds

  

Over
3 – 2
Home
17:15 

Halden – Tromsdalen

  

Over
2 – 2
D
17:30 

Asker – Bryne

  

Over
2 – 2
D
18:30 

AlbinoLeffe – Giana Erminio

  

Over
2 – 1
H
18:30 

Carrarese – Piacenza

  

Under
2 – 0
Home
18:30 

Como – Lecco

  

Over
2 – 1
Home
18:30 

Pro Vercelli – Lucchese

  

Under
1 – 0
Home
18:30 

Fano – Sambenedettese

  

Over
2 – 1
H
18:30 

Arezzo – Virtus Verona

  

Under
1 – 1
D
18:30 

Imolese – Carpi

  

Over
1 – 2
A
18:30 

Modena – Ravenna

  

Under
2 – 0
Home
18:30 

Vis Pesaro – Matelica

  

Under
0 – 1
A
18:30 

Casertana – Ternana

  

Under
1 – 1
D
18:30 

Paganese – Cavese

  

Under
1 – 0
H
18:30 

Norrby – Osters

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Armenia – Georgia

  

Over
2 – 2
D
19:00 

Estonia – North Macedonia

  

Over
0 – 3
Away
19:00 

Lithuania – Belarus

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Norway – Romania

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Finland – Bulgaria

  

Over
3 – 0
Home
19:00 

England – Belgium

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Bosnia & Herzegovina – Netherlands

  

Over
1 – 2
Away
19:00 

Croatia – Sweden

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Zaragoza – Albacete

  

Under
1 – 0
Home
19:30 

Ponferradina – Cartagena

  

Under
1 – 0
H
20:00 

Cartagines – Sporting San Jose

  

Over
3 – 0
Home
21:45 

Kosovo – Slovenia

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Greece – Moldova

  

Over
3 – 0
Home
21:45 

Northern Ireland – Austria

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Scotland – Slovakia

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Israel – Czech Republic

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Russia – Turkey

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Serbia – Hungary

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Poland – Italy

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Iceland – Denmark

  

Under
1 – 1
D
21:45 

France – Portugal

  

Over
2 – 1
H
22:00 

R. Oviedo – Gijon

  

Over
2 – 1
H
23:30 

New York City – New England Revolution

  

Under
2 – 0
Home
choi game giai tri choi game giai tri